Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ kẹt tiền cần bán lô đất topia khang điền 6x19m (đường 12m)
3
7.98 tỷ 114 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh đất nền Topia Khang Điền, đường Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Thành Phố Thủ Đức.
* Khu an ninh, hạ tầng sạch đẹp, thoáng mát.
- Lô 6x19m đường 12m giá 70 triệu/m².
Liên hệ xem đất 24/24 (Kiên - ).
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng (lấy phí thấp).
Bán đất biệt thự đơn lập sát sông  hàng hiếm
3
11.4 tỷ 255 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

BÁN ĐẤT BIỆT THỰ ĐƠN LẬP SÁT SÔNG HÀNG HIẾM
Diện tích: 255m² (ngang 12m cực đẹp, dễ thiết kế villa)
Vị trí: Ngay gần sông thoáng mát, đón gió quanh năm
Hiện trạng: Đã xây hàng rào, ép cọc sẵn tiết kiệm chi phí & thời gian xây dựng
Giá bán: 45 triệu/m² (tổng 11.4tỷ)
- CÓ BẾN DU THUYỀN CẠNH BÊN
Phù hợp: Xây biệt thự nghỉ dưỡng ven sông, không gian riêng tư, đẳng cấp
Liên hệ xem đất thực ...
Bán lô đất kdc samsung village đường bưng ông thoàn, kề khu samsung, phú hữu, q9, 81m²/ 4.95 tỷ tl.
6
4.95 tỷ 86 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất KDC Samsung Village Đường Bưng Ông Thoàn, kề khu Samsung, Phú Hữu, Q9, 86m²/ 4.95 tỷ tl.
- Diện tích 6.6x13m.
- Hướng đông bắc
- Đường 10m.
- Giá 4.95ty tl.
Gần chợ Võ Văn Hát, ngã 3 Lò Lu, Khu Samsung, Cao Tốc Long Thành Dầu Giây, Vincity, Kho Bạc Quận 9, trường học, kết nối với đường Nguyễn Duy Trinh, Lê Văn Việt, khu dân cư hiện hữu, mua bán sầm uất, gần Vincity, BX Miền Đông mới, ...
Lô đất view sông giá tốt nhất đại học mở  hàng cực hiếm
4
6.85 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô đất view sông giá tốt nhất đại học mở - hàng cực hiếm.

Diện tích 8x19m. Giá chỉ 6.85 tỷ. mặt tiền đường 16m.

Vị trí kim cương: View sông xanh mát sinh khí hội tụ, không gian sống lý tưởng.

Mặt tiền đường quy hoạch lớn, tương lai là trục chính dẫn vào khu căn hộ cao tầng, giá trị gia tăng vượt trội theo thời gian.

Tiềm năng đột phá:

Nằm trong khu quy hoạch đại học Mở TP. HCM trung tâm tri ...
Hót, cần bán 3pn os2 110m2  chỉ 9,6 tỷ all in  os2 hoa hậu opus one 0935 448 ***
3
9.6 tỷ 110 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Beverly - Vinhomes Grand Park, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Tin thật 100%
Hót, Opus One đang giai đoạn ưu đãi rất tốt.cơ hội trong tầm tay
Giá view đẹp, vị trí tốt và hợp lý
The Opus One không chỉ nơi ở: Nơi thể hiện vị thế, tận hưởng cuộc sống và tích lũy tài sản
Không chỉ ở để ở
Sản phảm đầu tay hợp tác Vinhomes và Samty (Nhật Bản với hơn 30 năm kinh nghiệm bds tại Nhật)
---------------------------
VỊ TRÍ VÔ CÙNG DANH GIÁ | VINHOMES GRAND PARK 271ha
1 ...
Chính chủ kẹt tiền bán gấp biệt thự view sông 2mặt tiền kdc valencia tân cảng,dt 108m2 giá 7tỷ600tr
8
7.6 tỷ 108 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
8 6

Valencia Riverside, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

MUA ĐẤT TẶNG NHÀ KHÔNG LO VỀ GIÁ XÂY DỰNG
Bán Biệt Thự - Shophouse Valencia View Sông - Nhà Hai Mặt Tiền

MỘT MẶT VIEW SÔNG MỘT MẶT VIEW NỘI KHU ĐỀU KINH DOANH ĐƯỢC
KHÔNG TÌM ĐƯỢC CĂN RẺ THỨ 2 Tại Q9-TP THỦ ĐỨC

DT :6mX18m, 1 trệt 3 lầu

Giá 7TỶ 600TRIỆU CHỐT NHANH TRONG THÁNG
RẺ NHẤT TP THỦ ĐỨC

LIỀN KỀ KHU ĐẤT TÂN CẢNG, Nhận nhà ngay

LH Zalo Ms Ngoan
Bán nhanh căn 3pn full nội thất the rainbow  0704 967 ***
5
3.6 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
3

The Rainbow - Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Bán nhanh căn hộ 3PN 81m² The Rainbow - Vinhomes Grand Park.

- Full nội thất.
- Sẵn hợp đồng thuê.
- Giá bán: 3,6 tỷ.

Liên hệ: (zalo, Viber, Whatapp.. ) - Phòng kinh doanh chuyên dự án Vinhomes Grand Park.

* Ngoài căn này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Anh chị quan tâm nhắn em tư vấn thông tin ạ.
Bán biệt thự giá rẻ nhất vinhomes grand park, view hồ, sau nhà là công viên, vị trí đẹp
3
Thỏa thuận 155 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Bán biệt thự giá rẻ nhất Vinhomes Grand Park, view hồ, sau nhà là công viên, vị trí đẹp, mua để ở rất phù hợp, đầu tư thì sinh lời cao.

- Diện tích: 155m².
- Xây dựng: 3 tầng + 1 tum.
- Pháp lý: Sẵn sổ hồng giao dịch nhanh gọn.
- Thuộc khu an ninh, view hồ, sau nhà có đường dạo bộ, vị trí đẹp ngay trục chính đi vào thuộc phân khu Manhattan Glory.
- Phù hợp mua để ở, tích trữ tài sản, đầu tư tăng ...
Thiện chí bán 110m2 mặt tiền kd đại lộ 3 phước bình chỉ 9.5 tỷ
3
9.5 tỷ 110 m²
Nhà Mặt Tiền
5

Đường Đại lộ 3, P.Phước Bình, Quận 9, HCM

MẶT TIỀN ĐẠI LỘ 3, PHƯỚC BÌNH LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN 9.5 TỶ
Diện tích: 5,5 x 20m (thực tế 140m)
Hiện trạng: 1 căn mặt tiền cho thuê + 4 phòng trọ đang khai thác ổn định
Thu nhập ~17 triệu/tháng
Vị trí đắc địa, kế bên Global City, thuận tiện kinh doanh
Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay
Liên hệ: Mr Vịnh
Biệt thự venica khang điền  căn góc 2mt  diện tích lớn hiếm có  58 tỷ/262,4m2
21
58 tỷ 262 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Venica, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

BIỆT THỰ VENICA KHANG ĐIỀN CĂN GÓC 2MT DIỆN TÍCH LỚN HIẾM CÓ

Diện tích: 262,4m² quỹ đất rộng, cực kỳ hiếm trong khu Venica
Căn góc 2 mặt tiền thoáng đãng, tối ưu công năng sử dụng
Phù hợp làm biệt thự nghỉ dưỡng, ở gia đình hoặc đầu tư lâu dài

Điểm nổi bật:
Diện tích lớn dễ thiết kế sân vườn, hồ bơi riêng
Không gian sống đẳng cấp, yên tĩnh, chuẩn khu biệt thự cao cấp
Khu compound an ...
Chính chủ gửi bán nhà thô dt 8x17m giá 18.3 tỷ  hương
3
18.3 tỷ 136 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Villa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán căn biệt thự Villa Park.
- Diện tích: 8x17m.
- Xây dựng 1 trệt 2 lầu sân thượng.
- Hiện trạng nhà thô.
Giá bán 18.3 tỷ thuế phí theo quy định.
Sổ sẵn, ưu tiên mua bán tiền mặt.
Liên hệ Em Hương xem thực tế.
Bán nhà sát mặt tiền võ văn hát, 97m2, nằm sau đh tài chính. hđ thuê 21 triệu, shr.
8
3.2 tỷ 97 m²
Nhà Riêng
5 6

Đường Võ Văn Hát, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Bán nhà đường Võ Văn Hát, phường Long Trường, Thủ Đức (Quận 9 cũ), sổ hồng riêng. Sẵn sàng sang tên và sang HD Thuê.
- DT: 4.5 x 21.6m = 97,5m².
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng.
- Gồm 5PN, 6WC...
- Hẻm xe hơi 6m, khu dân cư siêu đẹp, đường trải nhựa, vỉa hè, Khu dân trí cao, hàng xóm hòa đồng.
- Sẵn HĐ Thuê 21 triệu, người làm ăn kinh doanh đang thuê, sẵn sàng chuyển nhượng HĐ Thuê.
- Xem nhà ...
Biệt thự đơn lập dt 300m2 full nội thất giá 42 tỷ tl gọi hương
11
42 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Villa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Villa park - Biệt thự đơn lập
- Diện tích 300m²
- Nhà hoàn thiện nội thất
- Giá bán 42 tỷ thương lượng
- Sổ hồng, hỗ trợ vay
Liên hệ Quỳnh Hương xem nhà.
Em khánh bán lỗ 3pn vinhomes grand park giá 3tỷ750,  0778 973 ***
7
3.75 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Bán 3PN Vinhomes Grand Park 81m², giá chỉ 3 tỷ 750 view đẹp, sổ sẵn.

Thông tin căn hộ:
Diện tích tim tường: 81m², thông thủy 75.3m² thiết kế 3PN.
Hướng: View sông, hồ bơi, công viên nội khu.
Nội thất: Nhà mới, tiện vào ở ngay.
View: Nội khu đẹp, không gian sống xanh, yên tĩnh.

Giá bán chỉ: 3 tỷ 750.

Call/Zalo: Huỳnh Duy Khánh (24/24) gọi hoặc nhắn tin cho em, em trả lời liền ạ.

Tiện ích đẳng ...
Chủ cần bán nhanh nhà 1 trệt 2 lầu mặt tiền đường man thiện quận 9 giá 22 tỷ
6
22 tỷ 127 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Man Thiện, P.Hiệp Phú, Quận 9, HCM

Vị trí : nằm trên mặt tiền đường man thiện ( 30m )
Khúc kinh doanh sầm uất , đa ngành , tiện ích ,..
Diện tích: 127,2m
Ngang 5m
Có nhà ( 1 trệt 2 lầu ) đang cho thuê 25 tr/ tháng
Giá : 22 tỷ
Liên hệ:
Cần bán nhanh 10x20m đất nền liên phường quận 9, giáp quận global city, giá tốt
5
15.7 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường đi vô tầm 500m.
Hẻm xe hơi thông thoáng, đi trung tâm tầm 25 phút...

Lô: 10x20m.
Sát công viên , ngay gần chung cư

Giá: 78,5 tr/m².
Ngoài lô này , có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh.
Cần bán nhanh 200m2, ngang 10m, đường liên phường, quận 9, giá 78,5 tr/ m2
8
16 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Giáp Quận 2, gần Global City Quận 9.
Di chuyển về quận trung tâm tầm 25 phút.
Diện tích: 10x20m.
Đối diện công viên.
Trục thông cách Liên Phường tầm 150m.

Giá: 78,5 tr/ m².
Pháp lý: Sổ cty , xây nhà hoàn công ngay

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường, Quận 2, Quận 9.
Cần bán nhanh 90m2 đất mặt tiền đường liên phường 30m ngang 6m đẹp giá tốt
6
10.35 tỷ 90 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất MT Liên Phường 30m.
Đi trung tâm tầm 25 đến 30 phút.
Đi quận 7, khu Nam tầm 30 phút.

Đất: 6x15m.
Pháp lý: Sổ riêng.
Hạ tầng đẹp, hè rộng, thoáng.
Giá bán: 115 tr/m².

Ngoài ra còn nhiều lô nhỏ xây tự do khác ,..
Liên hệ: .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9, Quận 2.
Cần bán nhanh lô đất 200m2 đất nền liên phường quận 9 giá 78 tr/m2
8
15.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường giao Đỗ Xuân Hợp, Global City quận 2.
Khu dân cư hiện hữu, đông người...

Lô 10x20m
trục 12m thông.
Giá 78 tr/ m².
Đối diện công viên lớn

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9.
Bán căn 3pn 3wc mt eastmark city 99,9m2 duokey giá chỉ 4,9tỷ sổ sẵn  0939 303 *** xem nhà
12
4.9 tỷ 99 m²
Nhà Chung Cư
3 3

MT Eastmark City, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Quận 9 bán căn hộ 99,9m², giá chỉ 4,9 tỷ mới bàn giao, có sổ hồng. Chỉ cần tối thiểu 1 tỷ tiền mặt.
- Căn hộ hoàn thiện: Tủ kệ bếp An Cường, thiết bị VS của Đức, khóa từ, balcony rộng.
- Đầy đủ các tầng, view thoáng: Sông và hồ bơi.
- Hồ bơi 1700m², BBQ + sảnh tiệc 60 chỗ ngồi, sân thể thao đa năng, gym mỗi block, siêu thị Kingfood, cafe, quán ăn đã hoạt động...
- Nhà trống, xem từ T2 - ...
Từ 2880 tới 2900 của 2961

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh