Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu ngộp bán nhanh 2 nền đất d/a sở văn hoá  dt đẹp 6x16,67m(100m2) hướng đông nam trục thông d5
3
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Sở Văn Hoá Thông Tin, P Phú Hữu, TP Thủ Đức, vị trí nằm đoạn giao đường Liên Phường và Bưng Ông Thoàn.
- 2 lô ngộp đường thông D5.
+ Lô K.
DT: 6x16,67m(100m²), đường 12m, hướng Đông Nam.
Giá: 7.2tỷ
+ Lô N.
DT: 6x16,67m(100m²), đường 12m, hướng Đông Nam.
Giá: 7,6tỷ
- Trục đường tuyệt đẹp thông thẳng từ dự án ra đường chính Bưng Ông Thoàn, hướng mát quanh năm xây dựng mẫu nhà hiện đại thiết ...
Bán các lô o2, a1, c1 tại kdc biệt thự phú nhuận, p plb, tp thủ đức giá từ 75tr/m2 vị trí chọn lọc
3
28.8 tỷ 384 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Các nền đất sau đây đã được chọn lọc về vị trí và giá bán:
+ Lô O2.
- Diện tích: 14,8x26m(384m²), đường 12m, 1/ đường 659, cách đường chính Liên Phường 200m, hướng Tây Nam.
- Giá: 75tr/m².

+ Lô A1.
- Diện tích: 14x28m(392m²), đường 12m, cách đường Đỗ Xuân Hợp 400m, hướng Đông Nam.
- Giá: 79tr/m².

+ Lô C1.
- Diện tích: 15x20m(300m²), đường 12m, hướng Tây Bắc.
- Giá: 83tr/m².

+ Pháp Lý sổ đỏ cá ...
Bán đất dự án bcr nhà việt nam đường tam đa gần chợ long trường q9 (200m2) 42 tr/m2
11
8.4 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

- Cần bán đất biệt thự BCR dự án Nhà Việt Nam đường Tam Đa Quận 9 TP Hồ Chí Minh.
- Diện tích = 200 m² (10m x 20m).
- Pháp lý đất sổ hồng xây dựng nhà hoàn công.
- Mật độ xây dựng nhà cao 4 tầng.
- Đất hướng Đông Bắc đường trước đất rộng 12 mét.
- Vị trí đất gần trường học mẫu giáo Tam Đa, siêu thị, công viên nước, cách chợ Long Trường 1.5 kilomet.

- Giá bán: 42 tr/m².
- Lh gặp Minh.
Đất biệt thự kdc phú nhuận, liền kề kdt the global city, lô góc kế công viên
3
28.8 tỷ 384 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Cần bán lô Villa Phú Nhuận liền kề Khu đô thị The Global City. Lô góc 2 MT kế công viên view sông.
* Các lô hiện đang cần bán diện tích 238m - 313m - 336 - 384m - 415m² giá từ 75tr - 100tr/m².
* Pháp lý: Sổ hồng riêng từng nền.
* Xây dựng thiết kế tự do.
- Liên hệ: Dân.
Bán gấp lô đất kdc samsung bưng ông thoàn , tp.hcm
3
5.2 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất Sát khu công nghệ cao Đ.Bưng Ông Thoàn

-Giá 5Tỷ200
-Đường 8m ( vỉa hè 1,3m )
-Diện tích 85,6m2m² ( ngang 6m6 ), xây nhà đẹp.
-Hướng Đông Bắc
__________________________________
-Thiết kế được 1 trệt 2 lầu :
+Diện tích sàn : ~63,5m2
+Diện tích sàn xây dựng: ~ 190m²
( đã bao gồm khoảng lùi trước 2m4 & sau 1m )
__________________________________
- Cách khu CNC (Samsung) - 140m
- Ra tới Liên ...
Chính chủ gửi bán lô đất 6x15m=90m2 giá 76tr/m2 dự án kdc sở văn hoá thông tin, quận 9
4
6.84 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ: Em Duy (Zalo - Viber).

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán nền đất sau:

+ Đất nhà phố:

- Lô G DT 6x15=90m² hướng Tây Bắc giá 76tr/m².

Bên mình còn hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách hàng có nhu cầu.

Liên hệ: Em Duy (Zalo - Viber).
Bán Biệt Thự Đối Diện KDT Global City- Đường Đỗ Xuân Hợp( Quận 9 Cũ). DT: 15 x20/ 300m2
3
35 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

-Bán Biệt Thự Đối Diện Khu Đô Thị Global City, Phường Phước Long B- Quận 9 cũ.
- Diện tích : 300 m² (15m x 20m)
- Kết cấu nhà: 1 Hầm, 1 trệt, 2 lầu
- Tổng DTSD sàn = 598 m²
- Thiết kế nhà có 6 PN - 6 Toilet nhà full nội thất
- Pháp lý: Sổ hồng riêng/ hoàn công đầy đủ
- Căn Biệt thự có Vị trí đắc địa đối diện Khu đô thị The Global City, nhà gần chợ Phước Bình, siêu thị, trường học... Kết nối ...
Chuyên mua bán ký gửi kdc gia hòa, phước long b, quận 9 cũ (t5/2026)  0976 587 ***
12
15.9 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán đất nền dự án KDC cao cấp Gia Hòa, 523 Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, TP Thủ Đức. (Báo Giá Tháng 5/2026).

Lô VIP GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG HUY CẬN(rộng 30m) ĐỐI DIỆN CHUNG CƯ GIA HÒA. DT 216M2 giá 135tr/m2

Ngoài ra còn các lô sau :

* CÁC LÔ NGANG 5M :

- DT 5x20 đường Út Trà Ôn giá 12,3 GIÁ TỐT VỊ TRÍ ĐẸP KINH DOANH OK

* CÁC LÔ NGANH 7M :
- DT 7x22 đường Thanh Nga vị trí cực đẹp giá ...
Rẻ nhất kdc nam long, đối diện cv  đất 200m2  15.9 tỷ. sát khu thể thao bắc rạch chiếc
3
15.9 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Rẻ nhất KDC Nam Long - Đất 200m² - 15.9 tỷ. Ngay khu thể thao Bắc Rạch Chiếc.

- Diện tích: 200m² (10 x 20m).

- Hiện trạng: Đất trống.

- Đường trước nhà rộng 16m, đối diện công viên lớn nhất khu.

- Thích hợp mua ở + văn phòng công ty, tích sản.

- Giá bán: 15.9 tỷ.

- Vị trí: Cách Liên Phường 500m, cách Global City Đỗ Xuân Hợp 600m. Cao Tốc Long Thành 700m. 15 Phút vào trung tâm. Tiềm năng ...
Siêu phẩm kinh doanh  mặt tiền trục chính 30m kdc khang điền quận 9, giá chính chủ bán.
4
18 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất vị trí "vàng" trên trục đường sầm uất nhất dự án Khang Điền, cực kỳ lý tưởng để mở văn phòng, showroom hoặc kinh doanh đa ngành nghề.
Diện tích: 6m x 25m (150m²). Diện tích lớn, ngang 6m rất bề thế và thoáng.
Lộ giới: Mặt tiền đường 30m (Trục đường huyết mạch, vỉa hè rộng thênh thang, giao thương nhộn nhịp ngày đêm).
Vị trí: Nằm trong KDC Khang Điền Quận 9 Khu dân cư cao ...
Cần bán nhanh nền phố mặt tiền đường số 6 khu dân cư khang an giá chỉ 72tr/m2
3
10.9 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Chính chủ cần bán nhanh nền phố Mặt Tiền đường số 6 khu Khang An giá tốt nhấtt hiện tại
- Vị trí : Ngay trục chính của dự án Khang An gần Sky 9, thông ra Liên Phường và Võ Chí Công
- Diện tích : 152m²
- Giá : 72tr/m²
- Pháp lý : HĐMB xây nhà xong ra sổ riêng
- Kết cấu XD : 1 trệt 2 Lầu áp mái
LH : MS Mai -
Ngoài ra còn nhiều sản phẩm giá tốt cho quý khách lựa chọn
Bán nền nhà phố khu dân cư khang an giá tốt chỉ 80tr/m2 mặt tiền đường rộng 12m
3
10.08 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Bán nền nhà phố khu dân cư Khang An giá tốt chỉ 80tr/m² Mặt tiền đường rộng 12m ngay cạnh chung cư Sky 9. Thuận tiện đi lại, tiện ích không thiếu thứ gì,
- Diện tích : 6 x 21
- Hướng : Tây
- Pháp Lý : HĐMB xây nhà xong ra sổ tên riêng
- Giá : 80tr/m²
LH: Ms Mai :
Ngoài ra còn rất nhiều sản phẩm giá tốt cho khách hàng lựa chọn
Mặt tiền đỗ xuân hợp đối diện global (5x25m) giá 300tr/m2
6
37.5 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Sản phẩm dự án Hoàng Anh Minh Tuấn - đối diện Global City.
+ Dãy D: Mặt tiền Đỗ Xuân Hợp: (5x25) giá: 300tr/m².
- Thích hợp làm văn phòng, hoặc ngân hàng thuê(mật độ xây dựng 1 trệt 4 lầu).

Ngoài ra, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu. Quý khách vui lòng liên hệ:
LH(zalo): - Trần Tuyến.
Công Ty Bất Động Sản Ngọc Việt (Lô H2 - 12 Trục Chính Dự Án Phú Nhuận).
ĐC: 120 Đường 659, ...
Chính chủ gửi bán lô đất đẹp kdc hưng phú 1  có sẵn cọc móng  giá cực tốt
3
8.6 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Diện tích: 5m x 18m (90m² vuông vức).
Hướng: Đông Nam (mát mẻ quanh năm, đón tài lộc).
Lộ giới: Đường nhựa 12m (vỉa hè thông thoáng, xe hơi tránh nhau thoải mái).
Hiện trạng: Đất sạch, đã có sẵn cọc móng, tiết kiệm ngay chi phí xây dựng ban đầu cho gia chủ.
Tiện ích xung quanh:Khu dân cư an ninh, dân trí cao, hạ tầng hoàn thiện.
Gần trường học, siêu thị, công viên và các trục đường chính, giao ...
Chính chủ bán nhanh lô nền phố khu dân cư khang an (6x22) chỉ 86tr/m2
3
11.35 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Vị trí đối diện công viên, thuận tiện giao thông, cách GLOBAL chỉ vài trăm m, thông ra Đỗ Xuân Hợp, khu vực thông thoáng. tiếp giáp song hành, cao tốc đi Q 2
- Diện tích : 6 x 22
- Đường 16m
- Hướng : Nam
- Giá 86tr
- Pháp lý : sổ cty xây xong ra sổ tên riêng
LH : Ms Mai - để được tư vấn và tham quan dự án
Mặt tiền đỗ xuân hợp đối diện global (5x25m) giá 300tr/m2
5
37.5 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Sản phẩm dự án Hoàng Anh Minh Tuấn - đối diện Global City.
+ Dãy D: Mặt tiền Đỗ Xuân Hợp: (5x25) giá: 300tr/m².

LH(zalo): - Trần Tuyến.
ĐC: 120 Đường 659, ...
Đẳng cấp trục đường 25m kdc nam long  ngang 6m cực đẹp  hướng đông nam
3
13 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất "vị trí hoa hậu" tại Khu dân cư Nam Long Nơi hội tụ cộng đồng cư dân tinh hoa, hạ tầng hoàn mỹ.

Diện tích: 6m x 21.5m (129m²).
Diện tích cực chuẩn để xây biệt thự phố hoặc làm văn phòng công ty.
Lộ giới: Mặt tiền đường 25m (Trục đường lớn nhất khu vực, vỉa hè rộng thênh thang, đậu xe hơi vô tư).
Hướng: Đông Nam (Hướng tốt nhất trong phong thủy: mát mẻ, đón gió, rước tài lộc).
Vị ...
Lô rẻ nhất dự án phú nhuận dãy q2 đường 12m giá chỉ 75tr/m2
6
20.25 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô rẻ nhất dự án Phú Nhuận dãy Q2 đường 12m.
+ DT (14x20m) 270m². Giá chỉ: 75tr/m².

Quý khách vui lòng liên hệ:
LH (zalo): - Trần Tuyến.
Công ty bất động sản Ngọc Việt (lô H2 - 12 trục chính dự án Phú Nhuận).
Đc: 120 đường 659, KDC Phú Nhuận, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức, HCM.
Đất biệt thự ngang 9.3m bề thế  khu cán bộ, dân trí cao  đường 16m  đối diện công viên  16.9 tỷ
4
16.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Cần bán đất biệt thự siêu rẻ, ngay khu Gia Hoà.
- Khu dân cư cao cấp, toàn cán bộ ở, rất an ninh, yên tĩnh.
- Diện tích 220m² ngang 9.3m vuông vức.
- Đường trước đất rộng 16m, vỉa hè 4m rộng rãi.
- Tiện ích trong bán kính 500 - 1km là có đẩy đủ.
- Rất phù hợp để xây biệt thự nghỉ dưỡng.
- Sổ hồng riêng, sang tên nhanh chóng.
- Liên hệ gặp Mr Hoàng xem pháp lý liên quan và đi xem đất thực tế.
Kdc việt nhân villa riverside (em chuyên bán  giá chính chủ hợp lý) hình ảnh đầy đủ sổ hồng
12
3.6 tỷ 58 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Nhân Villa Riverside, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

KDC Việt Nhân Villa Riverside 230 Nguyễn Xiển view 2 mặt sông Tắc không khí mát mẻ trong lành quanh năm.
- KDC tiếp giáp đường song hành Vành đai 3 đang thi công ầm ầm dự kiến 2026 sẻ xong.
- KDC cách khu đô thị Vinhomes Q9 chỉ 1km có đầy đủ all tiện ích như trung tâm thương mail Vincom Mega Mall...
- KDC hạ tầng đường nhựa 7 - 10m - 16m có cây xanh vỉa hè đèn đường thông thoáng.
- Vị trí tiếp ...
Từ 480 tới 500 của 917

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh