Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán 1lô đất đẹp nền dự án khu dân cư bách khoa, đường nguyễn duy trinh, quận 9
9
14.06 tỷ 213 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán nhanh lô đất đẹp nền dự án Khu dân cư Bách Khoa, đường Nguyễn Duy Trinh, Quận 9 ngay góc đường Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp, Quận 9
- Diện tích 7x30.5m, đường 12m, hướng đẹp nhất trong các hướng ( Đông Nam), giá 67.5tr/m² (Thỏa thuận). Anh , Chị mua quan tâm xin LH giùm trực tiếp cho Chính chủ . Xin miễn làm việc với môi giới.
Giỏ hàng kdc phước lộc 20 nền biệt thự  5 nền nhà phố (giá tốt nhất thị trường)
7
9.6 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Chính chủ gửi bán nền Biệt thự view sông và view công viên cực đẹp
Diện tích từ: 300m, 315,8m, 330m, 379m, 432m, 500m, 600m, 1000m2
Gía bán chỉ 28 tr/m² , 30 tr/m² đến 35 tr/m²

Nền nhà phố 110m² giá chỉ từ 5,2 tỷ
Nền mặt tiền LVN 110m² giá chỉ 7,3 tỷ

LH Em Thành (Thổ địa dự án Phước lộc) đa dạng các sản phẩm
Lô góc tại dự án tại kdc đông thủ thiêm đẹp giá tốt 0902 454 ***
6
Thỏa thuận 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền dự án siêu đẹp tại cần bán lô góc đẹp giá tốt thiện chí , khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống đẳng cấp. Với diện tích 215m², mặt tiền rộng 11m, cực kỳ phù hợp cho việc xây dựng nhà hoặc đầu tư. Ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho xe cộ di chuyển, đảm bảo không gian thoáng đãng.

Giá ...
Lô 2 mặt trước sau, ngay rạch môn, vị trí hiếm. dt 286.4m2, giá 48 tr/m2.  0902 746 ***
7
13.75 tỷ 286 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Vị trí cực hiếm, nằm ngay rạch tự nhiên, và công viên. Lô đất có 2 mặt trước sau.
Nằm trong khu dự án sinh thái BCR, khu quy hoạch đồng bộ, hạ tầng điện nước âm.
Nhiều mảng xanh, công viên, ngay mặt tiền sông Tắc.
DT: 286.4m².
Giá: 48 tr/m².
LH: Trúc Nguyễn.
Đất song lập. dt 10 x21m, đối diện công viên, chỉ 8 tỷ.  0902.746,319
13
8 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô đất nằm ngay công viên, trường học, vị trí cực đẹp, ngay khu sinh thái Tam Đa - BCR.
- DT: 10m x 21m= 210m².
- Thiết kế xây dựng: 1 trệt, 2 lầu.
- Đất nằm trong tổng thể khu BCR 25ha, do Surbana của Singapore thiết kế.
- Hạ tầng điện nước âm, vỉa hè lát đá granit.
- Dự án nằm ngay ngã 3 sông Tắc và Rạch Môn, khí hậu mát mẻ trong lành.
- Đã có sổ đỏ từng lô, xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
- ...
Bán dn dự án huy hoàng, 58 tỷ, 289 m2 tại tỉnh lộ 25b, thạnh mỹ lợi, q2, hcm
3
58 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chuyên bán đất nền dự án tại Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh). Đất nền diện tích 289m², giá chỉ 58 tỷ VND. Mặt tiền rộng 15m, rất thích hợp cho các dự án kinh doanh và đầu tư. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho mọi giao dịch. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu miếng đất đắc địa này. Liên hệ ngay Phạm Ngọc Cảnh qua số để biết thêm chi tiết.
Cần bán gấp lô biệt thự kdc conic 13b phong phú dt 288m2 sổ hồng riêng, giá 55 triệu/m2 0932 089 ***
5
15.84 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp lô đất biệt thự sổ hồng riêng KDC 13B Conic Phong Phú Bình Chánh nay là Xã Bình Hưng TPHCM
Vị trí mặt tiền Nguyễn Văn Linh đồi diện trường ĐH Văn Hiến

Diện tích: 16 x 18m (288m²).
Sổ hồng riêng.
Hướng tây nam.
GPXD ngay.
Giá 55 triệu/m².
Ngân hàng hỗ trợ vay.

Lh: Em Nguyên Land.
Đất kdc phú xuân  vạn phát hưng, nhà bè. view kênh dt 240m2, giá 52tr
17
12.48 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nơi đầu tư vượt bậc khu Nam hiện nay KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng, Nhà Bè.
View kênh DT 240m². Giá 52tr/m².
Và còn nhiều sản phẩm nhà phố biệt thự khác. Khách quan tâm liên hệ em để có sản phẩm phù hợp nhé.
Hợp đồng mua bán. Xây Nhà ra sổ hồng. Khu dân cư đẹp, đi qua Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút. Khu dân cư đẹp. Liền kề PMH.
LH Thùy Hương.
Bán Biệt Thự Đối Diện KDT Global City- Đường Đỗ Xuân Hợp( Quận 9 Cũ). DT: 15 x20/ 300m2
3
35 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

-Bán Biệt Thự Đối Diện Khu Đô Thị Global City, Phường Phước Long B- Quận 9 cũ.
- Diện tích : 300 m² (15m x 20m)
- Kết cấu nhà: 1 Hầm, 1 trệt, 2 lầu
- Tổng DTSD sàn = 598 m²
- Thiết kế nhà có 6 PN - 6 Toilet nhà full nội thất
- Pháp lý: Sổ hồng riêng/ hoàn công đầy đủ
- Căn Biệt thự có Vị trí đắc địa đối diện Khu đô thị The Global City, nhà gần chợ Phước Bình, siêu thị, trường học... Kết nối ...
Lô góc 2 mặt tiền (đẹp nhất) dự án phú nhuận ngay 1 xẹc 659 giá 88tr/m2
5
23.54 tỷ 267 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô góc 2 mặt tiền đẹp nhất dự án Phú Nhuận.
+ Đặc biệt: Lô góc 2 mặt tiền đường 12m - 1 xẹc trục chính dự án Phú Nhuận.
- DT (14x20) 267.5m². Giá: 88tr/m².

Quý khách vui lòng liên hệ:
LH (zalo): - Trần Tuyến.
Công ty bất động sản Ngọc Việt (lô H2 - 12 trục chính dự án Phú Nhuận).
Đc: 120 đường 659, KDC Phú Nhuận, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức, HCM.
Lô rẻ nhất dự án phú nhuận dãy q2 đường 12m giá chỉ 75tr/m2
6
20.25 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô rẻ nhất dự án Phú Nhuận dãy Q2 đường 12m.
+ DT (14x20m) 270m². Giá chỉ: 75tr/m².

Quý khách vui lòng liên hệ:
LH (zalo): - Trần Tuyến.
Đất biệt thự ngang 9.3m bề thế  khu cán bộ, dân trí cao  đường 16m  đối diện công viên  16.9 tỷ
4
16.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Cần bán đất biệt thự siêu rẻ, ngay khu Gia Hoà.
- Khu dân cư cao cấp, toàn cán bộ ở, rất an ninh, yên tĩnh.
- Diện tích 220m² ngang 9.3m vuông vức.
- Đường trước đất rộng 16m, vỉa hè 4m rộng rãi.
- Tiện ích trong bán kính 500 - 1km là có đẩy đủ.
- Rất phù hợp để xây biệt thự nghỉ dưỡng.
- Sổ hồng riêng, sang tên nhanh chóng.
- Liên hệ gặp Mr Hoàng xem pháp lý liên quan và đi xem đất thực tế.
Chính chủ bán lô góc 2mt (nở hậu 18.8m) siêu đẹp  giá bán nhanh 160triệu/m2 kdc thủ thiêm villa
4
44 tỷ 275 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất nền KDC Thủ Thiêm Villa.
- Lô góc 2 mặt tiền đường 12m, đường thông, đối diện công viên.
- Diện tích 275m² nở hậu 18.8m.
- Loại hình: Nhà phố liền kề.
- QHXD: Hầm, trệt, 3 lầu. Thiết kế tự do.
- Pháp lý: Công chứng chuyển nhượng Hợp đồng và sổ hồng tên CĐT ThuThiemGroup.
- Giá bán: 160 triệu/m² thương lượng chính chủ.

Quý Khách liên hệ: Trường .
Địa chỉ văn phòng: Số 55 ...
Gia đình có việc cần bán đất thái sơn bqp  "giá đầu tư"
4
15.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Gia đình có việc cần nhượng nền Biệt thự KHU NHÀ Ở DỰ ÁN THÁI SƠN - BQP
- dt: 10 x 25 = 250m2
- sổ hồng riêng, đất đẹp, vuông vức, không tụ điện, không hố ga..
- Khu an ninh, trí thức
- giá: 62 tr/m2
Lh: (LÊ PHONG)
Bán đất nền dự án khu dân cư thái sơn nhà bè giá 63 tr/m2 dt 250 m2 đường 12m hướng bắc
3
15.75 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Chủ (27 tin đăng)
Đất nền dự án tại Khu dân cư Thái Sơn 1, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Nhà Bè, Hồ Chí Minh). Với diện tích 250m², giá chỉ 63 triệu / m². Đất có pháp lý đầy đủ, hướng Bắc, mặt tiền rộng 10m rất thuận tiện cho việc kinh doanh. Đường vào rộng 12m.
Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội này: , Nguyễn Hiếu.
Chính chủ cần bán 58tr/m2 đất biệt thự kdc thái sơn (bộ quốc phòng), dt 10x25m, shr.  0909 127 ***
8
14.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

* Cần bán gấp nền đất BT Thái Sơn, dự án Bộ Quốc Phòng.

- Mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, TP. HCM.

- Diện tích: 10 x 25m.

- Sổ hồng lâu dài, xây dựng liền.

- Bán nhanh: 14,5 tỷ (58 tr/m²)

- Vị trí: Nằm ngay mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ 60m và mặt tiền Lê Văn Lương 40m, gần chợ, trường học, bệnh viện, nhà hàng... Đi lại thuận tiện qua các trung tâm.

- Lh: để xem đất ...
Siêu thị mua bán đất nền dự án phú nhuận phước long b quận 9 luôn có sản phẩm tốt cho khách hàng
13
21.84 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Chuyên tư vấn, nhận ký gửi mua - bán nhanh đất nền tất cả các dự án tại quận 9: ĐH Bách Khoa, Phú Nhuận, Kiến Á, Sở Văn Hóa Thông Tin,... Tại đường Đỗ Xuân Hợp, đường Liên Phường phường Phú Hữu, phường Phước Long B quận 9..

Liên hệ: em Đôn.

Đất nền thuộc dự án Phú Nhuận, Phước Long B, quận 9. Ngay khu đường Đỗ Xuân Hợp, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện, nước, toàn bộ dự án 100% là nền biệt thự ...
Chính chủ gửi bán nền biệt thự góc 2 mặt tiền vị trí đẹp, giá chỉ 88tr/m2. sổ hồng riêng hỗ trợ vay
17
23.54 tỷ 267 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp nền biệt thự góc 2 mặt tiền đường 12m, vị trí gần trục chính Liên Phường, 659 gần The Global City.
- Diện tích: 14m x 20m. 267,5m².
- Giá bán: 88tr/m² ~ 23,5 tỷ.
- Sổ hồng riêng cá nhân.
- Hỗ trợ vay bank 1 phần.

* Anh chị quan tâm liên hệ nhận thông tin - bảng giá, xem đất, xem sổ qua SĐT: gặp Thành Trung.
- Hỗ trợ miễn phí check quy hoạch, pháp lý BĐS, xây dựng,...
- Hỗ trợ thông ...
Bán đất kdc thái sơn giá tốt  0939 500 ***
3
17.25 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất trục thông KDC Thái Sơn.
- DT: 10x25m.
- Sổ hồng cầm tay.
- Giá: 69tr/m².

.
Chính chủ gửi bán nền biệt thự sổ hồng riêng KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn. giá 52tr/m
6
52 triệu 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Chính chủ gửi bán nền biệt thự sổ hồng riêng KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn.
- DT: 10x26.15 (261.5m²) giá 55tr/m² đường 16m Sổ Hồng Riêng
- DT: 10x24 (240m²) giá 52tr/m² đường 12m Sổ Hồng Riêng
- DT: 6x22,3 (117,5m) đường 20m Sổ Hồng Riêng Giá 65tr/m².
- DT: 5x22,3m (117,5m²) đường 12m giá 65tr Sổ Hồng Riêng
- DT: 7x28m (196m²) đường 16m View công viên trước sau Sổ Hồng Riêng Giá 60tr/m².

- Vị ...
Từ 140 tới 160 của 305

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực