Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất biệt thự song lập hiếm 12x21, 252m2, xây dựng tự do  hầm + 4 tầng, giá bán 100 tr/m2
4
25.2 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán thiện chí.
Lô đất biệt thự Song lập 252m².
Diện tích: 12x21m.
Quy chuẩn xây dựng: 1 hầm 1 trệt 2 lầu + sân thượng.
Giá bán: 100 tr/m² thương lượng thiện chí.

LH: Tân Mùi .
Nhận mua bán ký gửi BĐS.
VP: BĐS Phú Lộc - 66 Đường 56 KDC Đông Thủ Thiêm.
Nền bt kdc kiên cường bình hưng 12.5x20=250m2 cách q1 chỉ 10 phút ,view gần sông ông lớn .rmit
5
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Căn hộ Terra Mia, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Nền biệt thự view gần sông ông Lớn ,kdc SADECO ,Gần ĐH RMIT

Cách Q1 chỉ 10 phút ,Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút

Diện tích 12.5x20=250m² giá 15 tỷ

Tương đương 60tr/m²
Vị trí đẹp gần trung tâm Tp Hcm ,di chuyển sang Q5 -Q6 cũng chỉ 5-10 phút

LH Vương để làm việc chính chủ
Bán đất biệt thự song lập kdc phú mỹ  vạn phát hưng, quận 7 giá 150 triệu/m2
3
33 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Mỹ, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Bán đất biệt thự khu dân cư Phú Mỹ, đường Hoàng Quốc Việt, P. Phú Mỹ, Quận 7.
- Diện tích: 10,5x21m, thiết kế xây dựng: Trệt, lửng, lầu và sân thượng.
- Giá bán: 150 triệu/m².
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, xây nhà xong hoàn công ra sổ hồng.
- Liên hệ: Mr Toàn .
Bán cặp đất khu mỹ toàn 2, phường tân phong, quận 7 ,diện tích 222m2  giá tốt nhất 59 tỷ
3
59 tỷ 222 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Toàn 2, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

- Cần bán cặp đất liền kề khu kinh doanh Mỹ Toàn 2, Phú Mỹ Hưng,phường tân phong,Quận 7.

- Diện tích đất: 12X18.5m ~ CN: 222m2

- Được xây dựng gồm: hầm + 5 tầng. DTSD 1.000m2

- khu vực sầm uất thuận tiện kinh doanh đa nghành nghề

- Giá tốt nhất: 59 Tỷ thương lượng

- Liên hệ: Em Thiên Anh để biết thêm thông tin chi tiết
Bán nhanh đất nền kdc phú nhuận, p phước long b, giá bán từ 55tr/m2
3
17.4 tỷ 290 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Hiện đang có các lô giá tốt sau:
+ Lô R: DT 14,5x20m = 290m², hướng Đông Bắc, đường 12m giá 60 tr/m².

+ Lô C1: DT 15x20m= 300m², hướng Tây Bắc, đường 12m giá 63tr tr/m.

+ Lô H1: DT 14x22,5m = 312,7m², hướng Tây Bắc, đường 16m, Giá 67 tr/m.

+ Lô B: DT 14x20m = 280m², hướng Đông Nam, trục 12m, Giá 67tr/m.

+ Lô A2: DT 14,2x24,2= 432m², trục chính 20m, giá 94 tr/m.

-Khu biệt thự cao cấp, ...
Cần bán nền h2 tại kdc phú nhuận, đối diện trường mầm non phước long b, vị trí hiếm giá bán 88tr/m2
4
23.28 tỷ 264 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Lô đất chủ đang rất thiện chí bán: Lô H2
* Diện tích: 14,5m x 18,25m( 264.6m²) đường 12m trục đường thông thoáng
* Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm
* Đối diện trường mầm non P Phước Long B cũ nay là Phường Phước Long thuận tiện di chuyển ra các trục chính Đỗ Xuân Hợp- Liên Phường, cách GlobalCity 500m
* Khu dân cư quy hoạch biệt thự bài bản an ninh tốt mức sống cao
* Xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 ...
1 nền duy nhất, 10x25m, kdc thái sơn, 60 triệu/m2, cạnh phú mỹ hưng
3
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán gấp nền đất biệt thự KDC Thái Sơn Bộ Quốc Phòng:
- Diện tích: 10x25m.
- Đường rộng, xe hơi tránh nhau.
- Khu đồng bộ, dân trí cao.
- Cạnh Phú Mỹ Hưng, đại đô thị GS Metro.
- Giá bán: 15 tỷ.
- Liên hệ: - Hoàng Nhà Đất (Chuyên mua bán nhà đất KDC Thái Sơn Bộ Quốc Phòng).
Chủ gởi lô đất bán tại phú mỹ hưng, tông diên tich 294 mét vuông, đường 12m gia 88 tỷ, xây biệt thự
3
88 tỷ 294 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ Hưng, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Cần bán đất biệt thự Phú Mỹ Hưng, lô hiếm hoi còn lại, quỹ đất trống gần hết, xung quanh bao nhà.
Diện tích 294m , có giây phép xây dựng hầm , trêt, 2 lầu áp mái,..
Mua xây dựng ngay,
Vị trí : ngay trung tâm , Phú Mỹ Hưng, gần trục ăn uong, siêu thị, nhà hàng, truong học... công viên 2ha Phú Mỹ Hưng,
giá bán 88 tỷ sổ đỏ, ( 300 triệu / met). liên hệ : Tuấn Anh
Bán cặp đất khu mỹ toàn 2, phú mỹ hưng, quận 7 cũ,dt 222m2,giá 59 tỷ.  0918 811 *** tuấn anh
3
59 tỷ 222 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Toàn 2, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Bán cặp đất liền kề khu kinh doanh Mỹ Toàn 2, Phú Mỹ Hưng Quận 7
Chi tiết:
Vị trí: Khu kinh doanh Mỹ Toàn 2, Phường Tân Phong, Quận 7 (Phú Mỹ Hưng) khu sầm uất, tiện kinh doanh mọi ngành nghề.
Diện tích: 12 x 18.5 m (Tổng CN: 222 m²)
Giấy Phép Xây Dựng: Hầm + 5 tầng, Tổng DTSD ~1.000 m² phù hợp để mở văn phòng, showroom, nhà hàng, khách sạn mini, hoặc cho thuê.
Tiện ích: Giao thông thuận tiện, ...
Bán đất nền dự án tại kdc phú nhuận  phước long b  3 nền 75tr/m2 rẻ nhất dự án
7
20.25 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh là một dự án đất nền nổi bật với nhiều tiện ích hấp dẫn. Dự án có diện tích 270m² với mặt tiền rộng 15m, đường vào rộng 30m, rất thuận lợi cho việc di chuyển và phát triển kinh doanh.

- Giá bán: 75 triệu VND/m².
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Hướng cửa chính: Tây Bắc.
Ngoài ra: Còn một số nền giá tốt.
- Dt 313m² giá 73tr/m².
- Dt 384,5m² giá ...
Biệt thự 12x20m dự án kdc sở văn hoá thông tin, bưng ông thoàn, phú hữu, tp thủ đức giá 56tr/m2
5
13.44 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ nhà kẹt tiền cần bán gấp các nền đất biệt thự, nhà phố vị trí đẹp, giá tốt dự án KDC Sở Văn Hoá Thông Tin, Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Quận 9.

+ Dự án đã có sổ đỏ cá nhân từng nền, xây dựng được ngay, điện nước âm, bảo vệ 24/7, nằm ngay ngã tư Liên Phường và Bưng Ông Thoàn, gần trường học, UBND, khu công nghệ cao.

+ Đât biệt thự:

- Lô V diện tích: 12x20=240m² hướng Đông Nam trục thông D4 giá ...
Lô góc ngang 11x20 kdc đông thủ thủ thiêm, p. bình trưng đông quận 2
3
21.2 tỷ 214 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Lô góc ngang 11x20 KDC Đông Thủ Thủ Thiêm, P. Bình Trưng Đông Quận 2
Vị trí: KDC Đông Thủ Thiêm, BTĐ, Quận 2.
DT: Ngang 11x20 lô góc 2 mặt thoáng diện tích 214,1 m².
Hướng Đông bắc.
Gía 99tr/m² thương lượng anh chị thiện chí.
Khu này dân cư hiện hữu, tiện ích sẵn có, hàng xóm đã về ở đông, gần chợ, bệnh viện trường học gần Global City.
Liên hệ Linh
Cảm ơn anh chị đọc tin!
Bán đất khu thái sơn 1, sát bên phú mỹ hưng q7, dt 10x25m giá chỉ 16,6tỷ
3
16.6 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (51 tin đăng)
Bán đất biệt thự, khu dân cư Thái Sơn 1, Phước Kiển, Nhà Bè. Sát bên Phú Mỹ Hưng Q7.

Lô đường thông vị trí đẹp.
DT: 10 x 25m (250m²).

+ Xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 áp mái. Mẫu tự do. Xây theo quy cách.
- Đối diện là trường học.

Giá 16,6 tỷ TL.
SpL77.

LH .
Bấn nền đất biệt thự dự án huy hoàng, p. thạnh mỹ lợi, quận 2 (15x19,28m), giá 57 tỷ
3
57 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bấn nền đất biệt thự dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Tp. Hồ Chí Minh
Diện tích: 15x19m 289.2m2
Vị trí: Ngay khu hành chính, gần trung tâm thương mại, gần sông Sài Gòn thoáng mát, ...... giao thông thuận lợi. Đây là nơi an cư lý tưởng
Pháp lý: Sổ đỏ
Giá: 57 tỷ
Vui lòng liên hệ: Sang
Đất biệt thự view sông kdc conic giá thấp hơn mặt bằng chủ gửi bán nhanh, thương lượng mạnh!
4
16.43 tỷ 269 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Đất biệt thự view sông KDC Conic Bình Chánh.
Giá thấp hơn mặt bằng chủ gửi bán nhanh, thương lượng mạnh!

Thông tin lô đất:

Diện tích: 13 x 20,7m (269,3m²).
Loại hình: Đất biệt thự xây dựng tự do.
Vị trí cực đẹp: Đối diện công viên + view sông thoáng mát, hiếm có.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh dân trí cao.

Lô này chỉ: 61 triệu/m² rẻ hơn thị trường.

Lợi thế nổi bật:

View kép: Công viên + sông ...
Làm hàng xóm với siêu dinh thự lớn nhất huy hoàng khi sở hữu lô đất giá tốt nhất hiện tại
5
57.5 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán lô đất biệt thự KDC Huy Hoàng Quận 2.
Vị trí đất Lô Q Đường Số 69A, Phường Thạnh Mỹ Lợi.

+ Diện tích: 289,2m² (15m x 20m).
+ Hướng Đông Nam.
+ Sổ đỏ cá nhân.
+ QHXD: 6 tầng chiều cao 16m - Gồm: Hầm + trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng.

- Giá bán: 57,5 tỷ.
(Chỉ 199tr trong khi các lô xung quanh giá từ 220tr).
- Liên hệ - Mr. Thanh: .
Nền đất biệt thự ngang 11m rất lâu mới xuất hiện ở kdc thế kỉ 21
4
42.6 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Độc quyền 1 lô hàng hiếm KDC Thế Kỉ 21, P Bình Trưng (Q2).
- Diện tích: 236,6m² (11m x 21,5).
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Đất nằm khu vực biệt thự & nhà phố xây dựng kín, gần Công Viên, Bờ Sông, khu an ninh đồng bộ bảo vệ 24/7.
- Giá Bán: 42,6 tỷ (Bớt lộc).

Lh Mr. Thanh: .
Bán nền đất biệt thự đơn lập diện tích 15x19.2m giá 197tr/m2 dự án huy hoàng
3
56.97 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (11 tin đăng)
Bán nền đất biệt thự đơn lập diện tích 15x19.2m giá 197tr/m² dự án Huy Hoàng.

Diện tích 15x19.2m. 289.2m².

Xây dựng hầm, 5 tầng.

Giá bán 197tr/m².

Liên hệ: Trần Quốc Duy biết thêm các lô trong dự án.
Bán đất nền tại khu dân cư đông thủ thiêm, giá thỏa thuận, 215m2, mặt tiền 11m, chính chủ
5
Thỏa thuận 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền dự án Khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) với các đặc điểm nổi bật sau:

+ Diện tích 215m², mặt tiền rộng 11m, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
+ Hướng cửa chính Đông Bắc, đón gió mát mẻ và ánh sáng tự nhiên.
+ Giá thỏa thuận, mang lại cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng.

Khu vực xung quanh:

+ Bệnh viện Lê Văn Thịnh chỉ ...
Bán lô biệt thự villa thủ thiêm 267.5m2 góc 2 mặt tiền giá 185 tr/m2  0948 888 ***
10
49.49 tỷ 267 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự Án Thủ Thiêm Villa, P. Cát Lái, Tp.HCM
Chính chủ cần bán Lô Biệt Thự Góc 2 Mặt Tiền
DTCN: 267.5m²
Gần Công Viên, đường nội bộ 12m
Hướng Đông Nam, Tây Nam
Quy cách xây dựng: Hầm trệt, 3 lầu
Giá bán: 185 triệu/m² (49.487 tỷ thương lượng)
LH:
Từ 100 tới 120 của 300

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh