Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất 129m gần công viên khu dân cư hưng phú giá tốt nhất
3
10.96 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh lô đất gần sát Công Viên KDC Hưng Phú, Phước Long B, Quận 9.

- Diện tích 129m.
- Đường 12m.
- Gần sát công viên nên rất thoáng mát.
- Giá 11 tỷ.

Khu dân cư văn minh, hạ tầng sạch đẹp, cây cối xanh mát.
Liên hệ xem đất - (Kiên).
Nhận ký gửi - mua bán nhanh nhà đất Hưng Phú (lấy phí thấp).
Bán lỗ lô đất đẹp không cống tụ, dt 5x24(120m2) giá 4tỷ850 tỷ gần chung cư duy nhất 1 nền
4
4.85 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

Nằm ở vị trí chiến lược tại KDC Phú Lợi, đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, TP.HCM, lô đất nền dự án này mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng.

- Giá chỉ 4t850 tỷ VND cho diện tích 120m². Nền đẹp không cống tụ giá huỷ diệt bán lỗ. Ưu tiên khách thanh toán nhanh.
- Thiết kế mặt tiền 10m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
- Đường vào rộng 10m, phù hợp cho ô tô ra vào dễ dàng.
- Phong thủy ...
Bán lô đất 110m2 ngay gần đông tăng long giá 5.750 tỷ (sổ sẵn)
4
5.75 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long River View, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất khu Tăng Long River View, gần kề Đông Tăng Long.

- Lô 110m giá 5.750 tỷ.
- Đường nhựa 9m.
- Sổ hồng chính chủ.

Pháp lí: Sổ cá nhân sẵn, sang tên liền, xây tự do.
Liên hệ Kiên - .
Nhận kí gởi, mua bán nhanh nhà đất quận 9.
Bán gấp lô kế góc sát sông 5mx24m. mt đường 14m kdc 28ha nhơn đức nhà bè.giá 38tr/m2.0938 888 ***
3
4.56 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Bán gấp lô kế góc sát sông 5mx24m. Mặt Tiền Đường 14m KDC 28ha Nhơn Đức Nhà Bè, Sát Bên Đô Thị Zeitgeist.
- Mặt tiền đường 14m. Dt: 5m x 24m, Dt Đất: 120m². Sổ Hồng Riêng.
- Tiện kết nối về Phú Mỹ Hưng Quận 7 chỉ ~ 5km.
- Kết Nối Về Trung Tâm Quận 1 chỉ ~9km.
- Gần Nút Giao Lê Văn Lương và Nguyễn Bình, Cách Cao tốc ~2km.
- Pháp lý: Sổ Hồng Riêng, tất cả Ngân Hàng Hỗ Trợ vay 70 - 80%.
- Giá: ...
Chuyên đất nền phú lợi p7 quận 8  diện tích đa dạng, sổ đỏ cá nhân, sang tên công chứng ngay
11
4.7 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Bôi, P.7, Quận 8, HCM

Đất nền sổ đỏ Quận 8, diện tích đa dạng KDC phường 7, Quận 8.
Anh chị nhắn tin nhu cầu | bên em sẽ gọi lại tư vấn cụ thể.

* Sổ đỏ cá nhân, sang tên công chứng ngay.

- DT: 53 m² giá 3 tỷ 4 | đường 10m.

- DT: 60 m² (4x15m) giá 4 tỷ | đường 10m.

- DT: 80 m² (4x20m) giá 5 tỷ 1 - 5 ty 6 | đường 10m.

- DT: 98 m² (6x16m) giá 5 tỷ 990 | đường 10m.

- DT: 96 m² (4x24m) giá 5 tỷ 3 tỷ - 5 tỷ 8 | đường ...
Lô 6x20m đường lớn 20m  gần chợ  chung cư  cách global city hơn 1km giá đầu tư
8
12 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất KDC Nam Long - Phước Long B quận 9
- Nền 6x20m đường 20m ngay chợ và chung cư giá 100tr/m² phù hợp mua đầu tư xây kinh doanh.
Inbox để biết thêm chi tiết.
Liên hệ thanh: để xem đất và gặp chủ.
Đất kdc phú lợi 5 tỷ 040 sở hữu 120m2 (5x24m)  ngay cc dream home
4
5.04 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

Bán đất KDC Phú Lợi 5 tỷ 040 sở hữu 120m² (5x24m) - ngay chung cư Dream Home Riverside.
Di chuyển nhanh chóng vào trung tâm 20 phút.
- Không khí trong lành mát mẻ.
- Đầy đủ các tiện ích: Trường học, công viên, khu vui chơi trẻ em, trung tâm thương mại...
- Rất nhiều cây xanh thoáng mát..
- Nền đất nằm trên trục 10m.
- Diện tích: 5x24m.
- Hướng: Tây.
- Pháp lý: Sổ công ty + HDMB công chứng.
- Giá: ...
Bán đất mặt tiền đường d9 khu dự án nam long p. phước long b quận 9 (view nhìn ra công viên)
5
13.5 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Bán đất mặt tiền đường D9 khu dự án Nam Long p. Phước Long B Quận 9 (view nhìn ra công viên).
- Diện tích: 120m² (6m x 20m). Hướng Đông Bắc, lộ giới đường 12m có lề.
- Khu dân cư quy hoạch đồng bộ, XD 1 trệt 3 lầu + tum.
- Giá chủ thiện chí bán: 13 tỷ 500 còn thương lượng nhiều cho khách.
Anh/chị có nhu cầu mua bán/ cho thuê BĐS TP. Thủ Đức và các quận lân cận liên hệ thành.
Zalo: .
Di động: .
Bán đất nền, diện tích 110,6m2 chính chủ tại dự án kdc việt nhân  tín hưng
7
4.1 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Việt Nhân - Tín Hưng, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Bán đất nền, diện tích 110,6m² chính chủ tại dự án KDC Việt Nhân - Tín Hưng.
Đất trống, dân cư đông đúc, đường nhựa trước nhà 6,6m, vỉa hè 1,2m 2 bên.
Giá 4,1 tỷ (bán trong tháng 5/2026).
Chủ cần tiền bán gấp lô đất ngang 5 kdc tăng long riverview p. trường thạnh quận 9
4
7.79 tỷ 148 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long River View, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chủ cần tiền hạ giá 200 triệu bán nhanh.

Nắm chủ: KDC Tăng Long Riverview p. Trường Thạnh Q9 - Liền kề KĐT Đông Tăng Long - Song Hành Vành đai 3 - Trung tâm hành chính p. Long Trường.
- DT: 148m² View rạch bao thoáng.

Giá: 7,79 tỷ thương lượng khách thiện chí.

Đường 10m - Điện nước âm.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân - Xây dựng tự do.
Xây dựng Hầm + 4 Tầng.
Bán đất dt 7.7x20 lô góc hai mặt tiền đối diện công viên dự án huy hoàng, sát sông sài gòn
5
37.05 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (11 tin đăng)
Diện tích 7.7x20m trừ vạt góc còn 142.5m².

Xây dựng hầm, trệt, lửng, 4 tầng, tum thuận tiện xây văn phòng, căn hộ dịch vụi...

Giá bán 260tr/m².

Liên hệ Trần Quốc Duy . Biết thêm thông tin dự án Huy Hoàng.
Cần vốn bán nhanh nền 5x24m đường 3643a gần trục chính pth p. 7, quận 8
6
5.18 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

Cần tiền bán gấp nền 120m² (5x24m) đường 10m dự án Phú Lợi, Phường 7, Quận 8 (Nay là phường bình đông).
- Thuận tiện mua xây ở, xây cho sinh viên thuê.
- Đường 10m, hướng Đông Bắc..
- Khu dự án nhiều cây xanh dân trí cao.
- Giá: 5 tỷ 180 (Có bớt thêm).
- Liên hệ: (Mr Tâm).
Bán lô góc thanh nhựt giá 70 triệu/m2, góc giao phạm hữu lầu và lê văn lương, liền kề gs metro
7
10.32 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền thương mại Thanh Nhựt. Trục 20m kết nối Lê văn lương và giai đoạn 2 GS Metrocity.
+ Diện tích: 147,5m² chủ thiện chí bán nhanh.
+ Giá chỉ: 70tr/m2
+ Tọa lạc: Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh. Với diện tích 147,2m², vị trí đắc địa, dự án này cực kỳ phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi.

Khu vực này không chỉ nổi bật bởi ...
Siêu hot  147,5m2 đất nền sổ đỏ lô góc 2mt đường 20  12m, nền góc 2mt hiếm có giá hấp dẫn đầu tư
5
11.45 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần chuyển nhượng đất nền dự án Thời Báo Kinh Tế đã có sổ đỏ cá nhân.
DTKV: 8x20m vạt góc còn 147,5m².
Sổ đỏ cá nhân, hỗ trợ mua vay ngân hàng.
Vị trí nền đẹp, hiếm có nền bán, hạ tầng hoàn chỉnh, xây dựng ngay 3,5 tầng + bán hầm.
Giao thông rất thuận tiện, cách Thảo Điền 15p.
Biết thêm chi tiết vui lòng liên hệ Thành TMD Realty.
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng.
Bán đất nhà phố  biệt thự sổ hồng riêng giá cực mềm 63tr/m2 dt 126m2   0979 695 ***
5
7.94 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Đất nền biệt thự khu dân cư Conic - nơi an ninh, thoáng mát cho nghỉ dưỡng của cư dân.
Khu dân cư 13B Conic có vị trí rất đắc địa là một trong những khu 13 xanh đẹp nhất, sạch sẽ và đặc biệt rất thông thoáng.
Khu dân cư 13B Conic nằm gần Quốc Lộ 50 và Phú Mỹ Hưng. Biệt thự 13B Conic nằm trên trục đại lộ Nguyễn Văn Linh, ngay nơi tiếp giáp con đường huyết mạch của Bình Chánh cách trung tâm quận 1 ...
Bán đất kdc 28ha nhơn đức, nhà bè. 5x24m, giá 34tr/m2
13
4.08 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất thổ cư đã có sổ hồng riêng sang tên ngay, giá tốt nhất thị trường dành cho khách đầu tư, đất thuộc xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TPHCM, ngang 5x24m, khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, giáp ranh siêu dự án GS, chỉ cách Phú Mỹ Hưng 6km, đường trước nhà rộng 14m giá chỉ 34tr/m², khu dân cư hạ tầng đẹp, điện âm, camera an ninh toàn khu, đã có 4 trường học lớn đang hoạt động ngay trong khu dân cư. Hỗ ...
Lô góc 2 mặt tiền đường 16m kdc nam khang residence, dt 133 m2 (ngang 8,5m) giá 67 triệu/m2
5
8.91 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Khang Residence, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Đất nền KDC Nam Khang Residence nằm ở vị trí đắc địa tại Trường Lưu, Quận 9, Hồ Chí Minh, mang đến cho khách hàng một cơ hội đầu tư hấp dẫn.

+ Diện tích đất 133 m² (ngang 8,5m), phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.
+ Giá bán 67 triệu / m², một mức giá cạnh tranh trong khu vực.
+ Mặt tiền rộng 8.5m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà phố.
+ Đường vào rộng 16m, thích ...
Sp hiếm! lô góc 2 mặt tiền đường 20m thông từ đường 30m ra đường song hành vành đai 3 giá 85 tr/m2
8
11.79 tỷ 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Lô góc 2 mặt tiền trục đường 20m thông từ đường 30m ra đường Song Hành Vành Đai 3 thuộc dự án Centana Điền Phúc Thành, Đường Trường Lưu, P Long Trường, Q9, Hồ Chí Minh.
- Sổ hồng sẵn, xây dựng tự do. Điện âm, nước máy có vỉa hè.
- Giá: 85 tr/m².
- Diện tích: 138,7m2
- Cách vòng xoay cao tốc TPHCM - Long Thành và Vành Đai 3 500m thuận tiện di chuyển.
- Cách chợ, siêu thị, trường học, UBND... Bán ...
Bán gấp đất mt đường nguyễn địa lô 20m đối diện khu thương mại 3 hecta,dt 7x18,5m,sổ hồng chính chủ
3
31.08 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán gấp đất MT đường Nguyễn Địa Lô 20m đối diện khu thương mại 3 hecta, DT 7x18,5m, sổ hồng chính chủ, giá bán tốt nhất khu vực, Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ biết thêm chi tiết.
Bán đất nền dự án đông thủ thiêm, 108 triệu / m2. dt 108 m2. giá cực chất lượng uy tín đầu tư
4
11.66 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tọa lạc tại khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Đường C3, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, TP. HCM.
Diện tích 108m². Ngang 6m.
Giá bán 108 triệu / m².
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
Mặt tiền rộng 12m, thích hợp cho việc kinh doanh.
Khu vực được quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn thiện.
Tiện ích nội khu gồm công viên trung tâm, kênh cảnh quan, hồ điều tiết, trường học, hệ thống điện ngầm.

Địa điểm xung ...
Từ 60 tới 80 của 491

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực