Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hot! nhà mtkd lê văn việt ~ 10m*26m = 261m2. 2mt trước & sau. ctxd  1 hầm 7 lầu. bán 160 triệu/m2
4
42 tỷ 261 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Văn Việt, P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM

Người đăng: Quý Mt (26 tin đăng)
MTKD Lê Văn Việt - P. TNP A - Quận 9

- Vị trí : Ngay đại học GTVT. Đối diện ký túc xá ĐH Sư Phạm Kỹ Thuật
- DT : 10m*26m = 261m². Full thổ cư
- CTXD : 1 Hầm 7 Tầng
- Giá bán : 160 Triệu/m² (Thị trường 200Tr/m²)

- *** Liên hệ: Hoàng Văn Quý
------------------------------
* Chuyên bán mặt tiền kinh doanh TP. Thủ Đức.
* Thông tin thật, giá thật chính chủ 100% - Không kê giá.
* Pháp lý chuẩn, đã ...
Hàng hiếm ! nhà 2 lầu mtkd đỗ xuân hợp ~ 8m*35m = 280m2, phước long b, q9, hđ thuê 120 tr/tháng
3
48 tỷ 280 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: Quý Mt (26 tin đăng)
Chủ gửi bán nhà 2 lầu mặt tiền kinh doanh đường Đỗ Xuân Hợp - Phường Phước Long B - Quận 9.

- Vị trí: Gần Ngã 3 Tây Hòa, Chợ Phước Bình + đại dự án The Global City. Khu kinh doanh sầm uất ngày và đêm...
- Diện tích: 8m*35m = 280m² sử dụng. Công nhận đủ: 240m² thổ cư.
- Pháp lý: SHR vuông vức. Không lộ giới. Không lỗi phong thủy.
- Đặc biệt là lô Duy Nhất ngang 8m đang rao bán ở trục đường Đỗ ...
Cần tiền bán gấp biệt thự palm city quận 9 giá tốt
3
18.2 tỷ 240 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Palm Marina, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Cần tiền bán gấp biệt thự song lập Palm City Quận 9 giá tốt.
Dự án Palm City do tập đoàn Novaland phát triển.
Dự án nằm trong khu Compound, yên tĩnh, có đủ tiện ích liền kề như hồ bơi, công viên ven sông...
Diện tích 10x24m.
Dự án nằm trên tuyến Metro Thủ Thiêm - Long Thành, tương lai 2030 đi lại rất thuận lợi.
Giá bán 18,2 tỷ bao thuế phí (giá siêu tốt để ở hoặc để dành).
Dự án đã có sổ ...
Siêu mặt tiền định danh đỗ xuân hợp, quận 9 lô góc dòng tiền 1,2 tỷ
8
71 tỷ 290 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Diện tích: 290m² (8m x 23m), nở hậu 18m², sử dụng 320m² - lô góc cực hiếm - không lộ giới - Không quy hoạch, thực tế sử dụng hơn 300m².

- Vị trí: Nhiều trường đại học & cao đẳng, hàng loạt ngân hàng, văn phòng... Bao quanh.
- Khu vực kinh doanh sung nhất đường Đỗ Xuân Hợp, nhất nhì Quận 9.

- Nhà đang cho Highlands thuê, nhắc tới nhà mình ai cũng biết, mua định danh tốt.
- Hợp đồng Highlands ...
Tốt nhất q9! nhà mtkd đỗ xuân hợp đoạn đẹp nhất tuyến phố ~ 8m*35m = 280m2, hđ thuê 130 tr/th
3
47 tỷ 240 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đầu năm kẹt tiền cần bán gấp, giảm mạnh từ 55 về 47 tỷ, nhà mặt tiền Đỗ Xuân Hợp, P Phước Long B, TP Thủ Đức (Q9 cũ).
- Vị trí: Gần ngã 3 Tây Hòa, Chợ Phước Bình + đại dự án The Global City, đoạn đẹp nhất tuyến phố Đỗ Xuân Hợp, khu kinh doanh sầm uất cả ngày và đêm...
- Pháp lý: Sổ riêng cá nhân, vuông vức, k một lỗi phong thủy dù ...
Bán gấp nền biệt thự kdc khang điền dương đình hội, q9. dt 8x25m vị trí đẹp, pháp lý sổ đỏ
4
16.8 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Dương Đình Hội, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cty em cần bán gấp nền biệt thự song lập khu dân cư Khang Điền - Dương Đình Hội, Phước Long B, Quận 9.

- Diện tích 8 x 25m.
- Vị trí đẹp, Đường rộng 12m, có vỉa hè thông thoáng, cây xanh mát mẻ.
- Giá bán 16 tỷ 800 triệu.
- Thương lượng trực tiếp chính chủ.

- Khu dân cư văn minh, cao cấp, nhiều tiện ích: Chợ, trường học cấp 1, cấp 2, cấp 3, CĐ, ĐH... Siêu thị, chợ, cà phê, nhà hàng không thiếu ...
Biệt thự cao cấp venica khang điền, quận 9 giới thượng lưu, môi trường sống xanh chuẩn nghỉ dưỡng
21
58 tỷ 262 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Venica, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Siêu phẩm giới thượng lưu! Căn góc 2 mặt tiền The Venica, Đường Đỗ Xuân Hợp, 58 tỷ, 262,4m2

- Vị trí: Khu biệt thự Venica Khang Điền, Quận 9 (TP. Thủ Đức)
- Loại hình: Biệt thự căn góc 2 mặt tiền vị trí cực đẹp, thoáng và riêng tư
- Diện tích: 262,4m²
- Thiết kế: Không gian rộng rãi, phù hợp ở hoặc làm văn phòng, nghỉ dưỡng cao cấp

- Ưu điểm nổi bật:
- Căn góc 2 mặt tiền đón gió và ánh sáng ...
Cần tiền bán gấp  hạ giảm 27.6 tỷ  bán đất mặt tiền sông dự án kiến á  liên phường quận 9
5
30.56 tỷ 291 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Bán đất mặt tiền sông dự án Kiến Á - Liên Phường Quận 9 - Đường D4A.
- Diện tích: 291m² (10m x 29,1m). Hướng nhìn ra sông - Mã nền: KP - 14.
- Giá Hạ Giảm Còn: 27 tỷ 600 ( ~ 95 triệu/m² ) còn thương lượng . Ko Hổ Trợ Vay Bank
Anh/chị có nhu cầu mua bán/ cho thuê BĐS TP. Thủ Đức và các quận lân cận liên hệ Thành.
Zalo: .
Di động: .
Bán nhanh 10x22m khu khang an  phú hữu quận 9 giá tốt
8
16.06 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường, Sky 9, song hành cao tốc đi trung tâm tầm 25 phút...
Khúc dân cư đông, thoáng, nhiều chung cư...

Diện tích: 220m
Ngang 10m.
Trục 12m Thông thoáng.
Giá: 73 tr/m².

Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng.
Ngoài căn này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Liên hệ: .
Bán nhanh 270m ngang 15m đất nền đường liên phường quận 9 giá 75 triệu/m2
8
20.25 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay công viên, thông thoáng, mát, yên tĩnh,...
Ngay Liên Phường (30m) giao Đỗ Xuân Hợp (30m).
Cách khu đô thị Global City tầm 500m!
Đi trung tâm tầm 25 phút bằng Song Hành cao tốc Mai Chí Thọ...

Ngay sau lưng kí túc xá trường cao đẳng Sư Phạm Tw, gần Global City Quận 2.

Diện tích: 15x18m.
Liên phường vô tầm 100m.
Giá: 75 triệu/m².
Trục 12m.

Ngoài lô này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm ...
Bán nhanh đất nền 7x30m trục 12m, bách khoa đỗ xuân hợp, giá tốt
8
14.28 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Đỗ Xuân Hợp với Song Hành cao tốc đi trung tâm tầm 25 đến 30 phút.
Diện tích: 7x30m
Trục 12m
Giá: 68 tr/m².

Ngoài ra còn nhiều nền vị trí đẹp khác ,..

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Bách Khoa Phú Hữu quận 9.
Bán nền đất biệt thự 270m đất nền ngay global đỗ xuân hợp giá 75 triệu/m
11
20.25 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Khu dân cư Phú Nhuận - Đỗ Xuân Hợp quận 9 giáp Global City Quận 2.
Liên Phường mới thông đường.

Diện tích: 15x18m.
Trục 12m thông.
Giá : 75 tr/m².

Liên hệ nhận ký gửi mua bán nhanh.
Bán nhanh 220m đất nền xây cao tầng cách lò lu tầm 15m giá tốt
8
17.6 tỷ 220 m²
Đất Riêng

Đường Lò Lu, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Lò Lu khuôn đất cực đẹp Cách mặt tiền lò lu 10m
Diện tích 220m2
Mặt tiền hơn 9m
Lộ giới đường 16m2
Đối diện chung cư Gamuda
Quy hoạch xây dựng 5 lầu 1 hầm 1 lửng
tổng diện tích sàn: 927m².
Giá: 80tr/m
Liên hệ
Cần tiền nên bán gấp một căn bt góc dt 275.5m2 ngay bên công viên đường 23m giá chỉ 21.5 tỷ
5
21.5 tỷ 275 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cần tiền nên bán gấp một căn biệt thự 14x20m trong khu đô thị Đông Tăng Long.
Vị trí: Đối diện công viên đường 23m.
DT: 275.5m².
Sổ hồng cầm tay.
Giá hấp dẫn:21.5 tỷ
Ai thực sự có nhu cầu liên hệ: .
Bán đất biệt thự ngay global city gần đỗ xuân hợp, góc 2 mặt tiền, gần sông,giá chỉ 90tr/m2.
4
25.02 tỷ 278 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô góc 2 mặt tiền khu biệt thự Phú Nhuận - Giá tốt nhất khu vực.

- Diện tích : 14m x 20m

- Giá chào siêu hấp dẫn chỉ 90tr/m2

- Sổ hồng cầm tay giao dịch ngay

- Góc 2 mặt tiền siêu đẹp , gần sông mát mẻ quanh năm

Liên hệ em Thành Trung để cập nhật ngay giỏ hàng đẹp khu biệt thự Phú Nhuận : .
Bán nhanh nền biệt thự ngang 12x20m, trục 16m kdc nam long, phường phước long q9 cũ tphcm
6
23 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nhanh nền biệt thự ngang 12x20m, KDC Nam Long, phường Phước Long Q9 TPHCM, chỉ 5' ra Global City.
- Diện tích: Ngang 12x20m, tổng 240m² mặt tiền đường D2 (16m)
- Hướng Tây Bắc.
- Xây dựng: Mẫu biệt thự 1 trệt 2 lầu áp mái.
- Giá: 23 tỷ chốt
- Sổ cá nhân.
Liên hệ Ms. Linh .
Nhận ký gửi mua bán đất nền biệt thự KDC KDC Nam Long.
Chính chủ bán căn biệt thự lucasta 10x23m. hoàn thiện bên ngoài. đường 20m. gọi ngay 0982 667 ***
5
31 tỷ 230 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Lucasta Villa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán căn biệt thự đơn lập cao cấp Lucasta Khang Điền, dự án biệt thự sinh thái cao cấp bậc nhất Quận 9 có công viên hồ bơi và hồ sinh thái rộng 1ha.

- Khu dân cư cao cấp mặt tiền đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, TP. HCM.

- Khu Compound an ninh 24/24. Tiện ích hồ bơi, gym & yoga, Siêu thị, công viên hồ sinh thái rộng 1ha...

- Diện tích 10x23m. Xây dựng 1 trệt 2 lầu. Tổng diện tích sử dụng ...
Bán đất sổ đỏ cá nhân 8x28m gần công viên khang điền phước long b tp thủ đức giá tốt
6
17 tỷ 224 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: Hùng (10 tin đăng)
Chỉ còn 1 lô duy sổ đỏ cá nhân gần công viên giá tốt!
- Bán đất 8x28m đường 12m, khu dân cư Khang Điền Intresco P. Phước Long B, Quận 9.
- Đất dự án sổ đỏ cá nhân dễ dàng vay ngân hàng lãi suất thấp!
- Vị trí kết nối giao thông thuận tiện vào trung tâm - cao tốc chỉ 5 phút.
- Tiện ích xung quanh đầy đủ trong vòng bán kính 500m.
- Pháp lý sổ hồng công chứng ngay.
- Giá chỉ 17 tỷ có TL hỗ trợ vay ...
Duy nhất nền 10x20 kiến á, giá 85 triệu/m2
3
17.17 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: Hương (4 tin đăng)
Còn nền Kiến Á giá tốt:
DT 10m x 20.2m CN 202 m² giá 85 triệu/m².

Cần thêm thông tin, liên hệ Mr Thuận .
Chính chủ bán biệt thự the venica góc 2 mặt tiền. nội thất đầy đủ. gọi 0982 667 *** mr phan điền
7
58.5 tỷ 275 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

The Venica, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Phan Điền được chính chủ ký gửi bán biệt thự The Venica Khang Điền như sau:

- Biệt thự song lập căn góc 2 mặt tiền đường. Đường trước nhà và đường bên hông đều 20m.

- Diện tích đất biệt thự The Venica 11x25m.

- Thiết kế 01 trệt 2 lầu. Chủ nhà có làm thêm 01 tầng áp mái.

- Hoàn thiện nội thất đầy đủ. Theo phong cách Tân Cổ Điển.

- Giá bán 58,5 tỷ. Thương lượng cho khách hàng thiện chí. Giá ...
Từ 200 tới 220 của 287

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh