Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự góc hai mặt tiền kdc phú nhuận giáp liên phường phước long b
14
24.99 tỷ 278 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Anh chị đang tìm một mảnh đất xứng tầm để xây biệt thự đẳng cấp hoặc giữ tài sản lâu dài? Thì lô góc 2 mặt tiền này nói thật, không xem là tiếc.

Thông tin thật giá trị thật.

* Diện tích: 278,1m².
* Thổ cư: 100% xây dựng tự do.
* Vị trí: Phước Long B Quận 9 (TP. Thủ Đức).
* Lô góc 2 mặt tiền cực đẹp.
* Kích thước: Ngang ~15,4m dài ~20,3m.
Form đất vuông vức, cực kỳ dễ thiết kế biệt thự hoặc căn ...
Bán đất nền sở văn hóa thông tin, dt 5x20 lô m giá 7.2 tỷ sổ sẵn, liên phường q9 cũ.  0909 483 ***
3
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần Bán Gấp Giá thương lượng.
Vị trí dự án sở văn hóa thông tin đường Liên Phường quận 9 cũ.
- Đường 12m. thuộc lô M.
- Diện tích 5x20
- Xây dựng 1 trệt 3 lầu
- Sổ sẵn
- Giá chào bán 72tr/m² ( giá còn thương lượng được).
Em Niệm làm việc chính chủ: LH .
Cảm ơn anh chị đọc tin.
Bán đất tại centana city điền phúc thành, 8,5 tỷ, 122 m2, q9, hcm, giá siêu hời
6
8.5 tỷ 122 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Tọa lạc tại Centana City Điền Phúc Thành, khu vực Long Trường, Quận 9, TP. HCM, đất nền này là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đầu tư hấp dẫn.

+ Diện tích: 122 m².
+ Giá chỉ: 8,5 tỷ.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Khu vực phong thủy tốt, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở và đầu tư lâu dài.

Đặc biệt, vị trí này mang lại nhiều lợi ích cho cuộc sống hàng ...
Bán đất kdc gia hòa 7x20m trung tâm, gần ngã 4 huy cận  xuân quỳnh, giá 115tr/m²
6
16.1 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất KDC Gia Hòa 7x20m - trung tâm khu, gần ngã 4 Huy Cận - Xuân Quỳnh.
Diện tích 7x20m (140m²), hướng Tây Bắc, đường nội khu, hàng hiếm đang khan.

Vị trí cực đẹp:
Cách ngã 4 Huy Cận - Xuân Quỳnh vài bước
Hồ bơi Ánh Viên ~50m
Chung cư The Art ~50m, Kingfood ~50m
Công viên lớn Gia Hòa ~100m

Khu dân cư hiện hữu, mật độ cao, phù hợp kinh doanh dịch vụ, văn phòng, spa, ở kết hợp khai ...
Nền trục chính kdc hoàng anh minh tuấn dt 250m2 10x25 122tr/m2 (30,5tỷ) đối diện the global city
4
30.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp nền đất biệt thự trục chính thuộc KDC Hoàng Anh Minh Tuấn.
- Vị trí đối diện Global City.
- Diện tích 250m² 10x25m đường thông rộng 12m.
- Sổ hồng cá nhân đứng tên.
- Hướng: Đông Nam
- Giá bán: 122tr/m² (30,5tỷ)
LH: (Mr Học).
Cty BĐS Ngọc Việt: Chuyên nhận ký gửi mua bán nhanh nhà đất các dự án thuộc TP. Thủ Đức.
Bán lô đất đường diệp minh tuyền kdc gia hoà 10x20m  giá 17 tỷ  85tr/m2 giá lô 10m tốt nhất
5
17 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Tọa lạc tại Khu dân cư Gia Hòa, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh (Quận 9, Hồ Chí Minh cũ), khu đất nền dự án này mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm không gian sống lý tưởng. Với diện tích 200m², giá 85 triệu / m², đây là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình hoặc nhà đầu tư.

- Diện tích: 200m²
- Giá: 85 triệu / m²
- Hướng cửa chính: Đông Nam
- Chiều ngang mặt tiền: 10m
- Chiều ...
Chuyên bán đất nền kdc hưng phú, đường liên phường q9, dt 6x20m đường 15m  0909 505 ***
4
10.5 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp đất nền dự án Hưng Phú, ngay đường Liên Phường, phường Phước Long, Hồ Chí Minh.
- Anh Chị khách hàng tham khảo thông tin dươi đây:

* Diện tích 6 x 20m (tổng 120m²).
- Vị trí đẹp, đường 15m.
- Giá bán 10.5 tỷ.
- Thương lượng chính chủ.

- Vị trí đẹp, ngay mặt tiền đường Liên Phường, liền kề các dự cao cấp khác như Riviera Cove, River Park, Xây dựng 5, Merita Khang Điền.
- Khu dân cư ...
Bán lô đất trục đường 20m kdc phú nhuận giá 90tr/m2 hướng đn
5
29.97 tỷ 333 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán gấp lô đất đường 20m KDC Phú Nhuận, Phước Long B,
- Hướng Đông Nam.
- DT 333m² ngang 15m.
- Giá: 90tr/m².
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, giao dịch ngay.
Lh: .
Bán gấp nền đất kdc phú nhuận q9 cũ giá chỉ 71tr/m2 dt 252m2 hướng tây nam tin thực 100%
6
17.89 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Khu dân cư Phú Nhuận Phước Long B Q9.
Trục thông Đỗ Xuân Hợp và Liên Phường.
- Nền biệt thự diện tích vừa phải, phù hợp tài chính để ở hoặc đầu tư
- Đường rộng 12m,mặt đường trải nhựa, vỉa hè rộng rãi
- Diên tích: 252m² (14x18)
- Giá bán: chỉ 71tr/m² (17,892tỷ)
- Hướng: Tây Nam
Kết nối ra Liên Phường chỉ 300m, Đỗ Xuân Hợp Global chỉ 500m
Lh: (Học).
Bán nền đất kdc sở văn hoá giá 6,9tỷ, 90m2 6x15 nền sạch đẹp
3
6.9 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

KDC Sở Văn Hoá Thông Tin đường Bưng Ông Thoàn VS Liên Phường Q9.
- Nền nội bộ.
- Diện tích: 90m² (6x15) giá chỉ 6,9tỷ

- Vị trí: Dự án nằm trên đường Liên Phường, trục đường huyết mạch thông thẳng lên đường Võ Nguyên Giáp, con đường tập trung các dự án lớn của Khang Điền, Nam Long, Kiến Á, Phú Nhuận...
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân sang tên trong ngày nếu muốn.
- Hạ tầng: Cốt nền cao không ngập ...
Bán 1774,2m2 đất mặt sông đảo kim cương long thuận, mặt sông tắc quận 9 tp thủ đức, sổ cá nhân
6
72 tỷ 1774 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Long Thuận, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất sổ cá nhân KDC Long Thuận.
Vị trí đất mặt sông tắc KDC Long Thuận, P Trường Thạnh TP Thủ Đức.

Đất gồm sổ cá nhân.
Tổng diện tích: 1774,2m² sổ.
+ 374,2m² thổ cư.
+ 1400m² cây lâu năm đc công nhận.

Giá bán: 72 tỷ.
Chủ thiện chí bán giá tốt.
Phù hợp ở nghĩ dưỡng, làm Resort, khu du lịch sinh thái.
Sổ cá nhân cực hiếm tại vị trí đất ven sông.

LH: Tân Mùi .
Bán đất biệt thự vườn 714m2 sổ cá nhân, kdc bách khoa, siêu hiếm, gần trục đường song hành 50tr/m2
5
35.7 tỷ 714 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán.
Lô đất 714m² KDC Đại Học Bách Khoa.
- Vị trí cực đẹp đất vuông vức.
- Diện tích: 27x26.5m - 714m² sổ.
- Gồm 200m² thổ cư, 514m² đất cây lâu năm.
- Sổ cá nhân.

Vị trí đất đẹp, hướng Nam, ngay sát trục đường Song Hành.
Kế trạm Metro và ga đường sắt Bắc Nam, Metro Long Thành Thủ Thiêm.
Siêu hiếm đất lớn sổ cá nhân chuẩn chỉnh.

LH: Tân Mùi .
Ngang 7m vị trí cực đẹp khu dân trí cao
3
13.5 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất dự án Bách Khoa, đường Nguyễn Duy Trinh, kế bên Quận 2
Diện tích: 7m x 26m (cn 182m)
Đường nhựa 12m vỉa hè. Khu vực dân cư dân trí cao
Cam kết thông tin chính xác,hình thật 100%
Mặt tiền khu dân cư  vị trí cực đẹp
3
8.8 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bán đất MT đường 3C, khu TĐC Phước Thiện, phường Long Bình (Long Thạnh Mỹ cũ).
- Diện tích: 7 x 21 = 147m² thổ cư.
- Hiện trạng: Nhà tạm đang làm kho.
- Giá bán 8,8 tỷ thương lượng.
Vị trí: Ngay đường Phước Thiện, 300m ra đại đô thị Vinhome Grand Park. Mọi tiện ích trong bán kính 500m.
Bán lô góc kdc samsung village, dt 6,4x12,3 ( 79m2 ) , giá chỉ 6 tỷ
3
6 tỷ 79 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin như sau :

* Diện tích : 6,4 x 12,3m ( 79m² )
* Sổ hồng riêng
* Hướng Đông Nam
* Xây dựng tự do, được xây tối đa : Hầm + Trệt + 3 lầu + tum
* Vị trí : Liền kề khu Công Nghệ Cao
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán lô góc 2 mặt tiền đảo kim cương, q.9, dt 85m2 ngang 7 dài 13, giá 5,2 tỷ bớt lộc,  0886 991 ***
4
5.2 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Island quận 9, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Một em lô góc giá tốt.
Chính chủ gửi bán lô đất góc 2 mặt tiền Đảo Kim Cương, Q. 9.
Vị trí: Khu Đảo Kim Cương, Quận 9 khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao.
Diện tích: 85m² (7m x 13m) đất vuông vức, vạt góc cực thoáng, Hướng: Tây Bắc.
Lợi thế: Lô góc 2 mặt tiền đường thông 9m, xe hơi ra vào thoải mái, đậu trước nhà.
Phù hợp:
Xây nhà ở, biệt thự mini.
Kinh doanh mở văn phòng, shop.
Đầu tư giữ ...
Chính chủ bán nền biệt thự trục chính d3 (16m) kdc nam long, dt 16x20m, giá 82tr/m2
4
25.28 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ bán nền biệt thự trục chính D3(16m) KDC Nam Long, Tp Thủ Đức:
- Diện tích: 16x20m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Đường trước nhà: 16m.
- Giá bán: 82tr/m².

Liên hệ: - Mr. Tuấn.
Làm việc tại centana từ khi dự án hình thành 2016 đến nay, cập nhật sản phẩm giá tốt nhất 2026
11
4.5 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Em An là chuyên viên đã trực tiếp làm việc tại dự án Centana Điền Phúc Thành từ những ngày đầu năm 2016, khi dự án mới bắt đầu hình thành. Sau gần 10 năm đồng hành, em hiểu rất rõ từng vị trí, quy hoạch, pháp lý và tiềm năng phát triển của khu đất này.

Hiện em đang bán nền đẹp tại dự án Centana cần chuyển nhượng cho khách hàng có nhu cầu đầu tư hoặc xây nhà ở lâu dài.

Thông tin nổi bật về đất ...
Mua bán nhà đất dự án sở văn hoá thông tin, đường bưng ông thoàn  liên phường, q9, giá cạnh tranh
6
7.7 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Mua bán nhanh đất nền Sở Văn Hoá Thông Tin quận 9, nền có sổ đỏ riêng

- Nền 1: Diện tích 110m2
- Giá bán 7 tỷ 700 triệu
- Trục đường thông thoáng đối diện trường

và một số lô khác

*Mọi thắc mắc về giá cả, pháp lí dự án Sở Văn Hoá Thông Tin, phường Phú Hữu, Quận 9. Anh/chị vui lòng liên hệ em Linh

Chuyên nhận ký gửi mua bán các dự án xung quanh Q9 như KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, KDC Kiến Á, KDC ...
Bán nhanh nền trục chính d3(16m) kdc kiến á, dt 16x20m, shr, giá 82 tr/m2
3
26.24 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nhanh nền biệt thự KDC Kiến Á, P. Phước Long B, Tp Thủ Đức:
- Diện tích: 16x20m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Đường trước nhà: 16m.
- Pháp lý sổ cá nhân.
- Giá bán: 82 triệu/m².

Liên hệ: - Mr. Tuấn.
Từ 540 tới 560 của 909

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh