Đất Biệt Thự, Dự ÁnHồ Chí MinhQuận 9
Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²
Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM
- Hỗ trợ pháp lý nhanh chóng
- Dự án Đại học Bách Khoa trên đường Nguyễn Nguyễn Duy trình có 2 cổng vào (đường Đỗ Xuân hợp và Nguyễn Duy Trinh). Cách vòng xoay Nguyễn Duy Trinh 50m
- Đã có sổ đỏ
- Bán nhanh nền đất lô C, giá còn thương lượng cho khách thiện chí:
+ Lô C: 360m2 (lô góc)
+ ngay cổng hướng Nguyễn Duy Trinh
+ Đường 16m
+ ...
Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM
- Đường 15m gần công viên, khu an ninh có bảo vệ.
- Nhận mua bán kí gửi đất khu dân cư Hưng Phú Q9 giá tốt.
Liên hệ em My: .
Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM
Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán nền đất sau:
- Lô R Diện tích 5x20m = 100m² trục thông D11 hướng đông nam
Giá bán nhanh 78tr/m².
Và còn nhiều sản phẩm khác để ...
Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM
- Diện tích: 7x26 giá 71.5 tr/m².
- Pháp lý: Đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
Điểm cộng:
- Phong thủy tốt, thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.
- Mặt tiền rộng rãi, thích hợp cho ...
Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM
Tổng hợp một số lô đang bán:
- Diện tích 90m², hướng Tây Bắc, đường vào 12m, giá 78tr/m².
- Diện tích 75m², hướng Tây Nam, trục phụ 20m, giá 105tr/m².
- Diện tích 100m², hướng Đông Nam, đường vào 12m, giá bán 73tr/m².
- Diện tích 120m², hướng Đông Bắc, đường vào 12m, giá bán 69 tr/m², 1 sẹc Liên ...
Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM
+ Hướng cửa chính Đông Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Chiều ngang mặt tiền 10m, thuận lợi cho việc kinh doanh và xây dựng.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua.
Đất nền này có những điểm nổi bật như mặt tiền rộng ...
Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Quận 9, HCM
Lô M DT 5x20m = 100m², đường 12m hướng Đông Nam, giá 72tr/m².
Xin vui lòng liên hệ: em Thọ để xem đất.
Chuyên nhận ký gửi, mua bán nhà đất quận 9.
Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM
- DT 7x26m.
- Đường 16m, 12m.
- Pháp lý Sổ hồng.
Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM
- Vị trí thuận lợi tương lai nối liền Tây Thăng Long vinhomes, có trung tâm thương mai, trường học nội khu
Hiện đang rao bán:
- DT 5mx20m, hướng Đông Nam, đường thông 12m, giá 72tr/m2
- DT 6mx15m, Hướng Tây Bắc, Đường 12m, Giá 78.5tr/m2
- DT 6mx16.67m, hướng Tây Bắc, đường Liên Phường 30m, giá ...
KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM
Sát bên Vinhomes Grand Park Trung tâm TP. Thủ Đức
Diện tích: 5 x 22m (thổ cư 100%)
Hướng: Nam mát mẻ, phong thủy tốt
Đường trước đất: nhựa 10m, xe hơi tránh nhau thoải mái
Khu dân cư văn minh an ninh hạ tầng hoàn thiện
Gần trường học, bệnh viện, công viên, trung tâm thương mại Vinhomes
Lợi thế vượt trội:
Vị trí liền kề đại đô ...
KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM
Em Linh: .
Cần bán đất nền biệt thự khu dân cư Phú Nhuận sổ đỏ, điện âm nước máy.
- Vị trí: Trục chính là đường 659, phường Phước Long B, Quận 9, TP. Thủ đức.
- Xây dựng 1 trệt 2 lầu.
Do tính chất các sản phẩm mang giá trị lớn, bên em đảm bảo 100% sản phẩm là hàng có sẵn, tránh mất thời gian quý báu của anh chị khách quý ạ.
- Lô I, Diện tích 338m², ...
KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM
- Diện tích 7x21,8.
- Giá 8,6 tỷ
Liên hệ - a Thoan.
KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM
Vị trí: Phường Long Thạnh Mỹ, TP. Thủ Đức.
Địa chỉ cũ: Đường Phước Thiện, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh, Địa chỉ mới: Đường Phước Thiện, phường Long Bình, Hồ Chí Minh).
Lô ngang 5, DT 100m², MT đường 1C giá 6,5ty đối diện trường học.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
Hạ tầng:
Đường nhựa trước đất 16m, xe hơi quay đầu thoải mái.
Đường ...
Long Thuận Riverside, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM
Bán đất ngay khu dân cư đẹp, view sông Long Thuận. Sát Vinhomes Q9.
Bán đất Long Thuận Villa Riverside, đường Long Thuận Q9.
Long Thuận Riverside, Phường Long Phước, Hồ Chí Minh.
Diện tích 84,8m² giá chỉ 4,65tỷ.
- Đường nhựa 10m, gần sông mát mẻ.
- Có cổng bảo vệ 24/24 an ninh.
- Vị trí đẹp, gần Vành Đai 3 đang xây dựng, cách Vinhomes chỉ 1,5 km, đầu tư tốt.
Mr Anh Khoa xem sổ, gửi ...
Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM
ngang 5m
+ Đường nhựa 10m, có vỉa hè cây xanh, điện nước âm.
+ Sổ riêng chính chủ, xây dựng tự do.
+ Cách nút giao Vành đai 3 và cao tốc HCM Long Thành Dầu Giây khoảng 1km.
+ Tiện ích ngoại khu: Ngân hàng Sacombank, siêu thị Vinmart, Bách Hoá Xanh, Pharmacity, chợ, UBND ...
Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM
- Lô đất có bề ngang 20m dài 20m nhìn ra phía khu hồ sinh thái sổ đỏ đầy đủ không vay ngân hàng.
- Nay cần bán lại cho ai có nhu cầu ở hoặc đầu tư.
Giá 26 tỷ.
Chủ nhà được tự xây dựng không bị ép tiến độ đất nằm trong khu cao cấp nhất của dự án.
Giá chỉ bằng 2/3 giá chủ đầu tư sắp mở bán.