Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán dn đẹp ở kdc thế kỉ 21, 41,4 tỷ, 236,5m2, mặt tiền 11m
3
41.4 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) là mảnh đất nền dự án cực chất, phù hợp cho ai muốn đầu tư hay xây dựng nhà ở. Với diện tích 236,5m², giá chỉ 41,4 tỷ VND, mặt tiền rộng 11m, rất thích hợp cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà phố.

Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại và người ...
Linh bán nhanh lô đất đẹp 7x30.5m hướng đông nam kdc bách khoa phú hữu quận 9
10
14.3 tỷ 213 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô đất đẹp 7x30.5m hướng Đông Nam KDC Bách Khoa Phú Hữu Quận 9.
Vị trí đẹp: Đỗ Xuân Hợp hoặc Nguyễn Duy Trinh đều kết nối thẳng vào KDC Đại Học Bách Khoa Q9,
Vị trí liền kề các khu Global City An Phú, The Vennica, LakeView City An Phú.
Chỉ 500 ra chợ bệnh viên, trường học, KDC hiện hữu.
Diện tích: 213m² ngang 7x30.5m.
Đường trước nhà 12m.
Pháp lý sổ đỏ cá nhân.
Hướng Đông Nam (duy nhất ...
Bán gấp lô f, dt 10x25m, kdc hoàng anh minh tuấn, ngay mt đỗ xuân hợp, q9, sổ đỏ chính chủ
3
28 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán gấp dự án đất nền vị trí đẹp Quận 9. Dự án nằm ngay mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp rộng 30m kinh doanh đa ngành nghề, đối diện là KDC cao cấp 117ha và trung tâm TDTT Rạch Chiếc. Cách cao tốc Song Hành chỉ 300m, lưu thông về trung tâm Q1 chỉ 15P. Vị trí đắc địa giao thông đi lại về trung tâm TP và các tỉnh lân cận như Bình Dương, Đồng Nai, Vũng Tàu. Cực kỳ thuận lợi. Đầu tư sinh lợi ngay.
- Lô F, ...
Chính chủ cần bán gấp đất da phú nhuận, quận 9, vị trí đẹp, sổ đỏ cá nhân, giá tốt, kề bên global
3
22.68 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ đất cần bán gấp nền:
+ DT 14x20m, sổ đỏ, giá 81 tr/m², gần đường Liên Phường.
- Liên hệ: (Quốc - liên hệ trực tiếp, miễn trung gian).
+ Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Phú Nhuận, Q9.
Bán gấp lô đất biệt thự kiến á, q9, dt 10x21m, giá 84 tr/m2, sổ đỏ riêng, phước long b, tp thủ đức
4
17.64 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cam kết giá tốt nhất dự án, cần tiền quay vòng vốn nên bán gấp với giá cực tốt.
+ Lô có sổ hồng chính chủ Liên Phường.
- DT: 10x21m = 210m².
Giá 84 triệu/m².
Hướng Tây Nam.
Đường 12m.
Hotline: (anh Quốc).
Nhận ký gửi, mua bán nhanh nhà đất phường Long Phước, Quận 9.
Bán lô đất dự án hoàng anh minh tuấn đường đỗ xuân hợp q9, nền góc 2mt view sông 230.7m2
3
31.14 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ thiện chí bán lô đất biệt thự Hoàng Anh Minh Tuấn, đường Đỗ Xuân Hợp, phường Phước Long B, Quận 9, TP Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh.
Lô đất diện tích 230.7m² (11.75m x 20.65m).
Pháp lý đất sổ hồng chính chủ bán.
Đất hướng Đông Nam - Đông Bắc, đường trước đất rộng 12 mét, đường bên hông rộng 12m.
Vị trí đất nền góc mặt tiền sông, cách đường Cao Tốc Long Thành 400 mét, thông thẳng ra Đỗ Xuân Hợp ...
Bán nền 3 mặt tiền đường  dự án tăng long graden  12,5 tỷ/283m2
5
12.5 tỷ 273 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long Garden, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Bán lô góc 3 mặt tiền Tăng Long Garden - MT trục N7.
Giáp KĐT Đông Tăng Long Vị trí cực đẹp.
Diện tích: 283m² (Ngang 9m).
Đất ở: 184m² còn lại đất trồng cây (thoáng, mát).
Đường trước nhà: 9m ô tô quay đầu thoải mái.
Sổ hồng riêng xây dựng tự do.
Lô góc 3 mặt tiền cực hiếm thích hợp ở + đầu tư.
Giá giảm mạnh:
Từ 16 tỷ còn 12,5 tỷ (chốt nhanh).
- Nhận kí gửi BĐS tại Q9.
Giảm 5 tỷ! bán nhanh nền q20 huy hoàng đi bộ vài bước chân ra sông dt 263.3m2 giá 100 tỷ 380tr/m2
6
100 tỷ 263 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giảm 5 tỷ bán nhanh nền Q20 Huy Hoàng- mặt tiền Đặng Như Mai đi vài bước chân ra sông.
- Xây hầm 5 lầu - giáp sông thoáng mát.

- Diện tích: 263.2m (15m x 18m)
- Đất trống, tiện xây dựng Hầm + 5 Lầu.
- Tiện ích: Ngay sát sông, gần kho bạc, Chi cục Thuế, đường 20m thông thoáng.
- Phù hợp: Đầu tư giữ tài sản hoặc xây dựng Building văn phòng.
- Hướng Tây Bắc

Giá bán 100 tỷ 054 (380 triệu/m²).

LH ...
Bán lô đất mặt tiền đường 659 trục chính kdc phú nhuận, phước long q9 cũ hcm chỉ 122tr/m2
6
32.28 tỷ 264 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất mặt tiền đường 659 trục chính KDC Phú Nhuận, Phước Long Q9 cũ HCM chỉ 122tr/m².
Diện tích: 264,6m² ngang 14,5 x18,25m đường trước nhà 25m.
Giá 122tr/m².
Sổ sẵn.
Liên hệ Linh .
Chủ gấp bán, nền biệt thự đường góc 2 mặt tiền vị trí đẹp, gần sông mát mẻ giá đầu tư. hỗ trợ vay
15
25.02 tỷ 278 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán nền biệt thự góc 2 mặt tiền KDC Phú Nhuận giá tốt.
Liền kề The Global City.
- Diện tích: 15m x 20m =278m².
- Đường 12m.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
- Giá bán: 90tr/m² = 25 tỷ.

- SĐT: - Thành Trung.
- Chuyên hàng chuyển nhượng KDC Phú Nhuận.
- Chuyên nhận ký gửi - mua bán chuyển nhượng BĐS Phú Nhuận.
- Hỗ trợ miễn phí check quy hoạch, pháp lý BĐS, xây dựng,...
- Hỗ trợ thông tin, ...
Cập nhật bảng giá tháng 04/2026 đất nền Đại học bách khoa, quận 9
3
17.33 tỷ 231 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CHUYÊN NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT QUẬN 9
Hỗ trợ gỡ rối pháp lý, tìm đất thích hợp
Em Hoàng Long: 09331144880933114xxx
Email: nguyenvohoanglong0806@gmail.com
----------------------------
CẬP NHẬT BẢNG GIÁ ĐẤT NỀN ĐẠI HỌC BÁCH KHOA THÁNG 04/2026:
- Nền B2: 7x33= 231m2, đường trục chính, giá 75tr/m2
- Nền B2: 7X30= 169.5 (góc), đường trục chính, giá 80tr/m2
- Nền A: 27x26= 702m2, đường 12m, giá 45tr/m2, thích ...
Đang bán đất nền dự án KDC Phú Nhuận, Phước Long B, Quận 9, diện tích 300m2, giá 83tr/m2
8
24.9 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT QUẬN 9

SĐT: 07047410470704741xxx(em Linh)
Emai: lamlinh0107@gmail.com

*Đang bán đất nền dự án KDC Phú Nhuận có vị trí thuận lợi gần mặt tiền đường Liên Phường, Đỗ Xuân Hợp và cao tốc Sài Gòn - Long Thành - Dầu dây. Kế cận các dự án hot sắp triển khai như: The Classia, khu đô thị The Global City.
*Pháp lý đã có sổ đỏ, hệ thống điện âm, nước máy sẵn sàng đáp ứng, đường đi thông ...
Bán gấp lô đất biệt thự kdc conic 13b mặt tiền nguyễn văn linh 16x18(288m2) sổ hồng giá 54tr/m2
3
15.55 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ bán gấp lô đất biệt thự KDC Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh.
Diện tích 16 x 18m (288m²).
Đường 12m.
Sổ hồng riêng.
Giá 54tr/m².
Lh .
nền biệt thự lô góc 252m đường 20m cotec phú xuân giá 41tr/m 0916.681.682
3
40 triệu 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 16, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- dự án cotec Phú Xuân
- bán đất Biệt thự
- 2 mặt tiền đường 16m
- Diện tích: 252m
- Đường lớn: 16m&12m
- Sổ Đỏ đầy đủ - sẵn sàng giao dịch
💵 Giá Bán Nhanh: 41tr/m2
- link video dự án: https://youtu.be/lqIj6lWSU9Q?si=yA7ShGKMIi3LJ8qg

📈 Ưu điểm: chủ cần bán gấp. Cam kết Thị trường không có sản phẩm thứ 2 giá này.

📍vị trí cực đẹp ngay UBND Huyện Nhà Bè, Trường THPT Dương Văn Dương, Chung cư ...
Bán gấp đất nền dự án khu dân cư thế kỉ 21, q2, 38,3 tỷ, 225 m2 giá tốt
3
38.3 tỷ 225 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ là mảnh đất nền dự án cực chất với diện tích 225m², giá chỉ 38,3 tỷ. Mặt tiền rộng 10m, cực kì thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng sẵn sàng, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch. Khu vực này không chỉ đẹp mà còn có phong thủy tốt, rất hợp cho những ai muốn an cư lạc nghiệp.

Địa ...
Hiếm có khó tìm đất biệt thự view sông trịnh công sơn, kdc gia hòa, quận 9
7
39 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

HIẾM CÓ KHÓ TÌM ĐẤT BIỆT THỰ VIEW SÔNG TRỊNH CÔNG SƠN, KDC GIA HÒA, QUẬN 9

Vị trí đẹp bậc nhất khu dân cư Gia Hòa mặt tiền đường Trịnh Công Sơn, view trực diện sông và công viên xanh mát.

Diện tích: 15m x 20m công nhận đủ 300m
Thế đất vuông vức, thông thoáng, cực kỳ thích hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc nhà ở cao cấp
Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, xây dựng hoàn công ngay
Quy hoạch ổn ...
Bán đất dự an bách khoa trục chính nhiều lô vị trí đẹp giá rẻ
5
Thỏa thuận 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: A. Phong (7 tin đăng)
Còn vài nền bách khoa cần bán trước tết Ta vị trí đẹp sổ hồng
- DT 7x26m giá 70tr/m
- DT 7x36m đường 16m trục chính 72tr/m
- DT 7x30m đường 16m trục chính giá 75tr/m.
- DT 14x31m đường 16m trục chính 75tr/m
- DT 18x21m giá 65tr/m giá 75tr/m tặng nhà.
-DT 14x30m giá 55tr/m.
- DT 700m có 200 thổ giá rẻ.
Chuyên nhận ký gửi mua bán bds Q2.Q9 holine:
Đất biệt thự khu sadeco giải trí vivo city q7,dt 12,5x20m..giá 30tỷ
3
30 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Người đăng: Đức (50 tin đăng)
Giá 30ty..chỉ 120tr/m(quá tốt)
Bán lô đất Sadeco nghĩ dưỡng đối diện trung tâm thương mại Vivo city
Dt 12,5x20m,vuông vức.

Ctxd: 1 hầm 3 tầng,thích hợp là biệt thự vườn,tiện ít xung quanh có đủ mọi thứ ngay Phú mỹ Hưng,cách lotte chỉ 700m

Giá 30ty
Sp74

Lh:
Cần bán gấp nền đất biệt thự dự án thái sơn 1 (sổ hồng) dt 10 x 25m giá 60tr/m2 0938 399 ***
5
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Tôi cần bán gấp lô đất khu BT Thái Sơn dự án Bộ Quốc Phòng.

- Mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, TP.HCM.

- Diện tích: 10 x 25m.

- Giá từ: 60tr/m².

- Sổ hồng lâu dài, xây dựng liền.

- Vị trí: Nằm ngay mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ 60m và mặt tiền Lê Văn Lương 40m, gần chợ, trường học, bệnh viện, nhà hàng... Đi lại thuận tiện qua các trung tâm.
* LH: . Làm việc chính chủ.
Nhỉnh 10 tỷ sở hữu nền biệt thự khu đông dân cư 240m2 tại kdc phú lợi
6
10.08 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

Hơn 10 tỷ sở hữu ngay nền biệt thự 240 m² - tại Phú Lợi Phường Bình Đông (Q8 cũ).
- Vị trí đẹp ngay vị trí đã nhiều nhà xây dựng.
- Di chuyển nhanh chóng vào trung tâm 20 phút.
- Không khí trong lành mát mẻ.
- Đầy đủ các tiện ích: Trường học, công viên, khu vui chơi trẻ em, trung tâm thương mại...
- Rất nhiều cây xanh thoáng mát..
- Diện tích: 240 m² (10x24m).
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: Hợp ...
Từ 20 tới 40 của 305

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực