Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Em chuyên đất 230 nguyễn xiển vn giá chính chủ hợp lý giáp đường song hành vành đai 3, vinhomes
10
3.6 tỷ 58 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Xiển, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Em chuyên đất khu này, chốt trực tại đây 24/7.
VN 230 Nguyễn Xiển Trường Thạnh TP Thủ Đức (Q9 cũ).
- Giá 3,6 tỷ / nền 58m
- Đường nhựa thông thoáng cây xanh 80m

- Lô đất đẹp sạch không cống không cột không lỗi phong thuỷ.
- Lô đất nằm ngay KDC ôm 2 mặt sông thoáng mát quanh năm, gần đường dẫn song hành vành đai 3 thuận tiện đi lại.
- Gần đại đô thị Vinhomes, trung tâm TM Vincom Mega Mall lớn ...
Giá tốt nhất centana 4.75 tỷ 85m2  cạnh vd3, 17 phút metro, gần vin, khu cnc  đường 10m, vỉa hè
6
4.75 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Long Trường, Quận 9, HCM

- Dự án Centana ngay sát Vành Đai 3.
- Đường thông, có vỉa hè, không ngập.
- Cạnh chung cư Eastmark.
- Giá tốt nhất Centana 4.75 tỷ, còn thương lượng.
- 85m² (5x17m) sạch đẹp.
- 9 phút đi Vinhones Quận 9, khu công nghệ cao, nút giao Gò Công.
- 19 phút đi Metro, XL Hà Nội.
Chính chủ gửi bán nhiều nền đất kdc kiến á, đã có sổ hồng, giá tốt, dt 5x25, 5x26, 10x20 và 16x20
6
11 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán nhiều nền đất trong khu dự án Kiến Á, P Phước Long B
- Cập nhật giá bán:

1. Lô DT: 125m² (5x25) giá: 88 tr/m2

2. Lô DT: 130m² (5x26) giá: 109 tr/m² (Đường rộng 16m)

3. Lô DT: 200m² (10x20) giá: 80 tr/m2

4. Lô DT: 320m² (16x20) giá: 75 tr/m2

5. Lô DT: 320m² (16x20) giá: 78 tr/m² (Đường D3, rộng 16m)
**
Ngoài ra em còn bán và ký gửi các dự án xung quanh Kiến Á như: Nam ...
Lô nhà phố đẹp đường 16m kdc nam long, phước long b, q9 (đối diện the global city).
3
9.7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô nhà phố đẹp đường 16m KDC Nam Long, Phước Long B, Q9 (đối diện The Global City).
Nền đất nhà phố mặt tiền đường 16m.
- Diện tích: 4,5m x 20m. 90m².
- Sổ hồng riêng.
- Giá bán: 9,7 tỷ bớt lộc.
- Có hỗ trợ mua vay bank.
* Giá (Lô này đường 16m giá chỉ 9,7 tỷ).
- - - - - - - -
Quan tâm hãy liên hệ em nhận thông tin chi tiết, xem đất, xem sổ.
LH: Mr.Thuận
Chuyên BĐS khu Nam Long, Kiến Á, Phú ...
Hàng hot! lô đất trục chính 120m2, gần ngay đường tam đa, giá chỉ 47 tr/m2.  0902,746.319
5
5.64 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Nằm ngay trục chính, vị trí cực đẹp, ngay cổng bảo vệ, gần đường Tam Đa
DT: 6x20=120m2
Cụm dự án xây nhà theo mẫu, sổ CĐT, mua bán hợp đồng.
Giá bán: 47 tr/m2
Nằm trong khu tổng thể dự án 25ha của BCR. Khu dự án được quy hoạch đồng bộ, an ninh, đầy đủ tiện ích, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh: Hồ bơi, 2 mặt tiền sông, công viên, nhà hàng, khu vui chơi trẻ em... Đặc biệt trong dự án có an ninh bảo vệ, ...
Bán đất nền dự án giá cực chất 50 tỷ, 718m2 tại đường số 1, phường long trường, quận 9, hcm
3
50 tỷ 718 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 1, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Người đăng: Ms Huyen (1 tin đăng)
Đất nền dự án nằm tại Đường Số 1, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh) với diện tích lên đến 718m², thích hợp cho các dự án đầu tư lớn. Giá bán 50 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, mặt tiền rộng 22m, tạo điều kiện thuận lợi cho việc phát triển kinh doanh và xây dựng.

Điểm đặc biệt:
+ Mặt tiền rộng, phù hợp cho việc kinh doanh và phát triển dự án.
+ Vị trí đắc địa, thuận tiện ...
Cần bán nhanh lô 132m2 ngang 6m hưng phú đường liên phường quận 9 giá 85 tr/m2
8
11.22 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay đường Liên Phường vô tầm 300m.
Khu dân cư đông, hạ tầng đẹp,...
Lô: 132m².
Ngang 6m.
Giá: 85 tr/m².

Ngoài ra còn hỗ trợ tư vấn BĐS khu vực cho quý khách hàng liên hệ ngay!

Liên hệ . Nhận ký gửi mua bán nhanh BĐS quận 9, quận 2.
Chính chủ gửi bán lô đất dự án bách khoa quận 9 bề ngang 18m
3
23.44 tỷ 378 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán Lô đất dự án Bách Khoa Quận 9 bề ngang 18m
+ Vị trí: Lô đẹp, đường 12m, yên tĩnh, lịch sự
+ DT: 378m² (18x21)m bề ngang đẹp, hiếm
+ Pháp lý: sổ hồng cá nhân, công chứng sang tên ngay
+ Giá tốt: 62tr/m2
Qk xem đất xin LH: Mr.Thuận
NHẬN KÝ GỬI BÁN ĐẤT KHU BÁCH KHOA Q9
Bán lô đất mặt tiền đường d3, kdc nam long, quận 9, tp. hcm
3
11.8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán Lô Đất Mặt tiền đường D3, KDC Nam Long, Quận 9, TP. HCM
- Vị trí: Đường D3 - 16m, cách Global City 300m, con đường Kinh Doanh sầm uất, thuận tiện kinh doanh mọi ngành nghề.
* Cách Global City chưa đến 500m
- DT: 90m² (4.5x 20)m.
- Pháp lý: sổ hồng cá nhân
- Gía bán 11.8 tỷ chỉ bằng căn hộ 2PN bên khu Global City
- - - - - - -
LH xem đất: MR.THUẬN
NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN-CHO THUÊ BĐS ...
BÁN ĐẤT DỰ ÁN ĐÔNG DƯƠNG – PHÁP LÝ RÕ RÀNG – GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC QUẬN 9
8
43 triệu 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

1. Lô giá tốt nhất khu – Lô B
• Diện tích: 5x22m (110m²)
• Đường 16m, hướng Tây Bắc
• Giá: 46 triệu/m²

2. Lô H
• Diện tích: 5x20m (100m²)
• Đường 12m, hướng Đông Nam
• Giá: 44 triệu/m²

3. Lô biệt thự – Lô D
• Diện tích: 10x20m (200m²)
• Đường 12m, hướng Tây Bắc
• Giá: 34 triệu/m²

Pháp lý rõ ràng:
• Hợp đồng mua ...
Hàng mới ra thị trường! lô đất nhà phố 90m2 mặt tiền đường d2 (16m) giá chỉ 9,7 tỷ. có hỗ trợ vay
5
9.7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hàng mới ra thị trường! KDC Nam Long, Phước Long B, Q9 (đối diện The Global City).
Nền đất nhà phố mặt tiền đường 16m.
- Diện tích: 4,5m x 20m. 90m².
- Sổ hồng riêng.
- Giá bán: 9,7 tỷ bớt lộc.
- Có hỗ trợ mua vay bank.
* Giá (Lô này đường 16m giá chỉ 9,7 tỷ).
- SĐT: gặp Thành Trung.
Chuyên BĐS khu vực này.
Chính chủ gửi bán nền dt 130m2 (5x26) đường rộng 16m, kdc kiến á, đã có sổ, giá 109 tr/m2
3
14.17 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán đất KDC Kiến Á, P Phước Long B
- Vị trí đường trước nhà LG rộng 16n
- DT: 130m² (5m x 26m)
- Hướng: Tây Nam
- Pháp lý: Sổ hồng
- Giá bán: 109 tr/m2
Liên hệ em Nguyện xem đất SĐT:
Chính chủ bán đất 5x16 vuông vức đẹp, đường 16m hướng đông cách sông 100m
4
4.5 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN GIÁ TỐT KHU ĐÔNG
Đường 16m, hướng Đông nam, cách sông chỉ 100m
Diện tích: 5 x 16m vuông vức, phong thủy đẹp
Khu dân cư ven sông hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện, không khí mát mẻ quanh năm.
cách vành đai 3 chỉ 800m
Giá bán: 4.5 tỷ thương lượng nhẹ
Liên hệ: (Mr. Kiên)
Bán đất nền kdc hưng phú 1 , diện tích 90m2 vị trí đẹp hướng mát mẻ , giá bán chính chủ.
3
8.6 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hưng Phú 1, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh (Quận 9, Hồ Chí Minh cũ).

- Diện tích 90m², đủ để xây dựng 1 căn nhà mơ ước hay đầu tư sinh lời.
- Giá chỉ 8,6 tỷ VND, quá hời cho vị trí đắc địa này.
- Mặt tiền rộng 5m, rất phù hợp cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà ở.
- Đường vào 12m, ô tô thoải mái ra vào, không lo tắc nghẽn.
- Hướng cửa chính Đông Nam, phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia ...
Hàng hót! đất bcr. trục chính. dt 120m2, chỉ 48 tr/m2.  0902 746 ***
12
5.76 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chuyên mua bán ký gửi đất tại dự án khu vực BCR, dự án Quận 9. LH: .
Độc quyền lô giá tốt, ko có trên thị trường. Giá chỉ 48 tr/m² (đã bao gồm tất cả thuế, phí).
Gồm khu sổ đỏ riêng xây dựng tự do và cụm sổ CĐT xây dựng theo mẫu.
---------------------------

Nằm trong khu tổng thể dự án 25ha của BCR. Khu dự án được quy hoạch đồng bộ, an ninh, đầy đủ tiện ích, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh: Hồ bơi, 2 ...
Bán đất nền dự án tiến phước 110m2 ngay tại lã xuân oai, q9, hcm giá chỉ 5,6 tỷ rẻ nhất thị trường
4
5.6 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lã Xuân Oai, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Người đăng: Thu Ha (6 tin đăng)
Cần bán nhanh nền đất dự án khu dân cư Tiến Phước với diện tích 110m² tọa lạc ngay tại Lã Xuân Oai 1 sẹc ngắn, Phường Long Trường, Quận 9, TP. HCM.

+ Điểm nhấn:
- Giá hấp dẫn 5,6 tỷ VND.
- Pháp lý đầy đủ, đường nội bộ bàn cờ rộng thênh thang, thuận thiện đi lại di chuyển.

Địa điểm xung quanh:
- Siêu thị Bách Hóa Xanh Lò Lu.
- Công viên Khu Công Nghệ Cao Quận 9.
- Trường Tam Piano.

Để biết thêm ...
Đất mặt tiền đường 30m kết nối chính vào vành đai 3. chủ kẹt tiền bán gấp
3
8.2 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Đất mặt tiền đường 30m Centana, trục chính thông thẳng ra Vành Đai 3.
- Diện tích đất: 150m². Có 120m² thổ cư, còn lại 29m² cây lâu năm.
- Mặt tiền: Đường 30 m, liền kề khu đô thị nông trường vườn dừa 160 ha.
- Sổ hồng riêng, xây dựng tự do.
- Thuận tiện vừa ở, vừa cho thuê kinh doanh.
- Giá bán: 8.2 tỷ.
- Liên hệ: .
Bán đất nền dự án kdc sở văn hoá thông tin dt100m giá 7 tỷ tại bưng ông thoàn, phú hữu, q9, hcm
3
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhanh tay sở hữu lô đất nền dự án tại Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Q9, HCM.

+ Giá chỉ 7 tỷ VND.
+ Diện tích 100m², phù hợp cho xây dựng nhà ở.
+ Ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho ô tô ra vào.
+ Mặt tiền 5m, lý tưởng cho việc kinh doanh.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Trường mầm non Hoa Hồng Đỏ, Tomato Quận 9, ...
Chủ nhà kẹt tiền bán gấp lô đất đẹp dự án kdc xuất nhập khẩu tổng hợp 2, đường bưng ông thoàn
3
7.1 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh đất nền dự án Xuất Nhập Khẩu đường Bưng Ông Thoàn, Long Trường, TPHCM.

- Lô đường nhánh DT 90m² giá 7,1 tỷ.

Ngoài lô này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Quý khách vui lòng liên hệ để tư vấn thêm.
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng.

Liên hệ: Xuân Thọ - Zalo/ Viber.
Chính chủ gửi bán nền biệt thự góc 2 mặt tiền vị trí đẹp, giá chỉ 88tr/m2. sổ hồng riêng hỗ trợ vay
17
23.54 tỷ 267 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp nền biệt thự góc 2 mặt tiền đường 12m, vị trí gần trục chính Liên Phường, 659 gần The Global City.
- Diện tích: 14m x 20m. 267,5m².
- Giá bán: 88tr/m² ~ 23,5 tỷ.
- Sổ hồng riêng cá nhân.
- Hỗ trợ vay bank 1 phần.

* Anh chị quan tâm liên hệ nhận thông tin - bảng giá, xem đất, xem sổ qua SĐT: gặp Thành Trung.
- Hỗ trợ miễn phí check quy hoạch, pháp lý BĐS, xây dựng,...
- Hỗ trợ thông ...
Từ 500 tới 520 của 910

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh