Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Penhouse elysian giá gốc b20.01 dt 261m2  giá 20ty
17
20 tỷ 261 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Elysian, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cập nhật rổ hàng & chiết khấu penhouse Elysian mới nhất từ NVKD chủ đầu tư Gamuda Land.

AC có thể liên hệ hotline để nhận thông tin mới nhất và nhanh chóng nhất.

Chương trình bán hàng áp dụng chung 4 option thanh toán.

- Thanh toán nhanh chiết khấu tới 8%.
- Thanh toán siêu giãn chiết khấu tới 5%.
- Thanh toán giãn chiết khấu tới 6%.
- Vay ngân hàng, ân hạn gốc lãi chiết khấu 2%.

* Tri ân ...
Bán nhanh 220m đất nền xây cao tầng cách lò lu tầm 15m giá tốt
8
17.6 tỷ 220 m²
Đất Riêng

Đường Lò Lu, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Lò Lu khuôn đất cực đẹp Cách mặt tiền lò lu 10m
Diện tích 220m2
Mặt tiền hơn 9m
Lộ giới đường 16m2
Đối diện chung cư Gamuda
Quy hoạch xây dựng 5 lầu 1 hầm 1 lửng
tổng diện tích sàn: 927m².
Giá: 80tr/m
Liên hệ
Penhouse elysian giá gốc d20.05 dt 270m2  ck tới 8%, miễn pql 5 năm
17
19.2 tỷ 270 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Elysian, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chương trình bán hàng áp dụng chung 4 option thanh toán.

- Thanh toán nhanh chiết khấu tới 8%.
- Thanh toán siêu giãn chiết khấu tới 5%.
- Thanh toán giãn chiết khấu tới 6%.
- Vay ngân hàng, ân hạn gốc lãi chiết khấu 2%.

* Tri ân ...
Lô biệt thự view sông & công viên kdc gia hòa
6
39 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Trịnh Công Sơn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

HÀNG HIẾM ĐẤT VIEW SÔNG & CÔNG VIÊN
ĐƯỜNG TRỊNH CÔNG SƠN, KDC GIA HÒA QUẬN 9
Diện tích: 15 x 20 m (300 m)
Lộ giới đường: 16 m, hạ tầng hoàn chỉnh
Pháp lý rõ ràng, GPXD: 1 hầm 1 trệt 1 lửng 2 lầu
Vị trí đắc địa: đối diện công viên & sông, không gian thoáng mát, view vĩnh viễn
Khu dân cư cao cấp, an ninh, phù hợp xây biệt thự hoặc đầu tư giữ tài sản

Giá bán: 39 tỷ chủ nhà thiện ...
Cần bán miếng đất nền khu dân cư phú nhuận, q9 (cũ) kế the global city q2
3
20.16 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Em đang cần bán miếng đất ở khu dân cư Phú Nhuận Q9 diện tích 252m2
Khu ở yên tĩnh và cư dân hình thành dần ngày đông đúc
Tiện ích xung quanh có đủ sát mặt tiền đường Liên Phường và kế The Global q2 và cao tốc
Liên hệ em xem đất.
Vị trí đẹp hiếm có khó tìm! bán lô đất biệt thự phú nhuận đối diện công viên dt 16x18m giá 88tr/m2
5
25.34 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô đẹp, rất khó tìm ra vị trí thứ 2 như vậy tại dự án KDC biệt thự Phú Nhuận P Phước Long, TP HCM Đối diện The Global City.

* Diện tích: 16m x 18m(288m²) đường 12m hướng Đông Nam.
* Vị trí đối diện công viên trước nhà 500m² rất thoáng mát, thích hợp làm view nghỉ dưỡng, trồng rau nuôi cá, nhà xe,..
* Sổ đỏ cá nhân riêng, sổ hiện không thế chấp, xây dựng biệt thự 60 - 65% diện tích đất. Hoàn công ...
Mặt tiền trục chính 20m dự án phú nhuận (đối diện global) giá 110tr/m2
5
29.7 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Đặc biệt:
+ Trục chính 569 (20m) dự án Phú Nhuận.
+ Giá: 110tr/m² (15x18m, 270m²).

Quý khách vui lòng liên hệ:
LH (zalo): - Trần Tuyến.
Công ty Bất động sản Ngọc Việt (Lô H2 - 12 trục chính dự án Phú Nhuận).
ĐC: 120 Đường 659, KDC Phú Nhuận, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức, HCM.
Rổ penhouse elysian c20.01 giá gốc cđt  ck tới 8%, miễn pql 5 năm
19
19.2 tỷ 270 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Elysian, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chương trình bán hàng áp dụng chung 4 option thanh toán.

- Thanh toán nhanh chiết khấu tới 8%.
- Thanh toán siêu giãn chiết khấu tới 5%.
- Thanh toán giãn chiết khấu tới 6%.
- Vay ngân hàng, ân hạn gốc lãi chiết khấu 2%.

* Tri ân ...
Bán nhanh biệt thự song lập 250m2 hồ sen súng vinhomes grand park giá tốt nhất 36,5 tỷ
7
36.5 tỷ 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Manhattan Glory - Vinhomes Grand Park, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Thông tin biệt thự cần bán:
Loại: Biệt thự song lập.
Pháp lý: SH lâu dài.
DT đất: 250m².
Kích thước: 10x25m.
Tổng DTXD: ~333m².
Thiết kế: 3,5 tầng.
Kiến trúc: Biệt thự song lập phong cách Địa Trung Hải.
Giá bán: 36,5 tỷ.
(Rẻ hơn các căn cùng loại 8- 10 tỷ)
Sau nhà là Hồ sen súng vô cùng mát mẻ, gần trường học, bệnh viện, vincom, vinwwonder, phố ẩm thực...
----------------------

* Xin chào anh ...
Giá tốt nhất biệt thự đơn lập khu compound hồ sen súng vinhomes grand park  bán 42 tỷ all (có sổ)
7
42 tỷ 253 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Biệt thự đơn lập 253m² - khu compound đẳng cấp Vinhomes Grand Park.
Bán nhanh 42 tỷ bao hết, có sổ, trực diện hồ sen súng.
Bán biệt thự đơn lập - Khu Compound.
Diện tích: 253m².
Hiện trạng: Thô.
Thiết kế: 3,5 tầng.
Pháp Lý: Sổ hồng lâu dài.
Giá bán: 42 tỷ all in (Giá tốt nhất BTĐL khu Compound).
+ Căn góc vị trí đẹp, thoáng mát.
+ Nằm trong khu an ninh riêng biệt, bảo vệ tuyệt đối.
+ Gần ...
Bán nền biệt thự ngang 15x18m, vị trí đẹp kdc phú nhuận, phước long b, q9 cũ tp thủ đức, hcm
5
20.25 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

DT: Ngang 15x18m, tổng 270 m².
View công viên.
Hướng Tây Bắc.
Pháp lý sổ cá nhân.
Giá 75 triệu/m² bớt lộc anh chị thiện chí.
Liên hệ Linh .
Nhận ký gửi mua bán đất nền KDC Phú Nhuận, Q2, Q9.
Bán nhà 2 mặt tiền lê văn việt, q9  8x37m  hầm 7 tầng, thuê gần 1 tỷ/th, bán giá 50 tỷ
1
50 tỷ 261 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Văn Việt, P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM

Bán nhà 2 mặt tiền Lê Văn Việt, Q9 - 8x37m - Hầm 7 tầng, thuê gần 1 tỷ/th, bán giá 50 tỷ

Bán Tòa nhà 2 Mặt Tiền Trước Sau Lê Văn Việt
Đ/C: Lê Văn Việt, phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức
- Diện tích: 8 x 37m. Công nhận: 261.8m2
- Kết cấu: Hầm 7 Tầng
- Hiện trạng: Đang vận hành ổn định, doanh thu gần 1 tỷ/tháng
- Vị trí: Trục Lê Văn Việt sầm uất, kết nối Man Thiện khu ĐH GTVT ĐH Sư Phạm Kỹ Thuật, ...
Bán lô góc 10x25m ngay cổng chính dự án vài bước chân ra global city
7
34.44 tỷ 237 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất dự án Hoàng Anh Minh Tuấn đường Đỗ Xuân Hợp.
- Lô góc biệt thự 10x25m CN 237.5m² ngay cổng chính vào, chủ hạ giá còn 145 tr/m² bán nhanh.
- Vị trí thuận lợi chỉ vài bước chân qua dự án Global City đối diện, phù hợp mua xây ở hay kinh doanh, và nhiều diện tích khác giá đầu tư, Inbox để biết thêm chi tiết.

LH Thanh: chuyên dự án Hoàng Anh Minh Tuấn để xem đất và gặp chủ.
Cần bán lô đất 11x20m khu dân cư khang an, giá 68 triệu/m2
4
15.23 tỷ 224 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nền đất nhà phố khu dân cư Khang An, phường Phú Hữu, Quận 9.

- Diện tích 11x20m.
- Hướng Nam.
- Đường 14m.
- Giá bán 68 triệu/m².

Anh/Chị quan tâm liên hệ Kiên.
Bán lô góc 2 mặt tiền đường 50 phước long b  278m²  gần global city  giá tốt đầu tư
6
25 tỷ 278 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Bán Lô Góc 2 Mặt Tiền Đường Số 50 P.Phước Long B Quận 9 ( Thuộc Dự Án Phú Nhuận Liên Phường Cách Golball City 500m )
- Diện Tích: 278,1m² ( 15,39m x 20,32m vạt góc ) . Hướng Tây Bắc , Tây Nam
- Mã Lô: K.1 . Vị trí toạ độ: 1048'07.7"N 10647'14.1"E
- Khu Vực Quy Hoạch Đồng Bộ XD 1 Trệt 3 Lầu , Lộ Giới Đường Rộng 12m
- Thích Hợp Đầu Tư , Xây Dựng Vp Cty ..v..vv...
- Giá Bán: 25 tỷ còn thương ...
Bán đất tại khang điền intresco, q9, hcm, 17 tỷ,dt 220m2, giá tốt, uy tín
7
17 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô đất góc 2 mặt tiền dự án KDC khang Điền Intressco, đường Dương Đình Hội, Phước Long B, TP Thủ Đức.
- Diện tích: 220m²(8x29)m
- Vị trí trung tâm, gần ngay khu dân cư Gia Hoà, An Thiên Lý, gần trường học, gần chợ, siêu thị lớn nhỏ đầy đủ.
- Cách Global City Quận 2 Chỉ 1km.
- Hướng Tây Nam
- Nằm đối diện với Công Viên Khang Điền, sát vách trường học Trần Thị Bưởi...
- Giáp Quận 2, trung tâm TP ...
Nền đất ngộp bank tại dự án hoàng anh minh tuấn sổ hồng riêng
8
26.25 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất Hoàng Anh Minh Tuấn - Phước Long B - Quận 9 đối diện The Global.
- Diện tích: 10 x 25
- Đường trước nhà: 12m thông
- Giá: 105 triệu/m².
- Mẫu nhà: 1 trệt 2.5 lầu
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
Gọi ngay Gia Long để xem đất và làm việc chính chủ
Đất mt trục chính 16m, lô 2 mặt tiền. dt 12 x 23, chỉ 45 tr/m2.  0902,746.319
20
12.42 tỷ 276 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô đất nằm ngay trục đường chính 16m, khu sinh thái Tam Đa - BCR.
- Trục đường chính, khu hàng cọ tuyệt đẹp, gần ngay cụm cao tầng, trường học.
- DT: 12m x 23m= 276m².
- Thiết kế xây dựng: 1 trệt, 1 lầu.
- Đất nằm trong tổng thể khu BCR 25ha, do Surbana của Singapore thiết kế.
- Hạ tầng điện nước âm, vỉa hè lát đá granit.
- Dự án nằm ngay ngã 3 sông Tắc và Rạch Môn, khí hậu mát mẻ trong lành.
- ...
Bán biệt thự 2 mặt tiền 9,5m x 22,9m ngay trung tâm phường hiệp phú, quận 9 tp thủ đức
9
21.5 tỷ 217 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
7 5

Đường Trương Văn Thành, P.Hiệp Phú, Quận 9, HCM

- Bán Biệt Thự 2 Mặt Tiền Trước Sau Ngay Trung Tâm Phường Hiệp Phú Quận 9 Tp Thủ Đức gần Ngã Tư Thủ Đức, Ga Metro
- Nhà 1 Trệt 1 Lửng 2 Lầu Sân thượng gồm 7Pn, 5wc, Pk, Bếp, Có phòng Ngủ dưới Trệt dành cho người lớn tuổi, Sân đậu 4 chiếc oto 7 chỗ thoải mái.
- Dt: 9,5m x 22,9m công nhận sổ thổ cư 195m²
- Sổ hồng hoàn công đầy đủ
- Đường nhựa Trước sau 10m và 7m
- Giá: 21,5 Tỷ thương lượng
Lh ...
Bán nền biệt thự ngang 10x23m khu dân cư hoàng anh minh tuấn q9 chỉ 50m ra global city đỗ xuân hợp
3
23.95 tỷ 223 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự ngang 10x23m khu dân cư Hoàng Anh Minh Tuấn Q9 chỉ 50m ra Global City Đỗ Xuân Hợp.
Ngang 10x23 công nhận 223,8m² Hướng Nam.
Đường 12m thông trực tiếp ra Đỗ Xuân Hợp.
Sổ sẵn công chứng ngay.
Giá 107tr/m².
Liên hệ: Linh .
Từ 220 tới 240 của 288

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh