Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất ngộp phường Phú Hữu Quận 9 thuộc dự án Đông Dương lô góc dt 87.5m2
6
5 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán đất nền lô góc, diện tích 5mx20m, hướng ra sông Ông Nhiêu tại dự án Đông Dương Quận 9

* Vị trí: kế cận Sở văn hoá thông tin, Villa Park...
* Pháp lý: hợp đồng, xây dựng hoàn công cấp sổ

Hiện đang có nền:

Diện tích 87.5m2, đường 12m, giá 57tr/m2 (tổng tiền 5 tỷ)
**Đặc điểm nền:
- Lô góc hướng nắng, thoáng mát
- Diện tích nhỏ dễ dàng cho đầu tư
- xây nhà cho thuê

Ngoài ra còn có:
- lô ...
Cập nhật lô đất biệt thự cần bán KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Diện tích 415m², Giá 70 Triệu/m²
10
29.05 tỷ 415 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT QUẬN 9

*Cập nhật lại lô đất biệt thự cần bán dự án Phú Nhuận, Quận 9.

- Diện tích 415m2 (lô góc)
• mặt tiền sông thoáng mát
• hướng Đông Nam
• đường 20m
• giá 70tr/m2 ( tổng tiền 29 tỷ 50 triệu đồng)
Sổ hồng chính chủ.

Ngoài ra em còn một số nền đất khác cùng dự án anh chị tham khảo thêm:
- DT 290m2 (14.5x20), đường 12m, giá 75tr/m2
- DT 384m2 (25.6x15), mặt tiền rộng, ...
Cần bán đất nền giá rẻ từ 42.5tr/m2 Thời báo kinh tế, Bưng Ông Thoàn, TP.Thủ đức
4
9.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

*Bán đất nền giá tốt KDC Thời báo kinh tế SG, đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9.
Gần kề dự án Sở văn hoá thông tin, VillaPark, Toipa Garden...
Một mặt tiếp giáp sông Ông Nhiêu, hệ thống điện âm nước máy hoàn thiện, cây xanh thoáng mát

Hiện bán:
- Nền 1: DT 150m2, giá 55tr/m2
- Nền 2: DT 147.5m2 (lô góc 8mx20m), giá 80tr/m2
- Nền 3: DT 160m2, giá 60tr/m2
- Nền 4: DT 440m2, giá ...
Cần bán đất nền 200m2 đối diện công viên nam long, liên phường, quận 9, giá 70 tr/m2
8
14 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Nằm ngay Liên Phường, giao Đỗ Xuân Hợp, giáp Global City Quận 2...
Lô góc: 10x20m. View công viên.
Đường 12m.
Giá: 70 triệu/m².

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm khác cho quý khách lựa chọn :
Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9.
Chủ gửi bán nhanh lô 182m2 khu bách khoa, giá 68,5 tr/ m2/ trục 12m
5
12.47 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Song Hành cao tốc Lakeview, Global City quận 2.
Đất 7x26m sổ riêng.
Đường 12m
Giá: 68,5 tr/m².

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm diện tích lớn ngang rộng ,..

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Bách Khoa Đỗ Xuân Hợp Quận 9.
Kẹt tiền bán gấp lô h mặt tiền đường liên phường dự án sở văn hóa thông tin, q9, giá 110 tr/m2
3
9.9 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Quận 9, HCM

Dự án nằm ngay trục đường Liên Phường giao Bưng Ông Thoàn. Đối diện Villa Park, kế bên dự án Park Riverside. Cách cao tốc Long Thành Dầu Giây 500m, đường Vành Đai Võ Chí Công 500m rất thuận tiện đi vào trung tâm thành phố và về các tỉnh Đồng Nai, Vũng Tàu. Tương lai sẽ có cây cầu nằm trên đường Liên Phường kết nối Vincity qua Sông Ông Nhiêu.
Nền đất nằm trên trục đường liên phường 30m, đã có sổ ...
Cần bán gấp Dự án Đông Dương đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Diện tích 220m², Giá 40 Triệu/m²
4
8.8 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CHUYÊN NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT, KHO QUẬN 9

* Cần bán gấp 1 nền đất Dự án Đông Dương, đường Bưng Ông Thoàn, TP. Thủ đức
* Dự án kế cận Villa Park
* mua bán hợp đồng với chủ đầu tư
* xây dựng nhà phố 1 triệt 2 lầu, biệt thự song lập và đơn lập 1 triệt 1 lầu ốp mái

* Nền biệt thự
- Nền DT 200m2
- Đường 12m
- Giá 42tr/m2

* Nền nhà phố:
- DT 100m2
- Giá 51tr/m2

* Nền biệt thự
- DT 10x22= 220m2
- ...
Hàng hiếm bán lô đất mặt tiền rạch tại dự án topia garden  đường bưng ông thoàn  giá bán 80tr/m2
5
7.68 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* KDC Topia Garden với quy mô hơn 6ha, tổng 225 căn nhà phố liền kề, biệt thự song lập và đơn lập.
* Vị trí dự án Topia Garden tại địa chỉ 87H Bưng Ông Thoàn, P. Long Trường, TP Hồ Chí Minh, thuộc chủ đầu tư Khang Điền. Pháp lý hợp đồng, xây dựng xong hoàn công ra sổ hồng riêng cá nhân nhanh chóng.
- Lô đất view Rạch cực hiếm nhìn qua khu Biệt Thự Khang Điền đang xây cần bán nhanh:
- Lô A0.
- ...
Bán nền 6x15 ( 90m2 ) chỉ 6,75 tỷ thuộc kdc sở văn hóa thông tin đường liên phường, quận 9
3
6.75 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin như sau :

- Diện tích : 6 x 15 ( 90m² )
- Sổ hồng riêng
- Hướng Tây Bắc
- Xây dựng 1 trệt + 3 lầu + tum
- Dự án mặt tiền đường Liên Phường, gần khu CNC, gần Global City, cao tốc,..

* Giá bán : 6,75 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
Chính chủ cần bán lô đất 5x17m=85m2 giá 75tr/m2 dự án kdc sở văn hoá thông tin , quận 9
3
7.22 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ : Em Thọ (Zalo- Viber).

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán nền đất sau:

+ Đất nhà phố:
- Lô M DT 5x20=100m² hướng Tây Bắc trục thông D5 giá 71tr/m².

- Lô N dt 6x16,67 =100m² hướng Đông Nam trục thông D5 giá 75tr/m².

- Lô S dt ...
Chỉ 80tr/m2 đất nền biệt thự kdc gia hòa 200m2 (10x20), phước long b, thủ đức (q9 cũ)
3
16 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chỉ 80tr/m² đất nền biệt thự KDC Gia Hòa 200m² (10x20), Phước Long B, Thủ Đức (Q9 cũ),
- Khuôn đất chuẩn biệt thự 200m (10m x 20m) cực kỳ vuông vức và bề thế. Hướng Đông Nam.
- Khu biệt thự liền kề ngay trục Đỗ Xuân Hợp và Dương Đình Hội.
- Cạnh công viên, gần sông luôn xanh mát quanh năm. Khu tập trung giới thượng lưu Q9.
- 800m ra cách cầu 5 lý, khu đô thị Global City.
SHR cc.
- LH e Minh Q9.
Bán nhanh nền trục chính kdc đại học mở đường tam đa thủ đức 7,6 tỷ diện tích 152m2
5
7.6 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chính chủ.
Cần bán lô đất đẹp như mơ: View công viên, trục chính, ngay trường học.
Diện tích: 8x19m sạch đẹp.
Khu biệt thự đại học mở Tam Đa khu xây dựng hoàn công liền đất gần sông, giáp bên trường học.
Đường rộng 16m vỉa hè rộng rãi.
Giá 7,6tỷ.
Liên hệ Mr Tiến xem đất và tư vấn pháp lý.
Bán gấp lô đất trục chính đường 13m kdc đặng gia phát  ngang 7,5
7
4.2 tỷ 70 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Stone, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Chủ gửi lô G9: KDC - Đặng Gia Phát - Đường Long Thuận - Phường Long Phước Q9.
Diện tích: 70m²(Ngang hiếm 7.5m, cực kỳ đẹp) full thổ cư.
Đường trước nhà 13m Dân cư ở đông kín - hướng đông mát mẽ, thích hợp mở văn phòng, kinh doanh buôn bán.

Giá chỉ: 4tỷ2 (thương lượng).

Liên hệ: Thắng Nhà Đất.
Bán nền 5x20 ( 100m2 ) chỉ 7,2 tỷ thuộc kdc sở văn hóa thông tin đường liên phường, quận 9
3
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin như sau :

- Diện tích : 5x20 ( 100m² )
- Sổ hồng riêng
- Hướng Tây Bắc
- Xây dựng 1 trệt + 3 lầu + tum

* Giá bán : 7,2 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
Chuyên nghiệp và bán nhanh các nền đất giá tốt tại kdc đh bách khoa giá từ 52tr/m2 nhiều vị trí đẹp
5
11.83 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Đất nền dự án Bách Khoa tọa lạc ở khu dân cư Đại học Bách Khoa, đoạn giao đường Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp P. Phú Hữu (nay là P. Long Trường) TP. Hồ Chí Minh, mang đến một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để phát triển hoặc sinh sống.

* Giỏ hàng hiện tại đang có sẵn 12 nền giá tốt nhất được lọc ra về vị trí và giá để quý khách xem tham khảo qua:
* Các ...
Chủ gửi bán gấp lô 1 xẹt tín hưng liên phường, dãy e  50.5m2  5.5 tỷ  sạch đẹp đường 9m
4
5.5 tỷ 50 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Giáp (23 tin đăng)
Chủ gửi bán gấp lô 1 xẹt Tín Hưng Liên Phường - 50.5m² - 5.5 tỷ - sạch đẹp đường 9m ko lỗi phong thuỷ
Bán đất KDC Nam Long, Quận 9 DT 200m2, giá 72tr/m2, biệt thự 1triệt 1.5 lầu
5
72 triệu 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất dự án Nam Long, gần kề Kiến Á, phường Phước Long B, quận 9
- Pháp lý sổ đỏ cá nhân và sổ từng nền đứng tên cty
- Xây dựng 1 triệt 1 lầu 1 tum

Hiện chính chủ cần bán:
- Nền 1: diện tích 10x20= 200m2, giá 72tr/m2, giá cạnh tranh nhất thị trường (thuộc khu Nam Long mở rộng, xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân)

- Nền 2: diện tích 4.5x20= 90m2, giá 100tr/m2, thuộc khu Nam long sổ đỏ

Ngoài ra em ...
Tổng hợp 5 nền đất trục đường 20m đang bán tại kdc phú nhuận đối diện globalcity giá bán từ 85tr/m2
4
32.4 tỷ 360 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Em xin phép tổng hợp các nền đất đã được sàng lọc về giá và vị trí tại trục đường 20m thuộc KDC Biệt Thự Phú Nhuận, P Phước Long B, Q9 cũ:

* Lô L: DT 14x20,5m(287m²), hướng Tây Bắc, đường 20m giá 85tr/m².

* Lô M: DT 15x23m(360m²), hướng Đông Nam đường 20m giá bán 90tr/m².

* Lô I: DT 16,5x20,5m(338m²), hướng Tây Bắc, đường 20m giá 91tr/m².

* Lô E: DT 15x22,2m(333m²), hướng Đông Nam, đường ...
Chuyên nhận ký gửi, mua bán đất nền Dự án Diamond town, hẻm 86 Bưng Ông Thoàn, TP.Thủ Đức
5
5.19 tỷ 59 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án phân lô Diamond town toạ lạc tại hẻm 86 Bưng Ông Thoàn, TP. Thủ đức
- Liền kề các dự án nổi bật như KDC Thời báo kinh tế, khu nhà phố biệt thự Villa Park, KDC Sở văn hoá thông tin trục đường Liên Phường
- Thuận tiện dễ dầng di chuyển sang các quận lân cận 10-20p chạy xe
- Dự án đa dạng diện tích từ 53-100m2
- đường ô tô tránh nhau

* Hiện đang có một số nền tiêu biểu sau:
- Diện tích ...
Bán đất nền giá siêu tốt mặt tiền liên phường dt 100m2 chỉ 7.8 tỷ thuộc kdc sở văn hoá thông tin, q9
6
7.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CHUYÊN NHẬN KÝ GỬI MUA - BÁN ĐẤT Q9
Em Linh: 09811333730981133xxx

Vị trí: KDC Sở Văn Hóa Thông Tin nằm trên 2 mặt tiền lớn Liên Phường và Bưng Ông Thoàn, quận 9, Tp.HCM. Xung quanh khu dân cư là những dự án lớn như Luscasta, The Estern, Park Riverside, Villa Park... dân cư đông đúc sẽ tạo ra một khu vực nhộn nhịp và đáng sống.
- Di chuyển thuận lợi nhanh chóng sang các quận lân cận Q1, Q7, Q2
- Hệ thống ...
Từ 340 tới 360 của 910

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh