Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp đất mặt tiền đường 30m trực chính  148m2 chỉ 55 triệu/m rẻ nhất
6
8.2 tỷ 148 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Diện tích: 148m² (ngang đẹp xây shophouse)

Giá: 8,2 tỷ (chỉ 55tr/m²)

Đường 30m kinh doanh cực tốt

Khu 2.500 căn hộ hơn 5.000 cư dân hiện hữu. Hiện trạng đã hoàn thiện 1500 căn.

Hưởng lợi trực tiếp từ Vành đai 3 và tuyến đường sắt Thủ thiêm long thành. kết nối đã trung tâm.

Phù hợp đầu tư đón hạ tầng hoặc xây khai thác ngay. Giá trị gia tăng bền vững an toàn.

LH
Bán lô đất biệt thự đẹp kdc gia hòa  khang điền quận 9
3
23.1 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô đất biệt thự đẹp dự án tại Khu dân cư Gia Hòa, Phước Long B, Quận 9, TP. HCM.
Diện tích 10 x 21 - 210m².
Hướng Đông Bắc.
Giá bán: 23.1 tỷ
Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Kết nối Đỗ Xuân Hợp - Global City.
- Công viên chung 2ha.
- Siêu thị, trường, chợ đầu đủ tiện ích.

Liên hệ để biết thêm chi tiết: Nhật Minh - .
Cần bán lô góc 110m2 kdc nam long  sát bên global city giá chỉ 13,5 tỷ sổ cá nhân
3
13.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Thông tin BĐS cần bán:

- DT: 5*22=110m² - sổ sẵn công chứng ngay

- Vị trí: Nằm lô góc 2mt đẹp, thông thoáng tiện di chuyển ra Liên Phường - Global city, Cách Sân vận động Rạch Chiếc 1km. Di chuyển tới Thảo Điền mất 6 phút.

- Giá 13,5 tỷ có TL
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Liên hệ: - Mr Giang
...
Chính chủ bán rẻ lô đất biệt thự nam long phước long b, quận 9 cũ, giá 80 triệu/m2.
8
16 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Khu đất nền dự án tại Khu dân cư Nam Long, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh (Quận 9, Hồ Chí Minh cũ) nổi bật với nhiều ưu điểm hấp dẫn cho người mua. Đất nền có diện tích 200 m², rất phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

+ Giá đang cần bán rất rẻ: 80 triệu/m2
+ Diện tích rộng rãi 200m² (10x20m), lý tưởng cho xây dựng nhà ở và khuôn viên.
+ Mặt tiền 20m, thuận lợi cho việc kinh ...
Bán đất hoàng anh minh tuấn  đối diện the global city 5x16m giá 12 tỷ  lô sạch đẹp, giá tốt
8
12 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

BÁN ĐẤT HOÀNG ANH MINH TUẤN - ĐỐI DIỆN THE GLOBAL CITY

Vị trí: Đối diện KĐT biểu tượng The Global City Tâm điểm hạ tầng Thủ Đức.
Diện tích: 80m² - 5x16m.
Lô sạch đẹp, không vướng hố ga/tủ điện.
Xây dựng: nhà phố 1 trệt 3 lầu 1 sân thượng
Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng ngay.
Giá: 12 tỷ (Thương lượng chính chủ).

Tiềm năng vượt trội:
Hưởng trọn tiện ích quốc tế: Trung tâm thương mại, ...
Góc 2 mặt tiền vị trí vàng kinh doanh tương lai  còn 1 lô duy nhất
7
4.6 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Nằm giữa Centana Điền Phúc Thành và khu siêu dự án Nông Trường Dừa
Cách nhà ga Tuyến Metro số 1 Bến Thành Suối Tiên chỉ khoảng 500m
Cách Vành đai 3 TP.HCM khoảng 800m

LỢI THẾ NỔI BẬT:
Góc 2 mặt tiền cực kỳ thoáng, dễ thiết kế kinh doanh
Khu dân cư quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn chỉnh
Dòng người tương lai lớn nhờ metro & vành đai 3
Phù hợp mở café, showroom, cửa hàng tiện lợi, spa, văn ...
Chủ kẹt tiền cần bán nhanh lô nhà phố 9x18 hướng nam.  0919 389 *** mr tân
4
Thỏa thuận 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Mr Tân (5 tin đăng)
Chủ Kẹt Tiền Cần Bán Nhanh Lô Nhà Phố 9x18 Hướng Nam. LH: Mr Tân
Dt: 9x18 hướng Nam (Đã Bao Gồm Móng cọc)
Khách thanh toán nhanh sẽ có giá tốt nhất thị trường.
Hàng mới ra mắt thị trường dự án phú nhuận p phước long lô 16x21m( 336m2), đường 12m giá 80tr/m2
3
26.88 tỷ 336 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Chủ gửi bán nền đất vị trí đẹp thông thoáng, lô biệt thự rộng rãi tại KDC Phú Nhuận, P Phước Long, TP HCM đối diện siêu đô thị The GlobalCity
- Thông tin thửa đất: Diện tích: Mặt tiền rộng 16m, chiều sâu 21m( 336m²)
- Hướng mát Đông Nam, trục thông đường 12m tiện kết nối trục chính tại dự án
- Sổ đỏ cá nhân riêng, xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum hoàn công nhanh
...Và rất nhiều sản phẩm khác

* ...
Chính chủ cần bán lô dt 95m2 giá 10.9 tỷ park riverside  hương
3
10.9 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Park Riverside Tân Cảng, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Park Riverside cần bán
- Diện tích: 95m² ( ngang 6) xây dựng đẹp
- Giá bán 10.9 tỷ
- Sổ hồng riêng, sang tên ngay
Liên hệ Quỳnh Hương xem thực tế.
Bán đất kdc hưng phú, dt 5x18m giá 8.5tỷ đường rộng 15m. sổ đỏ cầm tay
8
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh đất dự Án Hưng Phú, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, (Quận 9) TP. Thủ Đức.

Các Lô đang cần bán gấp:

1. DT: 5 x 18m, giá 8.5 tỷ, Đường 15m.

........... Và còn nhiều lô khác để quý khác lựa chọn.

- Dự án Hưng Phú tọa lạc tại vị trí cực kỳ đắc địa. 2 mặt tiếp giáp với Đường Liên Phường rộng 30m và Đường Vành Đai 2 Võ Chí Công.
- Đi Cao Tốc chỉ 1km, cách đại dự án Global City ...
Bán đất nền 148m2 ngang khu dân cư kiến á, liên phường, giá 77.5 tr/m2 trục công viên
8
11.47 tỷ 148 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Dự án nằm ngay góc Liên Phường và Đỗ Xuân Hợp.
Giáp Global City quận 2.
Diện tích: 148m².
Trục 12 m ngay công viên kiến Á.
Giá: 77.5 tr/m².

Ngoài ra còn nhiều lô vừa và lớn cùng khu vực,..

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường, Quận 9.
Bán lô biệt thự giá tốt nhất da hưng phú. dt 10 x 17.5m giá 75tr/m2
7
13.12 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp lô góc nền biệt thự KDC Hưng Phú, Phước Long B, Thủ Đức.

- DT: 10x17.5m
- Gia 75tr/m² còn thương lượng
- Sổ Đỏ Cầm Tay

- Quý khách vui lòng gọi ngay cho e Hà để được tư vấn và nhận thông tin giỏ hàng tất cả các lô đang bán tại dự án Hưng Phú nhé.

- Đi ...
Bán gấp lô đất kdc hưng phú, phường phước long b, thủ đức. dt 6x18.5m, giá 9.9 tỷ
5
9.9 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Làm việc chính chủ - Thông tin chính xác - Trung thực.

Cần bán gấp nền biệt thự tại KDC Hưng Phú, Phường Phước Long B, TP Thủ Đức.

- DT: 6 x 18.5m.
- Giá: 9.9 tỷ (có thương lượng).
- Đường rộng 12m.
- Pháp lý: Có sổ riêng.
- Quy cách xây dựng: 1 trệt - 3 lầu.

Ngoài ra e còn hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách hàng có nhu cầu.

Dự án Hưng Phú tọa lạc tại vị trí cực kỳ đắc địa. 2 mặt tiếp giáp với ...
Bán lô đất đường 970, đường nhựa trước nhà 8m diện tích 63.3m giá 4,89 tỷ nở hậu  0915 698 ***
3
4.89 tỷ 63 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 970, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Lô đất đường 970 Tín Hưng, cách Nguyễn Duy Trinh 50m. Đường nhựa trước nhà 8m sạch đẹp văn minh.
Kích thước 4,9x12,7= 63.3m. Nở hậu 5,06m.
Hai mặt thoáng trước sau (dãy sau quy hoạch biệt thự), rất phù hợp với xây để ở, ô tô ngủ trong nhà.
Đón đâu VĐ3 sắp thông sang Nhơn Trạch.
Giá bản: 4,89 tỷ.
LH .
E nhận ký gửi mua bán nhà.
Bán nhanh 156m trục chính d1 đường 25m giá tốt cho quý khách hàng
8
14.2 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay mặt tiền đường 25m (trục D1).
Gần quỹ đất xây chung cư.

Diện tích: 156m² ngang 6m.
Giá: 91 triệu/m

Ngoài ra còn nhiều sp khác quý khak hàng liên hệ ngay ạ
Liên hệ Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Giá tốt xuất hiện bán lô đất biệt thự kdc đh bách khoa, p. phú hữu  dt 14x30m (420m2) chỉ 56tr/m2
3
23.52 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cam kết lô đất giá rẻ nhất thị trường đang có tại KDC ĐH Bách Khoa, đường Đỗ Xuân Hợp, P. Phú Hữu nay là P Long Trường TP HCM.
* Lô biệt thự a.
* Diện tích: 14m x 30m (420m²) hướng Tây Nam.
* Mặt tiền đường 12m cách đường chính 711 100m.
* Pháp lý chuẩn chỉnh, sổ đỏ cá nhân, xây dựng hoàn công nhanh.
- Giá hấp dẫn: Chỉ 56tr/m² rẻ nhất hiện tại toàn khu vực.
* Tiềm năng nổi bật: Cách đại đô thị ...
Bán nền đất lô t mặt tiền đường 20m tại d/a sở văn hoá tt 5x17m( 85m2) giá 95tr/m2 xây dựng liền
3
8.07 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9(nay Phường Long Trường, TPHCM), đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán nền đất sau:
- Lô T.
- Diện tích: 5m x 17m(85m²) mặt tiền đường 20m trục chính ngang đường Liên Phường kết nối KDC Đông Dương và KDC Park Riverside.
- Hướng Tây Nam.
- Mẫu nhà 1 trệt ...
Đất 2 mt rạch, khu sinh thái tam đa bcr. dt 286m2, giá 40 tr/m2.  0902.746,319
16
11.44 tỷ 286 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô đất vị trí tuyệt đẹp, đất 2 MT trước sau, mặt trước đường 12m, mặt sau rạch nắn dòng
- DT: 13x22=286m².
- Nằm trong khu quy hoạch đồng bộ, hạ tầng điện nước âm, nằm gần ngay sông Tắc, rạch Môn, không khí cực kỳ mát mẻ, trong lành.
- Khu quy hoạch tổng thể 25ha, với đầy đủ các tiện ích nội khu: Hồ bơi, sân tennis, công viên, nhà hàng cafe...
- Giá 40 tr/m².
- LH: Trúc Nguyễn.
Bán đất diện tích nhỏ kdc bách khoa quận 9 cũ, nền bán vị trí đẹp, sổ đỏ,  0914 920 ***
4
13.83 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí dự án ngay đường Đỗ Xuân Hợp & Nguyễn Duy Trinh, góc Vành Đai & cao tốc:

+ DT 182m², đường chính 16m giá 76 tr/m². (lô B2).

Liên hệ: (A. Quốc).
Nhận ký gửi bán nhanh nhà đất Quận 9.
Chúng tôi đang có sẵn lượng lớn chủ đất bán và khách hàng mua.
Xin chân thành cảm ơn quý khách hàng đã xem tin!
Bán gấp nền vị trí đẹp kdc hưng phú, đường liên phường gần global city. dt 8x18.5m giá 10.9 tỷ
6
10.9 tỷ 145 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh đất dự án Hưng Phú, đường Liên Phường, Phường Phước Long B, (Quận 9) TP. Thủ Đức.

1. DT: 8 x 18.5m giá 10.9 tỷ.

Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng.
Ngoài căn này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.

- Đi cao tốc ...
Từ 600 tới 620 của 893

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh