Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán nhanh 200m đất nền liên phường quận 9, giá 78 tr/m2 đối diện công viên
8
24 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí ngay góc Liên Phường với Đỗ Xuân Hợp, Global City..
Diện tích 200m² ngang 10m.
Trục thông.
Giá: 78 tr/m²
Đối diện công viên
Pháp lý : tốt

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm vừa và nhỏ giá tốt.
Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Bán đất mặt tiền võ văn hát , đh marketing q9, sổ hồng riêng, kdc hiện hữu, giá 7 tỷ thương lượng
3
7 tỷ 92 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Văn Hát, P.Long Trường, Quận 9, HCM

đất mặt tiền kinh doanh Võ Văn Hát, Long Trường, Quận 9, 92m², giá 7 tỷ.
- Diện tích: 4x23
- Hướng tây bắc
- Giá 7 tỷ. thương lượng chính chủ
- Đường 10m.
Gần chợ Võ Văn Hát, ngã 3 Lò Lu, cách Sam Sung 500m, cách vòng xoay Phú Hữu 2km, vào trung tâm TP chỉ 10P đi xe máy, gần trường học, kho bạc Q9...
Sôi sục 42tr/m2 dt 1100m2 hai mặt tiền sông khang điền
3
46.2 tỷ 1100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Lô góc 2 mặt tiền đường nhựa 16m.
View sông Khang Điền cực đẹp.
Khu dân cư Khang Điền dân trí cao, ngăn nắp, sạch sẽ, yên tĩnh.
Có thể phân thành vài lô nhỏ.
Thổ cư 100%.
Còn thương lượng.
Có thể mua thêm lô bên cạnh 300m² đang cần bán.
Ngang 2 cạnh mỗi cạnh hơn 30m.
Gọi em ngay nhận sổ và tọa độ, clip thực tế.
Chính chủ gửi bán căn biệt thự trực diện mặt sông rạch chiếc (chỉ 1 căn duy nhất), sổ hồng riêng
6
26 tỷ 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Palm Marina, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Người đăng: Hùng (15 tin đăng)
Gia chủ không có nhu cầu sử dụng nên nhượng lại cho anh/chị yêu thích, thông tin căn biệt thự cụ thể như sau:
- Vị trí trực diện mặt sông Rạch Chiếc, ban công hướng Tây Nam ngắm hoàng hôn rất đẹp.
- Diện tích đất: 10x25m.
- Diện tích sàn sử dụng: 366,8m².
- Thiết kế 1 trệt 2 lầu + sân thượng. Chủ đầu tư bàn giao hoàn thiện bên ngoài, thô bên trong.
- Hướng cửa chính: Đông Bắc.
- Giá bán: 26 tỷ ...
Cần bán nhanh 90m2 trục 16m thông thoáng sát công viên giá tốt
8
8.99 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường giao Đỗ Xuân Hợp, sát bên Global City Quận 2.
Diện tích: 4,5x20m.
Trục : 16m thông thoáng.
Giá: 9,7 tỷ.

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9, Quận 2.
Chính chử gửi bán biệt thự đơn lập phiên bản giới hạn verosa park khang điền
8
65 tỷ 527 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Verosa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chử gửi bán biệt thự đơn lập phiên bản giới hạn Verosa Park Khang Điền Phường Phú Hữu, Quận 9 (TP. Thủ Đức), TPHCM.
Đây là căn siêu to là 1 trong 3 căn villa đơn lập có diện tích lớn nhất tại Verosa.
Khu compound an ninh tuyệt đối.
- Diện tích đất: 527,5m², ngang 20mx26m.
- Xây 1 trệt 2 lầu, DTXD 483,0m² theo phong cách tân cổ điển rất đẹp.
- Thiết kế mẫu được: 2 phòng khách, 1 phòng bếp, ...
Siêu phẩm biệt thự the venica villas khang điền căn góc 2 mặt tiền full nội thất cao cấp
20
58 tỷ 262 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

The Venica, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

SIÊU PHẨM BIỆT THỰ THE VENICA VILLAS KHANG ĐIỀN CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN FULL NỘI THẤT CAO CẤP VỊ TRÍ : 2 trục vào SONG HÀNH và đường ĐỖ XUÂN HỢP, PHÚ HỮU Q9 cũ HCM
DIỆN TÍCH: ngang 11x26 công nhận 262m² DTSD 323m2
Thiết kế : 1 trệt 2 lầu ...
Bán căn góc penthouse duplex 4pn4wc mt eastmark city 200m2 giá chỉ 12ty5 sổ sẵn
14
12.5 tỷ 200 m²
Nhà Chung Cư
4 4

MT Eastmark City, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Cần bán căn góc Penthouse Quận 9 tiện di chuyển Q1, 2 MT Eastmark City.

4 phòng ngủ 4WC 4 bancol - diện tích ~ 200m² có bồn tắm riêng.
Giá 12ty5 TL mới 100%.
- Diện tích 200m².
Sổ sẵn.

LH: Zalo / call Pass sẵn xem nhà.
Bán đất kdc gia hoà 154m2 (7x22m) đường thanh nga  view công viên gia hòa, giá 120tr/m2
8
18.48 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất vị trí đắc địa nhất KDC Gia Hòa, Phước Long B, Quận 9:

Vị trí: Mặt tiền đường Thanh Nga, đối diện trực diện công viên trung tâm Gia Hoà.

Diện tích: 7m x 22m (154m²) - Vuông vức, lý tưởng xây biệt thự.

Hiện trạng: Đất trống, hạ tầng điện âm, an ninh 24/7, dân trí cao.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay.

Giá bán: 120 triệu/m² còn thương lượng.

Cơ hội sở hữu vị trí có tầm ...
Lô đất nam phan view hồ  11x18 (198m2)  giá 93tr/m2  xây biệt thự song lập sân vườn
6
18.41 tỷ 198 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất Nam Phan, Đường Đỗ Xuân Hợp, Quận 9

Vị trí: Lô biệt thự song lập 11x18, nằm trong Khu dân cư Nam Phan, hạ tầng hoàn thiện, thuận tiện di chuyển.

Diện tích: 11x18m, xây biệt thự song lập.

Giá bán: 93 triệu/m².

Pháp lý: Sổ sách rõ ràng, có thể xem giấy tờ trực tiếp.

Ưu điểm: Đất đã có móng cọc, tiết kiệm chi phí xây dựng ban đầu.

Liên hệ ngay:
Đức Lê (hỗ trợ xem vị trí đất & giấy ...
Bán lô biệt thự kdc đại học bách khoa quận 9 ngang 27m diện tích 714m2 giá chỉ 50tr/m2
3
35.7 tỷ 714 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô biệt thự KDC Đại Học Bách Khoa Quận 9 Diện tích 714m² giá chỉ 50tr/m².
DT ngang 27m x26,5 tổng 714m² có 200m² thổ cư.
Sổ cá nhân.
Gía 50tr/m² thương lượng anh chị thiện chí LH Linh.
Bán đất gia hoà  7x25m, mặt tiền đường huy cận 30m, vị trí kinh doanh hiếm
13
25.38 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất mặt tiền Huy Cận - trục kinh doanh chính KDC Gia Hòa.

Lô đất tọa lạc trên trục Huy Cận tuyến kinh doanh trung tâm của KDC Gia Hòa, lộ giới 30m, vỉa hè rộng, lưu lượng xe qua lại cao, phù hợp khai thác thương mại lâu dài.

Diện tích: 7 x 25m (175m²).
Kết cấu xây dựng: Xây dựng nhà phố, hoàn công đầy đủ.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, mua bán sang tên nhanh.

Tiềm năng khai thác:
Phù hợp xây dựng ...
Chủ cần bán nhanh 200m2 ngang 8,5m mặt tiền nguyễn duy trinh (30m) giá 20.5 tỷ
8
20.5 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chủ cần bán nhanh 200m².
Ngang 8,5m mặt tiền Nguyễn Duy Trinh (30m).
Giá 20.5 tỷ.
Vị trí ngay Đông Tăng Long.
Khu dân cư đông đúc, sầm uất,..
Pháp lý: Sổ riêng.

Liên hệ: .
Bán đất nền dự án kikyo residence, giá tốt 85 triệu/m2, 216m2, tại đỗ xuân hợp, q9, hcm
18
18.36 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Tại KDC Nam Phan Kikyo Residence, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), đất nền dự án Kikyo Residence có diện tích 216m², giá bán 85 triệu/m². Đây là cơ hội lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở trong khu vực phát triển sôi động.

Điểm đặc biệt:
+ Mặt tiền rộng 9m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà phố.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo ...
The beverly 3pn2wc 100m2 view sông đồng nai 8,6 tỷ thanh toán tiến độ
3
8.2 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Beverly - Vinhomes Grand Park, P.Long Bình, Quận 9, HCM

The Beverly 3PN 2WC view sông cực thoáng | Giá 8.6 tỷ

Sở hữu căn hộ 3PN2WC tại phân khu cao cấp The Beverly Vinhomes Grand Park, view trực diện sông Đồng Nai, đón gió mát quanh năm, không bị chắn tầm nhìn.

Thông tin căn hộ:
Diện tích ~100m², layout vuông vức, tối ưu công năng
3 phòng ngủ 2WC, phù hợp gia đình trẻ hoặc đầu tư cho thuê
Ban công rộng, view sông thoáng ánh sáng tự ...
Đất 2 mt hxh 220 võ văn hát (hẻm 5m), dt 1437 m2  giá 39,5 tỷ
5
39.5 tỷ 1437 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Văn Hát, P.Long Trường, Quận 9, HCM

* Chính chủ cần bán.
- Vị trí: Hẻm xe hơi 220 Võ Văn Hát, phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh. Có 2 mặt tiền hẻm 5m.
- Diện tích sổ 1512m², trừ dt làm đường còn: 1.437 m² - mặt tiền hẻm hướng Đông: 35m; mặt tiền hẻm hướng Nam hơn 41m với hẻm rộng 5m.
- Tổng diện tích lô đất theo 2 sổ Đỏ hiện tại: 1.437m². Gồm sổ đỏ thứ 1 bao gồm 199,8m² đất thổ cư sở hữu lâu dài; và sổ đỏ thứ 2 gồm 1.237m² ...
Bán độc bản v3123 mặt sông, diện tích 390m2 giá 72 tỷ, vị trí siêu đẹp tại manhattan glory
3
72 tỷ 390 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Tôi cần bán biệt thự độc bản tại Vinhomes Grand Park