Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin 5x22 ( 110m2 ) giá chỉ 72tr/m2 rẻ nhất dự án
6
7.92 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin lô đất như sau :

- Diện tích : 110m² ( 5x22 )
- Sổ hồng riêng
- Hướng Đông Bắc
- Xây dựng 1 trệt + 3 lầu + tum sân thượng
- Gần Vành Đai 2, cao tốc, ga Metro Thủ Thiêm - Long Thành, khu Công Nghệ Cao
- Gần các dự án lớn như Khang Điền, Villa Park, Park Riverside, Nam Long,...

* Giá bán : 72tr/m² - Tổng tiền : 7,92 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán mặt tiền đường bưng ông thoàn đối diện villa park, dt 5x28,4 ( 142m2 ) giá chỉ 97tr/m2
3
13.77 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin thửa đất :

- Diện tích : 142 m² - Kích thước : 5 x 28,4m
- Sổ hồng riêng công chứng ngay
- Vị trí : mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn, đối diện Villa Park, gần Liên Phường.
- Gần chung cư River Park Tower sắp khởi công
- Thuận tiện kinh doanh, mở văn phòng công ty, khách sạn,...

* Giá bán : 97tr/m² - Tổng tiền : 13 tỷ 770tr
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán đất kdc samsung village đường bưng ông thoàn, dt 5x25,3 ( 126,6m2 ) giá chỉ 6,2 tỷ
7
6.2 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin như sau

* Diện tích : 5 x 25,3 ( 126,6m² )
* Thổ cư : 113m² ; cây lâu năm : 13,6m²
* Hướng Tây Nam
* Vị trí : liền kề khu Công Nghệ Cao, Vành Đai 2
* Thích hợp xây CHDV
* Giá bán : 6,2 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán siêu phẩm tạ hiện 8x18m hầm 7 tầng đường 25m, giá 85 tỷ, 0915 698 ***
8
85 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Diện tích 144m² (8x18m).
Kết cấu: Đất trống - chỉ tiêu xây dựng hầm - 7 tầng nổi như căn OCB cạnh bên.
Vị trí đối diện căn Hộ cao cấp One Verandah, khu vực tập trung nhiều tòa nhà ngân hàng, nhận diện thương hiệu, đường trước nhà 22m có vía hè 3m.
Gân sông Trân Quý Kiên, UBND TP Thú Đức.
Giá:85 tỷ.
LH .
Em nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Hàng hiếm tại khu dân cư khang an dt 144m2 giá 78tr/m2
4
10.94 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Khang An tọa lạc ở Phú Hữu (nay là phường Long Trường) Q9 cũ, TP. HCM,
- Diện tích 6x24m² (144m²) giá 78 triệu VND.
-Mặt tiền đường rộng 16m.Chỗ này cũng rất thoáng đãng, dễ dàng tiếp cận mọi thứ.
-QH xây 1 trệt 3 lầu
-Chuyển quyền hđ góp vốn xây nhà hoàn công
Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết! Mr Bằng tại .
Bán nền nhà phố 1/đxh kdc hoàng anh minh tuấn, dt 5x25m, giá 135tr/m2
7
16.88 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền nhà phố 1/ĐXH KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, Tp Thủ Đức:
- Diện tích: 5x25m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Đường trước nhà: 12m.
- Giá bán: 135tr/m².

Liên hệ: - Tuấn.
Đất chính chủ khu dân cư bình hưng bình chánh  quốc lộ 50
3
9.6 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Bình Hưng, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Thắng (2 tin đăng)
Hiện trạng đất trống.
Diện tích: 6 x 18m - 108m².
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí, gần chợ, trường học, Ub, ST...
Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân.
LH: .
Bán nền đất nhà phố mặt tiền đường 57 đông thủ thiêm, liền kế lake view, 108m2 giá 12.5 tỷ
13
12.5 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nền đất nhà phố mặt tiền đường 56 (20m) Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2.
- Diện tích: 6 x 18
- Hướng: Đông Nam.
- Đường trước nhà: 12m
- Xây dựng theo mẫu: 1. Ham 1 trệt 3 lầu.
- Pháp lý: Xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
- Gía: 12.5 tỷ
- Liên hệ: Gia Long.
Xem thêm tại: Https://nhadatgialong.vn/khu-dan-cu-dong-thu-thiem-binh-trung-dong-quan-2/
Bán lô đất nền thương mại dự án thanh nhựt, giá tốt nhất khu vực, chỉ 50tr/m2
7
5.4 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền thương mại Thanh Nhựt. Trục 20m kết nối Lê văn lương và giai đoạn 2 GS Metrocity.
+ Diện tích: 108m² chủ thiện chí bán nhanh.
+ Tọa lạc: Đường Lê Văn Lương, xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh. Với diện tích 108m², vị trí đắc địa, dự án này cực kỳ phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi.

Khu vực này không chỉ nổi bật bởi không khí trong lành mà còn ...
Cần bán hạ giá bán nhanh nền 120 m2 5x24 có móng ngay trường nguyễn văn linh, kdc phú lợi quận 8
6
5.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

Cần tiền bán gấp nền 120m² (5x24m) đường 10m dự án Phú Lợi, Phường 7, Quận 8,

- Vị trí đông đúc nhất dự án, rất nhiều nhà đã xây.
- Thuận tiện mua xây ở, xây cho sinh viên thuê.
- Đường 10m, hướng Đông Bắc.
- Vị trí cao ráo không ngập nước.
- Khu dự án nhiều cây xanh dân trí cao.
- Hướng Tây Nam.
- Giá: 5 tỷ 400.
- Giá bao gồm 200tr phần móng.
- Liên hệ: Mr Tâm.
Chủ bán nhanh lô đất ngang 6m hiếm có ở khu 1 thạnh mỹ lợi
7
14.1 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán lô đất ngang 6m khu 1 Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- DT: 105m² (6m x 17,5m).
- Hướng: Tây Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 4 lầu.
- Vị trí Cách UBND TP Thủ Đức 500m. Cách 300m Chung Cư Novaland đang hoàn thiện tương lai nhiều tiện ích.
- Giá chỉ: 14,1 tỷ (Bớt lộc) [ 135tr/m².
Ngoài ra, hiện tại còn các nền size diện tích khác đáp ứng nhu cầu của quý khách.
LH - ...
Duy nhất 1  góc đối diện công viên đường to, vỉa hè rộng giá 65tr/m2  kdc thanh nhựt
10
7.02 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Duy nhất 1 lô góc KDC Thanh Nhựt 108m² đối diện khu GS Metrocity 349ha.
+ Dự án The Sun City Phước Kiển, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.
+ Giá 65tr/m² có thương lượng cho khách mua thiện chí.
Liên hệ em Trân được tư vấn và xem trực tiếp dự án.
Bán nền thương mại thanh nhựt dt 6x18 giá 50tr/m2 được xây dựng ngay
4
5.4 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

The Sun City Phước Kiển đường Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè,\, cung cấp cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm đất nền với vị trí đắc địa.

- Diện tích: 108 m²
- Giá: 50 triệu / m²
- Ngõ vào rộng 30m, thuận tiện cho việc di chuyển +
- Đất nền dự án, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư +

Ưu điểm:
- Ngõ vào rộng rãi, dễ dàng cho ô tô ra vào +
- Phù hợp với nhiều mục đích sử ...
Chính chủ bán nền đất đường 25m giá 13 tỷ kdc nam long, sổ riêng cá nhân129m2 ngang 6
10
15 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán đất nền KDC Nam Long, Liên Phường, Phước Long B, Quận 9.
- Vị trí: ngay mặt tiền đường D1 rộng 25 gần chung cư.
- Diện tích: 6 x 21.5
- Đường trước nhà: 25m
- Xây dựng: Theo quy cách 1 trệt 2.5 lầu.
- Pháp lý: Sổ riêng xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân
- Hướng: Đông Nam (Sạch đẹp không lỗi phong thuỷ)
Giá bán: 13 Tỷ
Liên hệ: Gia Long làm việc chính chủ
Chính chủ cần bán gấp nền đất đường số 4 lô giơi 40m kdc 13e làng việt kiều phong phú giá rẻ
4
9.2 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần tiền bán gấp lô đât mặt tiền đường số 4 trong KDC 13E Làng Việt Kiều Phong Phú huyện Bình Chánh Tp.HCM
Dự án năm trên mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh giao thông thuận tiện kết nôi quốc lộ 50 song hành .
Xung quanh có các trường đại học lớn như Kinh Tế TP.HCM, Văn Hiến, Xây Dựng
Diện tích 7x20 đường 40m
Giá bán 9,2 tỷ ( Bao gồm cả móng và đà kiềng )
Xem đât liên hê: Duy Dũng
Bán đất nền kdc nam long q9  mặt tiền đường 25m  giá 13 tỷ,giá tốt nhất đầu tư và an cư.
3
13 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Diện tích: 6m x 21.5m (129m²).
Hướng: Đông Nam (mát mẻ quanh năm, phong thủy tốt).
Lộ giới: Đường nhựa 25m, vỉa hè rộng, cây xanh thoáng đãng.
Pháp lý: Sổ đỏ công ty (Xây nhà hoàn công ra sổ hồng cá nhân ngay).
Giá bán: 13 tỷ (Thương lượng cho khách thiện chí).
Tiện ích: Khu dân cư cao cấp, an ninh, gần cao tốc, tiện di chuyển về trung tâm.
Liên hệ xem đất: (Mr. Vinh)
Bán lô góc hai mặt tiền đường lớn trong kdc 13e làng việt kiều phong phú giá rẻ
3
7.82 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần tiền bán gấp nền đất góc hai mặt tiền thuộc dự án KDC 13E Làng Việt Kiều Phong Phú - Bình Chánh - HCM - Ngay đường Nguyễn Văn Linh, trường ĐH Văn Hiến - ĐH Kinh tế.
Nền đất nằm ở vị trí đẹp hướng đông nam thoáng mát.
Giá bán: 38tr/m² thu về.
Tiện ích trong dự án: Trường mẫu giáo, trường cấp 1 Lê Quý Đôn, trường ĐH Văn Hiến, trường ĐH Mật Mã Quân Đội, 3 dự án chung cư cao tầng, siêu ...
Một nền nhà phố duy nhất cần bán giá tốt trong kdc phú mỹ vạn phát hưng bán giá tốt, vị trí đẹp
4
17.14 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Hoàng Quốc Việt, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Do cần tiền giải quyết công việc cần bán lô đất nền có diện tích lớn ngay cạnh Phú Mỹ Hưng, có an ninh tốt, khu dân cư yên tính, văn minh.
Diện tích: 126m².
Giá bán: 136tr/m².
Đây là dự án KDC nằm liền kề Phú Mỹ Hưng nhưng giá bán lại rẻ hơn rất nhiều, có an ninh nghiêm ngặt, camera quan sát 24/24, khuôn viên có đầy đủ tiện ích như công viên nội khu rộng lớn, trường học, siêu thị, ngân ...
Chủ gửi bán nhanh lô góc 1/ đường Liên Phường tại D/A Sở Văn Hoá Thông Tin Q9 sổ đỏ giá bán 73tr/m2
1
73 triệu 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

-Vị trí đẹp, phù hợp kinh doanh và đầu tư về lâu dài, tiềm năng tăng giá bám theo trục đường Liên Phường

-Diện Tích: 6m x 20m( trừ vạt góc còn 108m2), đường vào 12m, cách đường Liên Phường 20m

-Hướng Tây Bắc- Tây Nam

-Mẫu nhà xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum, mẫu hiện đại phù hợp thời thế

-Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng, chủ hiện đang không thế chấp ngân hàng

-Giá ...
Đất vàng kdc đồng phượng  quận 12  chỉ 50m ra mặt tiền kênh tham lương 6,15 tỷ
4
6.15 tỷ 103 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Đồng Phượng, P.Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM

Đất vàng KDC Đồng Phượng - Quận 12 - chỉ 50m ra mặt tiền Kênh Tham Lương 6,15 tỷ.
Vị trí "Vàng" cho tương lai: Nằm trong KDC Đồng Phượng cao cấp, hạ tầng đồng bộ. Cách mặt tiền kênh Tham Lương chỉ vài bước chân Tận hưởng không gian xanh mát, trong lành!
Thông số lý tưởng:
Diện tích: 5m x 21m (diện tích chuẩn đẹp, cực kỳ thoáng).
Hạ tầng: Đường nhựa trước đất rộng 10m, xe tải tránh nhau, vỉa hè ...
Từ 100 tới 120 của 472

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh