Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô biệt thự villa thủ thiêm 267.5m2 góc 2 mặt tiền giá 185 tr/m2  0948 888 ***
10
49.49 tỷ 267 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự Án Thủ Thiêm Villa, P. Cát Lái, Tp.HCM
Chính chủ cần bán Lô Biệt Thự Góc 2 Mặt Tiền
DTCN: 267.5m²
Gần Công Viên, đường nội bộ 12m
Hướng Đông Nam, Tây Nam
Quy cách xây dựng: Hầm trệt, 3 lầu
Giá bán: 185 triệu/m² (49.487 tỷ thương lượng)
LH:
Chuyên bán đất nền kdc phú nhuận, phước long b, tp. thủ đức vị trí đẹp trục chính, chủ cần bán gấp
5
17.89 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Chuyên bán đất nền KDC Phú Nhuận, Phước Long B, Quận 9. Vị trí đẹp đối diện khu Global City.

- Lô đất Diện tích 252m², đường 12m, giá 71 triệu/m².

Ngoài ra còn nhiều nên đất khác thuộc dự án Phú Nhuận và các dự án khác xung quanh phù hợp với quý khách.

Em Tuấn nhận mua bán đất nền các dự án phân khu trên Phước Long B như dự án Phú Nhuận, dự án Nam Long, dự án Kiến Á, dự án Hoàng Anh Minh ...
Bán lô nhà phố 12x18m (216m2) giá 64.8 tỷ khu compound sg mystery villas  0948 888 ***
16
64.8 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô nhà phố diện tích lớn. Hướng Đông Bắc.
DT: 12x18m (216m²). Xây dựng ngang 10m chừa hông 2m sân vườn.
Mặt tiền đường trước nhà 12m thông thoáng.
Giá bán: 300 triệu/m².
Bao thuế phí công chứng mua bán.
Lô đã ép cọc sẵn.
Thiết kế xây dựng & Giấy phép Xây dựng sẵn.
LH: Vũ.
Dự án khu compound đẳng cấp Sài Gòn Mystery Villa.
Vị trí: Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng, Quận 2, Tp Hồ Chí Minh.
Loại ...
Ra hàng nhanh các nền đất tại kdc hoàng anh minh tuấn, đối diện global city
5
23 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Những nền đất sau đây hiện đã được em lọc ra giá cả tốt nhất cho khách hàng lựa chọn mua:

- DT 5x25m, đường 12m, giá 110 tr/m², hướng Đông Nam.

- DT 5x18m, đường 12m, giá 124 tr/m², hướng Tây Bắc.

- DT 5x16m, đường 12m, giá 135tr/m², hướng Tây Bắc.

- DT 6,5x14m, đường chính 20m, giá 119 tr/m², hướng Đông Nam.

- DT 10x25m, đường 12m, trục chính, giá 92 tr/m².

+ Liên Hệ: Quốc Dũng).

+ ...
Ký gửi bán nhanh 1 số nền đất thuộc KDC Phú Nhuận Q9 vị trí đẹp giá bán từ 61tr/m2
5
16.14 tỷ 264 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Lô H: DT14x20.7= 290m² - đường 659 - giá 96 tr/m² (27 tỷ 840 triệu).
- Lô A2: DT 14.2x24.2m = 342m² - đường chính 659(20m) - giá 92 tr/m (31 tỷ 464 triệu).
- Lô L: DT 14x20.5m = 287m² - đường 20m - giá 68 tr/m (19t tỷ 516 triệu).
- Lô góc P DT 14.72x20 = 294.3m² - đường chính 659(sát Liên Phường - giá 96tr/m² (28 tỷ 252 triệu).
- Lô K(Góc): DT 15.2x22.2m = 340m² - đường 12m - giá 56 tr/m (19 tỷ ...
Hạ giá bán nhanh! Một số nền đất tai dự án Phú Nhuận Phước Long B giá chỉ từ 69tr/m2
5
16.28 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Sản phẩm mang giá trị lớn nên tất cả thông tin ở bài đăng đều chính xác.
Thông tin về sản phẩm:
-Lô D, diện tích: 14,3 x 20.5m = 293m².
Đường: 20m, hướng tây bắc- Giá 82 tr/m² - không lỗi phong thuỷ.
Giá rẻ nhất trục đường 20m.
+ Ngoài ra còn nhiều sản phẩm đang bán:
1. Trục chính 659.
- Lô P: 294m² giá 113 tr/m².
- Lô Q1: 270m² giá 100 tr/m².
-Lô H1, dt 14x22m, giá 119 tr/m2
2. Trục 12m.
- Lô ...
Bán đất biệt thự siêu đẹp 12mx24m, kdc bình hưng  bình chánh
3
23.04 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Bình Hưng, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất biệt thự KDC Bình Hưng - Bình Chánh.
- Vị trí thuận lợi di chuyển về các Quận trung tâm: Q. 1, Q. 5, Q. 7, Q. 10. V. V.
- Gần trường học, siêu thị, bệnh viện lớn. V. V.
- Diện tích: 12m x 24m = 288m².
Có sẵn nhà kho có thể sử dụng ngay hoặc cho thuê.
- Thích hợp xây dựng mới.
- Pháp lý: Sổ đỏ.
Liên hệ: để xem thực tế.
Chính chủ gửi bán nền biệt thự sổ hồng riêng KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn. giá 52tr/m
6
52 triệu 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Chính chủ gửi bán nền biệt thự sổ hồng riêng KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn.
- DT: 10x26.15 (261.5m²) giá 55tr/m² đường 16m Sổ Hồng Riêng
- DT: 10x24 (240m²) giá 52tr/m² đường 12m Sổ Hồng Riêng
- DT: 6x22,3 (117,5m) đường 20m Sổ Hồng Riêng Giá 65tr/m².
- DT: 5x22,3m (117,5m²) đường 12m giá 65tr Sổ Hồng Riêng
- DT: 7x28m (196m²) đường 16m View công viên trước sau Sổ Hồng Riêng Giá 60tr/m².

- Vị ...
Cần bán 3 nền Biệt Thự tại D/A Sở Văn Hoá TT, P Phú Hữu, TP Thủ Đức, vị trí đẹp, sản phẩm độc quyền
7
11.4 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

-Vị trí dự án nằm khúc giao giữa đường Liên Phường và đường Bưng Thoàn, thuộc P Phú Hữu, TP Thủ Đức, TP HCM

-Gồm các lô biệt thư sau đang bán:

+Lô V
-Diện tích: 12m x 20m (240m2), hướng Tây Bắc
-Đường 12m, nằm trục đường D8
-Pháp lý sổ đỏ cá nhân riêng
-Giá Bán:46tr/m2 (11,4tỷ)

+Lô W
-Diện tích: 14m x 37m (515m2), hướng Tây Bắc
-Đường 12m, nằm trục đường thông D4
-Pháp lý sổ đỏ cá nhân ...
Bán đất mặt tiền đường 31 khu an phú an khánh (apak), quận 2
3
Thỏa thuận 205 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (47 tin đăng)
Sở hữu ngay quỹ đất mặt tiền hiếm tại khu An Phú An Khánh khu dân cư cao cấp, quy hoạch đồng bộ, tiềm năng tăng giá mạnh.
- Diện tích: 10 x 20 m.
- Diện tích công nhận: 205,9 m².
- Vị trí: Mặt tiền đường 31, khu APAK giao thông thuận tiện, kết nối nhanh trục Song Hành, Lương Định Của, Mai Chí Thọ.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, đầy đủ, sang tên nhanh.

Ưu điểm nổi bật:
- Khu dân cư hiện hữu, an ninh, ...
Bán lô bt thủ thiêm villa 12x19.5m đường thông giá 175tr/m2 gần công viên, sông  0948 888 ***
10
40.95 tỷ 234 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự án Thủ Thiêm Villa, P. Cát Lái, Tp. HCM
Chính chủ cần bán lô Biệt Thự
DTCN: 234m² (12x19.5m)
Hướng Tây Nam.
Gần Sông, Công Viên
Kết cấu xây dựng: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu
Giá bán: 175 triệu/m² (40.95 tỷ thương lượng nhẹ)
LH: Vũ
Tiện ích xung quanh.
- Được quy hoạch đồng bộ đường, điện, thiết kế cảnh quan, sân tennis, sân TDTT.
- Cạnh UBND Tp Thủ Đức, Trường THCS, ...
Chính chủ cần bán 1lô đất đẹp nền dự án khu dân cư bách khoa, đường nguyễn duy trinh, quận 9
9
14.06 tỷ 213 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán nhanh lô đất đẹp nền dự án Khu dân cư Bách Khoa, đường Nguyễn Duy Trinh, Quận 9 ngay góc đường Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp, Quận 9
- Diện tích 7x30.5m, đường 12m, hướng đẹp nhất trong các hướng ( Đông Nam), giá 67.5tr/m² (Thỏa thuận). Anh , Chị mua quan tâm xin LH giùm trực tiếp cho Chính chủ . Xin miễn làm việc với môi giới.
Cần bán 3 nền biệt thự tại d/a sở văn hoá tt, p phú hữu, tp thủ đức, vị trí đẹp, sản phẩm độc quyền
3
13.44 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Vị trí dự án nằm khúc giao giữa đường Liên Phường và đường Bưng Thoàn, thuộc P. Phú Hữu, TP Thủ Đức, TP HCM.

- Gồm các lô biệt thự sau đang bán:

+ Lô V.
- Diện tích: 12m x 20m (240m²), hướng Tây Bắc.
- Đường 12m, nằm trục đường D8.
- Pháp lý sổ đỏ cá nhân riêng.
- Giá Bán: 56tr/m² (11,4tỷ).

+ Lô W.
- Diện tích: 14m x 37m (515m²), hướng Tây Bắc.
- Đường 12m, nằm trục đường thông D4.
- Pháp lý ...
Chủ gửi bán nhanh trong tuần 1 số lô đất vị trí đẹp giá tốt chọn lọc tại KDC Phú Nhuận Q9
3
17.69 tỷ 290 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Dự án KDC Phú Nhuận tọa lạc gần đường Liên Phường, đường Đỗ Xuân hợp. P. Phước Long B, Quận 9, (TP. Thủ Đức).
- Các nền đang cần bán nhanh:
- DT 290m2, đường 12m, Hướng đông nam , giá 63 tr/m2
- DT 290m2, đường 12m, Hướng Tây Bắc , giá 61 tr/m2
- DT 300 m2, đường 20m, Hướng Tây Bắc, giá 75tr/m2
- DT 238,5 m2, đường 20m, Hướng Tây, giá 80 tr/m2
- DT 347 m2, đường 20m,Lô góc, Hướng Tây Bắc, Tây ...
Bán lô đất biệt thự Dự án Xuất Nhập Khẩu Tổng Hợp 2 góc ngã 3 Liên Phường và Bưng Ông Thoàn, Quận 9, LH: 0704741047
3
13.57 tỷ 212 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Cần bán đất nền Dự án Xuất Nhập Khẩu tổng hợp 2, đường Bưng Ông Thoàn, Quận 9, TPHCM
- Khu dân cư xung quanh đông đúc, thoáng mát
- Di chuyển dễ dàng sang các quận trung tâm như quận 2: 5p, quận 1: 10p, quận 7: 20p

* Cần bán 2 nền biệt thự nội khu:
- Nền 1: diện tích 10x22 = 212m2, đường 12m, giá 64tr (13 tỷ 568 triệu)
- Nền 2: diện tích 18.5x18.5 = 342m2, đường 15m, giá 58tr/m2 (19 tỷ 836 ...
Lô 2 mặt trước sau, ngay rạch môn, vị trí hiếm. dt 286.4m2, giá 48 tr/m2.  0902 746 ***
7
13.75 tỷ 286 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Vị trí cực hiếm, nằm ngay rạch tự nhiên, và công viên. Lô đất có 2 mặt trước sau.
Nằm trong khu dự án sinh thái BCR, khu quy hoạch đồng bộ, hạ tầng điện nước âm.
Nhiều mảng xanh, công viên, ngay mặt tiền sông Tắc.
DT: 286.4m².
Giá: 48 tr/m².
LH: Trúc Nguyễn.
Giỏ hàng kdc phước lộc 20 nền biệt thự  5 nền nhà phố (giá tốt nhất thị trường)
7
9.6 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Chính chủ gửi bán nền Biệt thự view sông và view công viên cực đẹp
Diện tích từ: 300m, 315,8m, 330m, 379m, 432m, 500m, 600m, 1000m2
Gía bán chỉ 28 tr/m² , 30 tr/m² đến 35 tr/m²

Nền nhà phố 110m² giá chỉ từ 5,2 tỷ
Nền mặt tiền LVN 110m² giá chỉ 7,3 tỷ

LH Em Thành (Thổ địa dự án Phước lộc) đa dạng các sản phẩm
Độc quyền bán nhanh lô f mặt tiền đường 16m view sông tại kdc phú nhuận, p phước long giá 95tr/m2
5
27.84 tỷ 293 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Sản phẩm mới về, độc quyền chủ đất ưu tiên bán nhanh nền đất biệt thự view sông thoáng mát tại KDC Phú Nhuận, P Phước Long B, TP Thủ Đức.
- Lô F.
- Diện tích: 14,3m x 20.5m(293m²) hướng mát Đông Nam.
- Mặt tiền đường 16m, vỉa hè mỗi bên 3m đường rộng xe hơi tránh nhau, được sử dụng 300m quỹ đất trước mặt.
- View sông thoáng mát nhìn đối diện khu Biệt Thự Nam Phan, và cách đại đô thị GlobalCity ...
Siêu thị đất nền giá tốt nhất tại kdc hoàng anh minh tuấn đường đỗ xuân hợp đối diện global city
2
18.96 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Hiện tại còn các nền giá tốt sau chủ đang chào bán:

- Lô A diện tích 5x16m(80m²), đường 12m, hướng Tây Bắc, giá bán 113 tr/m².

- Lô F diện tích 10x24m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá 79tr/m².

- Lô C diện tích 5x25m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá bán 92tr/m².

- Lô góc 2 mặt tiền, mặt tiền sông, diện tích 8x25m, đường 12m, giá 97tr/m².

- Lô B diện tích 5x25m, mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp, ...
Đất song lập. dt 10 x21m, đối diện công viên, chỉ 8 tỷ.  0902.746,319
13
8 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô đất nằm ngay công viên, trường học, vị trí cực đẹp, ngay khu sinh thái Tam Đa - BCR.
- DT: 10m x 21m= 210m².
- Thiết kế xây dựng: 1 trệt, 2 lầu.
- Đất nằm trong tổng thể khu BCR 25ha, do Surbana của Singapore thiết kế.
- Hạ tầng điện nước âm, vỉa hè lát đá granit.
- Dự án nằm ngay ngã 3 sông Tắc và Rạch Môn, khí hậu mát mẻ trong lành.