Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhận ký gửi, mua bán 1 số nền đất giá tốt nhất tại KDC ĐH Bách Khoa, P.Phú Hữu, TP Thủ Đức
3
43 triệu 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+Hiện tại còn các nền giá tốt sau:

-Diện tích 7x26m trục chính đường 16m, hướng Đông Bắc, giá bán 58tr/m2

-Diện tích 14x32m trục chính đường 16m, hướng Tây Nam, giá bán 53tr/m2

-Diện tích 7x30m, đường 12m, hướng Tây Nam giá bán 50tr/m2

-Diện tích 7x36m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá bán 48tr/m2

-Diện tich 14x30m, đường 16m, hướng Đông Bắc, giá 45tr/m2

-Sổ hồng đầy đủ trao tay, nội khu ...
Cần bán nhanh 1 số nền đất tại kdc xuất nhập khẩu, đường bưng ông thoàn, p. phú hữu, giá từ 56tr/m2
3
7.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Hiện có các nền đất sau đang được giá tốt:

+ Lô B.
- Diện tích 5m x 20m(100m²), trục đường nội bộ 12m.
- Hướng chính Bắc, xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum.
- Gía bán: 76tr/m².

+ Lô A.
- Diện tích 5m x 18m(90m²), trục đường chính 12m.
- Hướng chính Bắc, xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum.
- Gía bán: 73tr/m².

+ Lô D.
- Diện tích 18m x 18m(324m²), trục chính đường 12m.
- Hướng Nam, đối diện công viên.
- ...
Tổng hợp 5 nền đất trục đường 20m đang bán tại kdc phú nhuận đối diện globalcity giá bán từ 85tr/m2
4
32.4 tỷ 360 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Em xin phép tổng hợp các nền đất đã được sàng lọc về giá và vị trí tại trục đường 20m thuộc KDC Biệt Thự Phú Nhuận, P Phước Long B, Q9 cũ:

* Lô L: DT 14x20,5m(287m²), hướng Tây Bắc, đường 20m giá 85tr/m².

* Lô M: DT 15x23m(360m²), hướng Đông Nam đường 20m giá bán 90tr/m².

* Lô I: DT 16,5x20,5m(338m²), hướng Tây Bắc, đường 20m giá 91tr/m².

* Lô E: DT 15x22,2m(333m²), hướng Đông Nam, đường ...
Chuyên nghiệp và bán nhanh các nền đất giá tốt tại kdc đh bách khoa giá từ 52tr/m2 nhiều vị trí đẹp
5
11.83 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Đất nền dự án Bách Khoa tọa lạc ở khu dân cư Đại học Bách Khoa, đoạn giao đường Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp P. Phú Hữu (nay là P. Long Trường) TP. Hồ Chí Minh, mang đến một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để phát triển hoặc sinh sống.

* Giỏ hàng hiện tại đang có sẵn 12 nền giá tốt nhất được lọc ra về vị trí và giá để quý khách xem tham khảo qua:
* Các ...
Nắm chính chủ bán nhanh nền o1 dt 14x20m(280m2), hướng đông nam, giá tốt nhất villa phú nhuận, plb
3
21.56 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Nền O1.

- Diện tích: Ngang 14m dài 20m(280m²), hướng Đông Nam.

- Mặt tiền đường 12m, đường thông tứ hướng.

- Xây dựng mẫu biệt thự 1 trệt 2 lầu, xây dựng 60 - 70%.

- Giá bán nhanh: 77tr/m²(thương lượng cho khách thiện chí).

- Liên hệ: Quốc Dũng.

+ Văn phòng: Lô R. 31 KDC Phú Nhuận.
Siêu phẩm nền đất trục chính đường 20m vị trí đẹp nhất kdc biệt thự phú nhuận q9 và các nền giá tốt
3
26.7 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Dịch vụ giới thiệu chuyên nghiệp - uy tín - hiệu quả BĐS đất nền Khu biệt thự dự án Villa Phú Nhuận - Quận 9 cũ (TP Thủ Đức). Đối diện The GlobalCity. Làm việc chính chủ không qua trung gian. Thông tin chính xác 100% không làm mất thời gian khách hàng.
Liên hệ: Quốc Dũng.
Địa chỉ: Lô R31 dự án Phú Nhuận (BĐS Đất Việt). Kinh nghiệm làm việc tại đây đã 12 năm.

+ Siêu phẩm lô đất trục 20m vị trí ...
Biệt thự kdc phú nhuận 1 cặp siêu đẹp mặt tiền sông 2 mặt tiền dt 617m2 ngang 20m giá 50tỷ
4
50 tỷ 617 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền Biệt Thự Phú Nhuận mặt tiền Sông view đẹp
- Lô K
- Diện tích: 617m²( 335m+282m) mặt tiền rộng 20m, đường 16m, 2 mặt tiền đường trước sau.
- Hiện trạng đất trống, thích hợp xây dựng công ty, văn phòng, biệt thự nghỉ dưỡng,..
- Giá tốt: 50tỷ( 81tr/m²) thương lượng nhiều. Gặp trực tiếp chính chủ thương lượng.
- Ưu tiên bán 1 cặp
- LH: ( Quốc Dũng) nhận thông tin sổ, xem đất và trả giá
Nền Biệt Thự View Sông KDC Phú Nhuận PLB- 14x20m(200m2)- Hướng Đông Nam-Giá bán 80tr-0932,678,222
5
22.4 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nền Biệt Thự View Sông thoáng mát duy nhất còn sót lại tại KDC Phú Nhuận, P Phước Long B. Khu Biệt Thự VIP đối diện đại đô thị The GlobalCity.

-Diện tích: 14m x 20m( 280m²), mặt tiền đường 12m, đối diện công viên tận dụng sử dụng được thêm quỹ đất 300m²

- Hướng mát Đông Nam, thích hợp xây ở nghĩ dưỡng. Xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 áp mái và tầng hầm

- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán làm việc ...
Thông tin tốt cho khách hàng đang tìm đất đầu tư xung quanh DA The Global City dự án khu vực Liên phường
5
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Khu DA Phú Nhuận:
- Các lô giá tốt đáng đầu tư: Rổ hàng hơn 20 nền.
+ Lô J (góc) - 340m² - giá 75tr/m².
+ Lô L đường 20m - 293m² - giá 82tr/m².
+ Lô H trục chính 659 - 270m² - giá 105tr/m².
+ Lô E - 270m² - giá 68tr/m².
+ Lô G 12x20 giá 19 tỷ.
- Các nền nhà phố diện tích nhỏ:
+ Nền 4,5x20m, đường 12m, hướng ĐN, Giá 8,5 Tỷ.
+ Nền 5x25m, đường 12m, hướng ĐB, Giá 79tr/m.
+ Nền 5x22,5m, đường 12m, ...
Bán gấp những nền đất dưới đây có giá tốt thích hợp đầu tư thời điểm hiện tại KDC Sở văn hóa thông tin Q9
6
13.92 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô T: 5x20, đường 12m, hướng TB, giá 61 tr/m².
Lô T: 5x17, đường 12m, hướng BĐ, mặt sông giá 80 tr/m2
Lô I: 6x15 đường 12m, hướng TB, trục D1 thông ra BOT giá 72 tr/m² 2 lô liền kề.
Lô F: Lô góc 107.5 m². Đường 12m, giá 75 tr/m².
Lô C: Lô góc 137,5m², đường 12m, giá 76 tr/m2
Lock V: DT 12x20m, đường 12m, giá 58 tr/m².
Lock S: DT 5x20m, đường 12m, giá 60 tr/m².

- Mặt Tiền Liên Phường
Lô D: 6x15, ...
Bán nhanh các lô t, s, m diện tích 5x20m( 100m2) đường 12m tại kdc sở văn hoá giá bán 63tr/m2
3
6.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Đất nền Sở Văn Hoá Thông Tin Q9: Sổ đỏ cá nhân riêng, đầy đủ pháp lý.
- Vị trí nằm đoạn giao Liên Phường và Bưng Ông Thoàn, P Phú Hữu, TP Thủ Đức.
- Các lô đang bán:
+ Lô T: Diện tích 5x20m(100m², đường 12m.
Hướng Đông Nam, giá bán 6.3tỷ.

+ Lô S: Diện tích 5x20m(100m², đường 12m.
Hướng Đông Nam, giá bán 6.65tỷ.

+ Lô M: Diện tích 5x20m(100m², đường 12m.
Hướng Tây Bắc, giá bán 6.7tỷ.

- Xây ...
Giá siêu mềm ngay tại KDC Sở văn hóa Thông tin đường Liên Phường 5x20m giá chỉ 3,8 tỷ LH: 0932.678.222
5
3.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

- Diện tích 5x20m = 100m² mặt tiền Liên Phường 30m giá 119 tr/m² vị trí rất đẹp.
- Diện tích 5x20m = 100 m², chờ sổ đỏ giá 38 tr/m² (3,8 tỷ).
- Diện tích 6x15m = 90m², sổ đỏ, giá 65 tr/m².
- Diện tích 5x20m = 100m², sổ đỏ, giá 63 tr/m².
- Diện tích 12x20m = 240m², sổ đỏ, giá 52 tr/m²
Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, ...
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin, dt  5x20 ( 100m2 ) giá chỉ 71tr/m2
4
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin lô đất như sau :

- Diện tích : 5 x 20 ( 100m² )
- Sổ hồng riêng
- Hướng Tây Bắc
- Xây dựng : Trệt + 3 lầu + tum
- Dự án mặt tiền đường Liên Phường, gần Khang Điền, khu Công Nghệ Cao, Global City, cao tốc, tuyến Metro Thủ Thiêm - Long Thành,...

* Giá bán : 7,1 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán lô đất vị trí vip khu phước thiện kinh doanh ngày đêm dt 140m2 mt 7m sát vinhomes. giá 17 tỷ
4
17 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Chính chủ: Bán nhanh mảnh đất sát Vimhome.
- Diện tích: 140m².
- Mặt tiền: 7m.
- Đường trước đất 16m.

- Đường thông kinh doanh, phục phụ cư dân vinhomes TP thủ Đức.
- Vị trí: Nằm sát khu Vimhome, cơ sở hạ tầng đẹp, đồng bộ. Đường trải nhựa, kinh doanh nhà hàng, cfe, rửa xe, chăm sóc xe hơi.
- Kết nối đường vành đai 3, sắp tới vào trung tâm quận 1 chỉ mất 15p di chuyển.
- Cơ hội tiềm năng phát ...
Bán đất 5x22m giá 72tr/m dự án sở văn hóa thông tin liên phường quận 9 shr, xây dựng được ngay
7
7.92 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh đất nền dự án Sở Văn hóa thông tin chỉ 72tr/m²
Nhận nền - Xây dựng được ngay
Pháp lý chuẩn, sổ đỏ cá nhân.
Cơ sở hạ tầng hoàn thiện.

- Nền 5x22m (110m²) giá 7tỷ920 hướng Đông Bắc.
- Gần ngay trục chính Liên Phường, Bưng Ông Thoàn, khu đã có hàng xóm, đường sạch đẹp.
- Vị trí: Gần cao tốc HCM-Long Thành-Dầu Giây, đường Võ Chí Công, kết nối thuận tiện các trục đường xuyên tâm Liên ...
Bán lô đất 4*15m 60m2 ở dự án đại việt cách vinhomes 100m, giá 3,7 tỷ giá tốt nhất kv
3
3.7 tỷ 60 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Xiển, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Cần tiền bán lô đất giá tốt gần Vinhomes.
Lô đất có bề ngang là 4 dài 15m tổng diện tích 60m.
Lô đất này làm nhà có tầm view cực đẹp nhìn bao quát về KĐT Vinhomes.
Khu này là KDC hiện hữu nên được xây 5 tầng ta được sử dụng hết công năng.
Giá của lô đất là 3.7tỷ có bớt lộc lá cho quý khách hàng, nếu quý khách hàng quan tâm đến lô đất này thì liên hệ với em qua SDT trên, em xin cảm ơn!
Bán nền biệt thự 200m2 kdc kiến á đường liên phường sát bên global city
3
16.9 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Thông tin BĐS cần bán:
Vị trí: Đường Liên Phường, sát bên Global City khu vực phát triển sôi động bậc nhất TP. Thủ Đức.

Diện tích: 10 x 20m = 200m².
Loại hình: Đất biệt thự song lập phù hợp xây ở hoặc đầu tư lâu dài.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh.
Hỗ trợ vay ngân hàng.

Giá bán: 84,5 triệu/m² (có thương lượng).

Ưu điểm:
Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh.
Gần Global City tiềm ...
Bán đất nền biệt thự da mẫu giáo trung ương 3 (kế verosa park khang điền) đường liên phường quận 9
6
17.28 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CẦN BÁN: ĐẤT NỀN BIỆT THỰ DỰ ÁN MẪU GIÁO TRUNG ƯƠNG 3 (Cạnh bên khu compound cao cấp Verosa Park Khang Điền) - đường Liên Phường, phường Phú Hữu, Quận 9

Diện tích: 216m² (12x18m). Quy hoạch chuẩn 1/500 hạ tầng hoàn thiện, không vướng lộ giới, tiềm năng tăng giá tốt, vị trí ngay Liên Phường rẽ vào gần Võ Chí Công/Bưng Ông Thoàn/Đỗ Xuân Hợp. Cách The Global City khoảng 2km.
- GPXD: Xây trệt 1 lầu ...
Bán lô đất 120m2 kdc hưng phú thông liên phường q9 đường 15m giá 90tr/m2
5
10.8 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Diện tích 6x20m.
Sát công viên lớn HP2.
Thông Liên Phường, Võ Chí Công...
KDC an ninh. Thoáng mát. Tiềm năng tăng giá cao vì còn thông đường
Nhận mua bán ký gửi đất Hưng Phú.
Liên hệ em My: .
Chính chủ bán lô đất kdc park riverside dt 80m2 giá 8.5 tỷ  hương
3
8.5 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Park Riverside Tân Cảng, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Lô đất trong khu dân cư Park Riversise - khu compound đầy đủ tiện ích
- Diện tích: 80m²
- Hướng Đông Nam
Giá bán 8.5 tỷ
- Sổ hồng sẵn công chứng ngay
Liên hệ Quỳnh Hương
Từ 320 tới 340 của 910

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh