Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ cần tiền bán gấp nền đất dự án px vạn phát hưng giá 42tr/m2,  0934 132 ***
4
5.54 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Cần tiền bán gấp đất nên dự án Vạn Phát Hưng.
- Diện tích: 132m².
- Giá: 42 triệu/m².
- Hệ thống hạ tầng kỹ thuật đồng bộ, giao thông nội khu hiện đại.
- Tiện ích nội khu gồm hồ bơi, công viên cây xanh, siêu thị, nhà trẻ, vườn nướng BBQ.

Gần các tiện ích:
- Gần siêu thị Coop Mart.
- Có công viên Phú Xuân gần kề.
- Gần nhà thiếu nhi huyện Nhà Bè.
Liên hệ Diễm Phúc Thông tin chính xác, tư vấn ...
Chính chủ cần tiền bán gấp lô đất hưng phước, p tân phong, quận 7, vị trí cực đẹp  0919 582 ***
3
25 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phước, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Chỉ còn lại 1 lô đất khu Hưng Gia Hưng Phước vị trí đẹp giá rẻ nhất thị trường 25 tỷ. LH em .

Diện tích: 6 x 18,5m.
Xây dựng: 1 trệt + 3 lầu + ST.
Hướng Nam.
Vị trí đẹp, gần sky, nên kinh doanh buôn bán sầm uất.
Rất thích hợp để đầu tư, sổ đầy đủ.
Bán giá: 25 tỷ, bao sang tên.
Liên hệ xem nhà: để xem trực tiếp và thương lượng chính chủ.
Bán gấp đất nền dự án kdc phú xuân vạn hưng phú, 48 triệu / m2, 125 m2 ở nhà bè, hcm
3
6 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nằm tại KDC Phú Xuân Vạn Hưng Phú, đất nền dự án KDC Phú Xuân Vạn Hưng Phú là một cơ hội hấp dẫn cho những nhà đầu tư

+ Diện tích: 125m²
+ Giá: 48 triệu / m²
+ Địa điểm: Gần các tiện ích hiện đại và cơ sở hạ tầng phát triển

Điểm nổi bật của dự án này bao gồm:
+ Môi trường sống trong lành, an ninh tốt
+ Gần các tiện ích như bệnh viện, siêu thị và trường học

Khu vực xung quanh:
+ Bệnh viện ...
Đất sổ đỏ kđt cát lái đường 55 cl dt 5x21.89m  sổ đỏ công chứng ngay  giá nhẹ 69tr
7
7.55 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Khu đô thị Cát Lái 154ha .
+ Không gian sống xanh - nhiều tiện ích xung quanh
- Cộng đồng văn minh - Thuận tiện ở và mở văn phòng cty .
+ Khu C5-12- đường 55 CL rộng 12m
- DT 5x21.89m (109.4m²) - Hướng Đông Nam
+ Giá 69 Triệu/m2
LH : Mr.Trần Hòa
Chuyên sang nhượng - kí gửi - cho thuê KĐT Cát Lái .
Bán gấp nền đất mặt tiền 5x24m vuông vức vị trí đẹp| kdc phú lợi, phạm thế hiển p. 7 quận 8
4
5.2 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

Người đăng: Minh (19 tin đăng)
Bán nền đất 5m x 24m mặt tiền nội bộ Phường 7 Quận 8. Thửa đất vuông vức, gần THPT Nguyễn Văn Linh.
Giá bán: 5,2 tỷ thương lượng chính chủ.
Diện tích đất: 120m² (5m x 24m), vuông vức không bị lỗi phong thủy.
Hướng: Tây Bắc.
Vị trí: Mặt tiền đường 12m thông thoáng.
Công chứng mua bán trong ngày.
Liên hệ: Minh.
(Xem đất 24/7, hỗ trợ hoàn toàn giấy tờ pháp lý mua bán).
Cần bán nền nhà phố mt đường lvn dự án la maison de cần giờ dt 5x22 giá 7.9 ty  0965 004 *** mr huy
4
7.2 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Cần Bán nền nhà phố dự án La Maison de Cần Giờ
DT 5x22
Giá 7.2 ty
Pháp lý HDMB ( XD hoàn công ra sổ)
Nền nhà phố nằm mặt tiền đường Lương Văn Nho rộng 40 m, cách dự án Vin 1km
LH Mr Huy
Bán nền np dự án la maison de phước lộc,cần giờ,dt 5x22 giá 4,7 tỷ có mc,  0965 004 *** mr huy
3
4.7 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Bán nền nhà phố dự and La Maison de,Phước Lộc,Cần Giờ
DT:5x22
Giá:4.7 ty có móng cọc
Nền nằm vị trí đẹp, ko vướng cống tụ
LH: Mr Huy
Cần bán nền nhà phố da la maison de, phước lộc, cần giờ,dt 5x22 giá 4,8 ty  0965 004 *** mr huy
5
4.8 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Hàng giá tốt
Bán đất mặt tiền dự án Phước Lộc Cần Giờ, diện tích 110 m²( 5x22)
Điểm mạnh lô đất:
- Dự Án Phước Lộc vị trí trắc địa nhất ở Cần Giờ 3 măth giáp sông- rừng :
- Gần Metro, gần lấn biển Vingroup, gần chợ, trường học, bệnh viện
- Hạ tầng đẹp, dân cư ở nhiều, chủ đầu tư uy tín
- Cho thuê giá tốt.
- Ở an ninh có bảo vệ 24/24 và là khu compound
GIÁ TỐT : 4tỷ8 tl mạnh khách thiện chí ...
Bán nhanh đất nền 5x23m đường 12m, view trường học, giá 30tr/m2  0986 833 *** thảo nguyễn
7
3.11 tỷ 115 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Star Village, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

_ Nền E3 DT 5x16.5m đường 12m giá 33tr/m2
_ Bên Cty chúng tôi còn nhiều vị trí phù hợp để tư vấn khách mua ở hoặc đầu tư
_ LH : Thảo Nguyễn
Bán đất thế kỷ 21 phường bình trưng tây, q.2 , dt 5mx20,5m= 102,5m2 giá 195 triệu/m2, giá tốt
3
19.99 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Thế kỷ 21 phường Bình Trưng Tây, Q. 2 nay là phường Cát Lái.
Diện tích 5mx20,5m= 102,5m².
Vị trí nằm ngay Đảo Kim Cương, gần sông thoáng mát, dân cư đông đúc.
Được xây dựng trệt 3 tầng.
Giá bán 195 triệu/m²(tốt nhất thị trường).
Liên hệ: Thanh Trâm để được tư vấn tốt nhất.
Bán đất nền 150m2 tại kdc khang điền  intresco, giá 120 triệu/m2, dương đình hội, phước long
3
18 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án siêu đẹp ở KDC Khang Điền - Intresco, đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh - Quận 9, Hồ Chí Minh cũ đang chờ chủ mới! KDC Khang Điền - Intresco là nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư. 150m² thoải mái để thiết kế không gian sống của riêng mình.

+ Mặt tiền rộng: 6m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà phố.
+ Đường vào rộng rãi: 30m, xe hơi ...
Bán lô đất ngay khu 1 p. thạnh mỹ lợi, quận 2 dt 140 m2 (8m x 17,5m), giá 105 triệu/m2
4
14.7 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán lô đất ngay khu 1 P. Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Diện tích = 140 m² (8m x 17,5m).
Quy hoạch xây nhà: 4 tầng.
Vị trí: Gần công viên hồ NC.
Giá bán: 105 tr/m².
LH gặp Trâm.
Đất nền lô góc kdc 13c greenlife, 7x17, 105m2, sổ hồng công chứng ngay, giá rất tốt 7.785 tỷ
4
7.88 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Greenlife 13C, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

THÔNG TIN CHI TIẾT:
- Diện tích đất: 7x17, 105m2
- Vị trí: lô góc - sát bệnh viện, trường quốc tế,..
- Pháp lý: sổ hồng riêng, có hỗ trợ vay ngân hàng
- Thời gian xây dựng: tự do, không ép xây
- Kết cấu xây dựng: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng

KẾT NỐI THUẬN TIỆN VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA:
- Chỉ 15 phút đến Phú Mỹ Hưng (~9km)
- 20 phút di chuyển về trung tâm Quận 1 Chợ Bến Thành (~11km)
- Nhanh chóng kết nối ...
Đất sổ đỏ, xd tự do, khu tam đa  bcr. lô 2 mt trước sau. dt 6.5x18,6=122m2.  0902 746 ***
11
6.47 tỷ 122 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Bán gấp nền đất khu BCR, hạ tầng hoàn chỉnh, đất đã có sổ đỏ riêng, xây dựng tự do.

Khu dân cư BCR mặt tiền đường Tam Đa, đồng thời được bao bọc bởi sông Tắc và sông Rạch Môn.

Vị trí nền đất đẹp, gần công viên, cách khu thương mại phức hợp 200m.

Diện tích 122m², ngang 6,5m. Lô 2 MT trước sau, đường 16m và 12m.

Kế bên và xung quanh đều có nhà ở.

Khu dân cư quy hoạch đồng bộ, hoàn chỉnh cơ sở ...
Bán đất sổ đỏ cá nhân tại kdc cát lái quận 2. sát trường đại học umt. dt 7x20m. giá 65 tr/m2.
8
9.1 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học Quản lý Công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Sổ đỏ cá nhân riêng từng nền. Xây dựng mẫu nhà tự do theo ý mình, không quy định thời gian xây.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 7m x20m = 140m². Giá 65 tr/m².

- Quý khách hàng có nhu cầu mua ở hoặc đầu tư vui lòng liên hệ.

- Liên hệ: (Thể 24/7) ...
Bán gấp đất mặt tiền đường 30m trực chính  148m2 chỉ 55 triệu/m rẻ nhất
6
8.2 tỷ 148 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Diện tích: 148m² (ngang đẹp xây shophouse)

Giá: 8,2 tỷ (chỉ 55tr/m²)

Đường 30m kinh doanh cực tốt

Khu 2.500 căn hộ hơn 5.000 cư dân hiện hữu. Hiện trạng đã hoàn thiện 1500 căn.

Hưởng lợi trực tiếp từ Vành đai 3 và tuyến đường sắt Thủ thiêm long thành. kết nối đã trung tâm.

Phù hợp đầu tư đón hạ tầng hoặc xây khai thác ngay. Giá trị gia tăng bền vững an toàn.

LH
Bán đất 6 x 18108m2giá9tỷ5 tlmt 12m khu dân cư bình hưng, xã bình hưng, bc cũ sổ đỏ cá nhân
4
9.5 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Bình Hưng, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất -6 x 18-108m²-mặt tiền đường 12m- KDC Bình Hưng, xã Bình Hưng - Bình Chánh
-Giá:9tỷ500 TL

- Vị trí: Mặt tiền đường 12m khu dân cư Bình Hưng, liền kề KDC Bình Đăng , Pegasiute P6Q8.

- Khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí, gần chợ ,trường học, Ub, ST...

- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân

- Lh: _ Thanh Đài

- Cty TNHH DV Nhà Điền Phát
Cần bán lô góc 110m2 kdc nam long  sát bên global city giá chỉ 13,5 tỷ sổ cá nhân
3
13.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Thông tin BĐS cần bán:

- DT: 5*22=110m² - sổ sẵn công chứng ngay

- Vị trí: Nằm lô góc 2mt đẹp, thông thoáng tiện di chuyển ra Liên Phường - Global city, Cách Sân vận động Rạch Chiếc 1km. Di chuyển tới Thảo Điền mất 6 phút.

- Giá 13,5 tỷ có TL
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Liên hệ: - Mr Giang
...
Bán đất dự án công ty thủ đức house p. bình an, tp thủ đức
5
23.8 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán đất dự án công ty Thủ Đức House P. Bình An, TP Thủ Đức Q2 cũ.
Diện tích: 7m x 20m (140m²).
Giá: 170tr/m² thương lượng nhẹ.

Đầu tư BĐS Hồ Chí Minh.
Nhà phố, biệt thự, đất dự án.
Hotline: Hoàng Anh.
Website: Http://hungdongland.com
Address: 20 Đường 54, phường An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. HCM.
Bán đất nền 148m2 ngang khu dân cư kiến á, liên phường, giá 77.5 tr/m2 trục công viên
8
11.47 tỷ 148 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Dự án nằm ngay góc Liên Phường và Đỗ Xuân Hợp.
Giáp Global City quận 2.
Diện tích: 148m².
Trục 12 m ngay công viên kiến Á.
Giá: 77.5 tr/m².

Ngoài ra còn nhiều lô vừa và lớn cùng khu vực,..

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường, Quận 9.
Từ 300 tới 320 của 499

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh