Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá nhỏ hơn 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Tổng hợp các lô đất vị trí đẹp giá tốt tại kdc sở văn hoá tt q9 tháng 05/2026 giá đầu tư từ 50tr/m2
6
4.42 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án KDC Sở Văn Hoá Thông Tin, vị trí toạ lạc đường Liên Phường, sổ cá nhân, vị trí thích hợp đầu tư.
Liên hệ chuyên viên tư vấn: Quốc Dũng để nắm thêm nhiều sản phẩm thú vị tại đây.

+ Tổng hợp các nền giá tốt sau đang cần bán nhanh:

* Nền nhà phố.

- Lô N, DT 100m² (6x16.67m), đường 12m, thông ra đường Bưng Ông Thoàn, giá 77tr/m².

- Lô M, DT 100m²(5x20m), đường 12m, hướng Đông Nam giá ...
Cần bán gấp lô đất sát cụm trường học các cấp tại cát lái.quận 2.dt 5x20m(100m2) giá 70 tr/m2.
5
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ kẹt tiền cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân. Xây dựng mẫu tự do, không quy định thời gian xây.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích : 5x20m =100m²
-.Giá 70 tr/m².

- Liên hệ xem đất : ( Thể 24/7 )
- Trân trọng!
Bán đất sổ đỏ cá nhân tại kdc cát lái.q2.sát trường đại học umt.dt 7x20m (140m2).giá 65 tr/m2.
6
9.1 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học Quản lý Công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Sổ đỏ cá nhân riêng từng nền.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn

- Diện tích: 7m x20m = 140m².
- Giá 65 tr/m².

- Liên hệ xem đất : ( Thể 24/7 )
Bán gấp lô đất đường đôi công viên rộng 48m.tại cát lái.quận 2.dt 5x20m (100m2 ) giá 85 trm2
5
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường Đại Học Quản lý Công Nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Đường đôi công viên rộng 48m. Vị trí đẹp.

- Diện tích: 5m x20m = 100m².
- Giá 85 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Trân trọng!
Bán gấp đất nền dự án kdc sở văn hóa thông tin, quận 9, hồ chí minh, diện tích 100m2 giá 62tr/m2
3
6.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đã có sổ đỏ, ngay ngã tư Bưng Ông Thoàn, Liên Phường, sông Ông Nhiều rộng lớn, thoáng mát, cận kề nhiều dự án sang trọng như Villa Park và Park Residence, tạo nên khu dân cư đồng bộ, có rất nhiều sản phẩm vị trí đẹp, giá tốt, sổ đỏ xây dựng ngay.

- Lô S DT 5x20m = 100m² - Giá 62tr/m² (giá bán nhanh trong tuần, có thương lượng).
Quý khách có nhu cầu xin vui lòng liên hệ ...
3tỷ8 bán nền 100m2 kdc an phú tây,bình chánh đường số 2 view sông mát lạnh
5
3.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

3TỶ880 BÁN NỀN 100M2 KDC AN PHÚ TÂY,BÌNH CHÁNH ĐƯỜNG SỐ 2 VIEW SÔNG MÁT LẠNH

Diện tích : 100m² (5x20m)
Giá : 3TỶ8 ( Bao sang tên ra sổ )

Vị trí : Đường số 2 ( view Riverside)
Hướng: Đông Bắc
Hạ tầng: Đầy đủ tiện ích xung quanh ( trường học các cấp, y tế, Trung tâm anh văn, caffe, quán ăn.)
Pháp lý : SHR sang tên ngay

Pháp lý: Sổ hồng riêng
Hỗ trợ vay ngân hàng: 70 % giá trị cho khách có ...
3tỷ590 bán nền 100m2 kdc an phú tây đường 1b
7
3.59 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

GIÁ SỐC 3TỶ590 BÁN NỀN 100m
KDC AN PHÚ TÂY
Bình Chánh, TP.HCM | Đường 1B KDC hiện hữu

5 x 20 = 100m
SHR công chứng ngay
Xây dựng tự do
Đường rộng ở & đầu tư đều đẹp
Gần ngã 3 nội bộ xe lưu thông ít, sát đường số 3
Chỉ còn 1 nền giá rẻ
LH : xem đất thực tế, gặp chủ chốt nhanh
7tỷ9 sốc kdc an phú tây 47ha bán 250m2 nền biệt thự 1c giá( bình chánh tphcm)
6
7.9 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

BÁN NỀN BIỆT THỰ KDC AN PHÚ TÂY 47HA ĐƯỜNG 1C

DT: 12,5 x 20 = 250m
Hướng: Đông thoáng mát

Cách trục An Phú Tây Hưng Long ~50m
KDC hiện hữu tiện ích đầy đủ (trường, chợ, y tế)

Sổ hồng riêng sang tên ngay

Giá: 7,9 TỶ (TL chính chủ)

xem đất
Hot! chỉ 1 lô nhà phố duy nhất kdc phú xuân vph, dt 6x21m, giá tốt 42 triệu,  0902 747 *** tuấn
6
5.29 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.

- Diện tích 126 m², giá 42 triệu / m².
- Pháp lý đang chờ sổ.
- Khu vực an ninh, dân trí cao.
- Gần các tiện ích như siêu thị Bách Hóa Xanh.

Khu vực xung quanh
- Siêu thị Bách Hóa Xanh Đào Tông Nguyên.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Trần Minh Tuấn.
Bán lô đất 166m2 siêu rẻ kdc an phú tây bình chánh
4
5.85 tỷ 166 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Đất mặt tiền đường số 9, trong KDC An Phú Tây 47 Mẫu H Bình Chánh.
------------------
- Diện tích: 8x20.7m (166m²), full thổ.
- Giá 5.85 tỷ, siêu rẻ (35tr/m²).
- Dân cư đã hiện hữu. Full tiện ích - khu này là VIP nhất An Phú tây.
- Ngân hàng định giá gần 7 tỷ.
---------------------
- Bán kính 100 - 200m có trường mẫu giáo, cấp 1 cấp 2, cấp 3, chợ, Bách hóa xanh...
- Di chuyển về các Quận trung ...
Chuyên bán đất nền kdc nhơn đức vph, giỏ hàng. dt5x19m giá tốt nhất 4,550 tr.  0902 747 *** tuấn
6
4.55 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại Khu dân cư Nhơn Đức, Đường Nhơn Đức, Xã Hiệp Phước, Hồ Chí Minh (cũ: Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh) với diện tích 95m², giá 4,550 triệu VND. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng và phát triển lâu dài.

Điểm nổi bật:
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo tính minh bạch và an toàn cho giao dịch.
- Nằm trong khu dân cư Nhơn Đức, tạo môi trường sống yên bình và ...
Cập nhật mới nhất những lô đất dự án bắc rạch chiếc q9 cần bán t4/2026. sơn bds tín nghĩa
9
9.66 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bắc Rạch Chiếc, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

Chuyên tư vấn mua bán ký gửi đất nền Bắc Rạch Chiếc.
T04/2026 văn phòng BĐS Tín Nghĩa, Mr Sơn.

Chủ đầu tư Địa Ốc 10:

8x17,5m, đường 12m, mặt tiền cv sông, hướng ĐN, giá 69 triệu/m². Chỉ 1 lô duy nhất giá tốt mà xây dựng ngay. Vị trí đẹp.
Và còn rất nhiều nhà đất cần bán trong khu dân dư Bắc Rạch Chiếc.

Ghi chú: Các lock B; C; D; E; F đã giao nền và xây dựng được ngay. Hợp đồng đã đóng 95% (5% ...
3tỷ8 bán gấp nền kdc an phú tây đường số 1a , 5x20 = 100m đất đẹp, vuông vức
6
3.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

BÁN GẤP NỀN KDC AN PHÚ TÂY ĐƯỜNG SỐ 1A
5x20 = 100m đất đẹp, vuông vức

CHỐT GẤP: 3,8 TỶ (chốt cứng Công chứng luôn in)

Gần trường mầm non Ngôi Sao
Cách đường An Phú Tây Hưng Long ~100m

Sổ hồng riêng công chứng ngay

Xem đất thực tế làm việc nhanh, gặp chủ
4tỷ950 đs3 100m2 nền mt đường số 3 kdc an phú tây 47ha bình chánh,tphcm (còn thương lượng)
6
4.95 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

BÁN GẤP NỀN SIÊU ĐẸP 100m2
NỀN MT ĐƯỜNG SỐ 3 KDC AN PHÚ TÂY 47HA
BÌNH CHÁNH,TPHCM

Giá: 4 TỶ 950 Thương lượng thiện chí
Còn duy nhất nền gần ngã 4 kinh doanh buôn bán
Giá khu vực 5tỷ2 giảm còn 4tỷ950 bớt thêm nữa

Gần ngã 4 Đừơng số 8-3 vị trí kinh doanh sầm uất
DT: 100m 5x20m2
SHR sang tên ngay
Hướng: Đông Nam
LH/Zalo: chốt nhanh kẻo lỡ nền đẹp
Lô đất kdc an sương 4.5x20m mặt tiền đường rộng 30m, giá 9.99 tỷ
4
9.99 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC An Sương, P.Tân Hưng Thuận, Quận 12, HCM

Lô đất KDC An Sương 4.5x20m mặt tiền đường rộng 30m, giá 9.99 tỷ.

Bán đất tại KDC An Sương, đường DD5, P. Tân Hưng Thuận, Q. 12 khu đô thị quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hiện đại, dân cư cao cấp.

- Diện tích: 4.5m x 20m, công nhận đủ 90m², sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.

- Kết cấu: Đất trống, xây dựng tự do.

- Vị trí: Mặt tiền đường DD5 rộng 30m, trục chính khu KDC An Sương thích hợp xây nhà phố, ...
Bán lô góc kdc an phú tây, bình chánh, hcm đường số 3 và 6. giá 7ty2.  0931 112 ***
6
7.2 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán lô góc trục đường lớn KDC An Phú Tây.
Vị trí: Đường Số 3 và Số 6 KDC An Phú Tây, Bình Chánh, HCM.
Diện tích: 7.5x21m = 147m² ( vạc góc)
Giá: 7 tỷ 200 triệu (thương lượng)
Pháp lý: Sổ đỏ sang tên.
Hiện đất đang cho thuê, có thể ngưng cho thuê khi chủ mới không có nhu cầu.
Thích hợp: Ở, đầu tư, kinh doanh mua bán, trục đường lớn, dân cư đông đúc.

Lh: (Ngân)
Nền biệt thự  kdc an phú tây bình chánh. 12.5x 20 (250m full thổ cư) 8,5 tỉ giảm=7,8 tỉ 0945 878 ***
4
7.8 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Nền biệt thự - KDC An Phú Tây Bình Chánh.
DT: 12.5x 20 (250m full thổ cư).. 8,5 tỉ giảm= 7,8 tỉ.
Vị trí: Đường số 1C, KDC An Phú Tây - Khu vực dân trí cao, hạ tầng chuẩn chỉnh.

Tiện ích: Trường mầm non đến THCS, Trạm y tế, Chợ, Đồn công an sát bên. An ninh 24/7.
Giá chốt: 7 tỷ 8 (Tính ra chỉ 31.2tr/m² - Rẻ nhất khu vực).
Cơ hội cho nhà đầu tư hoặc gia đình tìm nơi an cư lạc nghiệp.
Alo Thảo: .
Cần bán đất dự án đông dương, tọa lạc đường 82 bưng ông thoàn, phường phú hữu, tp. thủ đức
9
7.4 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán đất Dự án Đông Dương, tọa lạc đường 82 Bưng Ông Thoàn, phường Phú Hữu, TP. Thủ Đức (Quận 9 cũ). Khu dân cư hiện hữu, quy hoạch đồng bộ, đường nội khu rộng rãi, thuận tiện xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài. Vị trí kết nối nhanh ra trục Bưng Ông Thoàn, Liên Phường, di chuyển dễ dàng về các khu trung tâm TP. Thủ Đức. Pháp lý rõ ràng, giao dịch an toàn.

Hiện đang chào bán các nền đẹp, giá ...
Cần bán đất nền dự án khu 50ha cát lái khu dân cư đông đúc đầy đủ tiện ích vị trí đẹp giá 65tr/m2
3
6.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán đất dự án khu dân cư 153ha Cát Lái, P. Cát Lái, (Q2 cũ), TP Thủ Đức.

DT 6x20m giá 75 tr/m².

DT 7x20m, gần trường đại học, UMT, sổ đỏ cá nhân, giá 63 tr/m².

DT 5x22m, đường 12m, sổ đỏ giá 64 tr/m².

DT 7x17m, hợp đồng sang tên giá 66 tr/m².

Lô DT 8x20m đường 24m giá 90 tr/m².

Lô đường 48m TĐC DT 9x20m giá 72tr/m².

Lô đg 12m DT 5x20m giá 70tr/m².

Lô đường 12m DT 8x20m giá ...
Bán gấp đất kdc an phú tây đường 20m dt 105m2 (5x21m). giá 5.3 tỷ  em hương
5
5.3 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán gấp lô đất nền khu dân cư An Phú Tây - Bình Chánh.
- Diện tích: 105m² (5x21m).
- Đường trục 20m.
- Giá 5.3 tỷ thuế phí theo quy định.
- Sổ hồng sẵn, công chứng ngay.
Liên hệ em Hương xem thực tế.
Từ 0 tới 20 của 967

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Hồ Chí Minh Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Hồ Chí Minh theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm