Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhanh giá tốt lô góc 2 mặt tiền dự án sở văn hóa, phú hữu, tp thủ đức vị trí đẹp
3
8.4 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh lô góc dự án Sở Văn Hóa vị trí đẹp giá tốt:
- Diện tích: 7x15m lô góc vạt còn (92,5m²), đường 12m, giá tốt 8,4 tỷ thiện chí bớt lộc
* Quý khách vui lòng liên hệ em Tuấn qua số điện thoại: (zalo, viber).
Nhận ký gửi mua bán nhà đất các dự án tại TP. Thủ Đức.
Rổ hàng hot đất nền kdc sở văn hóa thông tin, liên phường, p. phú hữu, quận 9, tp. thủ đức
5
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, trục đường Liên Phường, phường Phú Hữu, Q9.

- Vị trí: Trục chính đường Liên Phường và Bưng Ông Thoàn thuận tiện giao thông khu vực.
- Tiện ích: Sát sông lớn mát mẻ, diện tích phù hợp cho ở và đầu tư, sát các dự án lớn như Villa Park Park Riverside.
Sổ hồng riêng, gần các trung tâm, chợ...

Lô T: 5x20, đường 12m, hướng TB, giá 71 tr/m².

Liên hệ e Quân: để ...
Chủ cần tiền chốt gấp 7,7 tỷ giải quyết gia đình
4
7.7 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô đất ngay trường mầm non Long Bình.
- Diện tích 7x22. Sổ riêng.
- Giá 7,7 tỷ chốt nhanh.
AC quan tâm liên hệ - a Thoan.
Rẻ nhất trục chính đường 30m rio gò cát, giá đầu tư
5
8.1 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Rio Centro Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Rẻ nhất trục chính đường 30m Rio Gò Cát, giá đầu tư
Thông số 5,28x17m
Khu dân cư hiện hữu, xây cao lầu
Trước mặt là chung cư Ricca, đường lớn, kinh doanh tốt
Phù hợp xây văn phòng, căn hộ dịch vụ, khách sạn,....
Giá tốt nhất trục chính 30m
Liên hệ e Công
Nhận ký gửi bđs kdc Rio
Chính chủ bán nền 5x16m ( 80m2 ) dự án rio gò cát giá tốt nhất
5
6 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Rio Centro Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ bán nền 5x16m ( 80m² ) dự án Rio Gò Cát giá tốt nhất
Thông số 5x16m² ( 80,3m² )
Giá 6 tỷ, giá tốt nhất cho nền 80m2
Khu dân cư hiện hữu, hệ số xây dựng cao
Đường trước đất 8m, có vỉa hè, hạ tầng sạch đẹp
Chủ thiện chí bán
A/c quan tâm liên hệ e Công
Nhận ký gửi BĐS Rio Gò Cát
Cần bán đất đường 2c phước thiện.
4
8.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Nhất Cận Thị - Nhị Cận Giang - Tam Cận Lộ
Chủ cần bán lô đất ngay đường song hành vành đai 3.
- Diện tích 5x22
- Giá 8,5 tỷ/lô.
AC quan tâm liên hệ - a Thoan.
- Chuyên Ký Gửi - Mua Bán - Cho Thuê tại dự án
Bán đất kdc khang an dt 8x20 ( 160m2 ) giá chỉ 75tr/m2
4
12 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin như sau :

* Diện tích : 8 x 20 ( 160m² )
* Pháp lí : Sổ hồng riêng từng nền, đứng tên Công ty , xây dựnghoàn công ra tên cá nhân
* Xây dựng 1 trệt 2 lầu

* Giá bán : 75tr/m²
* Liên hệ : E. Cường
Bán đất phước thiện đường 1e giai đoạn 2
3
7.6 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bán đất Phước Thiện đường 1E rộng 10m.
- Diện tích 7x19.
- Giá 7,6 tỷ bớt lộc.
Liên hệ - a Thoan.
Chính chủ cần bán siêu phẩm biệt thự đơn lập dự án nam phan
3
29 tỷ 306 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán siêu phẩm biệt thự đơn lập trực diện bờ sông.
Diện tích: 16x21m tổng 306m².
Đằng sau có 6m lộ giới bờ sông không nằm trong sổ.
Hướng: Bắc.
Đường lớn: 12m.
Pháp lý: Sổ riêng từng nền tên chung CĐT - Đang tiến hành ra sổ cho các cư dân đã xây nhà.
ĐC: Dự án Kikyo Residence, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh.
Bán nhanh lô đất view công viên nội khu 5b
3
7.9 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Sổ hồng riêng. Sang tên trong ngày.
Diện tích 7x20.
Giá 7,9 tỷ
Liên hệ - a Thoan.
Bán lô góc 276m2 đẹp nhất kdc khang an, trục kinh doanh sầm uất, đối diện chung cư giá tốt nhất
3
Thỏa thuận 276 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô góc 276m² đẹp nhất KDC Khang An, trục kinh doanh sầm uất, đối diện chung cư giá tốt nhất
Thông số 276m² ( 12x24m ) vạt góc
Vị trí đẹp, hạ tầng sạch đẹp
Pháp lý HĐMB, xây nhà xong ra sổ
A/c quan tâm liên hệ e Công
Nhận ký gửi bđs Khang An
Cơ hội hiếm lô đất mặt tiền trục chính xuân quỳnh (16m) gia hoà
9
18.5 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cơ hội hiếm Lô đất mặt tiền trục chính Xuân Quỳnh (16m)

Lô duy nhất còn lại, vị trí cực đẹp chỉ vài bước chân là đến chung cư Gia Hoà

Diện tích: 7m x 22m
Khu dân cư an ninh, yên tĩnh
Phù hợp: đầu tư an cư xây dựng kinh doanh

Pháp lý: Sổ hồng riêng

Giá bán: 18,5 tỷ (không còn lô thứ 2)

Liên hệ xem đất:
Cập nhật đất nền kdc khang điền q9 tháng 4/2026 lô biệt thự đơn lập giá 74tr/m2
6
22.35 tỷ 302 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cập nhật đất nền KDC Khang Điền (72 Dương Đình Hội, PLB, Thủ Đức) tháng 4/2026.

- Lô rẻ nhất khu vực dt 302m² ngang 12m giá chỉ 74tr/m² mẫu biệt thư đơn lập.

Ngoài ra bên em còn hỗ trợ tư vấn nếu khách hàng có nhu cầu.

* Ưu điểm KDC cao cấp, an ninh yên tĩnh, đường xá rộng rải thông thoáng có vỉa hè.

Liên hệ Huy Tâm.
VP: KDC Gia Hòa, Phước Long B, TP. Thủ Đức.
Xin cảm ơn!
Rẻ nhất dự án luôn !!! bán gấp đất dự án an thiên lý, quận 9 lô ngang 5m giá 8 tỷ rẻ hơn 1 tỷ
7
8 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hỗ trợ khách tìm BĐS phù hợp với nhu cầu thực tế.
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng.
Bán đất KDC An Thiên Lý, Phước Long, TP Hồ Chí Minh. (Tháng 4/2026).

- DT 96.5M2 Ngang 5m giá chốt 8 tỷ.
- Vị trí nằm mặt tiền đường rộng có vỉa hè thông thoáng thuận tiện di chuyển. ĐẶC BIỆT VIEW KHÔNG BỊ CHẮN BỞI NHÀ ĐỐI DIỆN
- Dự án đẹp liền kề với dự án Khang Điền - Gia Hoà rất đẹp ...
Hàng hiếm + độc + rẻ bán lô đất mặt tiền view sông trịnh công sơn, kdc gia hòa, q9 giá chỉ 130tr
7
39 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất thuộc hàng hiếm + độc + rẻ!

Bán lô đất mặt tiền view sông đường Trịnh Công Sơn, KDC Gia Hòa, Phước Long B, Tp Thủ Đức.
- DT 15x20m mặt tiền view sông, xây dựng biệt thự đơn lập mẩu tự do gồm 1 hầm, 1 trệt, 2 lầu, sân thượng.
- Giá 130tr/m².
Liên hệ Huy Tâm làm việc trực tiếp chủ.
Xin cảm ơn!
Chuyên bán đất kdc gia hòa quận 9 lô 10x16 giá 15,5 tỷ ( tháng 4.2026)
5
15.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất KDC Gia Hòa, Phước Long, TP Hồ Chí Minh.

- DT 10x16 đường tiểu đảo Út Trà Ôn giá 15,5 tỷ.

- Vị trí nằm mặt tiền đường 12m vỉa hè thông thoáng. KDC văn minh đẳng cấp là nơi an cư của nhiều nghệ sỹ, ca sỹ, diễn viên nổi tiếng. Cũng là khu vực các Doanh Nhân thành đạt lựa chọn để an cư lâu dài.

Liên hệ Huy Tâm. Chuyên môi giới ký gửi dự án Gia Hòa, Khang Điền, Thiên Lý, Rio, Hoja...
Văn ...
Đất thanh nga kdc gia hòa vị trí đẹp lô 7x22 giá 16,9 tỷ (gía tháng 4/2026)  0976 587 ***
7
17 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất KDC Gia Hòa Phước Long B TP Thủ Đức.

- DT 7x22 đường Thanh Nga

- VỊ TRÍ CỰC ĐẸP ngay Công Viên 3ha tiện ích đầy đủ
- Rất lý tưởng để xây biệt thự nghỉ dưởng

Ngoài ra bên em còn làm việc trực tiếp chủ các căn thuộc dự án KDC gia hòa.
Văn phòng: Số 1 KDC Gia Hòa, Phước Long B, Tp Thủ Đức.
Trân ...
Bán đất hưng phú 75tr/m2  đường 16m
3
13.12 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất biệt thự song lập khu dân cư Hưng Phú gần Liên Phường - Phước Long B.

Lô đất có diện tích 10m x 17,5m công nhận 175m².

Đường trước nhà rộng rãi có vỉa hè, gần công viên.

Khu vực không ngập nước, tiện di chuyển.

Đặc biệt đã ép cọc sẵn.

Giá bán 75tr/m².
Bán lô góc 2mt kdc nam long, dt 10x20m, giá bán 15 tỷ
5
15 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô góc 2MT KDC Nam Long, P. Phước Long, TP HCM:
- Diện tích: 10x20m.
- Hướng: Tây Nam.
- Đường trước nhà: 12m.
- Pháp lý: HĐMB (sổ đỏ cty), xây nhà hoàn công ra sổ hồng.
- Giá bán: 15 tỷ.

Liên hệ: - Tuấn.
Bán đất nền dự án tại khu dân cư đại học bách khoa, 50 triệu / m2, 714 m2, q9, tp. hcm
5
35.7 tỷ 714 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền dự án tại Khu dân cư Đại học Bách khoa, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh) với diện tích 714 m² (có 200m² thổ cư), giá 50 triệu / m².
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
Hướng cửa chính: Nam.
Chiều ngang mặt tiền: 27m.
Chiều rộng ngõ trước: 16m, phù hợp cho ô tô.
Mặt tiền thích hợp cho việc kinh doanh.
Phù hợp với phong thủy.

Gần trường học, chợ ...
Từ 560 tới 580 của 896

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh