Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Gấp! chỉ 30.5 tỷ bán nhanh đất góc 2 mt thân văn nhiếp, p. an phú, q.2 dt6x20(115m2) ctxd h 4 tầng
3
30.5 tỷ 115 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán gấp đất góc 2 Mặt Tiền Tại KDC Văn Minh, P. An Phú, Q.2

1. Vị trí: Nằm tại góc 2 mặt tiền đường Thân Văn Nhiếp, P. An Phú, Q.2
2. Diện tích: 6x20 công nhận đủ 115m2
3. Kết Cấu: Đất trống thuận tiện xây dựng mới
4. Pháp lý: Sổ hồng sẵn sàng công chứng
5. Giá bán: 30.5 Tỷ

Cảm ơn quý anh chị đã đọc tin, để biết thêm chi tiết & hỗ trợ làm việc trực tiếp với chủ liên hệ ngay em ...
Khan hiếm! chỉ 23 tỷ có ngay đất khu cao đức lân  an phú an khánh q2  ngang 8m bề thế
3
23 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Cao Đức Lân, P.An Phú, Quận 2, HCM

Vị trí: Nhánh Nguyễn Hoàng thông Lương Định Của & Công viên Cao Đức Lân, Q2.

Thông số: 8 x 16m (CN 128m²). Đường nhựa 14m, vỉa hè rộng 3m thông thoáng.

Hiện trạng: Đất trống tiện xây mới. Hướng Tây Bắc.

Xây dựng: Hầm, trệt, 2 lầu, sân thượng. View công viên nội khu mát mẻ.

Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.

Giá sập hầm: 23 tỷ
Bán biệt thự sân vườn - 1 trệt 2 lầu full nội thất cao cấp gần vòng xoay Phú Hữu
10
20.5 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Long Trường, Tp.Thủ Đức, HCM

💫✅Chủ gởi bán BIỆT THỰ SÂN VƯỜN 1 TRỆT 2 LẦU
DT: 6x17m - Nhà bao gồm 4 Phòng Ngủ
🌻khu biệt thự Verosa Park Khang Điền, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh

🌾GIÁ BÁN: 20TỶ500 TRIỆU ( có bớt )

⛰️View công viên cực thoáng mát - Có hồ bơi
👑Full nội thất cao cấp chủ để lại toàn hàng xịn
🔝Đường trước nhà 20m gần cổng
☎️Liên hệ Thành GC : 039.389.1282039.389.1xxx
Bán đất phú nhuận đường 25m lâm quang ky dt 7x19m giá 240tr/m2
4
31.92 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Phú Nhuận TML TpHCM
DT 7x19m giá 240tr/m2
Sổ đỏ cá nhân.
Liên hệ: Thương.
Hàng siêu hiếm 1 lô duy nhất ở đường số 52, kdc văn minh, dt 104.4m2 (5.8x18) giá bán210 tr/m2
4
22 tỷ 104 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Hàng hiếm 1 lô duy nhất.

Chính chủ gửi bán lô đất mặt tiền đường Số 52 KDC Văn Minh P. Bình Trưng (An Phú - Q2).

Diện tích: 104,4m (5,8m x 18m).
Hướng: Đông Nam.
Pháp lý: SHR.
Vị trí Đường Số 52 gần với 8 Block Chung Cư Sun Avenue, là trục đường thông kết nối đến Trung Tâm Thủ Thiêm chỉ 5 phút di chuyển.

Giá bán: 210 tr/m².

Lh Mr Nguyện: .
Bán dn tại khu dân cư phú nhuận 1,2 giá ưu đãi 20,1 tỷ, 129,5 m2
3
20.1 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án chất lượng tại Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), phù hợp cho những ai muốn đầu tư lâu dài. Khu dân cư Phú Nhuận 1,2 mang lại không gian sống hiện đại, tiện nghi với diện tích 129,5 m², chiều ngang mặt tiền 7m, lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.

- Giá: 20,1 tỷ VND
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn ...
Cần bán khuôn đất mt đường trần lựu. dt 8x16m  gp 1h + 3t  giá bán nhanh 20.5 tỷ
3
20.5 tỷ 128 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán khuôn đất MT đường Trần Lựu. DT 8x16m - CTXD 1H + 3T - giá bán nhanh 20.5 tỷ.
Khuôn đất trong khu đô Thị An Phú - An Khánh, Quy hoạch đẹp, tiện nghi.
- DT: 8x16m (vuông vức).
- CTXD: 1 hầm + 3 tầng.
- Công viên thoáng mát.
- Giá: 20.5 tỷ.
Call (Quốc Anh).
Chuyên BĐS giá tốt tại Quận 2.
Trân trọng!
Hàng độc quyền suất nội bộ công ty bán gấp lô đất saigon mystery villas đảo kim cương q2
13
28 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Giá chỉ 200tr/m². Văn phòng BDS Thành Tâm Land đặt ngay trong dự án để tiện hỗ trợ quý khách tốt hơn thông tin chính xác về giá, vị trí thực tế và hỗ trợ xem thực tế tại dự án.

- Giao dịch giá trị lớn cần sự an toàn, thông tin minh bạch.
- Kiểm tra pháp lý, công nợ trước khi khách hàng quyết định.
- Giá cả cạnh tranh.
- Mua bán, cho thuê, quản lý tài sản miễn phí.
- Tài sản không bị tranh ...
Bán lô đất mặt tiền nguyễn văn kỉnh sát công viên hồ sinh thái, thạnh mỹ lợi tp. thủ đức, 7.1x19m
5
32.38 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh sát công viên hồ sinh thái, Thạnh Mỹ Lợi TP. Thủ Đức.

Vị trí: Mặt tiền đường Nguyễn Văn Kỉnh, ngay công viên hồ sinh thái Thạnh Mỹ Lợi, khu trung tâm hành chính TP. Thủ Đức, dân trí cao hạ tầng hoàn thiện môi trường sống trong lành.

Diện tích: 7.1 x 19m = 134.9m².
Quy hoạch: Xây dựng hầm + 4 tầng, xây mẫu tự do.
Công năng lý tưởng: Biệt thự nghỉ dưỡng, văn ...
Cập nhật giỏ hàng mới nhất tháng 05/2026 dự án mystery villas đảo kim cương q2
10
35 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

LIÊN HỆ NGAY SMS, ZALO ( NHẬN BÁO GIÁ NGAY)
* Nền liên kế: Diện tích: (5x20m), (7x18m), (7x20m), (9x18m), (10x20m) quy cách xây (hầm, trệt, 2 lầu và sân thượng). Giá chỉ từ 250tr/m².
* Nền biệt thự: Diện tích: (14x20m), (16x28m), (14x24m) giá 300tr/m2
Mọi chi tiết quý khách có thể liên hệ trực tiếp:
-Văn phòng BDS: Thành Tâm Land.
- ...
Bán đất dự án huy hoàng  mặt tiền đường đồng văn cống  bán 37.8 tỷ
4
37.8 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN LÔ ĐẤT DỰ ÁN HUY HOÀNG - MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐỒNG VĂN CỐNG - PHƯỜNG THẠNH MỸ LỢI QUẬN 2.
- VỊ TRÍ: NẶM Ở ĐOẠN GIỮA ĐƯỜNG PHAN VĂN ĐÁNG + LÊ HIẾN MAI, GẦN ĐƯỜNG TẠ HIỆN VÀ TRƯƠNG VĂN BANG.
- DT: 7 X 18M = 126m, SỔ HỒNG MỚI, THÍCH HỢP XÂY CAO TẦNG,
- BÁN 37.8 TỶ.
LH SƠN BẢY
Bán đất dt 7.7x20 lô góc hai mặt tiền đối diện công viên dự án huy hoàng, sát sông sài gòn
5
37.05 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Diện tích 7.7x20m trừ vạt góc còn 142.5m².

Xây dựng hầm, trệt, lửng, 4 tầng, tum thuận tiện xây văn phòng, căn hộ dịch vụi...

Giá bán 260tr/m².

Liên hệ Trần Quốc Duy . Biết thêm thông tin dự án Huy Hoàng.
Bán gấp đất mt đường nguyễn địa lô 20m đối diện khu thương mại 3 hecta,dt 7x18,5m,sổ hồng chính chủ
3
31.08 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán gấp đất MT đường Nguyễn Địa Lô 20m đối diện khu thương mại 3 hecta, DT 7x18,5m, sổ hồng chính chủ, giá bán tốt nhất khu vực, Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ biết thêm chi tiết.
Bán đất đường nguyễn văn kỉnh, thạnh mỹ lợi quận 2 củ
4
29.26 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: A. Phong (7 tin đăng)
cần bán đất đường nguyễn văn kỉnh
- DT 7x19m
- Hướng tây nam
- vị trí đẹp.
- pháp lý sổ Hồng.
Bán nền lô góc huy hoàng lô a38 diện tích 142,5m2 giá 260 tr/m2,  0915 698 ***
4
37.05 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán nền góc A38 Huy Hoàng, KDC Huy Hoàng, P. Cát Lái (TML - Q2).
Diện tích: 142,5m² (7,75m x 20m).
Hướng: Đông Bắc.
Pháp lý: SHR.
Chỉ tiêu XD: Hầm, trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng. DTS ~600m.
Vị trí lô góc 2 mặt thoáng, khu dân cư đang được xây dựng nhiều toà nhà văn phòng và CHDV.
Giá: 260 tr/m².
LH .
Em nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Đất nền dự án phú nhuận 1,2 ở thạnh mỹ lợi, q2, 20,1 tỷ, 129,5m2 chính chủ hot!
3
20.1 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ), đất nền dự án này cực chất với diện tích 129,5m², giá chỉ 20,1 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, an tâm đầu tư.
+ Mặt tiền rộng 7m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Phong thủy tốt, dễ dàng thu hút tài lộc.
+ Khu dân cư sôi động, môi trường sống lý tưởng.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Phạm ...
Bán đất đường nguyễn khoa đăng 2 mặt tiền, đường 40m, thạnh mỹ lợi, quận 2
3
21 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Pham (1 tin đăng)
+ Diện tích 110 (5x22). Thích hợp xây ở hoặc xây toà văn phòng cho thuê.
+ Mặt tiền Nguyển Khoa Đăng rộng 40m, đối diện công viên, 2 mặt tiền thông thoáng.
+ Vị trí liền kề trung tâm hành chính Quận 2. Cách Thủ Thêm chỉ 5 phút. Không gian sống đầy đủ, tiện nghi
+ Pháp lý : Sổ hồng
+ Lh : Trường Anh
Chính chủ bán đất dt 120m2 (6 x 20m) khu tđc nam rạch chiếc p. an phú giá tốt nhất khu vực
6
25 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán đất tái định cư Nam Rạch Chiếc An Phú, Quận 2, cạnh The Global City giá 25 tỷ.
- Diện tích: 6 x 20m (120m²), vị trí đẹp, đường trước nhà 16m thông thoáng. Xây dựng H 4 tầng.
- Vị trí vàng: Nằm giữa 2 khu đô thị lớn: The Global City (Masterise Homes) và Lakeview City (Novaland).
- Tiện ích xung quanh: Gần khu tổ chức sự kiện The Global City, liền kề nhiều tiện ích đẳng cấp.
- Kết nối giao ...
Bán đất biệt thự phú mỹ hưng, 48,5 tỷ, 126m2, khu kinh doanh sầm uất, mặt tiền 7m
4
48.5 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ Hưng, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Đất nền biệt thự tại Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Hưng, Hồ Chí Minh - Quận 7, Hồ Chí Minh cũ là cơ hội đầu tư hấp dẫn với diện tích 126m² và giá bán 48,5 tỷ VND.

Điểm nhấn:
+ Hướng cửa chính Bắc, phong thủy tốt, thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
+ Mặt tiền rộng 7m, phù hợp cho các hoạt động thương mại.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.

Cách trường học, bệnh viện FV, ...
Chính chủ bán gấp đất trương văn bang. 7x19m, sổ đỏ, giá 290tr/m2, 0902 502 ***
3
38.57 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- do có công việc gia đình tôi cần bán gấp 1 nền đất trương văn bang, thạnh mỹ lợi
- đường rộng 40m
- dt 7x19m. đường rộng 40m
- giá bán nhanh 290tr/m², còn thương lượng
- giá rẻ nhất khu vực. hiện thấp hơn tầm 10%
- vui lòng gọi: a hạnh
Từ 0 tới 20 của 53

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Hồ Chí Minh Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Hồ Chí Minh theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm