Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp lô đất giá tốt mt 2c sát bên vinhomes  vđ3  110m2 giá chỉ 7,9 tỷ
7
7.9 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 11A, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bán lô đất mặt tiền 2C TĐC Phước Thiện.

Vị trí đẹp, sát bên Vinhomes Grand Park, gần Vành Đai 3 TP. HCM.
Diện tích: 110m (5m x 22m).
Đường nhựa: 10m, thông tứ hướng, xe tải xe hơi lưu thông thuận tiện.
Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, hạ tầng hoàn chỉnh, tiềm năng tăng giá cao.

Giá bán: 7,9 tỷ (Thương lượng nhẹ cho khách thiện chí).

Thích hợp xây ở, kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài.

Liên hệ: ...
Bán đất kdc nam khang hẻm 1426 nguyễn duy trinh cạnh kingfood
4
3.85 tỷ 59 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Khang Residence, P.Long Trường, Quận 9, HCM

(3.850 tỷ) Bán đất KDC Nam Khang hẻm 1426 Nguyễn Duy Trinh P. Long Trường.
DT 4.4m x 13m (59m²) Full thổ cư, xây dựng tự do.
Đường nhựa oto 7m có vỉa hè, điện âm.
Pháp lý sổ hồng riêng.
Giá chỉ 3.850 tỷ.
Call Mr Khoa.

Cam kết giá chính chủ không kê giá, thông tin đúng sự thật, pháp lý đã được tess chuẩn chỉnh, nhận ký gửi phí thấp, nhận làm pháp lý, nhận xây dựng, Full tất cả các dịch vụ nhà ...
Bán gấp lô đất đẹp giá tốt 1 sẹt nguyễn xiễn , sát bên vinhomes
4
3.4 tỷ 50 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Long Thạnh Mỹ, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Chủ Gửi : HẠ 200 triệu- 3,4 tỷ bán luôn
Bán Đất dự án ECO4. 1sẹc hẻm 432 Nguyễn Xiễn.
-Diện tích 50,4m² (4x12,6m).
- Xây dựng: Trệt, lửng, 3 lầu, tum.
-Lô số 16 cách đường Nguyễn Xiển 30m, cách Vinhomes Grand Park 500m. Đầy đủ tiện ích xung quanh.
- Đường rộng 8m có lề.
. Giá Củ 3,6 tỷ hạ còn 3,4 tỷ
LH: Thắng Nhà Đất
Bán đất nền tại kdc nam long, 14,8 tỷ dt 140 m2,dt 240m2 giá 23 tỷ 200, hàng hiếm giá tốt
4
14.8 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

KDC Nam Long, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh là một dự án đất nền nổi bật với những đặc điểm sau:
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
+ Diện tích 140 m², với chiều ngang mặt tiền 7m Giá 14,8 tỷ TL
+Diện tích 240m² ngang 12m Giá 23 tỷ 200 bớt lộc
+ Đường vào rộng 16m thuận tiện cho xe hơi di chuyển.
+ Hướng cửa chính Tây Bắc, phù hợp với phong thủy.
+ Mặt tiền rộng, ...
Bán đất nền dự án tại kdc phú nhuận  phước long b  3 nền 75tr/m2 rẻ nhất dự án
7
20.25 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh là một dự án đất nền nổi bật với nhiều tiện ích hấp dẫn. Dự án có diện tích 270m² với mặt tiền rộng 15m, đường vào rộng 30m, rất thuận lợi cho việc di chuyển và phát triển kinh doanh.

- Giá bán: 75 triệu VND/m².
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Hướng cửa chính: Tây Bắc.
Ngoài ra: Còn một số nền giá tốt.
- Dt 313m² giá 73tr/m².
- Dt 384,5m² giá ...
Bán gấp trục 711 đường 16m kdc đại học bách khoa, dt 182m2(7x26m) giá 75tr/m2 thương lượng
4
13.65 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Bách Khoa tọa lạc tại KDC Đại học Bách Khoa, Nguyễn Duy Trinh, Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh, là cơ hội đầu tư lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí thuận lợi.

+ Diện tích 182m²(7x26) phù hợp cho xây dựng nhà ở rộng rãi.
+ Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ/sổ hồng, đảm bảo an tâm cho khách hàng.
+ Đường vào 16m, thuận tiện cho việc di chuyển, ô tô ra vào thoải mái.
+ Hướng cửa chính ...
Biệt thự 12x20m dự án kdc sở văn hoá thông tin, bưng ông thoàn, phú hữu, tp thủ đức giá 56tr/m2
5
13.44 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ nhà kẹt tiền cần bán gấp các nền đất biệt thự, nhà phố vị trí đẹp, giá tốt dự án KDC Sở Văn Hoá Thông Tin, Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Quận 9.

+ Dự án đã có sổ đỏ cá nhân từng nền, xây dựng được ngay, điện nước âm, bảo vệ 24/7, nằm ngay ngã tư Liên Phường và Bưng Ông Thoàn, gần trường học, UBND, khu công nghệ cao.

+ Đât biệt thự:

- Lô V diện tích: 12x20=240m² hướng Đông Nam trục thông D4 giá ...
Bán lô đất ngang 7x26m trục chính 711 (16m) khu dân cư đại học bách khoa q9 cũ tp.hcm
3
13.5 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất ngang 7x26m trục chính 711 (16m) khu dân cư Đại Học Bách Khoa Q9 cũ TP HCM.
Diện tích: 7x26m, 182m².
Pháp lý sổ đỏ.
Hướng Bắc.
Giá bán: 75 triệu/m².
Liên hệ trực tiếp Linh .
Nhận ký gửi mua bán KDC Đại Học Bách Khoa.
Nhiều nền giá tốt anh chị quan tâm liên hệ Linh.
Cảm ơn anh chị đã đọc tin này!
Bán lô đất biệt thự bách khoa trục chính 711 (16m) giá đầu tư  ms linh
4
29 tỷ 428 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô đất Bách Khoa trục chính 711(16m) ngang 13,8x31m, giá đầu tư gọi Ms Linh .
Vị trí đẹp: 2 cổng Đỗ Xuân Hợp và Nguyễn Duy Trinh đều kết nối thẳng vào KDC đại học Bách Khoa Q9.
DT 428m² (ngang 13,8x31) mặt tiền đường 16m(đường 711).
Sổ cá nhân.
Hướng Nam.
Giá bán: 29 tỷ.
Liên hệ trực tiếp Linh .
Nhận ký gửi mua bán KDC đại học Bách Khoa.
Nhiều nền giá tốt anh chị quan tâm liên hệ ...
Đất nền trục chính a2 đông tăng long 102,5m2
20
10.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Người đăng: Mr Non (8 tin đăng)
Cần bán lô đất trục đường chính A2 Đông Tăng Long.
- DT: 102,5m² ngang 5m, hướng Tây Bắc, SHR.
- VỊ trí sát Lã Xuân Oai đi vào 100m, xây dựng 1tr, 2lau, tum, sân thượng.
- Phù hợp xây dựng vp, cty nhà ở kinh doanh và đầu tư vvv...
- Khách thiện chí lh.
Bán lô đất đẹp 100m2 tđc khu đô thị đông tăng long  tp thủ đức
3
6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Bán lô đất đẹp tđc Đông Tăng Long - phường Long Phước- giá 6 tỷ 100m²
Vị trí đẹp , giá đầu tư
Đường nhựa 10m
Tiện ích xung quanh đầy đủ ,
Cơ hội tăng giá khá cao khi đường vành đai 3 sắp được thông xe .
Khu đô thị Đông Tăng Long là một trong những khu đô thị lớn nhất khu đông tp HCM
Đất nền sổ đỏ khu dân cư sở văn hóa  nơi lý tưởng để an cư 5x20, cách global city 5p chạy xe, 8t
4
8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

ĐẤT NỀN SỔ ĐỎ KHU DÂN CƯ SỞ VĂN HÓA - NƠI LÝ TƯỞNG ĐỂ AN CƯ

5x20
Đường rộng 12m
Chỉ 5 phút lái xe đến Global City

Chỉ 15 phút lái xe đến trung tâm sài gòn, Vinhomes Central Park, Phú Mỹ Hưng
10 phút đến trường quốc tế Mỹ AIS, trường mầm non song ngữ Kidzone
Và chỉ 3 phút đến Khu công nghệ cao, Đại học FPT, Đại học Fulbright
Khu dân cư Sở văn hóa thông tin
Là nơi cực kỳ lý tưởng để an cư

Khu ...
Bán nền đất dự án khu dân cư long thuận, đường 284, ngang 4m góc 2 mặt tiền, phường long phước (cũ)
5
4.2 tỷ 75 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Long Thuận, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Bán đất nền ngang 4m khu dân cư Long Thuận đường 284, hàng xóm thân thiện hoà đồng vui vẻ, phường Long Phước, Quận 9, TP HCM.
- Diện tích: 75.3m² có 60.3m² thổ cư, 4x17.35m, sổ riêng công chứng ngay.
- Hướng: Tây.
Bán nền biệt thự 1/ liên phường kdc kiến á, dt 20x21m, sổ cá nhân, giá 78,5tr/m2
3
32.97 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự 1/ Liên Phường KDC Kiến Á, P. Phước Long, Tp HCM:
- Diện tích: 20x21m2
- Hướng: Tây Nam
- Đường trước nhà: 12m
- Pháp lý: Sổ cá nhân
- Giá bán: 78,5tr/m2

Nhận ký gửi môi giới nhà đất.
Công ty TNHH Minh Tuấn Land.
LH: - Mr. Tuấn.
Bán nền nhà phố đường 16m kdc nam long, dt 5x19m, hướng tb, giá 9,5 tỷ
3
9.5 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền nhà phố đường 16m KDC Nam Long, P. Phước Long, TP HCM:

- Vị trí đối diện The Global City (ngay MT Đỗ Xuân Hợp), trung tâm mới của TP. Thủ Đức với loạt hạ tầng tiện ích cực kỳ cao cấp như TTTM hơn 120.000 m, công viên cây xanh hơn 13 ha, và hệ thống trường học, y tế tiêu chuẩn Quốc tế.
- Diện tích: 5x19m
- Đường ô tô rộng 16m.
- Giá bán: 9,5 Tỷ.

Ngoài ra còn một vài nền giá tốt:

- Diện ...
Tôi cần nhượng lại lô gia tộc 100m2 giá 4,8 tỉ
4
4.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phúc An Viên, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Người đăng: Nam (2 tin đăng)
Gia đình tôi không có nhu cầu sử dụng nên cần chuyển nhượng lại khuôn viên gia tộc cho khách hàng có nhu cầu sử dụng giá hợp lý. Xin cảm ơn.
DT 100m² 4 tỉ 8 6,25 x 16
- LH Nam.
Bán lô đất 87m2 dự án trường lưu super star, phường long trường, q9
3
5.3 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Trường Lưu Super Star, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Người đăng: Thu Ha (6 tin đăng)
Bán lô C8 dự án Trường Lưu Super Star, phường Long Trường, ngay sau chợ Long Trường, giao thông thuận tiện, khu vực dân cư đông đúc, sầm uất. Pháp lý đầy đủ rõ ràng, sổ hồng thổ cư 100%, xây dựng tự do. Diện tích đất 87m² (5mx17m) vuông vức, hẻm cụt ngắn, xe hơi ra vào thoải mái.

Giá bán chỉ 5,3 tỷ.
Liên hệ Hà .
Chủ nhà lớn tuổi nên gđ chủ cần bán lại lô đất 104m2 ngay sát khu đông tăng long giá chỉ 5.7ty
5
5.7 tỷ 104 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long River View, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Khách đang cần bán gấp lô đất sổ đỏ xây dựng tự do khu dân cư Tăng Long River View hạ tầng điện nước âm. Khu dân cư hiện hữu, gần chợ, gần trường, gần khu Công Nghệ Cao, cách đường Liên Phường 200m.
+ Thích hợp xây nhà và làm vườn rau sạch.
+ Thích hợp xây nhà ở kết hợp ít phòng trọng cho thuê kiếm thêm thu nhập.
+ Thích hợp làm kho hàng.
Với giá thoả thuận thì đầu tư hoặc an cư đều là lựa chọn ...
Bán nền kdc sở văn hoá thông tin, đường liên phường 90m giá chỉ 6ty9
5
6.9 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ cần bán nền nhà phố KDC sở văn hoá thông tin - đường Liên Phường - phường Phú Hữu( củ)
Diện tích: 90m (6x15)
Vị trí: ngay ngã 3 Liên Phường - Bưng Ông Thoàn
Pháp lý: sổ hồng riêng công chứng sang tên nhanh
Ở đầu tư đều tốt
Liên hệ: Tiến
Nhận ký gởi: đất nền biệt thự khu vực Tp Thủ Đức
Cần bán nhanh 200m2 đất nền đường 12m ngay liên phường giá 70 tr/m2 đối diện công viên
8
14 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường giao đường Đỗ Xuân Hợp, gần Global City Quận 2...

Diện tích: 10x20m.
Giá: 70 tr/m².
Đối diện công viên Nam Long.

Ngoài căn này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.

Liên hệ .
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng.
Từ 400 tới 420 của 910

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh