Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá 7 tỷ đến 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô góc đường 16m nam khang nguyễn duy trinh chỉ 67 triệu/m2
3
8.91 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Khang Residence, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Lô góc giá tốt nhất Nam Khang Nguyễn Duy Trinh kế bên Chợ Long Trường, đối diện KDT Đông Tăng Long Quận 9.
Đường 16m trục chính dự án, thuận tiện kinh doanh mua bán.
Diện tích 8,5m x 16m = 133m².
Sổ riêng công chứng, xây dựng tự do.
Giá bán 67 triệu/m².
LH .
Bán lô e, 6x15m, hướng đông nam dự án sở văn hóa thông tin, xây dựng được ngay
3
7.29 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền Lô E thuộc dự án Sở Văn hóa Thông Tin Quận 9 đẹp, ngang 6m, dài 15m, thích hợp xây để ở, có thể xây hầm, có thể xây dựng được ngay.
Hướng Đông Nam mát mẻ.
Giá bán: 7,29 tỷ.
Vị trí dự án rất tiềm năng, đường Liên Phường đi xuyên qua dự án. So với các dự án xung quanh thì SVHTT có giá rẻ hơn khá nhiều.
Hót. lô đẹp giá tốt. diện tích 5x20 . khi dân cư cao cấp an thiên lý, quận 9.
3
8.15 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hot. Giảm giá bán nhanh lô đất giá cực tốt.
- Vị trí khu dân cư An Thiên lý . Đường Dương Đình Hội, Phước Long B, Q9
- Diện tích 5x20
- Giá 8.150 tỷ
- Giỏ hàng em còn nhiều lô đẹp giá tốt tùy diện tích. Quý anh chị có nhu cầu Liên hệ em :
Bán lô đất kdc sở văn hóa thông tin quận 9, đường 20m, hướng đb, dt 5x17m, vị trí đẹp
4
7.74 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất KDC Sở Văn Hóa Thông Tin, P. Phú Hữu, Q9.
+ Lô S:
- Diện tích: 5x17m.
- Hướng: Đông Bắc.
- Đường 20m. Vị trí đẹp.
- Giá bán nhanh: 91 tr/m².
Liên hệ: (anh Quốc).
Chuyên dịch vụ ký gửi mua bán nhanh đất nền dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, Quận 9.
Cần bán đất nền 6*22m giá 55 tr/m2 kdc phú xuân vạn phát hưng, nhà bè.  0916 226 ***
3
7.26 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng Nhà Bè, gần đường Nguyễn Lương Bằng nối dài Quận 7, cách Phú Mỹ Hưng 3km. Cơ sở hạ tầng đầy đủ, gần trường học, công viên, siêu thị, xây dựng được ngay, đã có sổ đỏ công ty đứng tên từng lô.

Gần cầu Cần Giờ sắp xây dựng cùng với cầu Phú Xuân 2 sẽ khởi công trong năm 2025, nối thẳng đường 15B Quận 7 vào dự án.

- Lô nhà phố đường 14m, diện tích 6x22m, giá ...
Bán mấy lô đất đẹp xây biệt thự kdc phú nhuận, lê thị riêng, thới an, q12
14
9.29 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Thị Riêng, P.Thới An, Quận 12, HCM

Bán mấy lô đất đẹp ngang 10m Khu Biệt thự. KDC Phú Nhuận, thuộc đường Lê Thị Riêng, P. Thới An, Q12.

- Lô 1: Diện Tích: 10m x 20m trục chính Mặt tiền đường 30m sầm uất. Sát Lê Thị Riêng.
Hướng Nam. Giá bán: 20.8 tỷ.

- Lô 2: Diện Tích: 10m x 20m Trục chính Mặt tiền đường 30m sầm uất.
Giá bán: 21.99 tỷ.

- Lô 3: Diện Tích: 10m x 30m. Hai mặt tiền Trước sau. Trục chính Mặt tiền đường 30m.
Có xưởng ...
Bán nhanh lô nhà phố dt 5x18m, kdc hưng phú 1, p. phước long b, tp thủ đức, lô vị trí đẹp
3
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán nhanh nền đất xây nhà phố, khu dân cư Hưng Phú, Phường Phước Long B, Quận 9.
+ Lô 1:
Lô H, DT: 5x18m (90m²).
Hướng Tây Bắc.
Đường 12m, Lô đẹp ko vướng cống hay tủ điện.
Giá bán 8,5 tỷ.
- Liên hệ: (A. Quốc).
Nhận ký gửi bán nhanh nhà đất dự án Hưng Phú, Nam Long, Kiến Á, Phú Nhuận, Bách Khoa, Hoàng Anh Minh Tuấn, mẫu giáo trung ương 3, xuất nhập khẩu, Sở Văn Hóa, Thời Báo Kinh ...
Ngộp vốn nên bán rẻ lại thửa đất đẹp KDC Kim Sơn 100m2 8,1 tỷ
1
8.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kim Sơn, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Nằm trên tuyến đường dân cư sầm uất, mật độ dân số cao, xung quanh nhiều tiện ích.
.Diện tích thực tế: 100m2
.Tiện ích đầy đủ, dễ dàng di chuyển sang các quận lân cận (quận 4, quận 1, quận 8,...)
.Vị trí tốt chỉ mất 5-10p di chuyển vào trung tâm thành phố nhờ hệ thống giao thông thuận thuận tiện.
.Hướng Tây-Nam.
Xin miễn tiếp môi giới, quảng cáo, báo mạng.
Bán 204m2 đất nguyễn bình, xây tự do
3
7.5 tỷ 204 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Đất KDC Thanh Quế, Nguyễn Bình, Nhà Bè. (kế công an xã Nhơn Đức).
- Gần công viên ven sông thoáng mát.
- DT sử dụng 19x12m = 204m². Có 166m² thổ cư.
- Xây dựng 4 tầng.
- Giá cực tốt 7,5 tỷ.
- Phù hợp xây căn hộ dịch vụ vừa ở vừa cho thuê; xây biệt thự...
- Gần 3 trường Đại học.
LH: Ms Thuận.
Chỉ 92tr/m2 mua được đất xây nhà kế phú mỹ hưng q7  5x18  đường 12m  khu dân trí cao
3
8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ 2, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

GIÁ QUÁ TỐT ĐỂ ANH CHỊ MUA Ở, TÀI SẢN F0 CHƯA QUA ĐẦU TƯ.
- Vị trí đẹp nằm khu Công Ích Q4, P.Tân Mỹ ( mới ) trước kia là P.Phú Mỹ, khu vực đang được nâng cấp cơ sở hạ tầng, cạnh bên Ga Metro tiện di chuyển đến các Quận Trung Tâm Thành Phố
- Diện tích : 5x18 ( vuông vức )
- Giá : 92 triệu /m² ( bớt lộc khách thiện chí )
- Khu vực xây dựng được : Trệt + 3 Lầu
- Sắp tới có Cầu Cần Giờ, Tuyến ...
Bán lô đất hưng phú 1 phường phước long b quận 9 cũ
5
10 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất nhà nhà phố thuộc khu dân cư Hưng Phú 1, phường Phước Long B, Quận 9 cũ

Lô đất có diện tích 6m x 18,5m công nhận 111m2

Đường trước nhà 16m

Pháp lý sổ riêng từng nền đứng tên công ty, mua bán xây nhà hoàn công ra tên chính chủ

Giá bán 10tỷ 100 triệu
Bán đất tặng nhà. dt 7x24, nhà 4 tầng, đã có sổ, chỉ 8,8 tỷ.  0902,746.319
10
8.8 tỷ 173 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Bán đất tặng nhà. Nhà 4 tầng, đã hoàn thiện nội thất, đã có sổ hồng cá nhân.
- Nằm trong khu sinh thái BCR.
- Khu quy hoạch đồng bộ, ngay ngã 3 sông, không khí cực kỳ mát mẻ, trong lành.
- Nhà nằm trên đường 12m, thông ra đường chính.
- Vị trí đẹp, thuận tiện ở, kinh doanh mọi ngành nghề.
- Giá bán: 8.8 tỷ, hỗ trợ vay NH
- LH: 0902,746.319 Ms Trúc
Bán lô đất bt sở văn hóa thông tin bưng ông thoàn q9 dt 5x20m giá 71tr/m2
4
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất BT Sở Văn Hóa Thông Tin Bưng Ông Thoàn Q9.
DT 5x20m giá 71tr/m².
Liên hệ: xem đất.
Bán đất nền dự án tại khu dân cư sở văn hóa thông tin, 78 triệu / m2, 90 m2 chỉ với giá cực chất
4
7.02 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm đất nền dự án tại thành phố. Với diện tích 90m², giá bán chỉ 78 triệu/m², khu đất này mang đến một cơ hội đầu tư hấp dẫn.

- Điểm đặc biệt:
+ Mặt tiền rộng 6m, đường vào rộng 12m, thuận lợi cho việc xây dựng và kinh doanh.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn ...
Bán lô đất góc 2 mặt tiền hàng hiếm dự án sở văn hóa, phường phú hữu, tp. thủ đức vị trí đẹp
3
8.4 tỷ 92 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh lô đất góc 2 mặt tiền dự án Sở Văn Hóa, thuộc phường Long Trường, TP.HCM
Diện tích 92,5m² lô góc 2 mặt tiền ngang 7m, đường nội bộ 12m, sát bên đường chính Liên Phường vị trí đẹp
Giá bán nhanh: 8,4 tỷ .
Ngoài ra còn các sản phẩm khác thuộc dự án Sở Văn Hóa và các dự án khác.
Quý Khách vui lòng liên hệ em Tuấn qua số điện thoại: (Zalo, Viber).
Đất kdc phú xuân  vạn phát hưng, nhà bè. đường chính 20m. dt 6x24m. giá 60tr/m2
6
8.64 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nơi đầu tư vượt bậc khu Nam hiện nay KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng, Nhà Bè.
Đường 20m. DT 6x24m. Giá 60tr/m.
Hợp đồng mua bán. Xây Nhà ra sổ hồng. Khu dân cư đẹp, đi qua Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút. Khu dân cư đẹp. Liền kề PMH. Thông qua du lịch biển Cần Giờ của tập đoàn Ving. Rất nhiều tiềm năng vượt trội.
LH Thùy Hương để tư vấn thêm!
Chính chủ bán đất khu dân cư bình chiểu, thủ đức, 140m2 (7 x 20m), giá tốt
4
8.29 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Bình Chiểu, P.Bình Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Chính chủ gửi bán nền đất biệt thự khu dân cư Bình Chiểu, Thủ Đức.

Giá bán: 8.290 tỷ (thương lượng).

Vị trí: Dự án khu dân cư Bình Chiểu 2, sau lưng chợ Đầu mối Thủ Đức, sát bên Quốc lộ 13.

Tiện ích: Sát bên công viên Bình Đức, trường tiểu học Nguyễn Văn Tây, trường mầm non.

Phù hợp xây biệt thự, văn phòng cty, trung tâm anh ngữ, cho thuê giữ tiền.

Sổ hồng riêng.

Liên hệ em Đạt xem đất làm ...
Bán đất hưng phú 5m x 18m, giá 8,65tỷ ngay liên phường  đỗ xuân hợp
3
8.65 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất Hưng Phú Phường Phước Long

Lô đất có diện tích 5m x 18m công nhận đủ 90m2

Đường trước nhà 14m rộng rãi

Khu vực không ngập nước

Vị trí tiện di chuyển

Quy hoạch xây dựng 3,5 tầng

Giá bán 8,65tỷ
Bán nhanh đất nền nhà phố , khu đô thị cát lái  h  đông nam
13
7.5 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nhanh đất nền nhà phố , đường 55 , Cát Lái
Đ. Nguyễn Thị Định rẽ vào
Mặt đường 55 , 12m , vỉa hè 2,5m . H-Đông Nam
DT 109,4m² ( 5 x 21,9m )
Hơp đồng thuê : 5 triệu / tháng
Khu dân cư xây dựng đồng bộ , yên tĩnh , an ninh , gần chợ , siêu thị , trường học , nhiều chung cư cao tầng city home , kiến Á
Pháp lý : Sổ hồng riêng
Giá : 7.5 tỷ có TL
Quý anh / chị xem nhà đất
LH : - thanks ...
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin chỉ 71tr/m2  dt 5x20m
4
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin như sau :

- Diện tích : 5 x 20
- Sổ hồng riêng
- Hướng Đông Nam
- Xây dựng đồng bộ 1 trệt + 3 lầu + tum, sân thượng

* Giá: 7,1 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
Từ 0 tới 20 của 394

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Hồ Chí Minh Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Hồ Chí Minh theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm