Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu thị mua bán đất nền dự án phú nhuận phước long b quận 9 luôn có sản phẩm tốt cho khách hàng
13
21.84 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Chuyên tư vấn, nhận ký gửi mua - bán nhanh đất nền tất cả các dự án tại quận 9: ĐH Bách Khoa, Phú Nhuận, Kiến Á, Sở Văn Hóa Thông Tin,... Tại đường Đỗ Xuân Hợp, đường Liên Phường phường Phú Hữu, phường Phước Long B quận 9..

Liên hệ: em Đôn.

Đất nền thuộc dự án Phú Nhuận, Phước Long B, quận 9. Ngay khu đường Đỗ Xuân Hợp, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện, nước, toàn bộ dự án 100% là nền biệt thự ...
Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự góc hai mặt tiền kdc phú nhuận giáp liên phường phước long b
14
24.99 tỷ 278 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Anh chị đang tìm một mảnh đất xứng tầm để xây biệt thự đẳng cấp hoặc giữ tài sản lâu dài? Thì lô góc 2 mặt tiền này nói thật, không xem là tiếc.

Thông tin thật giá trị thật.

* Diện tích: 278,1m².
* Thổ cư: 100% xây dựng tự do.
* Vị trí: Phước Long B Quận 9 (TP. Thủ Đức).
* Lô góc 2 mặt tiền cực đẹp.
* Kích thước: Ngang ~15,4m dài ~20,3m.
Form đất vuông vức, cực kỳ dễ thiết kế biệt thự hoặc căn ...
Bán đất khu nghỉ ngơi giải trí ngay siêu thị vivo q7, dt 250m2 giá 29,5 tỷ
3
29.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Người đăng: Chủ (27 tin đăng)
Bán đất khu Nghỉ Ngơi Giải Trí phường Tân Phong Q7, ngay siêu thị Vivo dt 12,5x20 giá 29,5 tỷ sổ hồng, khu dân cư đồng bộ giáp Phú Mỹ Hưng
Nền trục chính kdc hoàng anh minh tuấn dt 250m2 10x25 122tr/m2 (30,5tỷ) đối diện the global city
4
30.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp nền đất biệt thự trục chính thuộc KDC Hoàng Anh Minh Tuấn.
- Vị trí đối diện Global City.
- Diện tích 250m² 10x25m đường thông rộng 12m.
- Sổ hồng cá nhân đứng tên.
- Hướng: Đông Nam
- Giá bán: 122tr/m² (30,5tỷ)
LH: (Mr Học).
Cty BĐS Ngọc Việt: Chuyên nhận ký gửi mua bán nhanh nhà đất các dự án thuộc TP. Thủ Đức.
Bán gấp nền đất kdc phú nhuận q9 cũ giá chỉ 71tr/m2 dt 252m2 hướng tây nam tin thực 100%
6
17.89 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Khu dân cư Phú Nhuận Phước Long B Q9.
Trục thông Đỗ Xuân Hợp và Liên Phường.
- Nền biệt thự diện tích vừa phải, phù hợp tài chính để ở hoặc đầu tư
- Đường rộng 12m,mặt đường trải nhựa, vỉa hè rộng rãi
- Diên tích: 252m² (14x18)
- Giá bán: chỉ 71tr/m² (17,892tỷ)
- Hướng: Tây Nam
Kết nối ra Liên Phường chỉ 300m, Đỗ Xuân Hợp Global chỉ 500m
Lh: (Học).
Cần bán lô đất biệt thự đường lớn kdc đại phúc. dt 255m, giá 68tr/m  e dung 0931 017 ***
3
17.34 tỷ 255 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán ô đất biệt thự KDC Đại Phúc. DT 10*25,5 Tổng là 255m. Thiết kế được hầm 3 lầu
KDC thóang mát, nhiều cây xanh.
Chính chủ thiện chí bán giá 68tr/m
Qúy khách xem đất và đàm phán chính chủ LH E Dung ,
Cần bán gấp nền đất biệt thự dự án thái sơn 1 (sổ hồng) dt 10 x 25m giá 55tr/m2 0938 399 ***
5
13.75 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Tôi cần bán gấp lô đất khu BT Thái Sơn dự án Bộ Quốc Phòng.

- Mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, TP.HCM.

- Diện tích: 10 x 25m.

- Giá từ: 55tr/m².

- Sổ hồng lâu dài, xây dựng liền.

- Vị trí: Nằm ngay mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ 60m và mặt tiền Lê Văn Lương 40m, gần chợ, trường học, bệnh viện, nhà hàng... Đi lại thuận tiện qua các trung tâm.
* LH: . Làm việc chính chủ.
Bán biệt thự tại khu định cư an phú tây, 7,579 tỷ, 250m2, hàng hot giá siêu hời
4
7.58 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Đất nền dự án Khu định cư An Phú Tây, Xã Bình Chánh, Hồ Chí Minh - Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh cũ đang chờ bạn! Diện tích lên đến 250m², với mặt tiền rộng 12.5m cực đẹp, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng. Ngõ vào rộng 16m, dễ dàng cho xe cộ di chuyển. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.

Giá bán chỉ 7,579 tỷ VND, cực kỳ hợp lý cho một vị trí đắc địa như vậy. Đừng bỏ lỡ cơ hội này!

Gần khu vực có ...
Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự view sông  kdc conic 13b bình chánh
4
16.5 tỷ 269 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Đất biệt thự view sông KDC Conic Bình Chánh.
Giá thấp hơn mặt bằng Chủ cần bán nhanh.

Thông tin:
DT: 13 x 20,7m (269,3m²).
Đất biệt thự xây dựng tự do.
Vị trí cực đẹp: Đối diện công viên + sông (thoáng, hiếm).
KDC hiện hữu an ninh dân trí cao.

So với thị trường:
Giá khu vực: 62 - 67tr/m².
Lô này: ~61,3tr/m² rẻ hơn thị trường.

Điểm mạnh:
View kép (công viên + sông) giá trị ở & đầu tư đều tốt.
5 ...
Bán đất biệt thự tại khu đô thị mới 13b conic, 70 triệu/m2, 280 m2, bình chánh, hcm  hot
3
19.6 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Đất nền dự án 13B Conic Phong Phú nằm tại xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh, là cơ hội lý tưởng để đầu tư.
+ Giá bán 70 triệu/m².
+ Diện tích lý tưởng 280 m², phù hợp cho việc xây dựng nhà ở, biệt thự hoặc đầu tư lâu dài.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Gần siêu thị Terra Mart, Tân Đoàn Việt, ...
Bán lô đất dt khủng 12x24m = 288m2, sổ riêng , thuộc khu dân cư bình hưng, giáp ranh bến xe q8
3
19.3 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Bình Hưng, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô đất diện tích khủng
Khu dân cư bình hưng, kế bên chung cư Pegasuite tạ quang bửu
Diện tích 12x24m = 288m², full thổ cư
Sổ hồng riêng, giao dịch nhanh
Đường nhựa trước nhà 12 mét
Cách chợ bình hưng chỉ vài bước chân
Đất đẹp cao ráo, không lỗi phong thuỷ
Thích hợp xây biệt thự sân vườn nghĩ dưỡng
Giá bán 19,5 tỷ còn thương lượng ( tính ra 67,7tr/m² quá êm ạ )
Quý khách có nhu cầu mua ...
Đất thái sơn 1 bqp. đường 12m, giá 60tr/m2.  0909 460 *** đức
5
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Đất villa Thái Sơn 1, Phước Kiển, Nhà Bè.
Sổ hồng riêng.
GPXD ngay.
Ngân hàng hỗ trợ vay 70%.
Lô thường vị trí đẹp.
DT: 10 x 25 (250m²).
Giá 60tr/m².
Call: Đức.
-----------------------------------
Cty BĐS Khang Thịnh.
Có thể hỗ trợ thêm thông tin liên quan nếu khách quan tâm Nam SG.
Bán nhanh lô đất biệt thự kdc 6b intresco kiên cường 12.5x20m giá 60tr/m view công viên
5
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán lô biệt thự đơn lập kdc 6b intresco kiên cường, bình hưng hcm
Dt 12,5x20m
Giá 60tr/m
View công viên đẹp
Lh
Bán gấp lô đây biệt thự kdc conic 13b mặt tiền nguyễn văn linh. 16x18 (288m2) sổ hồng. giá 55tr/m2
3
15.84 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp lô đất biệt thự KDC Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh. Bình Chánh.
Diện tích 16x18 (288m²).
Đường 12m.
Sổ hồng riêng.
Giá 55tr/m².
Lh .
Cần bán nền đất biệt thự kdc him lam 6a. dt 250m, vị trí đẹp, thoáng, sổ dỏ giá 28 tỷ  0937 777 ***
3
28 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Him Lam 6A, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán lô đất biệt thự KDC Him Lam 6A. DT 12,5*20 Tổng 250m. Thiết kế được hầm 3 lầu
Vị trí mát mẻ thoáng mát, đẹp. Tiện xây dựng ngay hoặc cất của
Sổ đỏ chính chủ thiện chí bán 28 tỷ( còn trao đổi)
Xem đất và trao đổi chính chủ liên hệ E Dung ,
Đất nền dự án trí kiệt, lô biệt thự 8x30 giá 69 tr/m2... 0919 009 *** bđs khoa quang
3
16.56 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Trí Kiệt Long Trường, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Cần bán gấp đất nền dự án Trí Kiệt:
- 8x30 giá 69 tr/m2
LH: bđs Khoa Quang
Chủ ngộp gửi bán nền 270m2 sát mt đường 659 kdc phú nhuận chỉ 79 triệu/m2  đối diện global city
9
21.33 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất đẹp KDC Phú Nhuận, Phường Phước Long B, Quận 9:
- Diện tích: 270m² (15x18m).
- Sổ hồng riêng cá nhân, công chứng ngay.
- Giá bán: 79 triệu/m² thương lượng.
- Không lô nào cùng vị trí đang bán giá này.
- Đường thông tứ hướng.
Ngoài ra, bên em còn hỗ trợ tư vấn thêm dự án KDC Phú Nhuận nếu khách hàng có nhu cầu.
Liên hệ Thảo Sương ngay để làm việc ạ.
Hàng ngon giá tốt! chính chủ bán nền góc 2 mt kdc phú nhuận chỉ 88 tr/m2  đối diện global city
9
23.58 tỷ 268 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ bán nền đất biệt thự KDC Phú Nhuận, Phước Long B, Quận 9:
- Góc 2 mặt tiền đường 12m.
- Ko lô góc nào đang bán giá này.
- Diện tích: 268 m² (13,4x20m).
- Sổ hồng riêng cá nhân, công chứng ngay.
- Giá bán: 88 triệu/m².
- Vị trí siêu đẹp, đường thông tứ hướng.
Liên hệ Thảo Sương để làm việc chính chủ.
Bán đất nền dự án tại kdc phú nhuận  phước long b, 120 triệu / m2, 280 m2, trục chính 659
4
33.6 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án tại KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 9, Hồ Chí Minh với diện tích 280 m² và giá chỉ 120 triệu / m².

+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Mặt tiền 16m trục chính 659 thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Vị trí siêu đẹp, sát đường Liên Phường

Địa điểm xung quanh:
+ Bệnh viện Y Dược Sài Gòn - JSC.
+ Công viên Quận ...
Hàng hiếm! lô view công viên vừa đẹp vừa rẻ  dt 288m2 kdc phú nhuận, plb kế global city  85tr/m2
4
24.48 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán gấp một nền biệt thự mặt tiền trục đường 12m view công viên KDC Phú Nhuận, Phước Long B, Quận 9:
- Diện tích: 285m² (16x18m).
- View chính diện công viên.
- Sổ hồng riêng cá nhân, công chứng ngay.
- Giá bán: 85 triệu/m².
- Không có sản phẩm nào giá tốt hơn.
- Vị trí siêu đẹp, đường thông tứ hướng.
Ngoài ra còn các sản phẩm khác cần bán.
Quý khách có nhu cầu xin liên hệ: Đức Tuấn.
Từ 160 tới 180 của 306

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực