Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất 185m2 kdc hưng phú gần công viên liên phường q9 giá 78tr/m2
3
14.43 tỷ 185 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất 185m² KDC Hưng Phú gần công viên Liên Phường Q9 giá 78tr/m2
- 10x18,5m
- Có công viên cây xanh, an ninh, có chốt bảo vệ.
-Gần Global City, Metro Rạch Chiếc, tương lai còn thông đường, nhiều tiện ích, thích hợp đầu tư.
Liên hệ em My còn nhiều lô đẹp rẻ phù hợp đầu tư.
LH:
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin đường liên phường, dt 5x20m giá chỉ 7 tỷ
3
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin thửa đất :

- Diện tích : 100m² ( 5 x 20 )
- Sổ hồng riêng
- Vị trí : Dự án mặt tiền đường Liên Phường và Bưng Ông Thoàn
- Gần Global City, cao tốc, metro Thủ Thiêm, khu Công Nghệ Cao,...

* Giá bán : 7 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán lô đường 6a 7x22, 152.6m2 giá 8.6 tỷ khu tdc phước thiện kế bên vinhomes giá tốt nhất kv
3
8.6 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Cần bán lô đường 6A khu TDC Phước Thiện kế bên khu đô thị Vinhomes Grank Park.
Lô đất này có bề ngang là 7m và chiều sâu là 21m tổng diện tích công nhận là 152,6m về pháp lý là đất ở đô thị pháp lý và quy hoạch chuẩn chỉ.
Lô đất này nằm trên trục đường 6A có độ rộng là 12m đường thông tứ phía, kinh doanh được đủ mọi ngành nghề.
Lô đất này đang được bán với giá 8,6 tỷ (đang rẻ hơn thị trường là ...
Cần bán nhanh 220m đất nền khu dân cư khang an liên phường quận 9 giá 71 tr/m2
8
15.62 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường, cao tốc song hành đi trung tâm chỉ tầm 25 đến 30 phút...
Khu dân đông đúc, có chung cư...
Lô: 10x22m
Giá: 71 tr/m².
Trục: 12m thông thoáng
Ngoài ra còn nhiều sản phẩm vị trí đẹp giá tốt khác.

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9.
Hot sở hữu ngay đất nền kdc sở văn hóa thông tin, liên phường, p. phú hữu, quận 9, tp. thủ đức
5
7.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, trục đường Bưng Ô Thoàn, phường Long Trường, TP Hồ Chí Minh

- Vị trí: Trục chính đường Bưng Ông Thoàn thuận tiện giao thông khu vực.
- Tiện ích: Sát sông lớn mát mẻ, diện tích phù hợp cho ở và đầu tư, sát các dự án lớn như Villa Park Park Riverside.
Sổ hồng riêng, gần các trung tâm, chợ...

Lô S: 5x20 100m², đường 12m, hướng DN, lô sạch giá 73 tr/m2

Liên hệ e ...
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin đường liên phường, quận 9. dt  6x15m giá 6,75 tỷ
3
6.75 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin như sau :

- Diện tích : 6 x 15 ( 90m² )
- Sổ hồng riêng
- Hướng Tây Bắc
- Xây dựng 1 trệt + 3 lầu + tum
- Dự án mặt tiền đường Liên Phường, gần khu CNC, gần Global City, cao tốc,..

* Giá bán : 6,75 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
[chính chủ] bán đất kdc nam long q9  sổ đỏ cá nhân công chứng ngay  giá 14.7 tỷ
3
14.7 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Diện tích: 7m x 20m (140m²). Mặt tiền ngang 7m cực rộng rãi, thoải mái thiết kế biệt thự phố hoặc gara ô tô.

Lộ giới: Đường nhựa 12m thông thoáng, vỉa hè rộng, hạ tầng điện âm, nước máy.

Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân chính chủ. Không bắt buộc tiến độ xây dựng, công chứng sang tên ngay trong ngày.

Giá bán: 14.7 tỷ (Thương lượng lộc lá cho khách mua nhanh).

Vị trí: Khu dân cư tri thức, an ninh 24/7, ...
Bán đất mặt tiền đường d3 rộng 16m kinh doanh sầm uất, 4.5x20m đông nam, sổ đỏ riêng
3
11.8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Cần chuyển nhượng gấp nền đất vị trí đắc địa ngay mặt tiền kinh doanh trục đường D3, Phường Phước Long B, TP. Thủ Đức.
- Vị trí đắc địa: Mặt tiền đường D3 lộ giới rộng 16m, vỉa hè thông thoáng.
- Đây là trục đường thương mại kinh doanh sầm uất, mật độ dân cư qua lại đông đúc, cực kỳ lý tưởng để mở spa, văn phòng, quán cà phê, shop thời trang hoặc xây tòa nhà cho thuê.
- Diện tích: 4.5m x 20m ...
Bán đất đường d3 phước long b 90m2 hướng đông nam, mặt tiền 16m kinh doanh đỉnh,đầu tư và an cư tốt
4
11.8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Diện tích 90m² (4.5m x 20m).
Đường trước nhà rộng 16m, ô tô dừng đỗ, tránh nhau thoải mái.
Lợi thế vị trí: Trục đường D3 sầm uất, kết nối giao thương thuận tiện.
Thích hợp vừa ở vừa tự kinh doanh hoặc cho thuê giữ dòng tiền cực tốt.
Ưu điểm: Hướng Đông Nam mát mẻ, không khí thông thoáng.
Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, sở hữu lâu dài, sẵn sàng giao dịch.
Giá bán công khai: 11,8 tỷ
Liên hệ Anh Vinh - ...
Bán nhanh đất nền đẹp, giá tốt DT 200m2, Giá 87tr/m2 KDC Kiến Á, đường Liên Phường, Quận 9
4
17.4 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

CHUYÊN NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT QUẬN 9
- KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, KDC Phú Nhuận, KDC Đông Dương, KDC Nam Long, Sở Văn Hoá Thông Tin, Mẫu Giáo Trung Ương 3, Thời Báo Kinh Tế....
- Hỗ trợ tư vấn và pháp lí
*Anh/ chị quan tâm xin liên hệ em Linh: 07047410470704741xxx
----------------------------------------
- Đầy đủ các ...
Hàng siêu hiếm  độc quyền bán nhanh nền 6x15m (90m2) hướng tb đường 12m tại kdc sở văn hoá tt q9
3
7.2 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Lô H.
- Diện tích: 6m x 15m (90m²) đường 12m hướng Tây Bắc.
- Vị trí đẹp gần trục chính đường 20m và đấu lưng đường Liên Phường.
- Sổ cá nhân riêng mua bán sang tên công chứng, sổ chủ để ở nhà có hỗ trợ vay ngân hàng.
- Giá bán: 80 triệu/m² - liên hệ ngay để có giá tốt tại thời điểm này.
- Quốc Dũng: chuyên tư vấn dự án Sở Văn Hoá TT P Phú Hữu Q9 cũ nay là P Long Trường TP HCM.
- VPGD: Lô N23 ...
Bán đất biệt thự song lập kdc nam long đường d6 rộng 16m,diện tích 200m2 giá khó tin chỉ 78tr/m2.
3
15.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí đắc địa:
Mặt tiền đường D6 lộ giới rộng 16m thông thoáng. Vị trí cực đẹp, chỉ 1 xẹc ngắn ra trục đường huyết mạch Liên Phường. Giao thông kết nối hoàn hảo ra vòng xoay Liên Phường, Võ Chí Công, cao tốc TP.HCM - Long Thành - Dầu Giây chỉ trong vài phút.
Diện tích:
10m x 20m (Tổng diện tích công nhận: 200m²).
Đất vuông ức, khuôn viên chuẩn để thiết kế một căn biệt thự song lập sân vườn ...
Bán nền 90m2 rio centro giá nhỉnh 65tr/m2 rẻ nhất khu vực, xây được 5 tầng. đối diện chung cư ricca
8
5.9 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Rio Centro Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhận kí gởi - mua bán nhanh nhà đất Rio Centro, Gò Cát. LH: 0916 886 *** Mr Dương Gò Cát - Gia Phát Land.
Cần bán gấp đất nền khu dân cư Rio Centro đường Gò Cát, Phú Hữu, Quận 9:

- Vị trí: Ngay chung cư Ricca, siêu thị, trường học sát bên.
- Diện tích: 90m² ngang 5.6m vuông vức
- Phù hợp xây ở, CHDV, Văn phòng
- Giá net 5.9 tỷ
- Hệ số xây dựng mới được 5 tầng.
LH: 0916 886 *** Mr Dương Gò Cát - ...
Chọn lọc nền đất rẻ nhất dự án thời báo kinh tế sài gòn sổ đỏ đường bưng ông thoàn quận 9
13
9.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chuyên Bán đất nền giá dự án Thời Báo Kinh Tế Sài Gòn phường Phú Hữu Quận 9.
- Pháp lí dự án Thời Báo Kinh Tế đã sổ đỏ cá nhân.
Những nền đất rẻ nhất dự án Thời báo Kinh tế Sài Gòn đường Bưng Ông Thoàn phường Phú Hữu Quận 9:

DT 8 x 20m = 160 m² đường 12m giá 60 tr/m
Mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn DT 8 x 20m = 160m² giá 101 tr/m tổng 16 tỷ 160 triệu.
DT 20 x 22m=440 m² đường 12m giá 42 tr/m²

- ...
Cam kết các sản phẩm 100% là có thật, tránh mất thời gian quý báu của anh chị!

- Dự án Đại học quốc gia 245 có vị trí tại đường Gò Cát (đường 882), phường Phú Hữu, TP. Thủ Đức gần kề Melosa Khang Điền
- Quy hoạch thành các khu căn hộ chung cư, nhà liền kề, các công trình giáo dục, y tế, tiện ích công viên cây xanh cùng hạ tầng giao -thông nội khu
- Pháp lý Đại học Quốc Gia 245: Mua bán hình thức ...
Dự án mới đh quốc gia 245 võ chí công phường phú hữu quận 9 chờ sổ đỏ, giáp melosa khang điền
7
7.75 tỷ 189 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất dự án đại học Quốc Gia 245, Quận 9. Chuyên tư vấn, ký gửi đất dự án 245 ĐH Quốc Gia quận 9, cung cấp thông tin tình hình dự án 245, hỗ trợ pháp lý, gỡ rối hồ sơ.
Liên hệ: em Đôn (Zalo - Viber).

Chủ đất gửi bán nền đất thuộc dự án đại học Quốc Gia 245, Quận 9.
- Diện tích: 9 x 21m = 189m², giá 41 tr/m².

- Pháp lý: Mua bán hình thức công chứng ủy quyền toàn phần (tiếp tục đóng tiền, ...
Cập nhật bảng giá tháng 04/2026 đất nền Đại học bách khoa, quận 9
3
17.33 tỷ 231 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CHUYÊN NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT QUẬN 9
Hỗ trợ gỡ rối pháp lý, tìm đất thích hợp
Em Hoàng Long: 09331144880933114xxx
Email: nguyenvohoanglong0806@gmail.com
----------------------------
CẬP NHẬT BẢNG GIÁ ĐẤT NỀN ĐẠI HỌC BÁCH KHOA THÁNG 04/2026:
- Nền B2: 7x33= 231m2, đường trục chính, giá 75tr/m2
- Nền B2: 7X30= 169.5 (góc), đường trục chính, giá 80tr/m2
- Nền A: 27x26= 702m2, đường 12m, giá 45tr/m2, thích ...
Cần bán nhanh 2 nền nhà phố đường 12m – KDC Sở Văn Hóa Thông Tin, P. Phú Hữu, TP. Thủ Đức
6
68 triệu 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

NHÀ PHỐ SỞ VĂN HÓA – ĐƯỜNG 12M, GIÁ TỐT CHO NHÀ ĐẦU TƯ

• Diện tích: 6x15m (90m²)
• Vị trí: Blok G và Blok I – nội khu đẹp, thoáng mát, gần công viên
• Giá bán: 68 triệu/m²
• Pháp lý: Sổ hồng riêng từng nền, xây dựng tự do
• Hạ tầng hoàn thiện: Đường nội khu 12m, điện âm, nước máy, internet đầy đủ
• ...
Đất full thổ cư  kdc khang điền  phước long b(cũ)  tp thủ đức
5
17.5 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Phước Long B, Quận 9, HCM

ĐƯỜNG NỘI KHU 15M VỈA HÈ - KDC KHANG ĐIỀN - PHƯỚC LONG - TP THỦ ĐỨC.
DT : 200m (8 x 25) full thổ vuông vức
- Hiện trạng đất trống KDC GIA HOÀ nội khu bao quanh tiện ích không thiếu bất cứ gì.
- Khu biệt thự toàn giới thượng lưu.kết nối giao thông đỗ Xuân hợp đi trung tâm Q1,Q2,Q7 cao tốc.
Giá chỉ nhỉnh 85tr/m (TLCC)
LH BẢO HỖ TRỢ XEM ĐẤT TRỰC TIẾP
Lô 90m2 duy nhất giữ sổ công ty khu dân cư hưng phú thông liên phường q9 giá nhỉnh 8 tỷ
3
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Diện tích 5x18m.
- Có giữ sổ công ty.
- Khu có công viên cây xanh, hạ tầng cao, có chốt an ninh.
- Đường 12m lề 3m.
Nhận mua bán kí gửi nhà đất khu dân cư Hưng Phú.