Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhiểu vị trí bán gấp, bán rẻ lô đất đẹp diện tích 7x17m, trục đường thông 38cl,  0949 133 ***
3
7.74 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nhanh lô đất 119m² ngay mặt tiền trục đường thông dài 38CL, nơi khu dân cư đã xây dựng nhiều, đông đúc, nhiều tiền tích xung quanh (cà phê Highland, siêu thị bách hóa xanh, trường mầm non tư thực, cụm trường học các cấp, quán cafe, quán ăn, hiệu thuốc Pharmacity, tiệm cắt tóc, rửa xe... ).
Diện tích vuông vức: 7x17m, vỉa hè mỗi bên 3m, hạ tầng đường nhựa đẹp, điện nước âm đến từng ...
Đất nền sổ đỏ cá nhân kdc t30 đường phạm hùng nd xã bình hưng  bình chánh giá 67tr/m2
3
67 triệu 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC 6B T30, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chủ cần bán gấp nền sổ đỏ cá nhân KDC 6B T30 đường Phạm Hùng, nối dài xã Bình Hưng, Bình Chánh.
DT 5x20m, 5x22m.
Giá: 67tr/m2 .
LH xem đất trực tiếp chủ thương lượng: Cảnh. 09386910010938691xxx
Bán đất đường nguyễn văn kỉnh, thạnh mỹ lợi quận 2 củ
4
29.26 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: A. Phong (7 tin đăng)
cần bán đất đường nguyễn văn kỉnh
- DT 7x19m
- Hướng tây nam
- vị trí đẹp.
- pháp lý sổ Hồng.
Bán nền đất 6x22  132m2, hướng đông nam, giá tốt 13,8 tỷ tl
5
13.8 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

KDC Đông Thủ Thiêm - P Bình Trưng Đông TP Thủ Đức.
Hạ tầng đồng bộ, dịch vụ tiện ích đầy đủ, trường học, bệnh viện.

Chính chủ gửi nền
- 6x22m - 13,8 tỷ.
Giá bán còn thương lượng trực tiếp chủ cho khách thiện chí.

LH: Tân Mùi .
Nhận mua bán ký gửi BĐS khu vực.
Công ty TNHH DV BĐS Phú Lộc, 66 Đường 56, KDC Đông Thủ Thiêm.
Bán nền kdc phú xuân  vạn phát hưng, dt 6x22m, giá 41,5tr/m
3
5.48 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố khu dân cư Vạn Phát Hưng, Phú Xuân Nhà Bè. Diện tích: 6x22m, giá 41,5tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Ngay trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Bán kính 2km đầy đủ tiện ích: Chợ, siêu thị, trường học mẫu giáo, cấp 1 - 2 - 3. Cách đô thị PMH chỉ 15p di chuyển.

Công chứng mua bán sang tên trên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây nhà hoàn công ...
Bán nền nhà phố 126m2 (sổ công ty), giá chỉ 55tr/m2.  0938 303 *** lợi
3
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, diện tích 126m² (6x21m), giá 55tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Cạnh trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Sổ cty giao khách hàng giữ, công chứng mua bán sang tên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây ...
Bán nền nhà phố, giá tốt. diện tích 125m2 giá 48tr/m2.  0938 303 ***
3
6 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Vạn Hưng Phú, diện tích 125m² (5x25m), giá 48tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m, view công viên. Cạnh trung tâm hành chính huyện Nhà Bè.

Hạ tầng đồng bộ, Tiện ích nội khu gồm hồ bơi, công viên cây xanh, siêu thị, nhà trẻ, vườn nướng BBQ.

Sổ cty giao ...
Nền nhà phố 110m2 mặt tiền sông giá chỉ 4.850 tỷ khu phước lộc cẩn giờ. hàng hiếm giá tốt
4
4.85 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Bán gấp nền nhà phố 5x22 view sông Hà Thanh, vị trí đẹp, thông thoáng.
+ Hướng Tây Bắc.
+ Giá: 44tr/m².
+ Pháp lý: HĐMB Nhà Ở.
A/C quan tâm liên hệ sdt: .
Nền Nhà Phố 6x23 Đường 20m KDC Vạn Phát Hưng Giá 57tr/m Bao Sang Tên 0916681682
8
57 triệu 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

🌟𝑲𝑫𝑪 𝑷𝒉𝒖́ 𝑿𝒖𝒂̂𝒏 - 𝑽𝑷𝑯👉𝐆𝐢𝐚́ 𝐫𝐞̉ 𝐧𝐡𝐚̂́𝐭 𝐝𝐮̛̣ 𝐚́𝐧🌟
🆖 Nền Nhà Phố 6x23 Đường 20m Giá 57tr/m Bao Sang Tên
- Nền Nhà Phố Đường 16m diện tích 6x22(132m) giá 45tr/m
- Nền Biệt Thự đường 40m diệ tích 12x24(288m) giá 60tr/m
- Nền Biệt Thự song lập đường 12m diện tích 10x20(200m) giá 46tr/m
✅ Thời điểm tốt để chốt giao dịch đón đầu hạ tầng khu Nam
✅ Dự án đã hoàn thiện cơ sở hạ ...
Bán gấp lô đất cực đẹp 120m2(1ti4.5.0) shr mua công chứng ngay kdc bình hưng, quốc lộ 50
3
Thỏa thuận 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Bình Hưng, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Ngân (2 tin đăng)
- Bán đất đường Quốc Lộ 50, Bình Hưng ngay bến xe Quận 8.
Diện tích:
- 6x20m=120m².
(Hình ảnh thực tế) thuộc khu dân cư.
Đặc biệt: Ngân hàng định giá 70%.
Thanh toán:
- Khách hàng xem ưng đặt cọc 200tr chuyển nhượng công chứng trong ngày.
- Thanh toán theo tiến độ (trả góp) 3 - 6 Tháng không lãi suất.
- Sổ hồng riêng, xây dựng tự do, hỗ trợ GPXD.
Bán kinh 500m (chợ, trường học các cấp).
Vị trí: ...
Bán đất nền tái định cư dự án thanh nhựt thể sun city phước kiển nhà bè, tp.hcm
10
7.13 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền đất tái định cư dự án Thanh Nhựt toạ lạc đường Phạm Hữu Lầu, Phước Kiển, Nhà Bè, TP. HCM, sở hữu diện tích 108m² với giá 66tr/m², là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp.

Điểm nhấn của dự án bao gồm:
- Ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho ô tô di chuyển.
- Mặt tiền 6m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ cầm ...
Đất sổ đỏ kdc lập phúc, phước kiển, xã nhà bè
5
8.9 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất sổ đỏ Lê Văn Lương, Phước Kiển, xã Nhà Bè.
DT: 7x20m, hướng Bắc. Giá 8.9 tỷ.
Điện nước âm. Hạ tầng đồng bộ.
Sổ sẵn, đường lớn. Lề đường rộng (4m).
Lô đẹp trục chính dự án tiện ích trường học cấp 1.2,3 Quốc tế. Siêu thị ngân hàng bệnh viện.
Gần Q7 & khu đô thị PMH.
Liên hệ: . Quỳnh Hương.
Chuyên bán đất - nhà ở - KDC - Lập Phúc - Phước Kiển - Xã Nhà Bè.
Bán gấp lô đất đẹp tđc phước thiện  sát bên vđ3  vinhomes. giá chỉ 7,2 tỷ . đường nhựa 16m
7
7.2 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Long Bình, Quận 9, HCM

- Bán gấp lô đất đẹp, GĐ3 khu TĐC Phước Thiện - đối diện Vinhomes.
- Dt: 110 (ngang 5x22 ) đường nhựa 16m
- Giá tốt: 7,2 tỷ
- Hướng Bắc, đường thông tứ hướng.
- Sát bên các trường học phường Long Bình.
- Tiện ích xung quanh đầy đủ, chỉ 1 phút lái xe là sử dụng mọi tiện nghi của Vinhomes.
Liên hệ: Thắng Nhà Đất.
Bán nền lô góc huy hoàng lô a38 diện tích 142,5m2 giá 260 tr/m2,  0915 698 ***
4
37.05 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán nền góc A38 Huy Hoàng, KDC Huy Hoàng, P. Cát Lái (TML - Q2).
Diện tích: 142,5m² (7,75m x 20m).
Hướng: Đông Bắc.
Pháp lý: SHR.
Chỉ tiêu XD: Hầm, trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng. DTS ~600m.
Vị trí lô góc 2 mặt thoáng, khu dân cư đang được xây dựng nhiều toà nhà văn phòng và CHDV.
Giá: 260 tr/m².
LH .
Em nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Đất nền dự án phú nhuận 1,2 ở thạnh mỹ lợi, q2, 20,1 tỷ, 129,5m2 chính chủ hot!
3
20.1 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ), đất nền dự án này cực chất với diện tích 129,5m², giá chỉ 20,1 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, an tâm đầu tư.
+ Mặt tiền rộng 7m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Phong thủy tốt, dễ dàng thu hút tài lộc.
+ Khu dân cư sôi động, môi trường sống lý tưởng.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Phạm ...
Bán lỗ 2 tỷ! bán gấp nền đất đẹp kdc phú mỹ 126m2 (6x21m)  hướng nam, đường 12m, giá tốt 16,5 tỷ
5
16.5 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Mỹ, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Bán lô đất đẹp KDC Phú Mỹ sát Phú Mỹ Hưng, vị trí vàng, dân trí cao.

Diện tích: 6m x 21m = 126m².
Lộ giới: 12m đường rộng, thông thoáng.
Hướng: Nam mát mẻ, phong thủy tốt.
Quy hoạch xây dựng: Hầm Trệt 2 Lầu Sân thượng.
Giá chốt nhanh 16,5 tỷ đồng.
Ngân hàng Vietcombank & Agribank hỗ trợ vay lên đến 50% giá trị tài sản.

Ưu điểm nổi bật:
Khu vực dân trí cao, an ninh, hạ tầng hoàn chỉnh.
Gần Phú ...
Bán đất kdc samsung village đường bưng ông thoàn, dt 5x25,3 ( 126,6m2 ) giá chỉ 6,2 tỷ
7
6.2 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin như sau

* Diện tích : 5 x 25,3 ( 126,6m² )
* Thổ cư : 113m² ; cây lâu năm : 13,6m²
* Hướng Tây Nam
* Vị trí : liền kề khu Công Nghệ Cao, Vành Đai 2
* Thích hợp xây CHDV
* Giá bán : 6,2 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Tuyển chọn và bán nhanh các nền nhà phố giá tốt tại khu dân cư kiến á p phước long b giá 71tr/m2
3
9.59 tỷ 135 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Khu Dân Cư Kiến Á nằm trên trục đường huyết mạch liên thông qua khu đại đô thị Global City, Quận 2.
Chuyển nhượng những lô đất có giá tốt nhất, vị trí đẹp nhất và giá bán tốt nhất thị trường:
- Lô KB diện tích 5x27m(135m²), đường 12m, Đối diện công viên hướng Đông Bắc giá bán 71tr/m².
- Lô KB diện tích 5x25m(125m²), Đường 12 m đối diện công viên hướng Đông Bắc giá bán 83tr/m².
- Lô KB Diện tích ...
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin 5x22 ( 110m2 ) giá chỉ 72tr/m2 rẻ nhất dự án
6
7.92 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin lô đất như sau :

- Diện tích : 110m² ( 5x22 )
- Sổ hồng riêng
- Hướng Đông Bắc
- Xây dựng 1 trệt + 3 lầu + tum sân thượng
- Gần Vành Đai 2, cao tốc, ga Metro Thủ Thiêm - Long Thành, khu Công Nghệ Cao
- Gần các dự án lớn như Khang Điền, Villa Park, Park Riverside, Nam Long,...

* Giá bán : 72tr/m² - Tổng tiền : 7,92 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán mặt tiền đường bưng ông thoàn đối diện villa park, dt 5x28,4 ( 142m2 ) giá chỉ 97tr/m2
3
13.77 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin thửa đất :

- Diện tích : 142 m² - Kích thước : 5 x 28,4m
- Sổ hồng riêng công chứng ngay
- Vị trí : mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn, đối diện Villa Park, gần Liên Phường.
- Gần chung cư River Park Tower sắp khởi công
- Thuận tiện kinh doanh, mở văn phòng công ty, khách sạn,...

* Giá bán : 97tr/m² - Tổng tiền : 13 tỷ 770tr
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Từ 80 tới 100 của 491

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực