Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhanh nền biệt thự view rạch 10x24m 240m2, giá 52 triệu/m2.  tuấn 0939 386 ***
5
12.48 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Duy nhất nền biệt thự view rạch tự nhiên thoáng mát.
Diện tích 10x24m 240m².
Xây dựng: 2 tầng mái.
Pháp lý: Ký quỹ 200tr: Có giao sổ đỏ công ty.
Giá bán 52 triệu/m² - giá tốt cho khách hàng mua ở, đầu tư.
Vị trí yên tĩnh, thông ra đường 15B bắt qua cầu Cần Giờ dự kiến khởi công 30/4/2025.
Khách hàng có nhu cầu quan tâm, tìm hiểu kỹ liên hệ Tuấn: .
Bán lô hoa hậu góc công viên đường lớn 24m, gần trường đại học umt, giá đầu tư.  0949,133,688
3
18.23 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chuyển đổi, chủ cần gả em Hoa hậu góc 2 mặt tiền công viên siêu thoáng mát, trục đường chính 24m thuận tiện kinh doanh nhiều ngành nghề

- Diện tích: 10,x20m (202,5m²).
- Hướng Tây Bắc trục đường chính, đường số 46CL rộng 24m
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Giá bán: 90 tr/m².

Quý khách có nhu cầu phù hợp xin LH: Cường (Call/zalo) am hiểu thị trường, tư vấn nhiệt tình.
Uy tín - Chuyên nghiệp.

* ...
Chính chủ cần bán 2 lô đất tại KDC sở văn hóa thông tin Q9 giá chỉ 58tr/m2
3
13.92 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Có 2 lô cần bán:
+ Lô 1: Diện tích: 90m² (6x15m), lô J, lô đẹp vuông vức không vướng cống hay tụ điện, dt 6x15m, đường 12m, hướng tây bắc, giá bán 78 tr/m².
+ Lô 2: Diện tích: 240m² (12x20m), lô V, lô đẹp vuông vức, đường 12m, hướng Đông Nam, giá bán 58 tr/m².
-Tiện ích: Xung quanh đầy đủ tiện ích siêu thị, dân cư đông,...thuận tiện kinh doanh buôn bán
-Liên hệ: 0932.678.2220932.678.xxx (Em Dũng)
Địa chỉ ...
Siêu phẩm đất thương mại trục thạnh thới, cần giờ giá chỉ 45tr/m2 (cực hiếm)
5
12.38 tỷ 275 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Thạnh Thới, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Người đăng: Duy (13 tin đăng)
Bán lô đất ngang lớn 10m dài 27.5m, tổng diện tích 275m, nằm trong dự án Phúc Hưng, ngay trục Thạnh Thới Cần Giờ, vị trí vàng cho khai thác thương mại dịch vụ lưu trú. Cách cổng chính Vinhomes Paradise Cần Giở chỉ 200m.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 275m² full thổ cư.
Hướng: Đông Nam view biển.
Quy mô xây dựng: 1 hầm 1 trệt 1 lửng 4,5 lầu.
Giá bán: Chỉ 45triệu/m².
Liên hệ ngay để thông tin ...
Đơn giá 75tr/m2 nền đất sạch đẹp 294m2 giá tốt nhất đang có tại kdc phú nhuận đối diện global city
5
22.05 tỷ 294 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Xin gửi đến quý khách nền đất giá tốt, vị trí đẹp đang hot nhất tại KDC Phú Nhuận, P Phước Long, TP HCM đối diện siêu đô thị Global City.

+ Diện tích: 17,5m x 16,8m (294m²), hướng Tây Bắc, lợi thế mặt tiền siêu rộng thích hợp ở hoặc xây dựng kinh doanh.

+ Đường nội bộ 12m, pháp lý sổ đỏ vững vàng công chứng nhanh, chủ hỗ trợ vay ngân hàng 70%.

+ Giá bán: 75tr/m² (22tỷ) thương lượng cho khách ...
Kdc hồng lĩnh  phú xuân, duy nhất nền mặt tiền sông giá 39.5tr/m2
3
11.14 tỷ 282 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Hồng Lĩnh, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Duy (13 tin đăng)
Cần bán gấp duy nhất nền mặt tiền sông lớn KDC Hồng Lĩnh - Phú Xuân Nhà Bè.
Thông tin chi tiết:
+ Vị trí: View sông, liền kề dự án Gia Việt (Phú Mỹ Hưng).
+ Diện tích: Ngang 13m dài 21.7m. Tổng diện tích: 282m².
+ Giá: Chỉ 39.5tr/m² (giá chưa bao gồm tiền xây dựng và sẽ phải đóng thêm 1tr/m² để hoàn tất hạ tầng trong tương lai).
+ Pháp lý dự án: Hợp đồng góp vốn. Tiền sử dụng đất, nghĩa vụ thuế ...
Chủ cần tiền định cư, cần bán gấp nền biệt thự KDC Cotec Phú Gia Nhà Bè. Giá 20tr/m2
4
20 triệu 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Chủ cần tiền định cư, cần bán gấp nền biệt thự KDC Cotec Phú Gia Nhà Bè.
- Diện tích 12,5x20m (250m²).
- Vị trí: Mặt tiền đường 16m, trung tâm hành chính huyện Nhà Bè, sát bên trường cấp 3 Dương Văn Dương, chợ siêu thị 0,5km bán kính đầy đủ. Đầu tư sinh lời cao.
- Hình ảnh và giá thực tế, liên hệ Nghinh để được
- Nền nhà phố 7x18m đường 12m giá 22tr/m².xem vị trí đầu tư miễn phí.
- Giá chốt ...
Bán gấp nền 8x32m kdc nhà vườn phước lộc  cần giờ giá chỉ 41.5tr/m2
3
10.62 tỷ 256 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lương Văn Nho, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Cần bán gấp nền nhà phố 8x32m - 256m² khu Phước Lộc - Cần Giờ.
Thông tin chi tiết:
+ Vị trí: Nằm nội khu hướng sông và rừng. Cách dự án Vinhomes Paradise chỉ 1km.
+ Hướng: Tây Bắc.
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng.
+ Giá chỉ 41.5tr/m² (đơn giá chưa bao gồm tiền xây dựng).
+ Xây dựng: 1 trệt 2 lầu. Tổng diện tích sàn sử dụng 260m².
A/C quan tâm liên hệ qua số holine: . Hân hạnh phục vụ quý khách hàng, xin ...
Bán lô đất xây dựng villa,dt 10*24 , qhxd hầm và 4 lầu,pháp lý chuẩn, khu villa thủ thiêm,tthc q2
5
38.88 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Mô tả khái quát:

- Diện tích :10*24 = 240m²
- Vị trí: dự án Villa Thủ Thiêm, phường Thạnh Mỹ Lợi, TTHC Quận 2 ( nay Tp. Thủ Đức )
- Ưu điểm: sát công viên Hồ Sinh Thái, gần sân tenis, quán cafe, winmart, cây xanh thoáng mát, sát sông Sài Gòn, an ninh 24/24 cạnh TTHC Quận 2,.
- Qhxd: xây dựng mẫu tự do, hầm +3 lầu
Xung quanh biệt thự, nhà phố cao cấp , hàng xóm là các sếp lớn ,.
- Pháp lý: Mua ...
Bán đất kdc samsung village đường bưng ông thoàn, dt 10x25m giá chỉ 12,5 tỷ
7
12.5 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin như sau

* Diện tích : 10 x 25,3 ( 252,8m² )
* Thổ cư : 226m² ; cây lâu năm : 27 m²
* Hướng Tây Nam
* Vị trí : liền kề khu Công Nghệ Cao, Vành Đai 2
* Thích hợp xây CHDV
* Giá bán : 12,5 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán đất nền dự án kdc kiến á, đường liên phường, dt 202m2 giá 83tr chốt
4
16.77 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

KDC Kiến Á, đường Liên Phường, Phường Long Phước, TP.HCM (cũ: Quận 9, TP.HCM) là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm đất nền dự án tại Quận 9, TP.HCM.
Với diện tích 10x20 (202m²) và giá bán 83tr/m² lô đất này mang đến không gian lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.

Nằm hướng Tây Nam, lô đất có mặt tiền rộng 5m, ngõ vào rộng 25m, rất thuận lợi cho việc di chuyển và kinh ...
Bán nhanh nền kdc bách khoa, dt 279m2  giá 59r/m2,
3
16.46 tỷ 279 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ kẹt bán nhanh nền biệt thự KDC Bách Khoa, P. Phú Hữu, TP Thủ Đức:
- Diện tích: 279m² (7x39m).
- Hướng: Tây Nam.
- Đường trước nhà: 12m.
- Pháp lý: Sổ cá nhân.
- Giá bán: 59tr/m².

Liên hệ: - Tuấn.
Chuyên bán đất kdc thái sơn  phước kiển, nhà bè | 10x25m  250m² vị trí đẹp thông thoáng
12
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Giá trị & tiềm năng KDC Thái Sơn bộ quốc phòng, Phước Kiển, Nhà Bè.
Diện tích đẹp khu dân cư hiện hữu pháp lý rõ ràng.
Vị trí cực đẹp Trục thông Lê Văn Lương Giá chỉ 71 triệu/m².
Diện tích: 10 x 25m = 250m².
Pháp lý: Sổ riêng, xây dựng ngay.
Đường trước nhà rộng, trục thông thoáng, dân cư hiện hữu.
Giá bán: 60 triệu/m² (tổng ~17.75 tỷ).
Khu dân cư Thái Sơn an ninh, quy hoạch đồng bộ, tiềm năng ...
11 tỷ 500 nền 240m2 nền biệt thự có sổ cá nhân kdc phú lợi
4
11.5 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

- Duy nhất 1 nền biệt thự KDC Phú Lợi giá tốt hiếm có

Vị trí đẹp: Trục đường nội bộ 10m gần công viên khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh, an ninh
Diện tích: 240m² (đất biệt thự)
Hướng: Tây Nam
Giá bán: 11 tỷ 500 (còn thương lượng)
Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân hỗ trợ vay ngân hàng

- Vì sao nên mua KDC Phú Lợi thời điểm này?

+Vị trí chiến lược:

Liền kề 4 trường đại học lớn đang xây dựng trên trục Nguyễn ...
Đất hoàng anh minh tuấn đường đỗ xuân hợp (đối diện global)
8
24.48 tỷ 228 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Sản phẩm dự án Hoàng Anh Minh Tuấn - đối diện Global City.
+ Dãy G: (10x23.2m) 228.8m², đường 12m, ra Đỗ Xuân Hợp chỉ 50m. Giá 107tr/m².

- Nhận ký gửi nhà đất, bán nhanh đất nền khu Liên Phường: Hoàng Anh Minh Tuấn - Đại Học Bách Khoa.
LH (zalo): - Trần Tuyến.
Công ty bất động sản Ngọc Việt.
ĐC: 120 Đường 659, KDC Phú Nhuận, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức, HCM.
Cần tiền bán gấp nền kdc làng đại học 13e intresco, phong phú, bình chánh
7
8.95 tỷ 242 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Thai Hoa (3 tin đăng)
Nằm ở vị trí đắc địa tại KDC Làng Việt Kiều Phong Phú 13E, Nguyễn Văn Linh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh, lô đất nền dự án này là cơ hội tuyệt vời cho nhà đầu tư hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm.

+ Ngõ vào rộng 12m, thuận lợi cho ô tô di chuyển.
+ Mặt tiền rộng 12m, thích hợp cho việc kinh doanh.
+ Diện tích 242m², giá chỉ 37 triệu/m², rất hợp lý cho một vị trí tiềm năng.

Thông tin thêm về dự ...
Tập hợp các lô đất chủ đang cắt lỗ tại KDC Biệt Thự Phú Nhuận, P Phước Long B, Q9, hàng xóm The GlobalCity
7
16.8 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

LH NGAY 0932.678.2220932.678.xxx Chuyên Nhận kí gửi - mua bán, tìm theo yêu cầu nhà đất thổ cư, dự án quanh Global City như KDC Phú Nhuận, Hoàng Anh - Minh Tuấn, Nam Long, Kiến Á, Khang Điền...

* Giỏ hàng chính chủ 41 nền bán, tháng 12.2024:
- 8 nền hoa hậu - Góc 2MT - view Trung Tâm Thương mại, Trường Học - view công viên bờ sông giá 75 Triệu/m².
- 6 nền Trục chính đường 659 (kết nối Global City, Đỗ Xuân ...
Chuyên dịch vụ kí gửi, môi giới bán nhanh đất nền KDC Biệt Thự Phú Nhuận, P Phước Long B, vị trí đẹp, giá bán từ 55tr/m2
6
17.4 tỷ 290 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Lô R: DT 14,5x20m = 290m², hướng Đông Bắc, đường 12m giá 60 tr/m².

+ Lô C1: DT 15x20m= 300m², hướng Tây Bắc, đường 12m giá 63tr tr/m².

+ Lô H1: DT 14x22,5m = 312,7m², hướng Tây Bắc, đường 16m, Giá 67 tr/m².

+ Lô B: DT 14x20m = 280m², hướng Đông Nam, trục 12m, Giá 67tr/m².

+ Lô A2: DT 14,2x24,2= 432m², trục chính 20m, giá 94 tr/m².

+ Lô Góc O: DT 267m2, hướng TB-ĐB, đường 12m, Giá ...
Cần bán đất nền KDC Sở văn hóa thông tin thích hợp đầu tư ngay thời điểm hiện LH: 0914.920.202
6
9.6 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Những nền cần bán:
- DT 12x20m= 240 m², giá 40 tr/m².
- DT 5x20m= 100 m², giá 68 tr/m². Mặt tiền liên phường 120 tr/m².
- DT 6x15m= 90 m², giá 70 tr/m², mặt tiền liên phường 125 tr/m².
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, đất trống xây dựng ngay.

- Xung quanh đầy đủ tiện ích siêu thị, trường học nội khu, .. thuận tiện kinh doanh buôn bán.

-Liên Hệ: 0914.920.2020914.920.xxx0975.147.1090975.147.xxx ( A Quốc)

-Địa Chỉ: ...
Bán các lô q2, c2, h1 trục chính đường 659, kdc phú nhuận, p plb, q9 cũ, giá tốt 120tr/m2
4
32.4 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Trục chính đường 659 lộ giới rộng 20m là tuyến đường kết nối từ đường Liên Phường ra đường Đỗ Xuân Hợp, trục xuyên tâm của dự án biệt thự KDC Phú Nhuận Q9 và đối diện The GlobalCity đang phát triển hình thành nhanh chóng.

+ Lô Q2.
- Diện tích: 15m x 18m(270m²).
- Hướng Đông Nam.
- Giá bán: 120tr/m².

+ Sổ đỏ cá nhân riêng, mẫu biệt thự hiện đại hoàn công nhanh, ngân hàng hỗ trợ 70%.

+ Và còn ...
Từ 60 tới 80 của 301

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh