Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất biệt thự vị trí đẹp, bình trưng đông q2 dt 160,8m2  17,6 tỉ, sổ hồng
5
17.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phố 65, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ bán.
* Vị trí lô đất: Lô đất biệt thự vị trí đẹp có 2 mặt thoáng: 8m mặt tiền đường 65 rộng 10m, và đường thông 2,5m bên hông lô đất - Cạnh các nhà và các lô đất khác thuộc KDC Trường Thịnh, Q2 cũ. Đất cách đường Nguyễn Duy Trinh khoảng 45m.
- Diện tích đất: 160,8m² (8m x 20,1m).
- Vị trí: Mặt tiền đường 65 BTĐ rộng 10m - nằm trong khu dân cư hiện hữu đang phát triển mạnh, thuộc khu quy ...
Kẹt tiền, bán rẻ lô 7x17m, đường thông đẹp, giá đầu tư sinh lời chỉ 67 tr/m2.  0949,133,688
4
7.97 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần tiếp gấp, chủ bán giá rẻ chốt sớm cho lô đất dự án Kiến á đẹp vuông vức, không lỗi phong thủy
- Diện tích: 7x17m (119m²)
- Hướng Tây Bắc, đường 38CL thông suốt ngay trung tâm dự án KDC Cát Lái (Khu Đô Thị Cát Lái 152,9ha)
- Khu vực dân cư đông đúc, đầy đủ tiện ích: Trường học các cấp, siêu thị King Food, cửa hàng tiện lợi Win mart, Family mart, cafe Highlland, Bách Hóa Xanh, hiệu thuốc ...
Chính chủ cần tiền bán đất biệt thự siêu đẹp đường 31c, apak, quận 2 dt 10x20m, cn 200m2 giá 46 tỷ
3
46 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Gia đình cần tiền, không xây nữa nên cần bán nhanh lô đất đường 31C Phường An Phú An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 10x20 m, công nhận 200m².
- Hiện trạng: Đất trống tiện xây mới.
- Vị trí: Nằm trên trục đường số 31C, An phú, khu vực cực kỳ yên tĩnh và dân trí cao.
- Giá 46 tỷ còn TL cho khách thiện chí.
- Liên hệ: em Mi để gặp trực tiếp chính chủ.
Bán đất dự án thủ thiêm villa, khu đảo kim cương thủ đức dt 8x20m giá 148triệu/m2
3
23.68 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Thủ Thiêm Villa, tọa lạc tại Phường Thạnh Mỹ Lợi quận 2 cũ ( nay là phường cát lái), Hồ Chí Minh

- Diện tích: 8x20m giá 148tr/m2

Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Trần Khánh Duy qua số điện thoại .
Bán đất nền dự án phú nhuận 1  2 tại thạnh mỹ lợi  dt 7x18,5m giá 140tr/m
3
18.13 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất nền dự án tại Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

- DT: 7x18,5m (129.5m²) đường 12m giá 140tr/m

Và còn nhiều sản phẩm khác cùng dự án chào bán, hãy liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí:
Trần Khánh Duy - .
Bán đất dự án huy hoàng đường tạ hiện lg 25m, p. cát lái dt 5x20m, giá 450tr/m2
3
45 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Dự án Huy Hoàng tọa lạc tại Đường Tạ Hiện, (Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ) nay là Phường Cát Lái TP Hồ Chí Minh.
- Diện tích: 10x20m (200m²) giá 450tr/m².
- Xây dựng: Hầm 7 tầng.
+ Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ/ Sổ hồng.

Liên hệ ngay để nhận tư vấn miễn phí từ Trần Khánh Duy qua số điện thoại .
[giá rẻ nhất] đất kdc số 1 giá 13.2 tỷ đường 12m hướng đn thạnh mỹ lợi dt(5,7x17,5=99,8m2)
6
13.2 tỷ 99 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT KHU DÂN CƯ SỐ 1 - HƯỚNG ĐÔNG NAM - GIÁ RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG
- Chính chủ gửi bán lô đất vị trí đẹp tại Khu dân cư số 1, đường 12m
- Khu vực hạ tầng đồng bộ, dân trí cao, an ninh tốt.
- Diện tích: 99.8 m² (Ngang 5.7m x Dài 17.5m) Diện tích ngang lớn rất thoáng.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, sang tên ngay.
- Quy hoạch xây dựng: 1 trệt, 2 lầu, 1 sân thượng.
- Hạ tầng: Đường rộng rãi, 2 ô tô ...
Bán đất biệt thự huy hoàng thạnh mỹ lợi quận 2 cũ vị trí gần sông sài gòn giá 200tr/m2
3
60 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ bán đất biệt thự dự án huy hoàng p.thạnh mỹ lợi quận 2 cũ nay là phường cát lái tp Hồ Chí Minh,cách sông sài gòn 200m
- Xây dựng: Hầm, trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng
- Diện tích: 15x20m
LH: ( A.Duy)
Chính chủ bán nhanh lô đất cát lái gần trường đại học, giá 65 triệu/m², sổ đỏ, hướng đông nam.
5
10.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất ngay Khu đô thị mới Cát Lái, vị trí cực đẹp gần sát đường lớn trường học khu sầm uất đông đúc nhà ở.
Diện tích 8x20= 160m², mặt tiền đường rộng 12m, có điện âm nước âm.
Hướng : Đông Nam
Gần trường đại học , vị trí đẹp
Giá chỉ 65 triệu/m².
Khu an ninh dân trí cao, mặt tiền đường lớn thuận tiện kinh doanh mua bán, gần chợ và khu trung tâm mua sắm, cách bệnh viện Lê Văn Thịnh 500m ...
Chính chủ bán nền đất 2 mt dự án thạnh mỹ lợi đường nguyễn khoa đăng lg 40m dt 5x22m giá 195tr/m2
3
21.45 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giá chỉ 195tr/m tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, đất 2 mặt tiền, trước mặt đường LG 40m và sau đường 12m.

Thông tin cơ bản.
Pháp lý: Sổ đỏ/ Sổ hồng.
Giá: 195 triệu/m².
Diện tích: 5x22m (110 m²).

Lợi ích khi đầu tư.
Vị trí đắc địa tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, thuận lợi cho việc di chuyển.
Giá cả hợp lý cho một dự án tiềm năng, phù hợp với nhu cầu đầu tư.
Pháp lý rõ ràng với sổ đỏ, đảm bảo quyền sở ...
[lô góc 2 mt]đường đàm văn lễ(20m)  phạm công chứ kdc số 1  thạnh mỹ lợi  giá 160tr/m2.
5
38.96 tỷ 242 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

SIÊU PHẨM LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN 20M KDC SỐ 1 THẠNH MỸ LỢI VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA
Cơ hội sở hữu quỹ đất góc 2 mặt tiền duy nhất tại trục đường lớn, vị trí chiến lược ngay trung tâm hành chính Quận 2 cũ (nay là TP. Thủ Đức).
- Vị trí: Góc 2 mặt tiền đường Đàm Văn Lễ & Phạm Công Chứ (Đường rộng 20m, vỉa hè thoáng).
- Diện tích: 11m x 22m (Diện tích cực đẹp cho một lô góc).
- Hướng: Tây Nam và Tây Bắc.Pháp lý: ...
Bán đất đường lê hiến mai lg20m dự án huy hoàng xây 7 lầu ngay dt 5x21,5m giá 34 tỷ
3
34 tỷ 107 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ bán đất đường Lê Hiến Mai LG:20m dự án Huy Hoàng, Phường Cát Lái TP.HCM, cách sông Sài Gòn 500m
- Xây dựng: Hầm, 7 tầng
- Diện tích: 5x21,5m ( 107,5m)
LH: ( A.Duy)
Bán cặp đất nhà phố huy hoàng thạnh mỹ lợi, 10x20m, giá chỉ 252tr/m2, đối diện công viên
6
50.4 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán cặp đất nhà phố dự án Huy Hoàng Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Thông tin chi tiết.
- Diện tích: Mỗi lô 5x20m, tổng 2 lô liền kề 10x20m.
- Quy hoạch xây dựng: 1 hầm + 6 lầu.
- Đường: Thông thoáng.
- Vị trí: Đối diện công viên, gần khu căn hộ cao cấp, khu dân cư sầm uất, tiện ích đầy đủ.

Ưu điểm nổi bật.
- Vị trí đắc địa, thích hợp xây dựng tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ, kinh doanh đa ngành.
- Khu ...
Bán đất nền dự án khu dân cư thạnh mỹ lợi đối diện chợ, diện tích 8x17,5m giá ~96tr/m2
3
13.5 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nền đất vị trí đắc địa tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP. HCM.
=====
Thông tin cơ bản.
+ Pháp lý: Sổ đỏ/ Sổ hồng.
+ Diện tích: 8x17,5m giá 13,5 tỷ.
=====
Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Trần Khánh Duy.
Bán đất nền dự án tại kdc thế kỷ 21, 20 tỷ, 102.5m2
3
20 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tại Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ) cực chất cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư. Với diện tích 102.5m², mặt tiền rộng 5m, đất này lý tưởng để xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho mọi giao dịch.

Giá cực hot chỉ 20 tỷ VND, nhanh tay kẻo lỡ! Đất nằm trong khu dân cư Thế kỷ 21, mang đến không gian sống ...
Bán đất cát lái sổ đỏ cá nhân, dt 7x20m, đường 12 mét, giá chỉ 62 triệu/m²
5
8.68 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán nền đất sổ đỏ cá nhân khu dân cư Cát Lái Invesco, phường Cát Lái, Quận 2 (Nay là phường Cát Lái, TP. HCM).
- Diện tích: 7x20m = 140 m².
- Đường 12 mét thông thẳng tới trường đại học UMT.
- Hướng Tây Bắc.
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + sân thượng, mẫu nhà tự do.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay.
- Bán chỉ 62 triệu/m² (Giá tốt nhất thị trường hiện ...
Bán đất biệt thự đường 48cl, 202.5 m²(dài 20 mét), lô góc mặt hông view công viên, sổ đỏ cầm tay
11
13.57 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán lô đất sổ đỏ cá nhân KDC Cát Lái Invesco 153ha, phường Cát Lái, Quận 2 (Nay là phường Cát Lái, TP.HCM)
- Diện tích: 202.5 m² (Dài 20 mét)
- Vị trí: Lô góc mặt hông công viên, mặt trước là đường nhựa 12 mét, đường 48-CL sát đường lớn 46-CL
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay
- Quy hoạch xây dựng: Mẫu nhà tự do, độ cao trệt + 2 tầng + sân thượng, chừa hông 1 bên 3 ...
Bán đất lô góc sổ đỏ cát lái, mặt hông view công viên, dt 10.125x20m, giá 90 triệu/m²
6
18.23 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán lô góc sổ đỏ cá nhân Cát Lái, 1 mặt tiền đường 24 mét và 1 mặt hông view công viên.
- Diện tích: 10.125x20m (Tổng 202,5 m²).
- Vị trí đất nằm ở mặt tiền đường 24 mét (Đường 46-CL) và 1 mặt hông view công viên, vị trí nối thông 2 đầu trường học cấp 2 và trường đại học UMT.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, sẵn sổ, sẵn sàng công chứng đăng bộ sang tên ngay.
- Bán giá 90 triệu/m².

Liên hệ: .
Bán lô đất phú nhuận 1thạnh mỹ lợi dt 7x18,5=129,5m2, giá 155tr/m2 sổ hồng cá nhân.0913 162 ***
3
20.07 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN LÔ ĐẤT PHÚ NHUẬN 1 SÁT CẠNH UBND THỦ ĐỨC
- KDC Phú Nhuận 1, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (TP. Thủ Đức).
- Cách Ủy ban Nhân dân TP. Thủ Đức chỉ 100m. Liền kề trục đường tỷ đô Trương Văn Bang.
- Trực diện công viên cây xanh thoáng đãng, mang lại không khí trong lành và cảnh quan xanh mát vĩnh viễn cho ngôi nhà.
Dt: 7x18,5=129,5m2
Hướng : ĐB
Pháp lý: Sổ Hồng cá nhân
Giá: 155tr/m²
Đương 12m ...
Bán nhanh lô đất da phú nhuận 4  thạnh mỹ lợi  q2 giá chỉ 185tr/m2, xây 1 hầm 6 lầu
3
20.35 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất nhà phố dự án Phú Nhuận 4 - khu TT Thạnh Mỹ Lợi - Q2 - DT(5x22m) giá 185tr/m².
Xây 1 hầm và 6 lầu.
Gần sông SG, gần công viên hồ sinh thái, khu đăng cấp sang trọng, rất thích hợp ở làm VP... Ngay sát Đảo Kim Cương khu đẹp nhất Thạnh Mỹ Lợi.

Gọi nhanh em Tuyết .
- Em Lực: .
Từ 260 tới 280 của 339

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh