Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô (8x20m) mặt tiền bưng ông thoàn dự án thời báo kinh tế
3
15.2 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Sản phẩm biệt thự Thời Báo Kinh Tế:
+ Lô dãy B (8x20m) 160m², mặt tiền Bưng Ông Thoàn.
+ Kinh doanh mọi ngành nghề.
+ Giá chỉ: 95tr/m².

Quý khách vui lòng liên hệ:
LH (zalo): - Trần Tuyến.
Công Ty Bất Động Sản Ngọc Việt.
ĐC: 120 Đường 659, KDC Phú Nhuận, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức, HCM.
Chuyên dịch vụ kí gửi, môi giới bán nhanh đất nền KDC Biệt Thự Phú Nhuận, P Phước Long B, vị trí đẹp, giá bán từ 55tr/m2
6
17.4 tỷ 290 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Lô R: DT 14,5x20m = 290m², hướng Đông Bắc, đường 12m giá 60 tr/m².

+ Lô C1: DT 15x20m= 300m², hướng Tây Bắc, đường 12m giá 63tr tr/m².

+ Lô H1: DT 14x22,5m = 312,7m², hướng Tây Bắc, đường 16m, Giá 67 tr/m².

+ Lô B: DT 14x20m = 280m², hướng Đông Nam, trục 12m, Giá 67tr/m².

+ Lô A2: DT 14,2x24,2= 432m², trục chính 20m, giá 94 tr/m².

+ Lô Góc O: DT 267m2, hướng TB-ĐB, đường 12m, Giá ...
Nhận ký gửi, mua bán 1 số nền đất giá tốt nhất tại KDC ĐH Bách Khoa, P.Phú Hữu, TP Thủ Đức
3
43 triệu 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+Hiện tại còn các nền giá tốt sau:

-Diện tích 7x26m trục chính đường 16m, hướng Đông Bắc, giá bán 58tr/m2

-Diện tích 14x32m trục chính đường 16m, hướng Tây Nam, giá bán 53tr/m2

-Diện tích 7x30m, đường 12m, hướng Tây Nam giá bán 50tr/m2

-Diện tích 7x36m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá bán 48tr/m2

-Diện tich 14x30m, đường 16m, hướng Đông Bắc, giá 45tr/m2

-Sổ hồng đầy đủ trao tay, nội khu ...
Siêu phẩm nền đất trục chính đường 20m vị trí đẹp nhất kdc biệt thự phú nhuận q9 và các nền giá tốt
3
26.7 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Dịch vụ giới thiệu chuyên nghiệp - uy tín - hiệu quả BĐS đất nền Khu biệt thự dự án Villa Phú Nhuận - Quận 9 cũ (TP Thủ Đức). Đối diện The GlobalCity. Làm việc chính chủ không qua trung gian. Thông tin chính xác 100% không làm mất thời gian khách hàng.
Liên hệ: Quốc Dũng.
Địa chỉ: Lô R31 dự án Phú Nhuận (BĐS Đất Việt). Kinh nghiệm làm việc tại đây đã 12 năm.

+ Siêu phẩm lô đất trục 20m vị trí ...
Tập hợp các lô đất chủ đang cắt lỗ tại KDC Biệt Thự Phú Nhuận, P Phước Long B, Q9, hàng xóm The GlobalCity
7
16.8 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

LH NGAY 0932.678.2220932.678.xxx Chuyên Nhận kí gửi - mua bán, tìm theo yêu cầu nhà đất thổ cư, dự án quanh Global City như KDC Phú Nhuận, Hoàng Anh - Minh Tuấn, Nam Long, Kiến Á, Khang Điền...

* Giỏ hàng chính chủ 41 nền bán, tháng 12.2024:
- 8 nền hoa hậu - Góc 2MT - view Trung Tâm Thương mại, Trường Học - view công viên bờ sông giá 75 Triệu/m².
- 6 nền Trục chính đường 659 (kết nối Global City, Đỗ Xuân ...
Siêu thị đất nền giá tốt nhất tại KDC Hoàng Anh Minh Tuấn đường Đỗ Xuân Hợp đối diện Global City
1
79 triệu 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+Hiện tại còn các nền giá tốt sau chủ đang chào bán:
- Lô A diện tích 5x16m(80m2), đường 12m, hướng Tây Bắc, giá bán 113 tr/m2.
- Lô F diện tích 10x24m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá 79tr/m2.

- Lô C diện tích 5x25m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá bán 92tr/m2.

- Lô góc 2 mặt tiền, mặt tiền sông, diện tích 8x25m, đường 12m, giá 97tr/m2.

- Lô B diện tích 5x25m, mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp, ...
Biệt thự kdc phú nhuận 1 cặp siêu đẹp mặt tiền sông 2 mặt tiền dt 617m2 ngang 20m giá 50tỷ
4
50 tỷ 617 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền Biệt Thự Phú Nhuận mặt tiền Sông view đẹp
- Lô K
- Diện tích: 617m²( 335m+282m) mặt tiền rộng 20m, đường 16m, 2 mặt tiền đường trước sau.
- Hiện trạng đất trống, thích hợp xây dựng công ty, văn phòng, biệt thự nghỉ dưỡng,..
- Giá tốt: 50tỷ( 81tr/m²) thương lượng nhiều. Gặp trực tiếp chính chủ thương lượng.
- Ưu tiên bán 1 cặp
- LH: ( Quốc Dũng) nhận thông tin sổ, xem đất và trả giá
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin, dt  5x20 ( 100m2 ) giá chỉ 71tr/m2
4
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin lô đất như sau :

- Diện tích : 5 x 20 ( 100m² )
- Sổ hồng riêng
- Hướng Tây Bắc
- Xây dựng : Trệt + 3 lầu + tum
- Dự án mặt tiền đường Liên Phường, gần Khang Điền, khu Công Nghệ Cao, Global City, cao tốc, tuyến Metro Thủ Thiêm - Long Thành,...

* Giá bán : 7,1 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
Nền Biệt Thự View Sông KDC Phú Nhuận PLB- 14x20m(200m2)- Hướng Đông Nam-Giá bán 80tr-0932,678,222
5
22.4 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nền Biệt Thự View Sông thoáng mát duy nhất còn sót lại tại KDC Phú Nhuận, P Phước Long B. Khu Biệt Thự VIP đối diện đại đô thị The GlobalCity.

-Diện tích: 14m x 20m( 280m²), mặt tiền đường 12m, đối diện công viên tận dụng sử dụng được thêm quỹ đất 300m²

- Hướng mát Đông Nam, thích hợp xây ở nghĩ dưỡng. Xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 áp mái và tầng hầm

- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán làm việc ...
Ký gửi bán nhanh 1 số nền đất thuộc KDC Sở văn hóa thông tin Q9 vị trí đẹp giá bán từ 5.6 tỷ
4
5.6 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Lô 1:
- Diện tích: 6 x 15m.
- Sổ hồng riêng.
- Giá: 5,65 tỷ.

* Lô 2:
- Diện tích: 5 x 20.
- Sổ hồng riêng.
- Giá: 6,3 tỷ.

- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng, chủ hiện đang không thế chấp ngân hàng.

- Đường thông thoáng, kết nối trực tiếp ra Bưng Ông Thoàn, Liên Phường, dân cư đông đúc, thuận tiện kinh doanh buôn bán

+LH: 0932.678.2220932.678.xxx Quốc Dũng
Chuyên đất nền dự án ...
Chủ gửi bán nhanh lô góc 1/ đường Liên Phường tại D/A Sở Văn Hoá Thông Tin Q9 sổ đỏ giá bán 73tr/m2
1
73 triệu 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

-Vị trí đẹp, phù hợp kinh doanh và đầu tư về lâu dài, tiềm năng tăng giá bám theo trục đường Liên Phường

-Diện Tích: 6m x 20m( trừ vạt góc còn 108m2), đường vào 12m, cách đường Liên Phường 20m

-Hướng Tây Bắc- Tây Nam

-Mẫu nhà xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum, mẫu hiện đại phù hợp thời thế

-Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng, chủ hiện đang không thế chấp ngân hàng

-Giá ...
Bán gấp những nền đất dưới đây có giá tốt thích hợp đầu tư thời điểm hiện tại KDC Sở văn hóa thông tin Q9
6
13.92 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Lô T: 5x20, đường 12m, hướng TB, giá 61 tr/m².
Lô T: 5x17, đường 12m, hướng BĐ, mặt sông giá 80 tr/m2
Lô I: 6x15 đường 12m, hướng TB, trục D1 thông ra BOT giá 72 tr/m² 2 lô liền kề.
Lô F: Lô góc 107.5 m². Đường 12m, giá 75 tr/m².
Lô C: Lô góc 137,5m², đường 12m, giá 76 tr/m2
Lock V: DT 12x20m, đường 12m, giá 58 tr/m².
Lock S: DT 5x20m, đường 12m, giá 60 tr/m².

- Mặt Tiền Liên Phường
Lô D: 6x15, ...
Cần bán đất nền KDC Sở văn hóa thông tin thích hợp đầu tư ngay thời điểm hiện LH: 0914.920.202
6
9.6 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Những nền cần bán:
- DT 12x20m= 240 m², giá 40 tr/m².
- DT 5x20m= 100 m², giá 68 tr/m². Mặt tiền liên phường 120 tr/m².
- DT 6x15m= 90 m², giá 70 tr/m², mặt tiền liên phường 125 tr/m².
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, đất trống xây dựng ngay.

- Xung quanh đầy đủ tiện ích siêu thị, trường học nội khu, .. thuận tiện kinh doanh buôn bán.

-Liên Hệ: 0914.920.2020914.920.xxx0975.147.1090975.147.xxx ( A Quốc)

-Địa Chỉ: ...
Bán đất nền topia garden đường bưng ông thoàn, ph.phú hữu (cũ) quận 9. diện tích từ 96m2 trở lên
6
7.68 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Topia Garden đường Bưng Ông Thoàn, pH. Phú Hữu, quận 9.

- Tổng diện tích 6ha bao gồm 225 căn nhà phố và biệt thự.
- Pháp lý: mua bán hợp đồng, sổ đứng tên công tỷ xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân nhanh chóng.
- Hiện tại bên em đang có các nền giá tốt sau:
- diện tích 6x16= 96m², đường 16m², giá 80t/m2
- diện tích 6x18= 108m², đường 16m, giá 72tr/m2
- diện tích 8x20= 160m², đường 12m, giá ...
Cần bán nhanh 1 số nền đất tại kdc xuất nhập khẩu, đường bưng ông thoàn, p. phú hữu, giá từ 56tr/m2
3
7.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Hiện có các nền đất sau đang được giá tốt:

+ Lô B.
- Diện tích 5m x 20m(100m²), trục đường nội bộ 12m.
- Hướng chính Bắc, xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum.
- Gía bán: 76tr/m².

+ Lô A.
- Diện tích 5m x 18m(90m²), trục đường chính 12m.
- Hướng chính Bắc, xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum.
- Gía bán: 73tr/m².

+ Lô D.
- Diện tích 18m x 18m(324m²), trục chính đường 12m.
- Hướng Nam, đối diện công viên.
- ...
Thông tin tốt cho khách hàng đang tìm đất đầu tư xung quanh DA The Global City dự án khu vực Liên phường
5
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Khu DA Phú Nhuận:
- Các lô giá tốt đáng đầu tư: Rổ hàng hơn 20 nền.
+ Lô J (góc) - 340m² - giá 75tr/m².
+ Lô L đường 20m - 293m² - giá 82tr/m².
+ Lô H trục chính 659 - 270m² - giá 105tr/m².
+ Lô E - 270m² - giá 68tr/m².
+ Lô G 12x20 giá 19 tỷ.
- Các nền nhà phố diện tích nhỏ:
+ Nền 4,5x20m, đường 12m, hướng ĐN, Giá 8,5 Tỷ.
+ Nền 5x25m, đường 12m, hướng ĐB, Giá 79tr/m.
+ Nền 5x22,5m, đường 12m, ...
Dịch vụ kí gửi ra hàng nhanh các lô đất kdc đh bách khoa, p phú hữu, giỏ hàng giá tốt từ 55tr/m2
4
17.08 tỷ 310 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhận ký gửi ra hàng nhanh các nền đất vị trí tuyển chọn tại KDC ĐH Bách Khoa, P Phú Hữu, TP Thủ Đức:
Giỏ hàng hiện các nền sau đang mở bán:
- Lô B1, DT 7x33m(231m²), đường 12m, hướng Tây Nam giá 58tr/m².
- Lô B1, DT 11,5x27m(310,5m²), đường 12m, hướng Đông Nam, giá 55tr/m².
- Lô B2, DT 7x31m(217m²), trục chính đường 16m hướng Đông Bắc, giá 67tr/m².
- Lô B1, DT 7x33m(231m²), trục chính đường 16m, ...
Giá siêu mềm ngay tại KDC Sở văn hóa Thông tin đường Liên Phường 5x20m giá chỉ 3,8 tỷ LH: 0932.678.222
5
3.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

- Diện tích 5x20m = 100m² mặt tiền Liên Phường 30m giá 119 tr/m² vị trí rất đẹp.
- Diện tích 5x20m = 100 m², chờ sổ đỏ giá 38 tr/m² (3,8 tỷ).
- Diện tích 6x15m = 90m², sổ đỏ, giá 65 tr/m².
- Diện tích 5x20m = 100m², sổ đỏ, giá 63 tr/m².
- Diện tích 12x20m = 240m², sổ đỏ, giá 52 tr/m²
Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, ...
Bán các lô q2, c2, h1 trục chính đường 659, kdc phú nhuận, p plb, q9 cũ, giá tốt 120tr/m2
4
32.4 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Trục chính đường 659 lộ giới rộng 20m là tuyến đường kết nối từ đường Liên Phường ra đường Đỗ Xuân Hợp, trục xuyên tâm của dự án biệt thự KDC Phú Nhuận Q9 và đối diện The GlobalCity đang phát triển hình thành nhanh chóng.

+ Lô Q2.
- Diện tích: 15m x 18m(270m²).
- Hướng Đông Nam.
- Giá bán: 120tr/m².

+ Sổ đỏ cá nhân riêng, mẫu biệt thự hiện đại hoàn công nhanh, ngân hàng hỗ trợ 70%.

+ Và còn ...
Bán lô đất vị trí vip khu phước thiện kinh doanh ngày đêm dt 140m2 mt 7m sát vinhomes. giá 17 tỷ
4
17 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Chính chủ: Bán nhanh mảnh đất sát Vimhome.
- Diện tích: 140m².
- Mặt tiền: 7m.
- Đường trước đất 16m.

- Đường thông kinh doanh, phục phụ cư dân vinhomes TP thủ Đức.
- Vị trí: Nằm sát khu Vimhome, cơ sở hạ tầng đẹp, đồng bộ. Đường trải nhựa, kinh doanh nhà hàng, cfe, rửa xe, chăm sóc xe hơi.
- Kết nối đường vành đai 3, sắp tới vào trung tâm quận 1 chỉ mất 15p di chuyển.
- Cơ hội tiềm năng phát ...
Từ 300 tới 320 của 910

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh