Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ rất muốn bán nhanh  bán gấp
4
3.6 tỷ 58 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Nhân Villa Riverside, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Dự án Việt Nhân Villa - 230 Nguyễn Xiển - P. Trường Thạnh - Q9
- Dự án chung cư 30 tầng đang xây dựng kế bên
- Gần đường vành đai 3 , thuận tiện di chuyển
- Cách Vinhome chỉ chưa đến 1km
Cần bán lô đất
Dt : 58m²
- giá : 3,6 tỷ
Lh : ( zalo ) để biết thêm nhiều sp khác
Bán nhanh lô bách khoa trục chính 711(16m) ngang 7mx27 dt 189m2  linh 0902 514 ***
5
14.18 tỷ 189 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô Bách Khoa trục chính 711(16m) ngang 7mx27 DT 189m² LH Linh .
Vị trí: Trục Đỗ Xuân Hợp, phường Phú Hữu, Q9 cũ, TP Thủ Đức TPHCM.
Trục chính 2 hướng từ đường Đỗ Xuân Hợp đi vào và Nguyễn Duy Trinh.
Ngang 7x27m DT 189m².
Hướng: Bắc.
Sổ đỏ cá nhân.
Giá 75 triệu/m² thương lượng anh chị thiện chí.
Liên hệ Linh LVCC.
Nhận ký gửi mua bán KDC Đại Học Bách Khoa.
Linh bán lô đất biệt thự đẹp sổ sẵn ngang 18mx21m, dt 378m2 khu dân cư đại học bách khoa quận 9
6
23.44 tỷ 378 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Linh bán lô đất biệt thự đẹp sổ sẵn ngang 18x21, 378m² khu dân cư Đại học Bách Khoa Quận 9.
Vị trí: Trục chính từ đường Đỗ Xuân Hợp đi vào và Nguyễn Duy Trinh, liền kề ngay trung tâm thành phố Thủ Đức Global City, nơi có tới 4 tuyến đường huyết mạch (Nguyễn Duy Trinh, Đỗ Xuân Hợp, đường song Hành Cao Tốc, Võ Chí Công) dễ dàng di chuyển cũng như rất gần các tiện ích chợ, bệnh viện trường ...
Bán đất dự án tín hưng hẻm 160 đường số 1 long trường 56m2 giá 3,7 tỉ
8
3.7 tỷ 56 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Việt Nhân - Tín Hưng, P.Long Trường, Quận 9, HCM

- Vị trí: Hẻm 160 đường số 1 Long Trường, đường thông xe hơi.
- Hướng Bắc.
- Diện tích 56m² (4x14m), xây dựng tự do, tối đa 4 tầng.
- Giá 3.7 tỉ thương lượng chính chủ.

LH: xem đất và làm việc chính chú.
1 lô duy nhất diện tích 64.4m2 giá 4,9tỷ tại dự án diamond town hẻm 68 bưng ông thoàn, p phú hữu q9
3
4.9 tỷ 64 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ Lô C.

- Diện tích 4,5x14,3m(64.4m²), đường 8m, hướng Tây Nam.

- Sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng, xây dựng 1 trệt 2 lầu, KDC đã có dân về ở kín.

- Gía bán: 4.9 tỷ (chủ thiện chí giao dịch).

- LH để xem đất: (E Dũng).

- Công Ty Đất Việt, 68/23 Bưng Ông Thoàn, P Long Trường, TP HCM.

- Cảm ơn quý khách đã xem tin!
Bán đất kdc hoàng anh minh tuấn 5x18m  90m2, giá 13,5 tỷ. lô vị trí đẹp,  xem đất 0935 531 ***
6
13.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

CỰC HIẾM: LÔ ĐẤT 90M2 KDC HOÀNG ANH MINH TUẤN - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA ĐỐI DIỆN THE GLOBAL CITY

Thông tin chi tiết:Diện tích: 5x18m (90m²)
Diện tích lý tưởng để xây dựng nhà phố rộng rãi.

Vị trí: Lô đất có vị trí cực đẹp, không gian thông thoáng, hưởng trọn hệ sinh thái tiện ích đẳng cấp từ khu đô thị biểu tượng The Global City ngay đối diện.

Xây dựng: Quy hoạch đồng bộ 1 trệt, 3 lầu, 1 sân ...
Đất nền dự án khu cán bộ công nhân viên sở văn hóa thông tin, q9, giá rẻ cần bán, giá đất chính xác
3
10.72 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nền đất đẹp giá tốt thuộc dự án cán bộ công nhân viên Sở Văn Hóa Thông Tin - Phú Hữu - Q9 như sau:
- Diện tích: 6x16,7m, đường Liên Phường 30m, hướng Tây Bắc, giá 107 tr/m².
Giá rẻ nhất thị trường. Ngoài ra còn nhiều mặt hàng khác thuộc nhiều dự án khác phù hợp với quý khách.
Liên hệ: - Anh Quốc. Sàn BĐS Đất Việt, lô N26 đường Liên Phường, dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, Quận 9. Đảm bảo uy tín, ...
Bán đất nền dự án mặt tiền đường liên phường, phú hữu, quận 9, lô d (dt 6x15m), sổ đỏ
3
11.7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán 2 lô đất ở mặt tiền đường Liên Phường, Quận 9, sổ hồng chính chủ, dự án Sở Văn Hóa Thông Tin.
+ Ngay nút giao Bưng Ông Thoàn - Liên Phường.
+ Hạ tầng hoàn thiện.
+ Đường Liên Phường rộng 30m, có vỉa hè rộng rãi.
- Lô D..., Diện tích: 6x15m, hướng Đông Nam, đường 30m, giá bán 130 tr/m².
Thuận tiện để ở, mở văn phòng công ty, hoặc đầu tư...
+ Kề bên các dự án cao cấp.
Liên hệ xem đất và sổ: ...
Bcr tam đa 517,4m đường 16m. sổ hồng riêng, giá cực tốt cho đầu tư
7
4.78 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chủ cần bán gấp BCR Tam Đa 517,4m đường 16m. Sổ hồng riêng.

* Bán kính 2km: trường mầm non, tiểu, trung học; ngân hàng (1km), chợ Long trường 1km, vành đai 3 (800m)

* Đặc biệt, BCR Tam đa có mặt tiền Tam Đa, 2 mặt còn lại được bao bọc bởi sông Tắc và sông Rạch Môn.

+ Cách Vin Quận 9 khoảng 10p đi chuyển.

+ KDC đã quy hoạch đồng bộ, hoàn chỉnh hạ tầng, điện nước âm.

+ Vị trí đẹp, đường ...
Bán nền biệt thự lô s, kdc phú nhuận, liên phường, q9 (tp thủ đức), dt 16x18m, giá 85,5 tr/m2
3
24.62 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự dự án Phú Nhuận, phường Phước Long B, Quận 9 (TP Thủ Đức):
+ Lô S:
Diện tích: 16 x18m (288m²), đối diện công viên vị trí đẹp.
- Hướng: Đông Nam.
- Đường trước nhà: 12m.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân.
- Giá bán nhanh: 85,5 tr/m².
Nhận ký gửi môi giới mua bán nhanh đất nền dự án Phú Nhuận Q9.
Liên hệ: (Viết Quốc).
Địa chỉ: Sàn GD BĐS Đất Việt, lô R31, đường 659, dự án Phú Nhuận, P. ...
Lô biệt thự kdc bách khoa nền đẹp vuông vức giá siêu tốt 68 tr/m2
3
12.38 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CHỦ GỬI BÁN NHANH

Lô đất Biệt Thự KDC Bách Khoa P. Phú Hữu, TP Thủ Đức (Q9 cũ)

Diện tích: 182m² (7m x 26m), Hướng: Tây Bắc

Vị trí: Mặt tiền trục đường 12m, đường thông, di chuyển nhanh ra Nguyễn Duy Trinh Đỗ Xuân Hợp

Tiện ích: Liền kề nhiều dự án lớn, cách Global City ~500m

Pháp lý: SHR cá nhân công chứng ngay

Hiện trạng: Đất trống, xây dựng liền

Giá bán: 12.376 tỷ ( ~ 68tr/m²) ...
Cần bán nhanh lô góc 2 mặt tiền đường chính dự án, vị trí đẹp hàng hiếm tại kdc, giá tốt nhất dự án
3
19.93 tỷ 221 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Siêu phẩm lô góc 2 mặt tiền Kikyo Residence Nam Phan.

Khu dân cư Kikyo Residence Nam Phan, TP. Thủ Đức*.
Diện tích lớn: 221,5m².
Lô góc 2 mặt tiền cực hiếm, vị trí đẹp, thoáng 3 phía.
Giá bán: 90 triệu/m² (còn thương lượng thiện chí).

Điểm nhấn nổi bật của lô đất:

* Lô góc 2 mặt tiền giá trị cao, thanh khoản tốt, cực kỳ hiếm trong khu.
* Mặt tiền rộng đường thông, thuận lợi xây biệt thự, nhà ở ...
Đất nền dự án tại khu dân cư đại học bách khoa, q9, lô a2, bán 57 tr/m2,  0914 920 ***
3
25.54 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần tiền bán đất nền dự án Bách Khoa, vị trí đẹp tại Quận 9.
+ Mã nền: A2.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.
- Diện tích 14x32m, đường 12m, hướng Đông Bắc, gần Nguyễn Duy Trinh, giá 57 tr/m².
Liên hệ: (anh Quốc).
Chuyên mua bán nhanh đất nền Bách Khoa Quận 9.
Bán đất nền 150m2 tại kdc khang điền  intresco, giá 120 triệu/m2, dương đình hội, phước long
3
18 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án siêu đẹp ở KDC Khang Điền - Intresco, đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh - Quận 9, Hồ Chí Minh cũ đang chờ chủ mới! KDC Khang Điền - Intresco là nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư. 150m² thoải mái để thiết kế không gian sống của riêng mình.

+ Mặt tiền rộng: 6m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà phố.
+ Đường vào rộng rãi: 30m, xe hơi ...
Bán nhanh nền đất 96,5m2 giá chính chủ gửi bán chỉ 8,1 tỷ, công chứng nhanh, giá rẻ nhất dự án
3
8.1 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh nền đất KDC Thiên Lý.
Diện tích: 5m x 19,3m 96,5m².
Hướng Tây Bắc, đường 12m.
Giá bán: 8,1 tỷ.
Liên hệ: Vinh.
Cần bán lô đất biệt thự song lập 11m x 18m đường 12m hướng nam, mẫu nhà đẹp, để ở và đầu tư đều tốt
4
17.82 tỷ 198 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu dân cư Nam Phan - Phú Hữu - Quận 9(cũ).
KDC có mật độ xây dựng cao, khu an ninh 24/7 khép kín.
Mẫu nhà xây phù hợp với nhu cầu của thời hiện đại.
Cần bán lô đất như sau:
- Diện tích: 11m x 18m.
- Hướng Nam, đường 12m.
- Pháp lý: Sổ đất cty + HĐMB nhà tương lai.
- Giá bán: 90 triệu/m².
Liên hệ: Mr. Vinh để xem đất và làm việc chính chủ.

Vì sao nên mua Kikyo Residence Nam Phan (ngắn gọn):
* ...
Đất sổ đỏ, xd tự do, khu tam đa  bcr. lô 2 mt trước sau. dt 6.5x18,6=122m2.  0902 746 ***
11
6.47 tỷ 122 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Bán gấp nền đất khu BCR, hạ tầng hoàn chỉnh, đất đã có sổ đỏ riêng, xây dựng tự do.

Khu dân cư BCR mặt tiền đường Tam Đa, đồng thời được bao bọc bởi sông Tắc và sông Rạch Môn.

Vị trí nền đất đẹp, gần công viên, cách khu thương mại phức hợp 200m.

Diện tích 122m², ngang 6,5m. Lô 2 MT trước sau, đường 16m và 12m.

Kế bên và xung quanh đều có nhà ở.

Khu dân cư quy hoạch đồng bộ, hoàn chỉnh cơ sở ...
Hạ mạnh bán rẻ lô mặt tiền đường 30m  d02  rio gò cát  đối diện ricca  100m2 ngang đẹp 5.5m
8
9.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Rio Centro Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Giáp (21 tin đăng)
Giảm mạnh thêm 500 triệu bán nhanh lô đất mặt tiền - D02 - Rio Gò Cát - đối diện Ricca - 100m² ngang 5.5m - mặt tiền đường 30m thông ra Võ Chí Công và Nguyễn Thị Tư - khu dân cư hiện hữu hệ số 6.0 - xây được 1 hầm, 1 trệt, 1 lững 5 lầu, 1 tum - giá chốt 9.5 tỷ.

Dự toán mức đầu tư và lợi nhuận.
Xây 1 tầng 5P (1 hầm + 7 tầng + tum thang).
7x5P = 35P trừ đi tầng 1 là 2P chỗ xuống dốc hầm và sảnh lễ ...
Cần bán gấp lô đất dự án khu an thiên lý giá tốt
3
8.15 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ cần bán gấp lô đất An Thiên Lý giá tốt.
DT: 5 x 17.3 - 96.5m².
Hướng: Tây Bắc.