Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất kdc số 1 thạnh mỹ lợi 6x17.5m, hướng đông nam giá 132tr/m2.  0913 162 ***
3
13.86 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất nhà phố dự án KDC số 1 - Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 TP Thủ Đức.

Vị trí: Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức (Quận 2 cũ).
Diện tích: 6x17.5m.
Hướng: Đông Nam.
Giá bán: 132 triệu/m².
Pháp lý: Sổ hồng riêng.
Tiện ích: Gần chợ, trường học, công viên. Khu dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn chỉnh. Phù hợp an cư. Gần ngay trung tâm hành chính Thạnh Mỹ Lợi, đầy đủ tiện ích.

Liên hệ: Ms Tuyết
Bán lô đất kdc số 1thạnh mỹ lợi đườngtrương gia mô rộng 40m, giá 164tr/m2, dt 5x18=90m2
3
14.76 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất Thạnh Mỹ Lợi, mặt tiền Trương Gia Mô, ngay trung tâm Thạnh mỹ Lợi.

+ Giá chỉ 164 triệu / m². Đảm bảo rẻ nhất thị trường.
+ Diện tích: 5x18m=90m².
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Khu vực phát triển nhanh, tiềm năng sinh lời cao.
+ Hướng Đông Nam.
+ Ngay trung tâm Thanhh Mỹ Lợi, Đảo kim Cương.
Đầy đủ tiện ích xung quanh gần trường học, bệnh viện, khu dân cư sầm uất.

Liên hệ để được tư vấn ...
Bán 176m2(8*22m) đất nền da thuthiem villa, thạnh mỹ lợi, quận 2, đường quách giai, giá chỉ 35.2 tỷ
5
35.2 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Quách Giai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ nhờ gửi bán lô đất nền đường Quách Giai, thuộc dự án Thủ Thiêm Villa, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Tp Thủ Đức nay là phường Cát Lái Tp HCM.
- Diện tích đất: 8*22m (176m²).
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán chuyển nhượng.
- Quy hoạch XD: 1 tầng hầm, 1 tầng trệt, 2 lầu, và sân thượng.
- Chủ đầu tư: Cty cổ phần ThuThiemGroup.
- Vị trí ngay trục đường huyết mạch của dự án, lộ giới 24m, chạy thẳng ra ...
Đất nền dự án đông thủ thiêm 176m2 quận 2, hcm. giá tốt nhất dự án khách ở  đầu tư
5
18.3 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền dự án Đông Thủ Thiêm tọa lạc tại Bình Trưng Đông, Quận 2, TP. HCM - Cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để phát triển hoặc an cư.
Chi tiết:
- Diện tích 176 m². Ngang 8m.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Đường vào rộng 12m, thuận tiện cho việc di chuyển Đỗ Xuân Hợp, Nguyễn Duy Trinh và cả đường Song Hành cao tốc.

- Khu đất có phong thủy tốt. ...
Bán đất khu dân cư cát lái vị trí gần trường học, tttm thuận tiện kinh doanh giá 72 tr/m2
3
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán đất khu dân cư Cát Lái vị trí đẹp gần trường học mầm non, cấp 1,2 trường đại học khu dân cư văn minh các khu tiện ích đầy đủ.

DT 5x20 m giá 72tr/m².

Xây dựng trệt 3 tầng.

Quý khách quan tâm LH: .
Đất sổ đỏ đường 49cl gần trường học siêu thị chung cư dt 5x20m  lô đẹp c5  07
5
7.85 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô SỔ ĐỎ Cát Lái vị trí đẹp
Vi trí : đường Đồng Văn Cống nối dài Phường Cát Lái .
+ Khu C5 - 07 Lô 41 (Lô đẹp không dính gì)
- Diện tích: 5x20m (100m²)
+ Giá chốt 78.5 triệu/m².

- Mặt tiền đường 49 CL rộng 12m thông thẳng ra CUM trường Tiểu Học Mỹ Thủy, Trung Học Cơ Sở, Mầm Non Sơn Ca, Tòa Án tối cao Khu vực Phía Nam

- Hướng Tây Bắc, Sổ đỏ cá nhân vay ngân hàng thỏa mái

- Xây dựng mẫu tự ...
Bán đất khu 1  dt 6m x 16m, p. thạnh mỹ lợi, thủ đức, đường thông, 12,7 tỷ
4
12.7 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Vị trí đường 97 (đường rộng 12m), Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức:

Lô B, đang chờ đón chủ mới!

- Diện tích: 6m x16m (96m²) với giá cực hot 12,7 tỷ.

- Mặt tiền rộng 6m, ngõ trước 12m, dễ dàng di chuyển.

- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.

- Hướng: Tây Bắc.

Liên hệ xem đất: gặp Trí.
Lô đất đẹp dt 5x20m  giá cũng hơi ổn  sổ đỏ công chứng ngay
8
7.85 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô sổ đỏ Cát Lái vị trí đẹp.
- Khu C5 - 07 (Lô đẹp không dính gì).
- Diện tích: 5x20m (100m²).
+ Giá chốt 78.5 triệu/m².
- LH: Mr. Trần Hòa.

- Mặt tiền đường rộng 12m thông thẳng ra CUM trường Tiểu Học Mỹ Thủy, Trung Học Cơ Sở, Mầm Non Sơn Ca, Tòa Án tối cao Khu vực Phía Nam.

- Hướng Tây Bắc, Sổ đỏ cá nhân vay ngân hàng thỏa mái.

- Xây dựng mẫu tự do, Chừa trước 3m, Chừa sau 2m, 1 Trệt 2 ...
Bán đất biệt thự kdc thạnh mỹ lợi, q2, đối diện công viên nội khu, dt 10m x 20m giá 105 triệu/m2
5
21 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán đất KDC Thạnh Mỹ Lợi, Q2, Tp Thủ Đức.
- Diện tích = 200 m² (10m x 20m) đối diện công viên.
- Được xây dựng tự do gồm 1 hầm + 1 trệt + 2 tầng + sân thượng.
- Pháp lý đất sổ hồng.
- Giá bán: 105 tr/m².

Liên hệ xem đất và pháp lý .
Thanh Trâm chuyên BĐS Q2_ TP Thủ Đức.
Bán đất thạnh mỹ lợi ngay tthc q2, sổ đỏ vị trí đẹp, sổ hồng
3
28.84 tỷ 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự án Thạnh Mỹ Lợi. Vị trí ngay TT UBND Q2 MT sông SG, vị trí đẹp, giá trị thanh khoản tốt.

* Khu Thạnh Mỹ Lợi.
Lô M DT 9x18m giá 178 tr/ m².
Đường 40m và đường 16m góc 2 mặt tiền vị trí đẹp kinh doanh và xây văn phòng đẹp.

Anh/chị vui lòng gọi: , để được tư vấn thêm - chuyên bán đất nền dự Thạnh Mỹ Lợi.
Bán đất huy hoàng ngay công viên nội khu, dt 5m x 20m, xây dựng cao tầng, mặt sau nguyễn thanh sơn
4
24.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất dự án Huy Hoàng - P. TML Q2(cũ) ngay công viên nội khu, vị trí mặt sau đường Nguyễn Thanh Sơn.
Diện tích 5m x 20m= 100m².
Quy cách xây dựng được hầm + trệt + lửng + 5 tầng.
Giá 245 triệu/m² TL, sổ hồng sang tên cá nhân.

Liên hệ xem đất: Chị Trâm.
Chuyên BĐS Q2.
Thông tin chính xác - Làm việc chính chủ.
Cần bán đất mặt tiền đường tạ hiện  100m2  440tr/m2. nhiều toà nhà văn phòng  căn hộ cao cấp đẹp
3
44 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất mặt tiền đường Tạ Hiện - vị trí đẹp. Nhiều toà nhà văn phòng - căn hộ cao cấp đẹp.

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi (Nay là Phường Cát Lái), TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ).

Vị trí vàng: Ngay mặt tiền đường Tạ Hiện rộng 25m, đông đúc, xây dựng cao tầng thích hợp kinh doanh xây văn phòng căn hộ dịch vụ.
Diện tích: 5m x 20m, công nhận 100m².

Pháp lý: Sổ đỏ riêng sang tên ngay.

Giá bán: ...
Đất sổ đỏ kđt cát lái đường 55 cl dt 5x21.89m  sổ đỏ công chứng ngay  giá nhẹ 69tr
7
7.55 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Khu đô thị Cát Lái 154ha .
+ Không gian sống xanh - nhiều tiện ích xung quanh
- Cộng đồng văn minh - Thuận tiện ở và mở văn phòng cty .
+ Khu C5-12- đường 55 CL rộng 12m
- DT 5x21.89m (109.4m²) - Hướng Đông Nam
+ Giá 69 Triệu/m2
LH : Mr.Trần Hòa
Chuyên sang nhượng - kí gửi - cho thuê KĐT Cát Lái .
Sổ đỏ kđt cát lái dt 8x20m xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum  thuận tiện kinh doanh
6
10.56 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán đất SỔ ĐỎ KĐT Cát Lái
Khu C2 - 04 (Lô áp góc đẹp)
+ Diện tích: 8x20m Giá bán 66 tr/m2

- Đường thông 12m đi thẳng ra trường Đại Học UMT

- Vị trí lô đất: https://maps.app.goo.gl/tCJ3AwgwA2v3UNZB6

Liên hệ xem đất:
Bán lô đất ngay khu 1 p. thạnh mỹ lợi, quận 2 dt 140 m2 (8m x 17,5m), giá 105 triệu/m2
4
14.7 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán lô đất ngay khu 1 P. Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Diện tích = 140 m² (8m x 17,5m).
Quy hoạch xây nhà: 4 tầng.
Vị trí: Gần công viên hồ NC.
Giá bán: 105 tr/m².
LH gặp Trâm.
Bán đất thế kỷ 21 phường bình trưng tây, q.2 , dt 5mx20,5m= 102,5m2 giá 195 triệu/m2, giá tốt
3
19.99 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Thế kỷ 21 phường Bình Trưng Tây, Q. 2 nay là phường Cát Lái.
Diện tích 5mx20,5m= 102,5m².
Vị trí nằm ngay Đảo Kim Cương, gần sông thoáng mát, dân cư đông đúc.
Được xây dựng trệt 3 tầng.
Giá bán 195 triệu/m²(tốt nhất thị trường).
Liên hệ: Thanh Trâm để được tư vấn tốt nhất.
Bán đất sổ đỏ cá nhân tại kdc cát lái quận 2. sát trường đại học umt. dt 7x20m. giá 65 tr/m2.
8
9.1 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học Quản lý Công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Sổ đỏ cá nhân riêng từng nền. Xây dựng mẫu nhà tự do theo ý mình, không quy định thời gian xây.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 7m x20m = 140m². Giá 65 tr/m².

- Quý khách hàng có nhu cầu mua ở hoặc đầu tư vui lòng liên hệ.

- Liên hệ: (Thể 24/7) ...
Bán đất xây dựng cao tầng khu huy hoàng  thạnh mỹ lợi  dt 100m2 giá 220 triệu/m2  gần uỷ ban
4
22 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán đất dự án Huy Hoàng, P Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (Cũ).
- Diện tích = 100m² (5m x 20m).
- Được xây dựng cao tầng với thết kế tự do gồm hầm + trệt + lửng + 5 tầng.
- Đất sổ hồng riêng.
- Giá bán: 220 tr/m².
Liên hệ xem đất Thanh Trâm.
Chuyên BĐS Q2 - TP Thủ Đức.
Bán đất dự án công ty thủ đức house p. bình an, tp thủ đức
5
23.8 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán đất dự án công ty Thủ Đức House P. Bình An, TP Thủ Đức Q2 cũ.
Diện tích: 7m x 20m (140m²).
Giá: 170tr/m² thương lượng nhẹ.

Đầu tư BĐS Hồ Chí Minh.
Nhà phố, biệt thự, đất dự án.
Hotline: Hoàng Anh.
Website: Http://hungdongland.com
Address: 20 Đường 54, phường An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. HCM.
Bán đất nền dự án nam rạch chiếc phường an phú, q2, tp thủ đức. diện tích 80m2. giá 13.3 tỷ
3
13.3 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Bán đất nền dự án Nam Rạch Chiếc Phường An Phú Q2, TP Thủ Đức. Nay phường Bình Trưng Tp. Hồ chí Minh.
- Diện tích 80m² ngang 5mx16m pháp lý SHRCC: Giá bán 13.3 tỷ có 1 cặp mua cặp còn bớt lộc nhẹ.

Liên hệ xem nhà đất: Mr. Bình.
ĐT: - Tư vấn pháp lý dẫn xem nhà đất miễn phí.
Chuyên nhận kí gửi mua bán nhanh BĐS TP Thủ Đức.
Từ 220 tới 240 của 342

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh