Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất nhà phố lô góc 2 đường lớn nam thiên 3 pmh dt 275m2 view cv giá 120 tỷ,  0938 775 ***
4
120 tỷ 275 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Thiên 1,2,3, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

- Cần bán cặp đất nhà phố góc 2 mặt tiền đường Hà Huy Tập và Phạm Văn Nghị khu phố Nam Thiên 3, PMH Q7.
- DT 7x18m + 9x18m - vạt góc = 275m².
- Quy cách xây dựng hầm, trệt, lửng, 3 lầu, áp mái.
- Cặp đất tọa lạc vị trí đắt địa nhất PMH view sông, công viên thoáng mát quanh năm, rất tiện xây khách sạn nghỉ dưỡng, kinh doanh đa ngành nghề...

- Giá chào bán 120 tỷ TL cho khách thiện chí.

- Quý anh ...
Bán nhanh đất lđh khu abc chỉ 77tr/m2 dt 10x30m.  0909 460 *** đức
5
23.1 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán nhanh đất Làng Đại Học khu A Phước Kiển, Nhà Bè.
Khu vực xây dựng tự do, tiện xây biệt thự, phòng trọ cao cấp, nhà hàng.
Tiềm năng tăng giá cao khi hầm chui hoàng thành, Nhà Bè lên quận đầu tiên trong các Huyện.
Diện tích: 10x30m.
Giá chỉ: 77tr/m² còn TL.

LH: Đức.
Bán lô đất biệt thự khu 6b  kiên cường đối diện công viên giá 55tr/m   0931 017 ***
3
13.75 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán lô đất biệt thự đẹp Khu 6B - Kiên cường. DT 12,5*20. Đối diện công viên thoáng mát, KDC dông đúc, ngay bờ sông.
Thiện chí bán giá 55tr/m
Qúy khách có nhu cầu xem nhà liên hệ Em Dung ,
Bán gấp lô góc 2 mặt tiền siêu đẹp tại kdc gia hoà. dt 13x16m giá 20.7 tỷ  sổ đỏ riêng
8
20.7 tỷ 208 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hà Trần BĐS Chuyên Bán Nhà Đất Tại KDC Gia Hoà - Với Giỏ Hàng Lớn và Nhiều Lô Giá Tốt Mua Đầu Tư Sinh Lời Nhanh Chóng.

Do quy định của trang BĐS này chỉ cho đăng duy nhất 1 sản phẩm nên e xin giới thiệu đến quý vị khách hàng 1 lô tiêu biểu trong giỏ hàng của e như sau:

- Vị Trí: Lô Góc 2 mặt tiền đường rộng 16m
- DT: 13 x 16m
- Giá: 20.7 tỷ có thương lượng
- Pháp Lý: Sổ đỏ riêng cầm tay - Công ...
Hàng hiếm! biệt thự đơn lập mặt sông kdc gia hoà dt 15x20m giá 126tr/m2
7
37.8 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Vị Trí: Mặt Sông đường rộng 16m
- DT: 15 x 20m
- Giá: 126 tr/m² có thương lượng
- Pháp Lý: Sổ đỏ riêng cầm tay - Công Chứng ...
Bán đất biệt thự góc song lập, 215m2, kdc đông thủ thiêm 11x20m, xd hầm + 4 tầng  giá 99 tr/m2
7
21.29 tỷ 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán lô góc biệt thự song lập KDC Đông Thủ Thiêm.

Diện tích: 215m² - 11x20m.
Xây song lập, lùi trước 3 sau 2, hông 2m.
Quy hoạch xây dựng: 1 hầm + 4 tầng.
Vị trị đường thông 2 đầu.
Giá bán tốt: 99 tr/m² - 21,285 tỷ.
Giá thương lượng trực tiếp chủ.

LH: Tân Mùi .
Nhận mua bán ký gửi KDC Đông Thủ Thiêm.
VP: BĐS Phú Lộc, 66 Đường 56, KDC Đông Thủ Thiêm, P Bình Trưng Đông, TP Thủ Đức.
70tr/m2 nền biệt thự 240m2 kdc đại phúc thuộc xã bình hưng phạm hùng nối dài
8
17.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

- Nền biệt thự KDC Đại Phúc (Green Villas), đường Phạm Hùng nối dài, Xã Bình Hưng - Bình Chánh.
- DT: 10x24m giá 70tr/m².

- Khách quan tâm vui lòng liên hệ xem vị trí nền: 09386910010938691xxx Cảnh.
- Cám ơn đã xem tin.
Chuyên bán đất nền sadeco nggt lk pmh, dt 12.5x20m, sổ hồng riêng, giá tốt nhất 114tr/m2 ~ 28,5 tỷ
7
28.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Chuyên bán đất nền Sadeco NGGT LK PMH, DT 12.5x20m, sổ hồng riêng, giá tốt nhất 114tr/m² ~ 28,5 tỷ.

Vị trí dự án ngay ngã 4 Nguyễn Văn Linh và Nguyễn Hữu Thọ, kế bên KDC Him Lam, tiện kết nối về Quận 1, Q8, 10, 5,.. Giá bán hiện so với các khu vực xung quanh rẻ hơn 20 - 30%.

1/ Lô Đất DT 250m² (12,5x20).
Pháp lý: Sổ hồng.
Giá bán 28,5 Tỷ (114tr/m²).

2/ Lô đẹp view công viên:
DT 250m² ...
Bán đất kdc thái sơn 1 bqp. dt 10x25m sổ hồng, vị trí đẹp. giá 60tr/m2.  0909 460 *** đức
5
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán đất KDC Thái Sơn 1 BQP.
- DT: 250m² (10 x 25m) giá 60tr/m².
- Sổ hồng riêng - hỗ trợ vay bank.
- GPXD ngay.
Call: Đức thương lượng chính chủ.
Bán đất lđh abc, phước kiển, nhà bè, dt 10x25m giá 80tr/m2, sổ hồng, xdtd.  0909 460 *** đức
3
20 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Giảm giá bán nhanh đất Làng Đại Học Phước Kiển ABC.
DT: 10 x 25m. Đường 12m.
- Sổ hồng riêng, xây tự do cao tầng.
- Song hành trục đường Nguyễn Hữu Thọ, gần nút giao Nguyễn Văn Linh, cách đô thị Phú Mỹ Hưng Q7 800m.
- Thuận tiện kết nối Nguyễn Hữu Thọ và Lê Văn Lương về trung tâm Quận 1 chỉ 15 phút.
- Giá: 80tr/m² thương lượng chính chủ.
LH: Đức.
Bán đất biệt thự song lâp dt 11x21.5 dư án thế kỷ 21 ngay trung tâm hành chính thủ đức cũ
6
41.3 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (10 tin đăng)
Diện tích 11x21.5m 236m².

Xây dựng trệt, 2 tầng, áp mái.

Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân.

Giá bán 175tr/m².

Liên hệ: Trần Quốc Duy biết thêm thông tin.
Giảm sâu 10 tỷ! bán gấp đất góc 2mt bình lợi, dt 18x18m, khu biệt thự cao cấp compound, p13, bt
3
36.5 tỷ 281 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bình Hòa, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Giảm sốc 10 tỷ bán gấp lô đất 2 mặt tiền view sông khu compound biệt thự cao cấp P13, Bình Thạnh.

+ Diện tích: 18 x 18m, 281m² vuông vức, pháp lý chuẩn.

+ Lợi thế: 2 mặt tiền thoáng gần sông nằm trong khu biệt lập an ninh, dân trí cao.

+ Vị trí hiếm: Khu Bình Lợi Khu biệt thự chuẩn compound đẳng cấp Cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 15 phút.

+ Tiềm năng: Rất thích hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng, đầu ...
Nhận full bảng giá đất giỏ hàng chuyển nhượng kdc phú nhuận tại đây. giá từ 68tr/m2  73tr  90tr
21
21.9 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nhận full bảng giá 50 nền biệt thự tất cả các khu tại KDC Phú Nhuận đang bán ra thị trường cập nhật mới nhất tại đây.
+ Nền J - đường 12m - 300m² - 73tr/m².
+ Nền B - Đường 12m - 290m² - 85tr/m².
+ Nền E - Đường 20m - 333m² - 93tr/m² TL.
+ Nền C1 - Đường 12m - 300m² - 86tr/m².
+ Nền O1 - Đường 12m góc 2 MT - 268m² - 88tr/m².
+ Nền O2 - Đường 12m - 385m² - 75tr/m².
+ Nền H2 - Đường 659 (20m) - ...
Da thủ thiêm villa  nền đất nhà phố + biệt thự đang chào bán, giá cập nhật mới nhất! 0938 825 ***
3
39.1 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán đất nền DA Thủ Thiêm Villa!
Thủ Thiêm Villa đáng được chọn để làm nơi an cư, nghỉ dưỡng cho đại gia đình bạn!
Mời xem vị trí dự án trên Google Maps:

https://maps.app.goo.gl/cW6i9or73gM6oLas5

10x23m đối diện CV trung tâm, đường số 87 thông: 170tr/m².

Quý khách hàng có nhu cầu xem đất, tìm hiểu pháp lý và khảo sát vị trí thực tế vui lòng gọi cho em, SĐT: .
Rổ hàng độc quyền đất nền dự án kdc phú nhuận 100triệu/m2 238m2 đường 20m, liên phường, plb tp. hcm
7
24 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án KDC Phú Nhuận, Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh, với diện tích phù hợp từ 240 - 600m², giá giao động 73 - 130 triệu / m². Khu vực thuận lợi, mặt tiền rộng 13 - 20m, đường 12 - 20m phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.

+ Vị trí đắc địa với không gian sống lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên đối diện Globalcity.
+ Gần các trung tâm ...
Bán đất mt đường đồng văn cống, dự án huy hoàng, p. thạnh mỹ lợi, quận 2 (10x22,6m) giá 247tr/m2
3
55.82 tỷ 226 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất MT đường Đồng Văn Cống, dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Tp. Hồ Chí Minh.
Diện tích: 10 x 22,6m
Vị trí: Mặt tiền Đồng Văn Cống, ngay khu thương mại, hành chính, đường rộng giao thông thuận lợi, thích hợp làm công ty, kinh danh mọi ngành nghề,
Xây dựng gồn: hầm, trệt, lửng, 4,5 làu
Pháp lý: Sổ đỏ.
Giá: 247tr/m2
Vui lòng liên hệ: Sang
Bán lô góc hoa hậu trục đường chính 24m, dt 253,7m2 giá tốt chỉ 95 tr/m2.  0949 133 ***
4
24.1 tỷ 253 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Kẹt ngân hàng, chủ bán lô đất góc 2 mặt tiền cực đẹp ngay trục đường chính KDC Cát Lái thuộc khu đô thị Cát Lái 152,9ha.
Tiện ích xong quanh đầy đủ gồm (cụm trường học các cấp, trường đại học UMT, quán cafe, quán ăn, hiệu thuốc, tiệm cắt tóc, rửa xe... ).

Diện tích khuôn viên: 12,9x20m vạc góc còn 253,7m², vỉa hè rộng, hạ tầng đường nhựa đẹp, điện nước âm, thích hợp mua để làm tài sản đầu tư ...
Chủ cần bán lô đất biệt thự đẹp 10x22m 212m2 giá 47,2tr/m2 không ký quỹ
4
10 tỷ 212 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân VHP.
Chủ cần bán lô góc đẹp view công viên rạch.
Lộ giới đường 12m, hướng Tây Bắc, KDC an ninh, nhiều mảng xanh.
Diện tích 10x22m, 212m² giá chốt 47 tr/m², không ký quỹ.
GP xây dựng: 1 trệt 2 lầu 1 mái.
Pháp lý: HĐMB - hoàn công sổ hồng.
===================================
Sàn GD BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, Q. 7, Tp. HCM.
Hotline: gặp Tuấn.
Bán đất biệt thự đẹp, gần sông sg, đối diện cv kdc huy hoàng  dt 15x19m  220tr/m2  0938 825 ***
3
63 tỷ 285 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô P, tại khu Thạnh Mỹ Lợi - vị trí siêu vip, đối diện sông, tiềm năng tăng giá mạnh!
Thông tin chi tiết lô đất:
- Diện tích: 15 x 19 m = 285 m².
- Đường trước nhà: 16m rộng rãi, đối diện công viên thoáng mát.
- Hướng: Tây Nam view đẹp gần sông cực đẹp.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, sang tên ngay.

Quy hoạch xây dựng:
- Được xây: 1 hầm + 1 trệt + 1 lửng + 3 lầu.
Ưu điểm nổi bật:
- Vị ...
Chính chủ bán lô đất đường 20m  dự án huy hoàng  thạnh mỹ lợi  q2
3
107.4 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự án Huy Hoàng xây cao tầng.

* Lô P 11. DT 15x20m, đường Nguyễn Thanh Sơn rộng 20m, cách sống chỉ 50m, vị trí lý tưởng xây dựng văn phòng, kinh doanh buôn bán... Giá bán 358tr/m².
Quý hàng có nhu cầu vui lòng liên hệ. Trình Lê. Zalo. . Nhận ký gửi và tìm nhà đất theo nhu cầu khách hàng.
Từ 40 tới 60 của 305

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực