Bán lô góc hai mặt tiền đường lớn trong kdc 13e làng việt kiều phong phú giá rẻ

Đăng: 11/05/2026
Giá: 7.82 tỷ
147 m2

Chính chủ cần tiền bán gấp nền đất góc hai mặt tiền thuộc dự án KDC 13E Làng Việt Kiều Phong Phú - Bình Chánh - HCM - Ngay đường Nguyễn Văn Linh, trường ĐH Văn Hiến - ĐH Kinh tế.
Nền đất nằm ở vị trí đẹp hướng đông nam thoáng mát.
Giá bán: 38tr/m² thu về.
Tiện ích trong dự án: Trường mẫu giáo, trường cấp 1 Lê Quý Đôn, trường ĐH Văn Hiến, trường ĐH Mật Mã Quân Đội, 3 dự án chung cư cao tầng, siêu thị, hồ bơi, sân tennis, công viên,
Pháp lý: Dự án hoàn công ra sổ hồng riêng ngân hàng hỗ trợ vay vốn.
Diện tích 147m5m
Gía bán; 53tr/m2
LH: Duy Dũng.

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Biệt Thự, Dự Án
Dự Án: 13E Phong Phú
Giá: 7.82 tỷ
Diện Tích: 147 m2
Đường Trước Nhà: 20 mm
Mặt Tiền: 14 mm
Mã Đăng Tin: 23552047
Ngày Đăng: 11/05/2026 - 25/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

Tin Đất Biệt Thự, Dự Án Cùng Mức Giá Trong Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ