Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá nhỏ hơn 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất khu green riverside 80m2, giá 5.3 tỷ sổ đẹp đường huỳnh tấn phát
7
5.3 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Green Riverside, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Lê Bá (9 tin đăng)
Đất nền dự án KDC cao cấp, khép kín, an ninh 3 lớp bảo vệ, mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Xuân, Nhà Bè TP. HCM.
- Cách khu đô thị Phú Mỹ Hưng 5 phút đi xe máy.
- Đường nhựa 8m, cây xanh, vỉa hè, nước sạch, điện ngầm.
- Diện tích: 5x16=80m² giá 5.3 tỷ sổ đẹp
- Vị trí đẹp, giá tốt.
-------------------------
LH: .
Bán đất dự án the star village lô e689 vị trí the star village lô e689
9
2.68 tỷ 76 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Star Village, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

BÁN ĐẤT DỰ ÁN THE STAR VILLAGE LÔ E6-89

Vị trí: The Star Village lô E6-89
Diện tích: 76,5 m
Giá chủ gửi: 35 triệu/m
Tổng giá: ~2,68 tỷ (có thương lượng nhẹ)

Khu dân cư quy hoạch đồng bộ
Đường sá rộng rãi, hạ tầng hoàn thiện
Phù hợp đầu tư hoặc xây ở lâu dài
Pháp lý rõ ràng
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x22m, 126m2 giá 57 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
5
7.18 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Bán nền nội khu đẹp nhất dự án dãy A đường 12m - sổ đỏ công ty.
Diện tích: 6x22m 126m².
Giá bán nhanh 57 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Dãy nội khu gần đường chính, vị trí thuận lợi về HTP, về UBND Nhà Bè.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công Ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Chủ cần bán lô đất biệt thự đẹp 10x22m, 212m2 giá 47,15tr/m2 không ký quỹ
4
10 tỷ 212 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân VHP.
Chủ cần bán lô góc đẹp view công viên rạch.
Lộ giới đường 12m, hướng Tây Bắc, KDC an ninh, nhiều mảng xanh.
Diện tích 10x22m 212m² giá chốt 47,15tr/m², không ký quỹ.
GP xây dựng: 1 trệt 2 lầu 1 mái.
Pháp lý: HĐMB - hoàn công sổ hồng.
===================================
Sàn GD BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, Q. 7, Tp. HCM.
Hotline: gặp Tuấn.
Bán nền kdc phú xuân  vạn phát hưng, dt 6x22m, giá 41,5tr/m
3
5.48 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố khu dân cư Vạn Phát Hưng, Phú Xuân Nhà Bè. Diện tích: 6x22m, giá 41,5tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Ngay trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Bán kính 2km đầy đủ tiện ích: Chợ, siêu thị, trường học mẫu giáo, cấp 1 - 2 - 3. Cách đô thị PMH chỉ 15p di chuyển.

Công chứng mua bán sang tên trên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây nhà hoàn công ...
Chính chủ gửi bán lô đất 5x25,3m ( 126,6m2 ) kdc samsung village giá chỉ 6,4 tỷ
4
6.4 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin thửa đất :

- Diện tích : 126,6m² ( 5 x 25,3m )
- Có 113m² thổ cư, 13m² đất cây lâu năm
- Sổ hồng riêng
- Xây dựng tự do, tối đa : Hầm + trệt + 3 lầu + tum
- Vị trí : thuộc KDC SamsungVillage ở đường Bưng Ông Thoàn, cách Khu Công Nghệ Cao chỉ 100m. Thích hợp CBNV khu CNC, xây CHDV cho thuê ( từ 3-4tr/th )
- Giá bán : 6,4 tỷ
- Liên hệ e Cường : để gặp trực tiếp chủ đất ...
Bán đất nền dự án tại khu dân cư sở văn hóa thông tin, bưng ông thoàn, quận 9, 75 triệu / m2, 90 m2
3
6.75 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhanh tay! Bán đất nền dự án tại Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Bưng Ông Thoàn, Quận 9, Hồ Chí Minh. Diện tích 90 m² với giá 75 triệu / m².

- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.
- Mặt tiền rộng 6m, ngõ vào 12m, thuận lợi cho việc đi lại.
- Hướng cửa chính Tây Bắc, phong thủy tốt.

Điểm nhấn:
- Mặt tiền phù hợp cho kinh doanh.
- Ngõ vào rộng rãi, dễ dàng tiếp cận.
- Pháp lý đảm bảo, yên tâm khi ...
Chính chủ gửi bán lô đất 4,1 x 12,6m ( 51,6m2 ) kdc samsung village giá chỉ 4,15 tỷ
4
4.15 tỷ 51 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin thửa đất :

- Diện tích : 51,6m² ( 4,1 x 12,6m )
- Full thổ cư
- Sổ hồng riêng
- Xây dựng tự do, tối đa : Trệt + 3 lầu + tum
- Giá bán : 4,15 tỷ
- Liên hệ e Cường : để gặp trực tiếp chủ đất thương lượng.
Cần bán nền nhà phố nhơn đức  sát trường đại học 5x19m, 95m2, giá 4,6 tỷ gần trường
8
4.6 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán nền nhà phố Nhơn Đức nội khu sát trường Đại học Mở và SP TDTT TPHCM.
Diện tích 5x19m, 95m².
XD 1 trệt 2 lầu 1 tum.
Giá bán 4,6 tỷ bao gồm móng cọc 300tr.
Diện tích
Pháp lý: Hợp đồng mua bán - Hỗ trợ khách vay Ngân hàng 50% giá thẩm định.

LH Tuấn để tư vấn.
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x21m, 126m2 giá 55 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
7
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Diện tích: 6x21m 26m².
Giá bán nhanh 55 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Bán nhanh đất 57,3m2(4x14m) giá 4,3 tỷ hẻm 8m đ. bưng ông thoàn, phú hữu, q.9 cũ  0974 244 ***
6
4.3 tỷ 57 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CG - hẻm 200 Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Quận 9 cũ.
Trục 10m.
- Diện tích 57,3m² (4,17x14m). Giá 4,3 tỷ.
-----------------------------------------
- Hỗ trợ liên kết - nhận ký gửi mua bán.
- A/C liên hệ đầu tư - mua ở - xem đất đàn phán giá cả.
Lh - em Hoàng Khúc.
Mặt tiền đường nhưa trước đất rộng 24m vị trí đẹp 5 x18.8 =94m2 giá 8.5 tỷ, vị trí đẹp, đường 24m
8
8.5 tỷ 94 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Lotus Residence, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Đất đường Đào Trí, Phú Thuận, Quận 7. Vị trí đẹp. Khu an ninh có bảo vệ 24/24.
-----------------------------------
Diện tích: 5 x18.5 =94m² đường trước đất 24m.
Giá bán: 8.5 tỷ
- Đường trước đất rộng 24m
- Xây dựng nhà đẹp, giá tốt nhất.
- Đường Đào Trí kết nối đường Hoàng Quốc Việt, đường Phú Thuận đi Phú Mỹ Hưng, kết nối đường Huỳnh Tấn Phát đi Quận 1.
- Liền kề khu đô thị Phú Mỹ Hưng ...
Chính chủ cần chuyển nhượng gấp lô đất nền 90m2 đường đào trí q7 saigon riverside.
6
8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Q7 Saigon Riverside, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Thông tin chi tiết
Vị trí: Thuộc dãy Lk3, mặt đường 12m
Diện tích: 5*18 (90m²)
Pháp Lý: hợp đồng mua bán, rõ ràng, chuyển nhượng nhanh chóng, chủ đầu tư uy tín.
Hiện trạng: Có thể xây dựng ngay theo quy hoạch chủ đầu tư
Tiện ích: khu vui chơi trẻ em, công viên, cây xanh, siêu thị, shophouse
Giao Thông: Thuận tiện di chuyển ra các khu vực trung tâm, cách phú mỹ hưng chỉ 5 phút di chuyển.

Thích ...
Da thanh nhựt hàng ngộp  51tr/m2  6x18m
6
5.51 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chủ ngộp cần bán gấp nền Thanh Nhựt.
Mặt tiền Phạm Hữu Lầu, liền ranh Gs MetroCity.
- 6x18m.
- Xây dựng ngay.
- Giao thông thuận tiện, không ngập.
- Sổ riêng từng nền, đứng tên CĐT, mua giữ sổ.
- Giá chốt 51 tr/m².

LH: Thế An.
Cơ hội đầu tư theo tuyến ga metro dưới 2 tỷ. lô đất 80m2 gần chợ an sương, đường 8m + vỉa hè. shr
16
1.95 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC An Sương, P.Tân Hưng Thuận, Quận 12, HCM

Giá tốt cơ hội đầu tư đất nền hiếm hoi ngay trung tâm Q12.
Vị trí vàng:
Cách Metro Số 2 chỉ 3 phút.
Ngay UBND phường Tân Hưng Thuận, chợ An Sương.
Liền kề Trường Chinh, sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 7km.
Giá 1 tỷ 950.
Diện tích: 80m².
Sổ sẵn công chứng ngay.
Đầu tư an toàn, sinh lời bền vững.
Tiềm năng tăng giá mạnh:
Hạ tầng hoàn thiện 100%, đường nhựa 10 - 30m.
Trung tâm thương mại, công viên, trường ...
Mua bán đất nền kdc an thiên lý, phường phước long, tp hồ chí minh. dt 96.5m2, giá bán 8tỷ
8
8 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường D7, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán đất nền KDC An Thiên Lý, Phường Phước Long, Tp Hồ Chí Minh.
- Vị trí đẹp ngay Trung tâm Quận 9, liền kề KDC Khang Điền, KDC Gia Hoà, Cách Global City, An Phú, Quận 2 chỉ hơn 1km.
- DT: 96.5m²(5x19.5)m
- Tiện ích đầy đủ, bán kính 500m đầy đủ trường học, chợ, siêu thị, công viên...
- Có sổ riêng từng nền, xây dựng theo mẫu, khu bàn cờ đường sá đẹp, sạch sẽ, cư dân đông đúc, mật độ ...
Cập nhật 7 lô đất nền giá tốt nhất khu dân cư nam long (giá từ 8.99 tỷ)
5
8.99 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán 4 lô đất nền giá tốt nhất khu dân cư Nam Long đường Đỗ Xuân Hợp. Vị trí đối diện khu đại đô thị Global City.
* Pháp lý chuẩn chỉnh, khu dân cư văn minh, hạ tầng sạch đẹp, thông thoáng, thuận tiện di chuyển về trung tâm.

- Lô 90m² giá 8.99 tỷ ( Đường 12m )
- Lô 5x25 giá 11 tỷ ( Đường 12m )
- Lô 140m² giá 13.5 tỷ ( Đường 12m )
- Lô 6x20m giá 12 tỷ ( Đường 20m )
- Lô 6x26m giá 14.2 tỷ ( ...
Bán đất tđc thanh nhựt  phước kiển, nhà bè
9
7.34 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền TĐC Thanh Nhựt.
- DT 6x18m, 108m² đường 12m.
- Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
- Liền ranh GS MetroCity, xung quanh đầy đủ tiện ích.
- Giá 68 triệu/m²

LH: Thế An.
Bán gấp nền 70m2 kdc thanh sơn  di chuyển thuận tiện đến chợ đầu mối chỉ 5p  giá ngộp nhỉnh 2 tỷ
3
2.5 tỷ 70 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phan Văn Hớn, X.Bà Điểm, H.Hóc Môn, HCM

- Vị trí: ngay KDC Thanh Sơn, trục đường Phan Văn Hơn
- 5 phút ra đến Chợ Đầu Mối vị trí kinh doanh, cho thuê cực phù hợp.
- Hạ tầng chuẩn đô thị: Đường nhựa thông thoáng, điện âm, nước máy, vỉa hè cây xanh mát mẻ.
- Tiện ích dân sinh: Trong bán kính 1km đầy đủ hệ thống trường học, bệnh viện, siêu thị và các trung tâm hành chính.
- Tiềm năng tăng trưởng mạnh về giá trị khi nằm điểm giao kết nối ...
Đất phú lợi phường 7, quận 8 giá 5,1 tỷ
3
5.1 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

Cần bán nền đất khu dân cư Phú lơi Phường 7, quận 8
- Diện tích: 80m² (4 x20m) vuông vức
- Có sổ hồng, công chứng ngay
- Đường nhựa rộng 10m
- Hướng: tây bắc
Khu dân cư đông đúc, thoáng mát
Giá: 5,1 tỷ
Vui lòng liên hệ:
NHẬN KÝ GỞI MUA BÁN NHÀ ĐẤT
Từ 720 tới 740 của 935

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh