Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán nhanh 132m2 đất nền khu khang an ngay liên phường giá tốt
8
10.82 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường, cao tốc song hành quận 9.
Diện tích 6x22
Đối diện quỹ đất Chung Cư
Trục 16m
Giá: 82 tr/m

Ngoài ra còn nhiều sp khác

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường quận 9.
Chủ kẹt tiền cần bán nền đất 90m khu dân cư nam long giá 8.99 tỷ
9
8.99 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay gần đường D3 trục chính, gần sông, ra Đỗ Xuân Hợp Global City tầm 400m.
Pháp lý: Sổ riêng.
Khu đồng bộ thoáng,..

Lô 90m²
Ngang 4,5m.
Đường 12m.
Giá: 8.99 tỷ ( Còn bớt )

Ngoài ra còn nhiều nền vị trí đẹp khác

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường, Đỗ Xuân Hợp quận 2, quận 9.
Cần bán nhanh lô đất khang an 6x21m đường liên phường, quận 9, giá 80 tr/m2
8
10.08 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường, chung cư Sky 9, Song Hành cao tốc đi trung tâm tầm 25 đến 30 phút...
Khúc dân cư đông, hè rộng, thoáng.
Diện tích: 6x21m.
Giá: 80 tr/m².
Trục 12 thông thoáng.

Ngoài ra, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Liên hệ .
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng đất nền Khang An - Địa Ốc 3.
Bán nền 90m² vị trí đẹp giá tốt tại kdc sở văn hóa thông tin q9
8
7.2 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nền 90m² vị trí đẹp giá tốt tại KDC Sở Văn Hóa Thông Tin Q9.

Nền H vị trí đẹp, giá tốt.
Diện tích: 6x15m (90m²).
Đường: 12m.
Hướng: Tây Bắc.
Giá: 80 triệu/m².

Nền nằm khu dân cư hiện hữu, đường rộng, thông thoáng, xây dựng tự do. Vị trí gần Liên Phường Bưng Ông Thoàn, di chuyển thuận tiện, phù hợp ở hoặc đầu tư.

Thuộc KDC Sở Văn Hóa Thông Tin khu dân cư quy hoạch bài bản, hạ tầng hoàn ...
Bán nhanh đất nền kdc phú nhuận, p phước long b, giá bán từ 55tr/m2
3
17.4 tỷ 290 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Hiện đang có các lô giá tốt sau:
+ Lô R: DT 14,5x20m = 290m², hướng Đông Bắc, đường 12m giá 60 tr/m².

+ Lô C1: DT 15x20m= 300m², hướng Tây Bắc, đường 12m giá 63tr tr/m.

+ Lô H1: DT 14x22,5m = 312,7m², hướng Tây Bắc, đường 16m, Giá 67 tr/m.

+ Lô B: DT 14x20m = 280m², hướng Đông Nam, trục 12m, Giá 67tr/m.

+ Lô A2: DT 14,2x24,2= 432m², trục chính 20m, giá 94 tr/m.

-Khu biệt thự cao cấp, ...
Cần bán nền h2 tại kdc phú nhuận, đối diện trường mầm non phước long b, vị trí hiếm giá bán 88tr/m2
4
23.28 tỷ 264 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Lô đất chủ đang rất thiện chí bán: Lô H2
* Diện tích: 14,5m x 18,25m( 264.6m²) đường 12m trục đường thông thoáng
* Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm
* Đối diện trường mầm non P Phước Long B cũ nay là Phường Phước Long thuận tiện di chuyển ra các trục chính Đỗ Xuân Hợp- Liên Phường, cách GlobalCity 500m
* Khu dân cư quy hoạch biệt thự bài bản an ninh tốt mức sống cao
* Xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 ...
Chủ gửi bán lô đất KDC ĐH Bách Khoa, 7x26m giá 51,5tr/m2, 14x32m giá 47tr/m2, và 1 số nền giá tốt
6
9.37 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Giá bán từng nền có thương lượng giảm lộc khách thiện chí mua bán nhanh:

- Nền B2 : DT: 7x26m,đường 12m, giá 51,5tr/m² hướng Đông Nam.

- Nền B2 : DT: 7x26m,đường 16m, giá 58tr/m² hướng Đông Bắc

- Nền B1 : DT 7x33m, đường 12m giá 50tr/m² hướng Tây Nam.

- Nền B2: DT 7x26m, đường 12m, giá 54tr/m² hướng Đông Bắc.

- Nền A2: DT 14 x32m, đường 12m giá 47tr/m² hướng Đông Bắc.

- Nền A2: DT ...
Không thể rẻ hơn! bán đất nền dự án kdc phú nhuận, liên phường, p. phước long b, quận 9, tp thủ đức
6
26.1 tỷ 307 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất dự án KDC Phú Nhuận - đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Q9, TP. Thủ Đức.

- Lô góc: 307m² đường 16m +12m, hướng DN, giá 85 tr/m2

Tiện ích: Dân cư ở đông đúc, giao thông thuận lợi, gần công viên, bệnh viện, trường học, không gian vui chơi giải trí, thích hợp cho ở và đầu tư phát triển.

Liên hệ Quân: để biết thêm về vị trí giá cả và pháp lý.

Trường hợp anh/chị chưa hài lòng về sản ...
Bán nền biệt thự kdc kiến á, đường liên phường gần global city, dt 10x20m, giá 88tr/m2
6
16.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp nền biệt thự Khu dân cư Kiến Á - đường Liên Phường, Phước Long B, TP Thủ Đức.

Cần bán gấp một số nền đất tại dự án KDC Kiến Á, đường Liên Phường, phường Phước Long B, quận 9.

- DT 10 x 20m, giá 88tr/m². Đường 12m

---- và còn rất nhiều lô khác và nhiều dự án lân cận để quý vị lựa chọn.

* Ngoài ra cty chuyên bán và nhận ký gửi các dự án lân cận khác như: DA KDC Nam Long, DA KDC ...
12x30m hạ 43 tr/m2 bán nhanh lô góc đường 12m
3
15.48 tỷ 360 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Sắp đến hạn nên mua bán tại ngân hàng.
Vị trí nối sông rất đẹp.
Lô góc 2 mặt đường. Một đường mới trải nhựa lại và trồng hàng cây dừa rất đẹp.
AC gọi gấp em dẫn xem đất ngay bảo đảm giá tốt nhất thị trường.
Bán lô góc kdc gia hòa  13x16m (198m2)  2 mặt tiền diệp minh tuyền  út trà ôn
4
20.8 tỷ 198 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

SIÊU PHẨM LÔ GÓC KDC GIA HÒA - 198M2 - 2 MẶT TIỀN THOÁNG ĐÃNG

Vị trí: Lô góc cực đẹp tại KDC Gia Hòa, Phước Long B, TP. Thủ Đức.

Diện tích: 198m² (Vị trí độc tôn, không gian thoáng sáng, kinh doanh hoặc ở đều đỉnh).

Hạ tầng: Đường rộng 12m, vỉa hè lớn, đậu xe thoải mái.

Tiện ích: Hưởng trọn tiện ích nội khu: Hồ bơi Ánh Viên, Gym, sân cầu lông, công viên xanh.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, ...
Chính chủ gửi bán gấp lô giá mềm nhất dự án hưng phú, dt 8x18.5m giá 10.95 tỷ
6
10.94 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ bán gấp lô giá thấp nhất dự án Hưng Phú 1, đường Liên Phường, Phước Long B, TP Thủ Đức.

1. - DT: 8 x 18.5m
- Giá 10.95 Tỷ (76tr/m²)
- Đường rộng 15m

- Quý khách vui lòng gọi cho e Hà để nhận thông tin chi tiết nhé.

Hà Trần BĐS chuyên môi giới mua bán, nhận ký gửi các dự án trục đường Liên Phường, Đỗ Xuân Hợp, Phường Phường Phước Long B, Phú Hữu.

Dự án nào bên em cũng có rất nhiều ...
Cần bán nhanh đất nền kiến á đường liên phường diện tích 110m trục thông giá tốt
6
10.8 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Giáp Global City Quận 2, song hành cao tốc đi trung tâm tầm 25 đến 30 phút...

Diện tích: 5x22m
Trục thông
Giá : 10,8 tỷ

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9.
Tổng hợp các lô đất vị trí đẹp giá tốt tại KDC Sở Văn Hoá TT Q9 Tháng 11/2024 giá đầu tư từ 35tr/m2
6
5.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Tổng hợp các nền giá tốt sau:

*Nền nhà phố
- Lô T, dt 100m (5x20), hướng Tây Bắc giá 59tr/m.

- Lô H, dt 90m (6x15), hướng Tây Bắc giá 67tr/m.

- Lô E, dt 90m (6x15), hướng Tây Bắc giá 72tr/m.

- Lô C, dt 90m (6x15) thông ra đường Bưng Ông Thoàn, giá 71tr/m.

- Lô N, dt 100m (6x16.67), thông ra đường Bưng Ông Thoàn, giá 65tr/m.

- Lô K, dt 100m (6x16.67), thông ra đường Bưng Ông Thoàn, giá ...
Bán nền biệt thự kdc gia hòa dt 10x20m giá 17 tỷ, vị trí gần công viên lớn
5
17 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Quý khách vui lòng Liên hệ E Hà để xem vị trí và thông tin pháp lý nhé.

- DT: 10x20m.
- Giá 17 tỷ (85 tr/m²).
- Gần công viên.

Ngoài lô này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.

* KDC Gia Hoà với tiện ích đầy đủ: Công viên lớn 2,3 hecta, ngoài ra còn các công viên nhỏ, hồ bơi 1800m², 4 sân tennis, 4 sân pickerbal, trường học cấp 1, 2, 3 ngay trong nội khu, nhà thờ, chùa, Siêu ...
Bán nền biệt thự kdc gia hoà dt 10x16m, giá 15.5 tỷ  sổ đỏ riêng
6
15.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hà Trần BĐS Chuyên Môi Giới - Ký Gửi Mua Bán Nhà Đất Tại KDC Gia Hoà - Hiện Đang Nắm khoảng hơn chục BĐS Đang Cần Bán Gấp.

Quý Khách Vui Lòng Liên Hệ e Hà để đi xem vị trí các lô đang bán giá tốt nhé.

Bán Nền Biệt Thự KDC Gia Hoà, Phường Phước Long B, TP Thủ Đức.
- DT 10x16m,
- Giá 15.5 Tỷ
- Sổ Đỏ Riêng
- Đường 16m

KDC Gia Hoà với đầy đủ tiện ích: Công viên rộng 3 hecta, Hồ Bơi, Sân ...
Cần bán nhanh 90m ngang 5m hưng phú đường liên phường giá 8.5 tỷ
6
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Cách liên phường tầm 300m ngay Merita Khang Điền, xây dựng 5, chung cư Thủ Thiêm.
Đi trung tâm tầm 25 đến 30 phút...

Diện tích: 90m
Ngang : 5m
Giá: 8.5 tỷ

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền liên phường quận 9.
Chính chủ bán lô u đối diện trường tiểu học d/a sở văn hoá tt q9, ngang 5x22m(110m2) giá 75tr/m2
3
8.25 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ Lô U3x.

- Diện tích 5m x 22m (110m²), hướng Đông Bắc.

- Đường 12m vị trí đẹp nằm đối lưng đường Bưng Ông Thoàn, mặt tiền đối diện trường Tiểu Học, tiện kinh doanh buôn bán.

- Giá bán: 75tr/m² (thương lượng) khách hàng thiện chí tụi e sẽ cho gặp chính chủ làm việc.

+ Sổ đỏ cá nhân riêng, chuyển nhượng sang tên đơn giản, đầy đủ pháp lý, hỗ trợ khách hàng từ lúc đặt cọc đến công chứng và nhận ...
Bán đất kdc nam long, q9, gần ngay global city dt 4.5 x 20m giá bán 9 tỷ,  0772 444 ***
6
9 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Tôi cần bán đất nền KDC Nam Long, Phước Long B, TP Thủ Đức.
- Vị trí dự án gần ngay Đỗ Xuân Hợp, Liên Phường - Cách Global City chỉ 500m.

- DT 4.5 x 20m. Đường 12m.

- Giá 9 tỷ.

- Sổ đỏ cá nhân.

- Do quy định mới của batdongsan chỉ cho đăng 1 sản phẩm trên 1 tin đăng nên e không thể đưa nhiều thông tin lên đây. Quý khách vui lòng gọi ngay cho e Hà . để nhận thông tin về tất cả các lô đang bán ...
Chỉ 5 lô đất nền giá đầu tư 60triệu/m2 tại kđt đông tăng long  dt 170m2  0938 256 ***
5
10.2 tỷ 170 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Các nền đất khu Đông Tăng Long, Trường Thạnh, Quận 9.
- Sản phẩm đa dạng diện tích, vị trí đẹp và đầy đủ các hướng cho khách chọn căn.
- Dự kiến kết nối đường Liên Phường với VĐ 3, Lã Xuân Oai 30m vào 2025 tạo sự kết nối hạ tầng đồng bộ.
- Đã có sổ hồng đầy đủ, thổ cư 100%, xây tự do, khu dân cư dân trí.

Diện tích đa dạng:
- Lô 100m² đường 12m giá 75tr/m² đối diện công viên
- Lô 5*26m hướng ...
Từ 380 tới 400 của 910

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh