Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Trục chính đường 659  bán lô a2 tại kdc phú nhuận p. plb  dt 14,2x24,2m(342m2)  giá bán 117tr/m2
3
40.01 tỷ 342 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Quốc Dũng - - Chuyên bán đất nền biệt thự tại khu dân cư Phú Nhuận - P Phước Long - kết nối giữa đường Liên Phường và Đỗ Xuân Hợp.
* Lô trục chính tại dự án giá siêu hấp dẫn.
* Lô A2.
- Diện tích: 14,2m x 24,2m(342m²) đường 20m vỉa hè mỗi bên 4m lòng đường 12m.
- Hướng Tây Bắc, vị trí đẹp dân cư đông đúc.
- Nằm cách đường Đỗ Xuân Hợp và siêu đô thị GlobalCity 200m, tận hưởng đầy đủ các tiện ích ...
Bán đất nền dự án tại rio centro gò cát, giá bán 6tỷ dt 80m2, xây dựng cao tầng có hầm.
6
6 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Rio Centro Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô đất nền dự án tại Rio Centro Gò Cát, Đường Gò Cát, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh

+ Diện tích: 80m² ( ngang 5 x 16 )
+ Diện tích xây dựng ~53m², diện tích sàn xây dựng ~340m² ( xây theo thiết kế như ảnh số 4 )
+ Giá bán : 6 tỷ ( giá bán thương lượng )
+ Ngõ vào rộng 9m, mặt tiền 5m
+ Pháp lý : Sổ Hồng riêng
---
Khu vực xung quanh:
+ Chợ, siêu thị Bách Hóa Xanh
+ Trường Cấp 1 & 2 ...
Siêu phẩm giá rẻ nhất dự án kdc đông dương, đ. bưng ông thoàn, phú hữu, q9, hcm, 48 triệu/m2, 100m2
3
4.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nằm tại vị trí đắc địa ở Đ. Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP. HCM, lô đất nền này có:
- Diện tích 5x20m = 100m² và giá bán 48 triệu/m². Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hay đầu tư sinh lời.

Với mặt tiền rộng 5m và đường vào 12m, lô đất này rất thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Phong thủy tốt, không gian thoáng đãng, tạo điều kiện ...
Giỏ hàng mới nhất tháng 3/2026 dự án kdc hưng phú 1 giá đầu tư.  0903 382 ***
3
8.1 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Liên hệ : Em Thọ (Zalo- Viber)

Đất nền dự án Hưng Phú 1 nội khu và vi trí dự án tuyệt đẹp, tọa lạc tại Phước Long , Hồ Chí Minh.

Chủ nhà kẹt tiền cần bán KDC Hưng Phú 1:

- DT 5x18m giá 8,1tỷ, Đường 12m, hướng tây bắc.

Và còn nhiều sản phẩm khác để quý khách hàng lựa chọn.

Nếu các sản phẩm dự án trên không đáp ứng nhu cầu của quý khách, xin quý khách vui lòng liên hệ để tư vấn thêm các sản ...
Đất centana điền phúc thành q9 ,gần cụm căn hộ mt eastmark, sổ cá nhân, xây dựng tự do
4
5 tỷ 81 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Đất Centana Điền Phúc Thành Q9 (gần đường Song Hành VĐ3), sổ cá nhân, xây tự do:

Giá bán 5tỷ (có TL).
Diện tích: 81,7m² ( ngang 5m ), được xây 1 trệt 2 lầu (khoảng lùi trước 2,4m, sau 2m).
Diện tích sàn xây dựng: 230m².
Đường trước đất rộng 7m (có vỉa hè), điện âm.
Hướng Tây Tứ Trạch.
Sổ hồng cá nhân.
Nhận ký gửi mua bán bđs kdc gia hoà, phước long b, q9. là dt 100m2/ giá 12.8 tỷ.
8
12.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 4, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất Đường Út Trà Ôn, phường Phước Long, Thành phố Hồ Chí Minh (Quận 9 cũ).
- Vị trí ngay Trung tâm Quận 9, cách Global City, An Phú, Quận 2 chỉ 1km. Cách Đỗ Xuân Hợp chỉ 200m
- Dt: 100m²(5x20)m
- Pháp lý sổ Hồng cty Gia Hoà, xây dựng xong hoàn công ra sổ riêng.
- Giá bán: 12.8 Tỷ TL
- Nhận ký gửi mua bán BĐS KDC Khang Điền, KDC Gia Hoà, KDC An Thiên Lý, Phường Phước Long, Thành Phố Hồ Chí ...
Bán nền nhà phố trục đường 16m kdc nam long, p. phước long 11.9 tỷ/115m2
3
11.9 tỷ 115 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Vị trí đối diện The Global City (ngay MT Đỗ Xuân Hợp), trung tâm mới của TP. Thủ Đức với loạt hạ tầng tiện ích cực kỳ cao cấp như TTTM hơn 120.000 m, công viên cây xanh hơn 13 ha, và hệ thống trường học, y tế tiêu chuẩn Quốc tế.
- Diện tích: 5x23m.
- Đường ô tô rộng 16m.
- Giá bán: 11.9 tỷ
sổ hồng riêng công chứng liền
liên hệ gặp Tín
Bán đất nền dự án khu dân cư sở văn hóa thông tin, 76 triệu/m2, 90 m2 tại bưng ông thoàn, q9, hcm
4
6.84 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin là một trong những dự án đất nền nổi bật tại Quận 9, TP. HCM, mang đến cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng không gian sống lý tưởng.

+ Diện tích 6x15=90m², phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
+ Giá hấp dẫn 76 triệu / m², mang lại giá trị đầu tư cao.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua.
+ Chiều ngang ...
Tổng hợp 5 lô đất vị trí đẹp, diện tích từ 90515m2, anh chị tham khảo tại sở văn hoá thông tin, q9
5
7.48 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chuyên nhận ký gửi mua bán đất nền quận 9.
Tư vấn giá cả tốt nhất thị trường, hỗ trợ pháp lí nhanh chóng.
Vui lòng liên hệ em Đôn: .
--------------------------

- Dự án cấp cho cán bộ Sở Văn Hoá Thông Tin, đường Liên Phường phường Phú Hữu, TP. Thủ Đức.
- Quy hoạch thành các nền nhà phố, biệt thự đơn lập và song lập, trường học, TTTM.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân 80% sang tên công chứng đóng thuế đầy ...
Bán đất kdc kiến á đường liên phường, dt 5x25 ( 125m2 ) giá chỉ 11 tỷ
4
11 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Thông tin như sau :

* Diện tích : 5 x 25 ( 125m² )
* Sổ hồng riêng
* Hướng Tây Nam
* Vị trí : dự án mặt tiền đường Liên Phường, gần Global City, cao tốc, tuyến Metro Thủ Thiêm,...
* Thích hợp xây văn phòng Cty, khách sạn, CHDV,...
* Giá : 11 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán đất kdc samsung village đường bưng ông thoàn, dt 5x25,3 ( 126,6m2 ) giá chỉ 6,2 tỷ
7
6.2 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin như sau

* Diện tích : 5 x 25,3 ( 126,6m² )
* Thổ cư : 113m² ; cây lâu năm : 13,6m²
* Hướng Tây Nam
* Vị trí : liền kề khu Công Nghệ Cao, Vành Đai 2
* Thích hợp xây CHDV
* Giá bán : 6,2 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Phòng kinh doanh 0907 107 *** đất nền dự án công ty đông dương, bưng ông thoàn, phú hữu, q9 chính chủ
7
4.7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền thuộc dự án Đông Dương, ngay đường Bưng Ông Thoàn, phường Phú Hữu, Quận 9, sát bên dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, Thời báo kinh tế Sài Gòn. Cơ sở hạ tầng hoàn thiện, gần sông Ông Nhiêu nên rất thoáng mát, xây dựng được ngay.
- Pháp lý: Mua bán công chứng hợp đồng mua bán, đóng thuế, lên chủ đầu tư sang tên hợp đồng, xây nhà cấp sổ hồng.

+ Diện tích 5x20m= 100m² đường 12m giá 47 tr/m².
+ DT ...
Chuyên mua bán đất nền dự án sở văn hóa thông tin, đông dương phường phú hữu quận 9 giá tốt nhất
14
6.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ em Đôn - nhận ký gửi bán nhanh đất phường Phú Hữu và Phước Long B Quận 9 trong 5 ngày.
1. Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán các nền đất sau:

- DT 5x20m= 100m² hướng Đông Nam giá 66 tr/m².
- DT 6x15m= 90m² đường 12m hướng Tây Bắc giá 72 ...
Chủ đất cần bán đất nền dự án cty đông dương đường bưng ông thoàn, phú hữu quận 9, 100m2
6
4.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ đất cần tiền bán đất nền dự án Cty Đông Dương đường Bưng Ông Thoàn phường Phú Hữu quận 9 (thành phố Thủ Đức).
- Vị trí dự án: Đường Bưng Ông Thoàn, sát bên dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, đối diện khu Villa Park. Pháp lý: Mua bán công chứng sang tên hợp đồng, xây nhà công ty làm sổ hồng, dự án đất thổ cư, có giấy phép xây dựng.

Hiện chủ đất cần bán các nền giá tốt sau:
- Diện tích 5x20=100m² giá ...
Cần bán nền biệt thự khu dân cư đại học bách khoa đã sổ đỏ vị trí giáp quận 2 phú hữu, quận 9
8
24.92 tỷ 445 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền dự án Phường Phú Hữu và Phước Long B quận 9 với mức giá tốt nhất thị trường.

+ Liên hệ: em Đôn (zalo, viber).
Cần tiền bán nền biệt thự và nền nhà liên kế nằm trong dự án đại học Bách Khoa phường Phú Hữu Quận 9.
- Nền biệt thự A2 diện tích 14 x 32m = 445m² giá bán 56 tr/m².
- Nền nhà liền kề đường trong diện tích 7 x 26m = 182m², giá bán 69 tr/m².
- Nền biệt ...
189m2 giá 40 triệu/mét thuộc dự án đh quốc gia phường phú hữu tp thủ đức, giá tốt nhất thị trường
17
7.75 tỷ 189 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất dự án ĐH Quốc Gia 245 quận 9, dự án thuộc ĐH Quốc Gia TP Hồ Chí Minh vị trí đường Võ Chí Công, đường Gò Cát phường Phú Hữu TP Thủ Đức (quận 9).
Sàn lọc các lô đất đang rao bán giá tốt nhất:
Diện tích: 9x21m = 189m² lô T giá 40 tr/m² (7 tỷ 560 triệu).
Diện tích: 12x20m = 240m² lô P, khu 2 giá 38 tr/m².
Diện tích: 12 x 31m = 372m² lô Đ, khu 1 giá 37 tr/m².
Diện tích: 16.5x22m = 363 m² lô O, ...
Siêu thị mua bán đất nền dự án phú nhuận phước long b quận 9 luôn có sản phẩm tốt cho khách hàng
13
21.84 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Chuyên tư vấn, nhận ký gửi mua - bán nhanh đất nền tất cả các dự án tại quận 9: ĐH Bách Khoa, Phú Nhuận, Kiến Á, Sở Văn Hóa Thông Tin,... Tại đường Đỗ Xuân Hợp, đường Liên Phường phường Phú Hữu, phường Phước Long B quận 9..

Liên hệ: em Đôn.

Đất nền thuộc dự án Phú Nhuận, Phước Long B, quận 9. Ngay khu đường Đỗ Xuân Hợp, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện, nước, toàn bộ dự án 100% là nền biệt thự ...
Bán đất d/a đông dương bưng ông thoàn quận 9 diện tích 5*20m, 10*200m giá chủ đất thực cần bán
8
4.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền thuộc dự án Đông Dương, ngay đường Bưng Ông Thoàn, phường Phú Hữu, Quận 9, sát bên dự án Sở Văn Hóa Thông Tin.

Cơ sở hạ tầng hoàn thiện, gần sông Ông Nhiêu nên rất thoáng mát, xây dựng được ngay:
+ Diện tích 10x20m= 200m², giá 39 triệu/m². (7 tỷ 800 triệu).
+ DT 5x20m đường giá 48 tr/m² (4 tỷ 800 triệu).

Công chứng, sang tên hợp đồng, xây nhà cty làm sổ hồng cá nhân.

- Nếu các sản phẩm ...
Chính chủ cần bán lô đất 125m2 kdc sở văn hoá thông tin, đường bưng ông thoàn, sổ đỏ vay nh, quận 9
6
8.38 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chuyên nhận ký gửi mua bán đất nền quận 9.
Vui lòng liên hệ em Đôn: .
--------------------------

- Dự án Sở Văn Hoá Thông Tin, đường Bưng Ông Thoàn - Liên Phường, phường Phú Hữu, TP. Thủ Đức.
- Pháp lý: Sổ đỏ, xây dựng thiết kế tự do.

Hiện đang có các ...
Tổng hợp đất nền Thời báo kinh tế SG, hẻm 68 Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, quận 9 dt từ 160m2- 500m2
5
9.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chuyên nhận ký gửi mua bán đất quận 9
nhận tư vấn, làm hồ sơ

Tổng hợp dt cần bán tại Thời báo kinh tế:

+ Diện tích 424.4m² , giá 42tr/m2
+ Diện tích 8 x 20m, giá 60 tr/m².
+ Diện tích 8 x 20m, đường trục chính 20m giá 73 tr/m².
+ Diện tích 20 x 22m, giá 41 tr/m².

- Xây dựng theo mẫu, hoàn công nhanh, mẫu nhà hiện đại. Cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh.
-Xây dựng tự do, sổ sẵn cá nhân riêng, đầy đủ ...
Từ 520 tới 540 của 916

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh