Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Độc quyền nhà phố biệt thự giá rẻ từ 18 tỷ.
5
Thỏa thuận 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Chỉ bán hàng độc quyền giá rẻ nhất thị trường vinhomes grand park.
Diện tích 2 phân khu Manhattan và Glory.
- 126m² giá 18-22 tỷ
- 144m² giá 21-23 tỷ
- 162m² giá 25-30 tỷ
- 180m². 29 - 33 tỷ
- 200m². 26-28 tỷ
- 220m². 30-35 tỷ
- 240m². 30-33 tỷ
- 250m². 30-36 tỷ
- 300m². 35-40 tỷ
- 320m². 39-43 tỷ
- 330m². 40-45 tỷ
- 410m². 50-60 tỷ
Anh chị thiện chí liên hệ gặp Em Hải để được tư vấn cụ thể.
Góc 2 mtkd đường hoàng hữu nam sầm uất, 10x30m=300m2, giá 23 tỷ. đang cho thuê 50 triệu/tháng
10
23 tỷ 300 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hoàng Hữu Nam, P.Tân Phú, Quận 9, HCM

Mặt tiền kinh doanh Hoàng Hữu Nam, đoạn sầm uất, chủ cần tiền bán rẻ.
Khu vực tiềm năng tương lai phát triển mạnh: Bến xe Miền Đông, bệnh viện Ung Bướu, Vành Đai 3, The 9 Stellars của Kim Sơn Land.
Giá 23 tỷ thương lượng chính chủ.
Đẹp không lỗi 10x30m=300m².
Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.
Liên hệ: - Trần Vững.
------------------------------
* Chuyên bán mặt tiền kinh doanh Tp. Thủ Đức.
* ...
Chính chủ gửi bán lô đất kdc phú nhuận vị trí cực đẹp giá chỉ 75.5tr/m2
3
20.39 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán gấp lô góc 2 mặt tiền dự án KDC Phú Nhuận.
DT 15x18 cn 270m2
Giá 75.5tr/m².
Hướng Tây Bắ
Pháp lý sổ hồng riêng công chứng liền.
Liên hệ Gặp Tín (zalo, viber).
Ngoài ra bên em còn rất nhiều sản phẩm diện tích và giá đa dạng của các dự án dọc trục Liên Phường như Nam Long, Kiến Á, Sở Văn Hóa Thông Tin, Hưng Phú, Mẫu giáo Trung ương, Bách Khoa, Thời Báo Kinh Tế...
Địa chỉ Công ty ...
Mặt tiền kinh doanh nguyễn văn tăng sầm uất, dt 9mx25m=220m2. giá 24 tỷ. cho thuê 50 triệu/tháng
6
24 tỷ 220 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Tăng, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Căn nhà đẹp, ngay vị trí kinh doanh sầm uất, bề ngang 9m kinh doanh mọi ngành nghề, xây tòa nhà cao ốc, cho thuê thu nhập cao.
Đường Nguyễn Văn Tăng nối Lê Văn Việt và Vinhomes Quận 9, giáp khu công nghệ cao, dân cư đông đúc.
Giá 24 tỷ thương lượng. Sổ hồng đứng tên chính chủ.
Liên hệ ngay Trần Vững. Ngoài ra tôi còn nắm tất cả mặt tiền đường này đang bán để Quý khách tham khảo chọn lựa!
Cần bán nhanh 220m trục đường 12m gần chung cư hausneo giá 73 tr/m2
8
16.06 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường - cao tốc Song Hành đi Quận 2 Vũng Tàu!
Khu dân cư hạ tầng đẹp, thoáng mát, cây xanh...
Lô: 220m (có phần đất công viên phía sau).
Ngay chung cư hausneo.
Ngang: 10m.
Giá: 73 tr/m².

Ngoài lô này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu quý khách hàng liên hệ ạ.

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Khang An - địa ốc 3 quận 9.
Được chính chủ gửi bán biệt thự tại the venica.  tấn giàu 0909 121 ***
6
Thỏa thuận 262 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

The Venica, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu Biệt thự The Venica Khang Điền, đường Đỗ Xuân Hợp, phường Phú Hữu, TP Thủ Đức (Q9 cũ), TP Hồ Chí Minh.
Gồm 54 căn Biệt thự Đơn lập và Biệt thự song lập trong tổng thể diện tích 4,3ha.
Mật độ xây dựng nhà chỉ 40% - còn lại là công trình công cộng, cây xanh, công viên và tiện ích nội khu.
Hiện tại mật độ cư dân ở hơn 90%. Phần lớn cư dân sinh sống là người có chức vụ, địa vị cao. Cộng đồng cư ...
Hvl nc  bán biệt thự góc 2 mt ngang 12m khu compound view sông gia hòa, đỗ xuân hợp q9
16
22 tỷ 231 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

HVL NC - Bán biệt thự góc 2 MT khu compound view sông Gia Hòa, Đỗ Xuân Hợp Q9.
- DT: 231.7 m² ngang 12m vạt góc.
- Kết cấu trệt 2 lầu, nhà full nội thất đẹp.
- Vị trí góc 2MT, khu compound an ninh yên tĩnh.
- Giá bán 22 tỷ.

Ưu điểm KDC Gia Hòa.
Khu dân cư đồng bộ an ninh, có bảo vệ.
Công viên 3ha sát bờ sông Rạch Chiếc.
Hồ bơi người lớn & trẻ em diện tích 1.800m².
Siêu thị nội khu, tiện ích đầy ...
Cần bán nhanh đất nền 220m2 ngang 10m ngay chung cư hausneo. giá 73 tr/m2
8
16.06 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay đường 7 giao đường số 6 ngay chung cư Hausneo.
Trục thoáng, kinh doanh được..
Hướng: Đông Nam.
Diện tích: 220m².
Ngang 10m.
Giá: 73 tr/m².
Pháp lý: Sổ cty.
Xây nhà bình thường (hoàn công).

Ngoài căn này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Liên hệ: nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần!
Ngay hồ sinh thái tuyệt đẹp 51tr/m2 đất bách khoa
3
13.06 tỷ 256 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đối diện hồ sinh thái.

Bên cạnh 2 công viên một công một tư mới xây dựng.

Ngang 8m thuận lợi làm sân vườn.

Đường nhựa phẳng phiu mới nâng nền.

Chủ mua từ 2003 nay bán mua nhà cho con ở Canada nên để giá mềm vì đã tăng nhiều.

Gọi e ngay để sở hữu lô đất view hồ.
Cần bán gấp lô đất biệt thự đơn lập view sông đẹp nhất khu gia hòa
6
38.1 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: MS ÁNH (3 tin đăng)
Cần bán gấp lô biệt thự đơn lập view sông đẹp nhất khu Gia Hòa.
Lô 1: Diện tích 15 x 20 = 300m², hướng Đông Nam, đường Trịnh Công Sơn, vị trí đẹp, giá 127 tr/m².

Quý khách có nhu cầu vui lòng liên hệ: Hà Ánh.
VP: 147 Huy Cận, khu dc Gia Hòa.
Cảm ơn quý khách đã xem tin.
Chính chủ kẹt tiền cần bán gấp nền biệt thự 240m2 (giá tốt nhất)
3
16.8 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh lô đất nền khu dân cư Nam Long đường Đỗ Xuân Hợp, Q9. Vị trí đẹp, liền kề khu đô thị Global City Quận 2.

- Lô 8x30m, giá 70 triệu/m².

* Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sang tên liền.

Liên hệ xem đất .
Nhận kí gửi - mua bán nhanh nhà đất Nam Long (lấy phí thấp).
Biệt thự khu bcr đường tam đa, phường trường thạnh, quận 9, trục đường 16m thông thẳng ra sông tắc.
23
12.5 tỷ 220 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Biệt thự 3 tầng hoàn công đầy đủ, giá chỉ 12.5 tỷ TL.

DT 12.5x17.5m = 220m² thổ cư, sàn 350m².

Nhà còn mới có sẵn nội thất cơ bản, có thang máy, hồ bơi mini, khoảng sân vườn lớn, vào ở ngay.

Nằm trên trục đường 16m thông thẳng ra Sông Tắc cực kì mát mẻ, yên tĩnh.

Thích hợp cho Quý khách hàng mua ở nghỉ dưỡng.

Quý khách hàng quan tâm căn Biệt thự này, liên hệ ngay Mr Thảo để được tư vấn và ...
Bán nền biệt thự kdc nam long, dt 10x20m, sổ cá nhân, giá 83tr/m2
3
16.77 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Nam Long, P. Phước Long, TP HCM:
- Diện tích: 10x20m
- Hướng: Tây Nam
- Đường trước nhà: 12m
- Pháp lý: Sổ cá nhân
- Giá bán: 83tr/m2

Liên hệ: - Mr. Tuấn
Bán nền biệt thự kdc nam long, dt 8x30m, hướng đb, giá tốt 73tr/m2
3
17.52 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Nam Long, P. Phước Long B, TP Thủ Đức:
- Diện tích: 8x30m.
- Hướng: Đông Bắc.
- Đường trước nhà: 12m.
- Giá bán: 73tr/m².

Liên hệ: - Mr. Tuấn.
Bán tòa nhà hầm 8 tầng mt đỗ xuân hợp,q9dtngang 10x30mhđt 300tr/th giá chỉ 48 tỷ. 0944 575 ***
3
48 tỷ 300 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Liên hệ: A.Long (thông tin thật đã kiểm định chính xác 100%)
Chính chủ cần bán gấp tòa nhà Hầm 8 Tầng Mặt Tiền Đỗ Xuân Hợp, phường Phước Long B, Quận 9.
- Diện Tích: 10mx30m. DTCN 300m2
- Kết Cấu: Hầm 8 Tầng
- HĐT: Hiện đang khai thác cho thuê nguyên tòa nhà 300tr/th
- GIá bán chỉ 48 tỷ
Bán đất biệt thự đơn lập sát sông  hàng hiếm
3
11.4 tỷ 255 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

BÁN ĐẤT BIỆT THỰ ĐƠN LẬP SÁT SÔNG HÀNG HIẾM
Diện tích: 255m² (ngang 12m cực đẹp, dễ thiết kế villa)
Vị trí: Ngay gần sông thoáng mát, đón gió quanh năm
Hiện trạng: Đã xây hàng rào, ép cọc sẵn tiết kiệm chi phí & thời gian xây dựng
Giá bán: 45 triệu/m² (tổng 11.4tỷ)
- CÓ BẾN DU THUYỀN CẠNH BÊN
Phù hợp: Xây biệt thự nghỉ dưỡng ven sông, không gian riêng tư, đẳng cấp
Liên hệ xem đất thực ...
Biệt thự venica khang điền  căn góc 2mt  diện tích lớn hiếm có  58 tỷ/262,4m2
21
58 tỷ 262 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Venica, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

BIỆT THỰ VENICA KHANG ĐIỀN CĂN GÓC 2MT DIỆN TÍCH LỚN HIẾM CÓ

Diện tích: 262,4m² quỹ đất rộng, cực kỳ hiếm trong khu Venica
Căn góc 2 mặt tiền thoáng đãng, tối ưu công năng sử dụng
Phù hợp làm biệt thự nghỉ dưỡng, ở gia đình hoặc đầu tư lâu dài

Điểm nổi bật:
Diện tích lớn dễ thiết kế sân vườn, hồ bơi riêng
Không gian sống đẳng cấp, yên tĩnh, chuẩn khu biệt thự cao cấp