Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn biệt thự song lập verosa park khang điền ngang 15x20m có sân vườn
10
38 tỷ 296 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Verosa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán căn biệt thự song lập Verosa Park ngang 15x20m có sân vườn.
Diện tích: 15x20m tổng 296.4m².
Hướng Nam.
Sổ hồng.
Căn này sân vườn rộng phù hợp anh chị thích trồng cây, làm hồ bơi.
Gía 38 tỷ.
Xem nhà LH .
Bán penthouse & sky villa elysian thủ đức, sl cực ít, view panorama, dt 288m2, chỉ 21.5tỷ
16
21.5 tỷ 288 m²
Nhà Chung Cư
5 4

Elysian, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Penthouse & sky villa elysian thủ đức tuyệt tác sống trên không dành cho giới thượng lưu.

Elysian Thủ Đức ra mắt giỏ hàng Penthouse & Sky Villa với số lượng giới hạn, sở hữu thiết kế đẳng cấp, tầm nhìn toàn cảnh và hệ thống tiện ích chuẩn nghỉ dưỡng. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho khách hàng tìm kiếm không gian sống riêng tư, sang trọng và giá trị sưu tầm độc bản.

Giỏ hàng sky villa / penthouse ...
Hàng hiếm! mặt tiền 10x27m=270m2 cn đủ đường lê văn việt sầm uất, ngay các ngân hàng. giá 42 tỷ tl
5
42 tỷ 270 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Văn Việt, P.Hiệp Phú, Quận 9, HCM

Mặt tiền Lê Văn Việt kinh doanh sầm uất - trục chính xương sống Quận 9. Đoạn đường kinh doanh sầm uất.
Diện tích 10x27m=270m² cn đủ. Khu vực xây dựng tự do cao tầng: TMV, Nha khoa, ngân hàng,...
Giá 42 tỷ thương lượng.
Liên hệ: - Trần Vững xem nhà và gặp chính chủ.
------------------------------
* Chuyên bán mặt tiền kinh doanh Tp. Thủ Đức.
* Thông tin thật, giá thật chính chủ 100% - KO Kê ...
Bán biệt thự đơn lập view hồ gần bến du thuyền giá chỉ 40 tỷ
6
40 tỷ 252 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Manhattan Glory - Vinhomes Grand Park, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán biệt thự đơn lập dãy V3 khu Vinhomes Grand Park.
- Diện tích đất 252m².
- Xây dựng 1 trệt 2 lầu + áp mái.
- Vị trí đẹp, sau nhà có hồ, view sông Tắc, không đâm đường.
- Gần trường học khu thương mại...
Giá bán 40 tỷ.
Đây là căn đơn lập có mức giá rẻ nhất trục V3 hiện tại.
LH xem nhà.
Cần bán nhanh lô góc 2 mặt tiền đường chính dự án, vị trí đẹp hàng hiếm tại kdc, giá tốt nhất dự án
3
19.93 tỷ 221 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Siêu phẩm lô góc 2 mặt tiền Kikyo Residence Nam Phan.

Khu dân cư Kikyo Residence Nam Phan, TP. Thủ Đức*.
Diện tích lớn: 221,5m².
Lô góc 2 mặt tiền cực hiếm, vị trí đẹp, thoáng 3 phía.
Giá bán: 90 triệu/m² (còn thương lượng thiện chí).

Điểm nhấn nổi bật của lô đất:

* Lô góc 2 mặt tiền giá trị cao, thanh khoản tốt, cực kỳ hiếm trong khu.
* Mặt tiền rộng đường thông, thuận lợi xây biệt thự, nhà ở ...
Bán nhà mt ngay đường lê văn việt, góc 2mt ngang 10x21m full thổ 210m2, giá chỉ 18,2tỷ còn tl
4
18.2 tỷ 210 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Văn Việt, P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM

Nhà 2 MT cách Lê Văn Việt 50m, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh, nằm trên trục đường chính, thuận tiện cho việc kinh doanh và sinh hoạt hàng ngày.
Nhà 2 tầng kiên cố ở ngay và luôn
- Diện tích: 210m², mặt tiền rộng 10m, ngõ vào 20m, phù hợp cho nhiều hình thức kinh doanh.
- Giá: 18,2 tỷ VND, pháp lý đầy đủ với sổ hồng.
- Nội thất cơ bản: điều hòa, tủ lạnh, giường...

Điểm nhấn: ...
Bán nhà mặt tiền góc 2 mặt tiền đường số 8 số 2, phường tăng nhơn phú b, tp. thủ đức (quận 9 cũ)
4
13 tỷ 270 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường 8, P.Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, HCM

Nhà nằm ngay ngã ba góc đường số 8 và số 2, khu dân cư đông đúc, buôn bán sầm uất.

Gần chợ, trường học, trung tâm hành chính, khu công nghệ cao Quận 9.

Đường lớn, xe hơi tránh thoải mái, thuận tiện kinh doanh nhiều loại hình dịch vụ.
Hông tin chi tiết:

Diện tích khuôn viên: 270 m².

Diện tích công nhận trong sổ: 270 m² (trong đó 89 m² đất ở, 181 m² nằm trong quy hoạch được công nhận trên sổ, ...
Hàng thơm. Đối diện trường Tiểu học 7,5 tỷ/ 240m² Đường trước đất như hình.
- Bán miếng đất tọa lạc đường 882 P Phú Hữu nay là Phường Long Trường(Quận 9 cũ), TP Thủ Đức, Thành Phố Hồ Chí Minh.
- DT 240m² ngang 4,8m giá 7,5 tỷ.
Đối diện trường học Phú Hữu có thể kinh doanh buôn bán tốt cách bùng binh Phú Hữu 500m. Bán kính 500m xung quanh đầy đủ tiện ích ko thiếu thứ gì.
- Chính chủ bán, thương ...
Bán nhà phố 1 trệt 2 lầu mặt tiền võ nguyên giáp, ngay ngã tư mk đối diện ga metro bình thái
9
48 tỷ 235 m²
Nhà Mặt Tiền
3

Đường Song Hành, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

Người đăng: Ms. Thư (9 tin đăng)
Thông tin tổng quan:
Diện tích đất: 235,6m² (ngang 5,1m nở hậu 6,8m).
Diện tích sàn sử dụng: 305m².
Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân trước và sân sau rộng rãi.
Hướng nhà: Thông thoáng, nở hậu phong thủy tốt.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay.

Vị trí đắc địa giao thông cực thuận tiện.
Nằm ngay mặt tiền Song Hành Võ Nguyên Giáp, trung tâm phường Phước Long A, TP. Thủ Đức.
Đối diện ga Metro số 1 ...
Chủ gửi lô biệt thự nam phan  kikyo giá tốt.  0919 389 ***
4
20.36 tỷ 234 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Mr Tân (5 tin đăng)
Chủ gửi lô biệt thự song lập KDC - Nam Phan Giá tốt nhất thị trường chỉ 87tr/m².
Dt: 9x26.
Hướng: Bắc.
Bán lô đất biệt thự đẹp kdc gia hòa  khang điền quận 9
3
23.1 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô đất biệt thự đẹp dự án tại Khu dân cư Gia Hòa, Phước Long B, Quận 9, TP. HCM.
Diện tích 10 x 21 - 210m².
Hướng Đông Bắc.
Giá bán: 23.1 tỷ
Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Kết nối Đỗ Xuân Hợp - Global City.
- Công viên chung 2ha.
- Siêu thị, trường, chợ đầu đủ tiện ích.

Liên hệ để biết thêm chi tiết: Nhật Minh - .
Bán đất nền dự án tại liên phường, phú hữu, quận 9, 18,5 tỷ, 216m2, giá tốt chính chủ
4
18.5 tỷ 216 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Đường Liên Phường, Phường Long Trường (Phú Hữu cũ), Hồ Chí Minh (cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh) với diện tích 216m², giá 18,5 tỷ VND, hướng cửa chính Nam.

- Diện tích: 12m x 18m tiện lợi cho thiết kế và xây dựng.

- Phù hợp xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

- Ngõ trước 14m, thoáng đãng, dễ dàng di chuyển bằng xe hơi.

- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Đất nền ...
Đất 2 mt rạch, khu sinh thái tam đa bcr. dt 286m2, giá 40 tr/m2.  0902.746,319
16
11.44 tỷ 286 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô đất vị trí tuyệt đẹp, đất 2 MT trước sau, mặt trước đường 12m, mặt sau rạch nắn dòng
- DT: 13x22=286m².
- Nằm trong khu quy hoạch đồng bộ, hạ tầng điện nước âm, nằm gần ngay sông Tắc, rạch Môn, không khí cực kỳ mát mẻ, trong lành.
- Khu quy hoạch tổng thể 25ha, với đầy đủ các tiện ích nội khu: Hồ bơi, sân tennis, công viên, nhà hàng cafe...
- Giá 40 tr/m².
- LH: Trúc Nguyễn.
Gđ chủ cần nhà (10x24) mặt tiền đường trương văn thành, hiệp phú, q9
4
22 tỷ 224 m²
Nhà Mặt Tiền
5 4

Đường Trương Văn Thành, P.Hiệp Phú, Quận 9, HCM

Chủ gửi nhà biệt thự mặt tiền đường Trương Văn Thành, P. Hiệp Phú, TP. Thủ Đức (Q9).
Cách Xa Lộ Hà Nội chỉ 700m, Ga Metro,..
Vị trí đắc địa cách Đường Lê Văn Việt 200m, Gần trường học, gần Bệnh Viện, Gần chợ, Gần các ngân hàng lơn,...
Tiện ích xung quanh bán kính 1Km không thiếu gì.
Diện tích: 224m² (10x22.4m) sổ công nhận 178m.
Diện tích XD: 276.5m (1trệt 1lửng 2lầu thiết kế hiện đại).
Hướng ...
Giá tốt xuất hiện bán nền c1 đường 20m trục chính dự án phú nhuận dt 15x20m(300m) giá chỉ 88tr/m2
3
26.4 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Lô đất do chính chủ gửi bán giá cực tốt tại trục chính đường 20m KDC Phú Nhuận, P Phước Long TP HCM đối diện siêu đô thị Global City:

+ Lô C1.
+ Diện tích: 15m x 20m(300m²).
+ Đường 20m trục chính, hướng Đông Nam thoáng mát.
+ Vị trí đẹp, lâu lâu mới xuất hiện giá tốt, pháp lý sổ đỏ cá nhân.
+ Giá bán: 88tr/m² (thương lượng cho khách thiện chí).

+ Liên hệ ngay em: Quốc Dũng để nhận thêm ...
Chuyên bán biệt thự vip phú nhuận đối diện globalcity cập nhập mới nhất t4/ ***
3
21.56 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- KDC Phú Nhuận là dự án được kết nối giữa đường Liên Phường và Đỗ Xuân Hợp đối diện là đại đô thị The GlobalCity.
- Diện tích đất biệt thự đa dạng 239m - 283m - 286m - 300m - 390m². Nằm các mặt tiền đường trục trong 12m - Trục chính 20m.
+ Giỏ hàng các nền chuyển nhượng:
I - Đường 20m - 63tr/m².
A1 - Đường 12m - 75tr/m.
F - Đường 20m - 83tr/m.
Q2 - Đường 659 - 100tr/m.
J. - Đường 12m - 79tr/m ...
Chủ Thiện Chí Bán Nền BT 14X20M( 280m2) Mặt Tiềnđường 20M, KDC Phú Nhuận Chỉ 80 Tr/M2 - Cạnh Global City
2
80 triệu 280 m²
Nhà Chung Cư

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất KDC Phú Nhuận, Phước Long B, Quận 9:
- Diện tích: 14mx 20m (280m2). hướng Đông Nam
- Sổ hồng riêng cá nhân, sang tên nhanh gọn.
- Giá bán: 80 triệu/m2.
- Lô đất nằm trên mặt tiền trục đường chính 20m , gần Đỗ Xuân Hợp, liền kề khu Phức Hợp The Global City.
- Đường thông tứ hướng.
- Nền đất vuông vức, vị trí cực đẹp, không vướng cống và tụ điện
Liên hệ Quốc Dũng 0932.678.2220932.678.xxx để xem vị trí ...
Cần bán 3 nền biệt thự tại d/a sở văn hoá tt, p phú hữu, tp thủ đức, vị trí đẹp, sản phẩm độc quyền
4
11.4 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Vị trí dự án nằm khúc giao giữa đường Liên Phường và đường Bưng Thoàn, thuộc P Phú Hữu, TP Thủ Đức, TP HCM.

- Gồm các lô biệt thư sau đang bán:

+ Lô V.
- Diện tích: 12m x 20m (240m²), hướng Tây Bắc.
- Đường 12m, nằm trục đường D8.
- Pháp lý sổ đỏ cá nhân riêng.
- Giá Bán: 46tr/m² (11,4tỷ).

+ Lô W.
- Diện tích: 14m x 37m (515m²), hướng Tây Bắc.
- Đường 12m, nằm trục đường thông D4.
- Pháp lý ...
Nền biệt thự j giá tốt nhất kdc phú nhuận plb  17x17,5m( 297,5m2) hướng đb, đường 12m, giá 75tr/m2
4
22.31 tỷ 297 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nền biệt thự gần Sông thoáng mát duy nhất còn sót lại tại KDC Phú Nhuận, P Phước Long B. Khu Biệt Thự VIP đối diện đại đô thị The GlobalCity.

- Diện tích: 17m x 17,5m(297,5m²), mặt tiền đường 12m, an ninh khép kín tốt, yên tĩnh thoáng mát cây cối nhiều

- Hướng mát Đông Bắc, thích hợp xây ở nghĩ dưỡng. Xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 áp mái và tầng hầm.

- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán làm việc ...
Duy nhất nền đất h2 trục chính đường 659 tại kdc phú nhuận p phước long cần bán nhanh giá 123tr/m2
3
32.55 tỷ 264 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

*Nền đất nằm tại trục đường chính xuyên tâm của dự án, đường 659 lộ giới 20m, kết nối đường Liên Phường và Đỗ Xuân Hợp thuộc dự án KDC Biệt Thự Phú Nhuận, đối diện TheGlobalCity

* Lô H2
- Diện tích: Ngang 14,5m dài 18,25m( 264,6m²) hướng Tây Bắc
- Mặt tiền đường 20m, vỉa hè mỗi bên 3m lòng đường 14m
- Sổ đỏ cá nhân riêng, pháp lý đầy đủ, xây dựng hoàn công nhanh chóng, ngân hàng hỗ trợ 70%
- ...
Từ 180 tới 200 của 287

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh