Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu thị đất nền giá tốt nhất tại KDC Hoàng Anh Minh Tuấn đường Đỗ Xuân Hợp đối diện Global City
1
79 triệu 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+Hiện tại còn các nền giá tốt sau chủ đang chào bán:
- Lô A diện tích 5x16m(80m2), đường 12m, hướng Tây Bắc, giá bán 113 tr/m2.
- Lô F diện tích 10x24m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá 79tr/m2.

- Lô C diện tích 5x25m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá bán 92tr/m2.

- Lô góc 2 mặt tiền, mặt tiền sông, diện tích 8x25m, đường 12m, giá 97tr/m2.

- Lô B diện tích 5x25m, mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp, ...
Nền Biệt Thự View Sông KDC Phú Nhuận PLB- 14x20m(200m2)- Hướng Đông Nam-Giá bán 80tr-0932,678,222
5
22.4 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nền Biệt Thự View Sông thoáng mát duy nhất còn sót lại tại KDC Phú Nhuận, P Phước Long B. Khu Biệt Thự VIP đối diện đại đô thị The GlobalCity.

-Diện tích: 14m x 20m( 280m²), mặt tiền đường 12m, đối diện công viên tận dụng sử dụng được thêm quỹ đất 300m²

- Hướng mát Đông Nam, thích hợp xây ở nghĩ dưỡng. Xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 áp mái và tầng hầm

- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán làm việc ...
Bán gấp những nền đất dưới đây có giá tốt thích hợp đầu tư thời điểm hiện tại KDC Sở văn hóa thông tin Q9
6
13.92 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô T: 5x20, đường 12m, hướng TB, giá 61 tr/m².
Lô T: 5x17, đường 12m, hướng BĐ, mặt sông giá 80 tr/m2
Lô I: 6x15 đường 12m, hướng TB, trục D1 thông ra BOT giá 72 tr/m² 2 lô liền kề.
Lô F: Lô góc 107.5 m². Đường 12m, giá 75 tr/m².
Lô C: Lô góc 137,5m², đường 12m, giá 76 tr/m2
Lock V: DT 12x20m, đường 12m, giá 58 tr/m².
Lock S: DT 5x20m, đường 12m, giá 60 tr/m².

- Mặt Tiền Liên Phường
Lô D: 6x15, ...
Cần bán đất nền KDC Sở văn hóa thông tin thích hợp đầu tư ngay thời điểm hiện LH: 0914.920.202
6
9.6 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Những nền cần bán:
- DT 12x20m= 240 m², giá 40 tr/m².
- DT 5x20m= 100 m², giá 68 tr/m². Mặt tiền liên phường 120 tr/m².
- DT 6x15m= 90 m², giá 70 tr/m², mặt tiền liên phường 125 tr/m².
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, đất trống xây dựng ngay.

- Xung quanh đầy đủ tiện ích siêu thị, trường học nội khu, .. thuận tiện kinh doanh buôn bán.

-Liên Hệ: 0914.920.2020914.920.xxx0975.147.1090975.147.xxx ( A Quốc)

-Địa Chỉ: ...
Bán các lô q2, c2, h1 trục chính đường 659, kdc phú nhuận, p plb, q9 cũ, giá tốt 120tr/m2
4
32.4 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Trục chính đường 659 lộ giới rộng 20m là tuyến đường kết nối từ đường Liên Phường ra đường Đỗ Xuân Hợp, trục xuyên tâm của dự án biệt thự KDC Phú Nhuận Q9 và đối diện The GlobalCity đang phát triển hình thành nhanh chóng.

+ Lô Q2.
- Diện tích: 15m x 18m(270m²).
- Hướng Đông Nam.
- Giá bán: 120tr/m².

+ Sổ đỏ cá nhân riêng, mẫu biệt thự hiện đại hoàn công nhanh, ngân hàng hỗ trợ 70%.

+ Và còn ...
Chính chủ gửi bán lô biệt thự song lập ngang 12x21m khu dân cư đông thủ thiêm, btđ quận 2
6
25.2 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô biệt thự song lập ngang 12x21m khu dân cư Đông Thủ Thiêm, BTĐ quận 2.
Vị trí: KDC Đông Thủ Thiêm kết nối trực tiếp ra Đỗ Xuân Hợp và Nguyễn Duy Trinh, liền kề Global City.
- Diện tích đất: 252m². Ngang 12x21.
- Hướng tây tứ trạch.
- Giá bán: 100triệu/m² thương lượng anh chị thiện chí.
Liên hệ Linh LVCC.
Nhận ký gửi mua bán đất nền kdc Đông Thủ Thiêm quận 2.
Cần bán nền biệt thự khu him lam 6a, vị trí đẹp đường nội bộ 12m, giá chỉ 29 tỷ( tl) 0937 777 ***
3
29 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Him Lam 6A, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán nền đất biệt thự Khu dân cư Him Lam 6A. DT 250M, đường nội bộ 12m, hướng nam mát mẻ. Vị trí đẹp, KDC an ninh, nhiều cây xanh. Bảo vệ 24/24h. Giao thông thuận tiện
Sổ đỏ chính chủ thiện chí bán giá 29 tỷ( Còn thương lượng)
Xem đất và trao đổi chính chủ liên hệ Em Hiền ,
Bán đất nền biệt thự da mẫu giáo trung ương 3 (kế verosa park khang điền) đường liên phường quận 9
6
17.28 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CẦN BÁN: ĐẤT NỀN BIỆT THỰ DỰ ÁN MẪU GIÁO TRUNG ƯƠNG 3 (Cạnh bên khu compound cao cấp Verosa Park Khang Điền) - đường Liên Phường, phường Phú Hữu, Quận 9

Diện tích: 216m² (12x18m). Quy hoạch chuẩn 1/500 hạ tầng hoàn thiện, không vướng lộ giới, tiềm năng tăng giá tốt, vị trí ngay Liên Phường rẽ vào gần Võ Chí Công/Bưng Ông Thoàn/Đỗ Xuân Hợp. Cách The Global City khoảng 2km.
- GPXD: Xây trệt 1 lầu ...
Bán lô góc biệt thự vị trí cực hiếm khu đông thủ thiêm chỉ ~99tr/m2
3
21 tỷ 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Bán lô góc vị trí thông thoáng khu Đông Thủ Thiêm cách mặt tiền 56 chỉ 20m giá rẻ hơn thị trường chỉ 99tr.
- Diện tích: 11 x 20m 215m².
- Giá: ~99tr/m².
- Hướng: Đông Bắc.
- Xây dựng: 1 trệt 2 lầu áp mái.
- Pháp lý: Sổ công ty được giữ sổ.
LH: Ms Mai - .
BĐS Trung Kiên 84 Đường 56 khu dân cư Đông Thủ Thiêm P. Bình Trưng, TPHCM.
Nhận ký gởi môi giới nhà đất tư vấn làm hồ sô miễn phí.
Duy nhất 1 lô villas diện tích 300m2 view sông saigon compound mystery giá tốt nhất thị trường
8
85 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Văn phòng công ty đặt ngay dự án để thuận tiện mua bán và giao dịch.
Chủ kẹt tiền bán nhanh giảm 100 tỷ còn 85 tỷ khu compound Mystery Villas.
Giá chốt: 85 tỷ.
Mọi chi tiết quý khách có thể liên hệ trực tiếp:
Văn phòng BDS: Thành Tâm Land.
MST: , Nơi cấp: Sở kế hoạch đầu tư hcm.
Địa chỉ: Đường D2, LK4 - 22 Saigon Mystery Villas, P. Bình Trưng Tây, TP. Thủ Đức.
Phòng kinh doanh: (giám đốc kinh ...
Sở Văn Hóa Thông Tin – Phường Phú Hữu, TP. Thủ Đức
6
13.9 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Sở Văn Hóa Thông Tin – Phường Phú Hữu, TP. Thủ Đức
Em giữ đúng 1 lô biệt thự hướng Đông Nam, diện tích rộng rãi, cực kỳ lý tưởng để xây villa nghỉ dưỡng hoặc đầu tư lâu dài.
• Diện tích: 12x20m = 240m²
• Hướng: Đông Nam – mát mẻ quanh năm
• Giá: Chỉ 58 triệu/m² – tổng 13.92 tỷ
• Đường rộng, khu biệt thự yên tĩnh, không gian sống thoáng và riêng tư
• Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng liền ...
Nắm chính chủ bán nhanh nền o1 dt 14x20m(280m2), hướng đông nam, giá tốt nhất villa phú nhuận, plb
3
21.56 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Nền O1.

- Diện tích: Ngang 14m dài 20m(280m²), hướng Đông Nam.

- Mặt tiền đường 12m, đường thông tứ hướng.

- Xây dựng mẫu biệt thự 1 trệt 2 lầu, xây dựng 60 - 70%.

- Giá bán nhanh: 77tr/m²(thương lượng cho khách thiện chí).

- Liên hệ: Quốc Dũng.

+ Văn phòng: Lô R. 31 KDC Phú Nhuận.
Bán đất nền dự án giá siêu hời tại khu dân cư thế kỉ 21, 40,7 tỷ, 236,5 m2
5
40.7 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ là khu đất nền dự án lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 236,5 m², dự án này không chỉ mang lại cơ hội đầu tư hấp dẫn mà còn là nơi an cư lý tưởng.

- Diện tích: 236,5 m²
- Giá: 40,7 tỷ VND
- Hướng cửa chính: Đông Bắc
- Chiều ngang mặt tiền: 11m
- Chiều rộng ...
Bán đất conic 16x18= 288m2 lô đẹp , giá rẻ nhất thị trường, chỉ 54 triệu/m2. shr
4
15.55 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán ngay lô đất KDC Conic mặt tiền Nguyễn Văn Linh.
Khu dân cư đối diện trường Đại học Văn Hiến, Đại học Kinh Tế TP. HCM KDC cao cấp, quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn thiện.
Đường trước đất rộng rãi, mặt tiền kinh doanh tốt.
Thích hợp xây ở, đầu tư, hoặc xây nhà cho thuê, làm văn phòng.
Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay. Hỗ trợ vay vốn ngân hàng.
Diện tích: (16x18m) = 288m². Vị trí đẹp ...
Bán nhanh nền góc 10x23 kdc cotec phú gia, nhà bè, tphcm giá 21.5tr/m 0916 681 ***
5
4.86 tỷ 226 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án Phú Gia Cotec tọa lạc tại xã Nhà Bè, TP.HCM, là cơ hội đầu tư hấp dẫn
- góc diện tích 10x23 (226m) giá 21,5tr/m² HĐMB
+ vị trí: trung tâm xã NHà Bè. Sát Trường Cấp 3 Dương Văn Dương, Chung Cư Hiệp Nguyên

Đặc điểm nổi bật của dự án là hệ thống giao thông mạch lạc, môi trường sống trong lành và không gian công cộng rộng lớn.

**Giới thiệu tổng quan dự án**
Phú Gia Cotec có quy mô ...
Bán lô đất biệt thự song lập 10x23m giá 155tr/m2 kdc thủ thiêm villa   0898 880 *** trường
5
35.65 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự KDC Thủ Thiêm Villa.
- Diện tích 10m x 23m đường 12m thông thoáng.

- QHXD biệt thự song lập: Hầm, trệt, 2 lầu, st.

- Chuyển nhượng sổ hồng và hợp đồng công ty ThuThiemGroup (CĐT).

- Giá bán 155 triệu/m².

- Quý Khách liên hệ: Trường.
- Văn phòng BĐS: Số 55 đường Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa (Shophouse A0.05 chung cư Thủ Thiêm Dragon).
- ...
240m2. ngang 10m. kdc him lam trường thọ. shr. gấp bán 19 tỷ 9
4
19.9 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 2, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

240m². KDC Him Lam Phường Trường Thọ. SHR. Giá: 19 tỷ 9.
- Diện tích lớn 240m². Ngang 10m. Full thổ cư.
- Nằm trong khu dân cư cao cấp Him Lam, Phường Trường Thọ, Thủ Đức.
- Vị trí lô đất vô cùng đắc địa, tiềm năng tăng giá cao.
- Cách Ga Metro Bình Thái, Ga Metro Phước Long chỉ 600m.
- Cách đường Nguyễn Văn Bá, đường Võ Nguyên Giáp chỉ 500m.
- Liền kề Cảng Trường Thọ, gần Sông Sài Gòn, đối diện ...
Cần bán gấp Dự án Đông Dương đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Diện tích 220m², Giá 40 Triệu/m²
4
8.8 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CHUYÊN NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT, KHO QUẬN 9

* Cần bán gấp 1 nền đất Dự án Đông Dương, đường Bưng Ông Thoàn, TP. Thủ đức
* Dự án kế cận Villa Park
* mua bán hợp đồng với chủ đầu tư
* xây dựng nhà phố 1 triệt 2 lầu, biệt thự song lập và đơn lập 1 triệt 1 lầu ốp mái

* Nền biệt thự
- Nền DT 200m2
- Đường 12m
- Giá 42tr/m2

* Nền nhà phố:
- DT 100m2
- Giá 51tr/m2

* Nền biệt thự
- DT 10x22= 220m2
- ...
Bán đất lô góc 2 mặt tiền đường dự án thủ thiêm villa phường cát lái
3
44.1 tỷ 275 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (11 tin đăng)
Bán đất lô góc 2 mặt tiền đường dự án Thủ Thiêm Villa phường Cát Lái.

Diện tích đất 14x20.

QHXD: Hầm, 3 lầu, sân thượng.

Giá bán 160 tr/m².

Pháp lý: Sổ hồng công ty Thủ Thiêm, xây dựng hoàn công ra sổ cá nhân.

Liên hệ Trần Quốc Duy biết thêm thông tin nhưng lô đất đang bán trong dự án.
Giá sốc ! đất nền thái sơn 1 phước kiển nhà bè chỉ 62 triệu/m² hạ tầng hoàn thiện, sổ đỏ từng nền
3
15.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Duy (14 tin đăng)
Bán nền biệt thự 10x25 khu Thái Sơn 1, xã Phước Kiển - Nhà Bè TPHCM.
Vị trí trục đường 12m hướng Đông Bắc vị trí đẹp giá chỉ 62tr/m².
A/C quan tâm liên hệ em Duy qua số điện thoại : để thông tin chi tiết.
Từ 80 tới 100 của 306

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực