Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp lô b  mt đường bưng ông thoàn tại dự án kdc sở văn hoá tt q9  dt 130.5m2 giá 106tr/m2
4
13.83 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Lô B mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn lộ giới 30m là trục đường huyết mạch kết nối Khu Công Nghệ Cao và đường Nguyễn Duy Trinh và cách đường Liên Phường 20m.
* Diện tích: Ngang 6m dài 21,5m (130,5m²) hướng Tây Nam.
* Pháp lý sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng, ngân hàng hỗ trợ 70%.
* Giá bán: 106 tr/m² thương lượng.
Và còn rất nhiều các sản phẩm khác phù hợp với nhu cầu của quý ...
Nắm 100% giỏ hàng các sản phẩm đang bán tại kdc nam long, p phước long b, giá bán từ 85tr/m2
3
7.65 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chuyên dịch vị ký gửi ra hàng nhanh đất nền khu dân cư Nam Long, Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, TP Thủ Đức.
* Vị trí ngay gần Khu Đô Thị Global City cách 1km.

1. Lô E 7x20m(140m²) hướng Tây Nan.
- Đường 12m.
- Pháp lý: Sổ cá nhân.
- Giá bán 85 triệu/m² (11,9 tỷ).

2. Lô C 4,5x20m(90m²) hướng Đông Nam.
- Đường 12m.
- Pháp lý: Sổ cá nhân.
- Giá bán 85 triệu/m² (7,7 tỷ).

3. Lô D 4,5x20m (90m²) hướng ...
Lô 2 mặt trước sau, ngay rạch môn, vị trí hiếm. dt 286.4m2, giá 48 tr/m2.  0902 746 ***
7
13.75 tỷ 286 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Vị trí cực hiếm, nằm ngay rạch tự nhiên, và công viên. Lô đất có 2 mặt trước sau.
Nằm trong khu dự án sinh thái BCR, khu quy hoạch đồng bộ, hạ tầng điện nước âm.
Nhiều mảng xanh, công viên, ngay mặt tiền sông Tắc.
DT: 286.4m².
Giá: 48 tr/m².
LH: Trúc Nguyễn.
Bán gấp lô 2 mặt tiền đường 16m &12m nằm trong khu bcr. dt 8x16m.  0902.746,319
9
6.4 tỷ 128 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô đất có vị trí tuyệt đẹp, lô 2 mặt tiền trước sau, đường 16m& 12m, gần ngay sân tennis, gần cụm chung cư, công viên.
- Nằm trong khu BCR, khu quy hoạch đồng bộ, hạ tầng điện nước âm.
- Dự án nằm ngay 2 mặt tiền sông Tắc và rạch môn, không khí và cây xanh mát mẻ trong lành.
- Được quy hoạch đồng bộ, có hồ bơi, đường đi bộ ven sông, công viên, sân tennis.
- DT: 8 x16m.
- Giá 50 tr/m².
- LH: Trúc ...
Cần bán nền đất 6x15m đường liên phường giá 6.9 tỷ ( sổ sẵn )
8
6.9 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí : Khu dân cư nằm trên tuyến đường Liên Phường - quận 9 ( kết nối khu đô thị Đông Tăng Long - An Phú quận 2 )
Đường 12
Diện tích : 6x15m
Giá 6.9 tỷ
Pháp lý : sổ riêng
Hướng : mát
Liên hệ : nhận ký gửi mua bán nhanh
Hàng hiếm  bán nhanh nền nhà phố trục chính đường 711  kdc đh bách khoa  giá bán 75tr/m2 7mx26m
4
13.65 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Trục chính đường 711 lộ giới 16m là đường kết nối từ đường Nguyễn Duy Trinh sang đường Đỗ Xuân Hợp. Trục xuyên tâm tại KDC ĐH Bách Khoa.

+ Lô B2.
- Diện tích: 7m x 26m( 182m²), hướng Tây Bắc.
- Sổ đỏ cá nhân, lô sạch đẹp.
- Giá bán: 75tr/m²

- Vị trí đẹp, giá tốt vừa túi tiền, thích hợp để xây biệt thự nghỉ dưỡng và đầu tư lâu dài, nằm cách The Global City 300m được tận hưởng các tiện ích hiện ...
Độc quyền bán nhanh lô f mặt tiền đường 16m view sông tại kdc phú nhuận, p phước long giá 95tr/m2
5
27.84 tỷ 293 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Sản phẩm mới về, độc quyền chủ đất ưu tiên bán nhanh nền đất biệt thự view sông thoáng mát tại KDC Phú Nhuận, P Phước Long B, TP Thủ Đức.
- Lô F.
- Diện tích: 14,3m x 20.5m(293m²) hướng mát Đông Nam.
- Mặt tiền đường 16m, vỉa hè mỗi bên 3m đường rộng xe hơi tránh nhau, được sử dụng 300m quỹ đất trước mặt.
- View sông thoáng mát nhìn đối diện khu Biệt Thự Nam Phan, và cách đại đô thị GlobalCity ...
Hot! đất nền biệt thự dự án kdc sở văn hoá thông tin, bưng ông thoàn, q9 dt 100m2 giá 72tr/m2
4
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền dự án tại Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh.
- Diện tích 100m² với giá 72 triệu/m².
- Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ/ sổ hồng.
- Mặt tiền rộng 5m, thuận lợi cho kinh doanh.
- Đường vào rộng 12m, dễ dàng cho xe cộ di chuyển.
- Hướng cửa chính Đông Nam, phù hợp với phong thủy.
- Trục thông ra Bưng Ông Thoàn.
Khu vực xung quanh:
- Gần trường mầm non Hoa ...
Siêu thị đất nền giá tốt nhất tại kdc hoàng anh minh tuấn đường đỗ xuân hợp đối diện global city
2
18.96 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Hiện tại còn các nền giá tốt sau chủ đang chào bán:

- Lô A diện tích 5x16m(80m²), đường 12m, hướng Tây Bắc, giá bán 113 tr/m².

- Lô F diện tích 10x24m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá 79tr/m².

- Lô C diện tích 5x25m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá bán 92tr/m².

- Lô góc 2 mặt tiền, mặt tiền sông, diện tích 8x25m, đường 12m, giá 97tr/m².

- Lô B diện tích 5x25m, mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp, ...
3
15.63 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Hiện tại còn các nền giá tốt sau chủ đang chào bán:

- Lô A diện tích 5x16m(80m²), đường 12m, hướng Tây Bắc, giá bán 135 tr/m².

- Lô F diện tích 10x24m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá 100tr/m².

- Lô C diện tích 5x25m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá bán 125tr/m².

- Lô góc 2 mặt tiền, mặt tiền sông, diện tích 8x25m, đường 12m, giá 118tr/m².

- Lô B diện tích 5x25m, mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp, ...
Bán đất hưng phú 6m x 18,5m, đường trước nhà 16m
3
10 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất Hưng Phú ngay Liên Phường - Đỗ Xuân Hợp.

Lô đất vuông vức có diện tích 6m x 18,5m công nhận 111m².

Đường trước nhà 16m cực rộng.

Khu dân cư hiện hữu, xây dựng đẹp, vị trí đẹp thuận tiện di chuyển.

Sổ công ty.

Hình thức mua bán - xây dựng hoàn công ra sổ.

Giá bán 9,999tỷ
1 số lô đất vị trí đẹp giá tốt chủ gửi bán gấp tại D/A Sở văn hóa thông tin quận 9 giá bán từ 63tr/m2.
4
6.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nền 90m² hướng TB, đường 12m giá 70tr/m².
Nền 90m² hướng TB, đường 12m, trục thông giá 71tr/m².
Nền 100m², hướng TB, đường 12m, giá 63tr/m².
+ Liên Hệ: 0932.678.2220932.678.xxx Quốc Dũng

-VPGD: Công Ty Đất Việt, 68/23 Bưng Ông Thoàn, P Phú Hữu, TP Thủ Đức, TP HCM

- Chuyên kí gửi bán nhanh 1 số dự án ĐH Sở Văn Hóa TT, dự án Phú Nhuận, dự án Chiến Thắng,...

- Cảm ơn quý khách đã dành thời gian xem tin!!
Đất song lập. dt 10 x21m, đối diện công viên, chỉ 8 tỷ.  0902.746,319
13
8 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô đất nằm ngay công viên, trường học, vị trí cực đẹp, ngay khu sinh thái Tam Đa - BCR.
- DT: 10m x 21m= 210m².
- Thiết kế xây dựng: 1 trệt, 2 lầu.
- Đất nằm trong tổng thể khu BCR 25ha, do Surbana của Singapore thiết kế.
- Hạ tầng điện nước âm, vỉa hè lát đá granit.
- Dự án nằm ngay ngã 3 sông Tắc và Rạch Môn, khí hậu mát mẻ trong lành.
- Đã có sổ đỏ từng lô, xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
- ...
Giỏ hàng cập nhập lại các nền giá tốt nhất tại KDC Phú Nhuận, P Phước Long B, giá từ 85tr/m2
5
25.5 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

1/ nền biệt thự ngang 15, diện tích: 15 x20, Đường 12m.
+ Hướng Tây bắc.
+ Sổ đỏ cá nhân.
+ Giá: 85 triệu.
2/ Nền biệt thự: 308m², ngang 15.
+ Sổ đỏ cá nhân.
+ Đường trước nhà: 20m.
Giá: 120 triệu/m².
3/ nền biệt thự đường 20m gần Liên Phường, diện tích: 296m² ngang 15.
+ Hướng: Tây Bắc.
+ Đường trước nhà: 20m.
Giá: 115 triệu/m².

Và còn nhiều nền khác phù hợp với mọi nhu cầu của Quý khách hàng. ...
Bán đất nền đường 970 ngay gần nguyễn duy trinh diện tích 4,9x12,7 giá 4,79 tỷ  0915 698 ***
3
4.79 tỷ 63 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 970, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Lô đất đường 970 Tín Hưng, cách Nguyễn Duy Trinh 50m. Đường nhựa trước nhà 8m sạch đẹp văn minh.
Kích thước 4,9x12,7 = 63.3m. Nở hậu 5,06m.
Hai mặt thoáng trước sau (dãy sau quy hoạch Biệt
thự), rất phù hợp với xây để ở, ô tô ngủ trong nhà.
Đón đâu VĐ3 sắp thông sang Nhơn Trạch.
Giá bản: 4,79 tý.
LH
E nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Chính chủ cần bán gấp KDC Biệt Thự Phú Nhuận, P Phước Long B, vị trí đẹp, giá bán từ 70tr/m2.
5
20.3 tỷ 290 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Khu dân cư Phú Nhuận quy hoạch toàn bộ biệt thự, vị trí dự án được bao quanh những tuyến đường lớn như Liên Phường, Đỗ Xuân Hợp, cao tốc, đường Vành Đai. Liền kề là khu đại dự án Global City.

- Đất biệt thự diện tích (14x20,5)m đường 20m giá 80tr/m².

- Đất biệt thự diện tích (14,5x20) đường 12m giá 70tr/m².

- Đất biệt thự Phú Nhuận diện tích (15x20)m. Giá 75tr/m².

- Đất lô góc 2 mặt tiền, ...
Ngay chủ bán đất đường trục 16 chính khu bách khoa giá thiện chí bán
6
67 triệu 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: A. Phong (7 tin đăng)
cần bán đất Dự án bách khoa.
- DT 7x30m. 7x26m
- Đường 12m 16m
- giá 67 tr/m
- Pháp lý. sổ hồng.
* Giá thiện chí bán thương lượng trực tiếp chủ
Ai có nhu cầu vui lòng liên hệ: ĐT holine: 09181880030918188xxx . để xem đất
Bán đất khu dân cư bách khoa trục chính của dự án,diện tích 7x26m giá 77 tr/m  0915 698 ***
3
14.01 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

bá..n đất khu dân cư Bách khoa trục chính của dự án
Diện tích: 182m(7x26m)

gì..á: 77tr/m

Mặt tiền rộng: 7m, phù hợp cho việc kinh doanh

-Đường 16m rộng nhất dự án

Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ

LH
E nhận ký gửi mua bán nhà đất
Các lô ngộp, vị trí đẹp giá tốt nhất thị trường tại kdc hoàng anh minh tuấn, đối diện global city
3
27.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Em Dũng, chuyên bán đất nền nhà phố, biệt thự tại KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, đường Đỗ Xuân Hợp, đối diện GlobalCity, giỏ hàng với các nền đất giá ngộp mời quý khách tham khảo:

- Lô D DT: 5x25m(125m²), đường 12m, đối diện công viên, hướng ĐB giá 135tr/m².

- Lô D DT: 5x25m(125m²), đường 12m, trục chính cổng vào dự án, hướng TB giá 136tr/m².

- Lô A DT: 5x16m(80m²), đường 12m 1/ Đỗ Xuân Hợp, hướng ...
Bán đất nam long, kế global city, 5p đi thảo điền, 52,35 tỷ, 568m2, chính chủ thương lương.
6
52.35 tỷ 568 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Khu dân cư Nam Long, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh) là một cơ hội đầu tư hấp dẫn với diện tích 568m², giá chỉ 52,35 tỷ VND. Đất có mặt tiền rộng 18m, đường vào 20m, phù hợp cho nhiều loại hình xây dựng và kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, tạo điều kiện thuận lợi cho giao dịch.

- Điểm đặc sắc:
+ Vị trí đắc địa, thuận tiện cho việc phát triển dự án hoặc xây ...
Từ 460 tới 480 của 917

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh