Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hàng hiếm + độc + rẻ bán lô đất mặt tiền view sông trịnh công sơn, kdc gia hòa, q9 giá chỉ 130tr
7
39 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất thuộc hàng hiếm + độc + rẻ!

Bán lô đất mặt tiền view sông đường Trịnh Công Sơn, KDC Gia Hòa, Phước Long B, Tp Thủ Đức.
- DT 15x20m mặt tiền view sông, xây dựng biệt thự đơn lập mẩu tự do gồm 1 hầm, 1 trệt, 2 lầu, sân thượng.
- Giá 130tr/m².
Liên hệ Huy Tâm làm việc trực tiếp chủ.
Xin cảm ơn!
Tôi cần bán nền đất bt thái sơn 1, dt 10 x 25m, giá 59 tr/m2 gần công viên,  0909 904 ***
6
14.75 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Tôi cần bán gấp nền đất BT Thái Sơn 1.
- Mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ và Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè, TP. HCM.
- Vị trí đường 12m thông bàn cờ, gần trường học cấp 1, 2, 3, gần BV huyện, đi lại thuận tiện qua các trung tâm.
- Diện tích: 10 x 25m (250m²).
- Giá 59 tr/m².
- Thương lượng cho khách thiện chí (hỗ trợ cho vay ngân hàng 70%).
LH: xin cảm ơn.
Cần bán lô đất bt  thái sơn bộ quốc phòng
4
22.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất BT - Thái Sơn.
Vị trí: Khu Nam Sài Gòn - Nguyễn Hữu Thọ.
DT: 10x25m = 250m².
Trục đường chính 20m.
QCXD: Trệt + lầu áp mái.
Giá bán: 90tr/m².
LH: Mr. Tú.
Bán nhanh lô đất biệt thự đường nguyễn mộng tuân, giá 155tr/m2,  0913 162 ***
3
32.86 tỷ 212 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất biệt thự đường Nguyễn Mộng Tuân, dự án Đá Bình Dương, phường Thạnh Mỹ Lợi, Tp Thủ Đức (Quận 2).
Với diện tích: 10,5x20m, 212m² xây biệt thự sân vườn.
Giá bán chỉ 155tr/m².
Xung quanh bán kính 500m là Đảo Kim Cương, khu vực hành chính công thành phố, công viên, khu vui chơi giải trí, siêu thị, trường học.
Sổ hồng trao tay.
Liên hệ gặp Tuyết.
Bán đất da villa thủ thiêm  thạnh mỹ lợi, dãy o dt(10x23) giá 155tr/m2,  0913 162 *** gặp chủ
4
35.65 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán đất DA Villa Thủ Thiêm Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 củ, mặt tiền đường 12m

Diện tích: 10x23m= 230m². Giá 155tr/m².

Khu đẹp yên tĩnh, gần sông Sài Gòn, gần trung tâm hành chính, công viên, sân tennis, hòa điều hòa.

Pháp lý rõ ràng.

Xây dựng: 1 hầm 4 lầu.

Và còn nhiều lô khác vị trí đẹp giá tốt, ngay khu TT HC Thạnh Mỹ Lợi.

Quý khách hàng có nhu cầu LH: . Gặp chị Tuyết để được tư vấn.
Bán lô biệt thự góc 2 mặt tiền huy hoàng 247,5m² đối diện công viên, giá 265tr/m²
6
65.59 tỷ 247 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô biệt thự góc 2 mặt tiền dự án Huy Hoàng Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 13x20m = 247,5m².
- Quy hoạch xây dựng: 1 hầm + 5 lầu.
- Đường: Thông thẳng ra sông Sài Gòn, giao thông thuận tiện.
- Vị trí: Lô góc 2 mặt tiền, đối diện công viên, khu biệt thự cao cấp, sang trọng, xây dựng gần kín.

Ưu điểm nổi bật.
- Vị trí đắc địa, thoáng mát, tầm nhìn đẹp ra sông Sài Gòn.
- Khu vực toàn biệt ...
Bán đất biệt thự da thế kỷ  thạnh mỹ lợi q2, gần sông, giá chỉ 172tr/m², dt(10,5x21,5=225m2)
4
38.7 tỷ 225 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất biệt thự Dự án Thế Kỷ Thạnh Mỹ Lợi, Q2 |dt (10,5x21,5=225m²), cách sông chỉ 50m, giá chỉ 172 triệu/m².
Vị trí: Dãy D, Dự án Thế Kỷ, Phường Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức (Q2).
(vuông vức, không lỗi phong thủy).
Cách sông chỉ 50m, thoáng mát, phong thủy tốt.
Phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư lâu dài.
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, sang tên nhanh.
Giá bán: Chỉ 172 triệu/m² quá tốt ...
Cực hiếm! bán lô đất liền kề (10x22m)  khu huy hoàng, chỉ 230tr/m² xây 1 hầm 6 lầu.  0913 162 ***
4
50.6 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất liền kề dự án Huy Hoàng - Thạnh Mỹ Lợi giá chỉ 230tr/m².
Vị trí: Dự án Huy Hoàng, khu Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức.
Ngay trung tâm sầm uất, sát Đảo Kim Cương, gần sông, gần UBND, trung tâm hành chính, trường học các cấp.
Diện tích: 10 x 22m vuông vức, liền kề, rất hiếm.
Xây dựng: Hỗ trợ xây hầm + 6 lầu, phù hợp mở văn phòng công ty, căn hộ dịch vụ, nhà ở cao cấp.
Hạ tầng & giao ...
59 tr/m2 nền đất biệt thự kdc bộ quốc phòng, (sổ hồng) xây dựng liền, dt 10 x 25m,  0909 904 ***
8
14.75 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

* Cần bán gấp nền đất BT Thái Sơn, dự án Bộ Quốc Phòng.

- Mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, TP. HCM.

- Diện tích: 10 x 25m.

- Sổ hồng lâu dài, xây dựng liền.

- Bán nhanh: 59 tr/m².

- Vị trí: Nằm ngay mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ 60m và mặt tiền Lê Văn Lương 40m, gần chợ, trường học, bệnh viện, nhà hàng... Đi lại thuận tiện qua các trung tâm.

- Khách hàng quan tâm vui ...
Lô đất biệt thự 300m2 dự án cotec phú xuân nhà bè ngang 15m dài 20m giá 28tr/m2.  0911 630 ***
4
8.4 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất nền biệt thự dự án Cotec Phú Xuân Nhà Bè, DT 300m², giá 28 tr/m².
Liên hệ: gặp Phong tư vấn xem đất.
Bán đất xây cao tầng khu b làng đại học. sát phú mỹ hưng q7. giá 24 tỷ
3
24 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (51 tin đăng)
- Bán lô đất mặt tiền đường B7 Khu B Làng Đại Học, Phước Kiển sát Phú Mỹ Hưng Q7.

- Dt 10x30m,đã có sẵn GPXD 1 hầm 6 tầng.(thích hợp làm chdv thu nhập cao

- Giá bán: 24 tỷ
SpLv6.

Cty BĐS Bảo Bảo Land.
Điện thoại:
Địa chỉ: 25 Đường D4, KDC Him Lam, P. Tân Hưng, Quận 7.
Web site: Nhadatbaobao.com
Nhận ký gởi mua bán nhà đất.
Uy tín - hiệu quả - nhanh chóng.
Bán đất nền dự án nam thông 2, 76 tỷ, 252m2, nhiều tiện ích, giá cực chất
4
76 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Thông 2, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

Khu phố Nam Thông II, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh là nơi tọa lạc của dự án đất nền Nam Thông 2 với diện tích 252m² và giá 76 tỷ VND.

+ Pháp lý đầy đủ.
+ Khu vực dân cư sầm uất, giao thông thuận tiện.
+ Nhiều tiện ích xung quanh phục vụ nhu cầu sống.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Bệnh viện Tim Tâm Đức, Bệnh viện FV.
+ Công viên Hoa Anh Đào Sakura Park Phú Mỹ ...
Bán nền biệt thự lô s, kdc phú nhuận, liên phường, q9 (tp thủ đức), dt 16x18m, giá 85,5 tr/m2
3
24.62 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự dự án Phú Nhuận, phường Phước Long B, Quận 9 (TP Thủ Đức):
+ Lô S:
Diện tích: 16 x18m (288m²), đối diện công viên vị trí đẹp.
- Hướng: Đông Nam.
- Đường trước nhà: 12m.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân.
- Giá bán nhanh: 85,5 tr/m².
Nhận ký gửi môi giới mua bán nhanh đất nền dự án Phú Nhuận Q9.
Liên hệ: (Viết Quốc).
Địa chỉ: Sàn GD BĐS Đất Việt, lô R31, đường 659, dự án Phú Nhuận, P. ...
Cần bán nhanh lô góc 2 mặt tiền đường chính dự án, vị trí đẹp hàng hiếm tại kdc, giá tốt nhất dự án
3
19.93 tỷ 221 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Siêu phẩm lô góc 2 mặt tiền Kikyo Residence Nam Phan.

Khu dân cư Kikyo Residence Nam Phan, TP. Thủ Đức*.
Diện tích lớn: 221,5m².
Lô góc 2 mặt tiền cực hiếm, vị trí đẹp, thoáng 3 phía.
Giá bán: 90 triệu/m² (còn thương lượng thiện chí).

Điểm nhấn nổi bật của lô đất:

* Lô góc 2 mặt tiền giá trị cao, thanh khoản tốt, cực kỳ hiếm trong khu.
* Mặt tiền rộng đường thông, thuận lợi xây biệt thự, nhà ở ...
Bán lô g đường phạm hùng khu 6b t30 xã bình hưng huyện bình chánh 10x26.6m/lô sổ đỏ giá 122tr/m2
4
32.45 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC 6B T30, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô G MT đường Phạm Hùng thuộc dự án T30 khu 6B xã Binh Hưng huyện Bình Chánh. DT 10x26,6m sổ đỏ giá 122tr/m².

LH: .
Chủ gửi lô biệt thự nam phan  kikyo giá tốt.  0919 389 ***
4
20.36 tỷ 234 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Mr Tân (5 tin đăng)
Chủ gửi lô biệt thự song lập KDC - Nam Phan Giá tốt nhất thị trường chỉ 87tr/m².
Dt: 9x26.
Hướng: Bắc.
Bán lô đất biệt thự đẹp kdc gia hòa  khang điền quận 9
3
23.1 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô đất biệt thự đẹp dự án tại Khu dân cư Gia Hòa, Phước Long B, Quận 9, TP. HCM.
Diện tích 10 x 21 - 210m².
Hướng Đông Bắc.
Giá bán: 23.1 tỷ
Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Kết nối Đỗ Xuân Hợp - Global City.
- Công viên chung 2ha.
- Siêu thị, trường, chợ đầu đủ tiện ích.

Liên hệ để biết thêm chi tiết: Nhật Minh - .
1 nền duy nhất, kdc thái sơn, 10x25m, giá 58.5 triệu/m, xây dựng ngay
3
14.63 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chuyên bán đất biệt thự.
Dự án: KDC Thái Sơn (Bộ Quốc Phòng).

- Diện tích: 10 x 25 (250m).
- Pháp lý: Sổ hồng lâu dài (xây dựng liền).
- Giá bán: 58.5 triệu/m2
- Vị trí: Dự án nằm giữa 2 trục đường lớn (Nguyễn Hữu Thọ & Lê Văn Lương) xã Phước Kiển, Nhà Bè, TP.HCM. Liền kề quận 7.
- Liên hệ: - Em Hoàng
Đất 2 mt rạch, khu sinh thái tam đa bcr. dt 286m2, giá 40 tr/m2.  0902.746,319
16
11.44 tỷ 286 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô đất vị trí tuyệt đẹp, đất 2 MT trước sau, mặt trước đường 12m, mặt sau rạch nắn dòng
- DT: 13x22=286m².
- Nằm trong khu quy hoạch đồng bộ, hạ tầng điện nước âm, nằm gần ngay sông Tắc, rạch Môn, không khí cực kỳ mát mẻ, trong lành.
- Khu quy hoạch tổng thể 25ha, với đầy đủ các tiện ích nội khu: Hồ bơi, sân tennis, công viên, nhà hàng cafe...
- Giá 40 tr/m².
- LH: Trúc Nguyễn.
Bán đất mặt tiền đường thân văn nhiếp, phường an phú. tp thủ đức
4
49.57 tỷ 254 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Bán đất MT đường Thân Văn Nhiếp, KDC Văn Minh phường An Phú. Quận 2.
- Diện tích: 254,2m² (Ngang 9,5m).
- Sổ hồng.
- Giá: 195tr/m2
- Liên hệ: Hoàng Anh.
Từ 180 tới 200 của 305

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực