Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất nền giá siêu tốt mặt tiền liên phường dt 100m2 chỉ 7.8 tỷ thuộc kdc sở văn hoá thông tin, q9
6
7.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CHUYÊN NHẬN KÝ GỬI MUA - BÁN ĐẤT Q9
Em Linh: 09811333730981133xxx

Vị trí: KDC Sở Văn Hóa Thông Tin nằm trên 2 mặt tiền lớn Liên Phường và Bưng Ông Thoàn, quận 9, Tp.HCM. Xung quanh khu dân cư là những dự án lớn như Luscasta, The Estern, Park Riverside, Villa Park... dân cư đông đúc sẽ tạo ra một khu vực nhộn nhịp và đáng sống.
- Di chuyển thuận lợi nhanh chóng sang các quận lân cận Q1, Q7, Q2
- Hệ thống ...
Bán đất nền dự án thời báo kinh tế sg, đường bưng ông thoàn, quận 9, hcm sổ đỏ  em linh
5
10.08 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chuyên nhận ký gửi mua bán đất Quận 9.
------------
Giỏ hàng tháng 1/2026 dự án Thời báo kinh tế Sài Gòn, đường Bưng Ông Thoàn, TP. Thủ đức.
- Một mặt giáp rạch Gò Lớn.
- Liền kề các dự án, khu phân lô khác như KDC Đông Dương, Diamond town, Đại Việt,...

* Bao gồm các nền sau đang rao bán:
- Nền 1: Dt 160m² (8x20), giá 63tr/m², vị trí đẹp.
- Nền 2: Dt 147.5m² (8x20), giá 74tr/m².
- Một số nền ...
Bán đất nền dự án tại kdc đại học bách khoa, phú hữu, quận 9, đã có sổ đỏ.  0914 920 ***
3
23.79 tỷ 366 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án đã có sổ đỏ, điện nước, giấy phép xây dựng, đặc biệt có vị trí đẹp nhất Quận 9: Ngay góc đường Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp, đường cao tốc đi Vũng Tàu - Hầm Thủ Thiêm và đường Vành Đai đi Quận 7 (tất cả đã thông xe), xung quanh được bao bọc bởi sông nên rất thoáng mát. Hiện chủ đất cần tiền bán những nền đất sau:
+ Nền A1: Diện tích 12x30,5m (366m²), đường 12m, hướng Đông Nam, giá 65 ...
Đất liên phường 5x18 giá 8,5 tỷ
4
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất gần Liên Phường đối diện Merita Khang Điền 5x18 được xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum, hướng Đông Nam, đường rộng 18m có vỉa hè, khu dân cư đồng bộ , cao ráo không ngập. Vị trí phía Nam giáp Liên Phường, phía Tây giáp Võ Chí Công, phía Đông giáp Đỗ Xuân Hợp ngay khúc Global city. Giá 8,5 tỷ. Liên hệ em Diệp để xem đất. Ngoài ra Diệp còn nhiều sản phẩm đẹp khu vực này. Alo Diệp . NHẬN KÝ GỬI ...
CHÍNH CHỦ GỬI BÁN MỘT SỐ LÔ ĐẤT CHỌN LỌC DỰ ÁN DIAMOND TOWN, CHỈ TỪ 5 TỶ: 0981133373
4
5 tỷ 57 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT QUẬN 9

*Chuyên nhận ký gửi mua bán các dự án xung quanh Q9 như KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, KDC Kiến Á, KDC Nam Long, Sở Văn Hoá Thông Tin, Mẫu Giáo Trung Ương 3, Thời Báo Kinh Tế, KDC Phú Nhuận

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN MỘT SỐ LÔ ĐẤT CHỌN LỌC DỰ ÁN DIAMOND TOWN, CHỈ TỪ 5 TỶ: 09811333730981133xxx
Sổ đỏ chính chủ.

- Lô 1: 57.5m2 (4.5x13.11), giá chốt 5 tỷ
- Lô 2: đã có sẵn nhà 66.4m2 ...
Bán lô đất thiên lý quận 9 giá 8 tỷ  lô sạch đẹp không vướng
4
8 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Dự án hạ tầng rất đẹp, rất phù hợp xây ở ngay
- Lô đất DT 5x17m giá 8 tỷ SẠCH ĐẸP - không vướng hố ga tụ điện
Quan tâm LH Thu
Cần bán đất nền đẹp mặt rạch nằm trong kdc phú nhuận, q9, tp thủ đức, dt 335m2, giá 31.8 tỷ
7
31.83 tỷ 335 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

huyên ký gửi mua bán đất Q9.
* Các dự án KDC Phú Nhuận, KDC Nam Long - Kiến Á, KDC Hoàng Anh - Minh Tuấn, Mẫu giáo trung ương 3, Sở văn hoá thông tin, Đông dương, Thời báo kinh tế Sài Gòn...
* Cho thuê nhà.
------------------------------
Cần bán đất nền đẹp mặt rạch nằm trong KDC Phú Nhuận, đường Liên Phường, Phước Long B, quận 9.

Dự án sổ đỏ cá nhân, điện âm nước máy, đã có trường mẫu giáo nội ...
Bán 16m đất mặt tiền kinh doanh đường d3, diện tích 320m2 giá chỉ 78tr/m2 rẻ nhất khu vực
6
25 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền đất biệt thự mặt tiền kinh doanh đường D3 ngay khu dân cư Kiến Á, Phước Long B.
- Diện tích: 16m x 20m. 320m².
- Sổ hồng riêng cá nhân.
- Giá bán: 25 tỷ. 78tr/m² không có lô nào so sánh giá.
- Có hỗ trợ khách mua vay bank.
Đường D3 kinh doanh sầm uất, thông tứ hướng ra D5, D6, Liên Phường, Đỗ Xuân Hợp.
- Hàng đẹp, giá tốt mong muốn bán nhanh trong tháng.
Anh chị quan tâm liên hệ qua SĐT: ...
Bán gấp đất nền Diện tích 90m2, 78tr/m2 KDC Sở văn hoá thông tin, quận 9
5
7.02 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán gấp đất nền dự án Sở văn hoá thông tin, đường Liên Phường Quận 9
- DT 90m2 (6x15)
- Hướng Tây Bắc
- Giá 78tr/m2
- Xây dựng tự thiết kế, 1 triệt 2 lầu

Một số nền khác:
- DT 90m2, có sổ, giá 80tr/m2
- DT 100m2, đang chờ sổ, giá 38tr/m2 TL
- DT 100m2, có sổ, giá 72tr/m2
- DT 240m2, có sổ, giá 60tr/m2
- DT 515m2, có sổ, 51 tr/m2

* Anh chị quan tâm có thể xem video lô đất tại trang zalo hoặc ...
Bán nhanh đất nền nam long đường d5 lộ giới 20m sát đường liên phường giá tốt
4
11.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Diện tích: 4.5 x 20m, đường D5 ngay sát đường Liên Phường giá tốt 11.5tỷ còn thương lượng
- Pháp lý: Sổ hồng riêng vay bank thoải mái.
Vị trí: Ngay đường Liên Phường - Đỗ Xuân Hợp đối diện siêu đô thị Global City Downtown mới của thành phố Thủ Đức với những tiện ích giải trí cao cấp hàng đầu của như khách sạn 5*, trung tâm thương mại, bệnh viện quốc tế, trường học quốc tế và các dịch vụ cao ...
Tổng hợp giở hàng chính chủ gửi bán 3/2026 tại dự án sở văn háo thông tin, bưng ông thoàn, quận 9
7
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi Bán nhanh một số lô sau:
- lô 1: dt 6x15= 90m², giá 80tr/m² lô siêu đẹp
- lô 2: dt 6x5= 90m², chờ sở, 3 tỷ 600 triệu
- lô 3: dt 5x20= 100m², giá 74tr/m2
- lô 4: biệt thự song lập: dt 240m² (12x20), giá 60tr/m2
- lô 5: diện tích 16x27= 427m², giá 52tr/m2
và một số lô khác

Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ em Linh, hoặc để lại lời nhắn bên zalo, em hỗ trợ anh chị tìm đất, nhà phù ...
Bán lô bt 180m2 đường trục chính 16m kdc hưng phú giá 82 tr/m2
4
14.76 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Diện tích 10x18m đường trục chính 16m thông Liên Phường Võ Chí Công giá 82tr/m²
- Khu yên tĩnh an ninh cao cấp có chốt bảo vệ, công viên cây xanh thoáng mát.
Quý khách có nhu cầu xin liên hệ:
Chuyên nhận ký gửi bán nhanh nhà đất KDC Hưng Phú
Bán lô 132m2 kdc hưng phú 2 đường 15m giá 11 tỷ
4
11 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Diện tích 6x22m, Đường trước nhà 15m
Quý khách có nhu cầu xin liên hệ:
Chuyên nhận ký gửi bán nhanh nhà đất KDC Hưng Phú
Bán nền biệt thự kdc hưng phú giá tốt nhất
6
14.06 tỷ 185 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

BÁN NỀN BIỆT THỰ kdc Hưng Phú giá tốt nhất
Thông số 10x18,5m ( 185m² )
Đường 16m trục chính dự án Hưng Phú 1
Vị trí dự án ngay vành đai Võ Chí Công, phân lô đồng bộ, hạ tầng đẹp, điện âm
Kế bên là chung cư đang xây dựng của chủ đầu tư MIK
Dự án Cách Liên Phường chỉ 100m, cách cao tốc Long Thành chưa đầy 1km, giao thông cực kỳ thuận lợi
Mua ở hoặc đầu tư đều sinh lời
Pháp lý sổ công ty, xây nhà ...
Chủ cần ra gấp nền 100m2, 5x20. ko vướng cống tụ điện, giá tốt nhất dự án. chỉ 8 tỷ
3
8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ cần ra gấp nền 5x20m
Đất sạch ko vướng cống, tụ điện
Giá: 8 tỷ thu về
Lh: em Yến hỗ trợ
Cần bán đất bách khoa đường 711, đường 16m trục chính
5
75 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: A. Phong (7 tin đăng)
Cần bán đất Bách Khoa trục chính đường 16m.
- DT 7x16m.
- Đường 711 trục chính 16m.
- Pháp lý sổ hồng công chứng ngay.
* Giá 75 r/m².
Hot!hot!duy nhất nền 170m2 giá chỉ 60tr/m2 sổ cầm tay tại kđt đông tăng long
6
10.2 tỷ 170 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Không có nhu cầu xây dựng ở nên cần bán gấp một nền đất tái định cư tại KĐT Đông Tăng Long.
- Diện tích: 170m² full thổ cư. Được xây dựng 1T2L 1 tum.
- Giá mong muốn: 60tr/m².
- Vị trí:
+ Nằm trên trục đường 12m đối diện trường mầm non,vị trí đẹp thuận tiện vừa ở vừa KD
+ Cách chợ Long Trường 50m, Cách Hồ Sinh Thái 20ha 300m, toàn bộ tiện ích xung quanh hệ.
Thống trường liên cấp từ C1 tới C3 đầy ...
Bán nhanh lô đất 9x22m khu khang an phú hữu giá tốt nhất cho khách đầu tư
8
14.85 tỷ 198 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường, Quận 9, giáp Song Hành cao tốc Quận 2, đi trung tâm chỉ 25 phút...
Khúc dân cư hạ tầng đep, thoáng mát...
Diện tích: 9x22m
Đường 12m
Gần Ngay Chung cư hausneo
Giá 75 tr/m².

Ngoài ra còn nhiều lô ngang rộng vị trí đẹp khác ( quý khách hàng alo ạ )

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền KDC Khang An - Địa Ốc 3.
Bán lô đất hai mặt thoáng, giáp công viên khu topia khang điền giá 7.950 tỷ
3
7.95 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh nền đất Topia Khang Điền, Phú Hữu, Quận 9.

- Diện tích đất 6x18.3m (109m).
- Giá bán 73 triệu/m².
- Đường 16m.
- Có mặt sau tiếp giáp công viên thoáng mát.

Khu dân cư an ninh, hạ tầng sạch đẹp, dân trí cao.
Liên hệ xem đất Kiên - .
Nhận ký gởi - Mua Bán nhanh nhà đất Topia Khang Điền (Lấy phí thấp).
Chính chủ bán lô đất khu hưng phú, liên phường (giá rẻ nhất)
3
10.1 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất nhà phố khu Hưng Phú, đường Liên Phường, Phước Long B, Quận 9, Thành Phố Thủ Đức.

- Lô 6x18.5m.
- Đường rộng 16m.
- Giá 10.1 tỷ.

Liên hệ Kiên - (Để xem đất).
Nhận ký gởi - Mua Bán nhanh nhà đất Hưng Phú (Lấy phí thấp).
Từ 360 tới 380 của 917

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh