Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán biệt thự vinhomes grand park, song lập 200m2, sổ hồng lâu dài
7
27 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

The Manhattan, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Thông tin biệt thự cần bán:
Loại: Biệt thự song lập.
Pháp lý: Sổ hồng lâu dài.
DT đất: 200m².
Kích thước: 8x25m.
Tổng DTXD: ~300m².
Sân vườn: 50m² (2x25).
Kiến trúc: Biệt thự song lập phong cách Địa Trung Hải.
Giá bán: 27 tỷ.

Lý do nên mua biệt thự song lập này:
1. Vị trí gần các cụm công viên và khu tiện ích ẩm thực, giải trí.
2. Không gian sân vườn lớn có thể làm hồ cá, trồng nhiều loại hoa ...
Lô đất lớn rẻ nhì khu vực trường thạnh  ngang 8m hiếm gặp  sát kdc sim city
4
5.7 tỷ 173 m²
Đất Riêng

Đường Số 4, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

- Diện tích: 8m x 17.2m
- Công nhận đủ 173m² thổ cư
- Đất vuông vức, dễ thiết kế
- Đường xe hơi thông thoáng
- Gần KDC Sim City
- Kết nối nhanh Khu Công nghệ cao, Vinhomes Grand Park

Ưu điểm nổi bật:
- Ngang 8m rộng rãi, phù hợp xây nhà đẹp hoặc biệt thự mini
- Full thổ cư, thuận tiện xây dựng
- Khu dân cư hiện hữu, không gian sống ổn định
- Phù hợp xây ở, căn hộ dịch vụ hoặc đầu tư giữ tài ...
Bán nền biệt thự hưng phú, đường liên phường, tp thủ đức gần global city. dt 10x18.5m giá 73tr/m2
4
13.51 tỷ 185 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh đất dự Án Hưng Phú, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, (Quận 9) TP. Thủ Đức.

- DT 10 x 18.5m, giá 73tr/m², Đường rộng 15m.

- Dự án Hưng Phú tọa lạc tại vị trí cực kỳ đắc địa. 2 mặt tiếp giáp với Đường Liên Phường rộng 30m và Đường Vành Đai 2 Võ Chí Công.
- Đi Cao Tốc chỉ 1km, cách đại dự án Global City chỉ 1km, các tiện ích xung quanh như chợ, trường học, siêu thị trong bán ...
Rẻ nhất dự án! bán đất nền dự án tại khu dân cư đại học bách khoa, 69 triệu / m2, 182 m2
14
12.56 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

KDC Đại Học Bách Khoa, Phường Phú Hữu, Tp HCM

bán nhanh lô đất vị trí đẹp đường thông thoáng, tiện ích xung quanh đầy đủ

Diện tích: 7x26 = 182m2

Đường 12m thông thoáng

Pháp Lý: Sổ Hồng riêng

Giá siêu rẻ chỉ 69 tr/m² hiện rẻ nhất dự án

Liên hệ em Quân để biết chính xác vị trí giá cả và gặp trực tiếp chủ làm việc

E QUân làm chuyên BK còn các dự án lân cận Phú Nhuận, HOàng Anh Minh Tuấn, Kiến ...
Bán nhà mặt tiền chính chủ 6m2x28m  nguyễn văn tăng  phường long bình  tp. thủ đức (q9), tp. hcm
5
24.5 tỷ 166 m²
Nhà Mặt Tiền
3 5

Đường Nguyễn Văn Tăng, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Mặt tiền kinh doanh số 335 Nguyễn Văn Tăng, Phường Long Bình (mới), TP. Thủ Đức cũ, TP. Hồ Chí Minh (mới).
- Đường kinh doanh thương mại dịch vụ rất đông đúc nhất quanh Vinhomes Grand Park - TP. Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh.
1. Pháp lý:
+ Diện tích 166,7m², ngang 6,2m x 28m,
+ Sổ riêng mới năm 2026, dân cư hiện hữu.
+ Mật độ xây dựng 85%, hệ số 6.0+1.
+ Xây dựng: Hầm, trệt, lửng, 5 lầu, sân thượng ...
Bán biệt thự liền kề rio vista  view sông căn góc đẳng cấp
9
16.5 tỷ 164 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 8

Rio Vista, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Khu Compoud Rio Vista Phước Long B, TP. Thủ Đức, TP. HCM.
Diện tích đất: 164.9m².
Diện tích sàn: 328.5m².
Loại hình: Biệt thự liền kề, thiết kế sang trọng.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sở hữu lâu dài.

Ưu điểm nổi bật:

View sông thoáng đãng Mang lại không gian sống trong lành, mát mẻ quanh năm.
Thiết kế hiện đại, sang trọng Đầy đủ công năng với không gian rộng rãi, thoải mái.
Giao thông thuận ...
Bán nhà mặt tiền đường q9, 156m2, 4 lầu, 19 tỷ
4
19 tỷ 156 m²
Nhà Mặt Tiền
6 6

River Town Trí Kiệt, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: KDC Trí Kiệt, Phường Phước Long B, Quận 9. Khu dân cư hiện hữu, an ninh, không ngập nước.
Thông số nhà:
Diện tích: 156 m² (Ngang 6m x Dài 26m). Đất vuông vức, hướng Đông Nam.
Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, 1 sân thượng.
Công năng: 1 Phòng khách, 1 Bếp, 6 Phòng ngủ, 6 WC.
Tình trạng: Nhà xây kiên cố để ở, khách mua chỉ việc xách vali vào ở ngay.
Tiện ích & Giao thông: Mặt tiền đường 25m. Cách ...
Bán đất 1sẹc tam đa thẳng ra bờ sông tặc p. trường thạnh q9 8x19
5
7.6 tỷ 152 m²
Đất Riêng

Đường Tam Đa, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

(7.6 tỷ) Bán đất KDC đại học mỡ Tam Đa P. Trường Thạnh Q9 cũ
DT 8m x 19m (152m²) Full thổ cư
Đường nhựa oto 12m có vỉa hè cây xanh điện âm, 1sẹc Tam Đa thẳng ra bờ sông
Pháp lý sổ hồng riêng
Giá chỉ 7.6 tỷ
Zalo Mr KhoaNc

Cam kết giá chính chủ không kê giá, thông tin đúng sự thật, pháp lý đã được tess chuẩn chỉnh, nhận ký gửi phí thấp, nhận làm pháp lý, nhận xây dựng, Full tất cả các dịch vụ ...
Đất ngay KDC cao cấp Khang Điền - Phước Long B - Quận 9 - Khu dân trí cao - gần công viên.
- Diện tích công nhận: 156m² (ngang 6 x 26m).
- Giá bán: 14tỷ350.
- Vị trí: Đường trước đất 12m có vỉa hè, có công viên, không gian yên tĩnh, không khí trong lành cây cối 2 bên vỉa hè mát mẻ, tích hợp đầy đủ tiện ích là nơi An Cư Lý Tưởng.
* Tiện ích: Chợ truyền thống, siêu thị, trung tâm mua sắm, khu vui ...
Hot, một căn duy nhất biệt thự 200m2 cách hồ sinh thái 30m giá cực sốc chỉ 18 tỷ.  0938 256 ***
7
18 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

- Một căn duy nhất đang chào bán trên thị trường không có căn thứ 2.
- Nằm ở vị trí không thể đẹp hơn cách hồ sinh thái 20ha đúng 30m, cách trục chính của dự án 20m, tiện ích đầy đủ gồm trường, chợ, Ngân Hàng... Chỉ đúng trong bán kính 1km.
- DT: 10x20m, xây dựng: 1T 2L. DTXD: 333.7m².
- Pháp lý: Sổ hồng cầm tay có thể công chứng trong ngày.
- Giá bán: Cam kết giá bán thấp nhất thị trường chỉ 17 ...
Chủ cần bán gấp nhà mặt tiền đường hoàng hữu nam,3 tầng,200m2,đang cho thuê 30tr/tháng
10
21.5 tỷ 200 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

Đường Hoàng Hữu Nam, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Người đăng: Mr Tố (1 tin đăng)
Toà nhà đối diện Bến Xe Miền Đông Mới, vị trí siêu đắc địa chủ thiện chí bán...
Tòa nhà 3 tầng mặt tiền đường Hoàng Hữu Nam. Vị trí siêu đắc địa - Đối diện Bến Xe Miền Đông Mới, nằm đoạn tam giác vàng khu Bến Xe (đường Hoàng Hữu Nam - Đường 11 - đường 13). Đoạn này hiện đang ưu tiên mở đường để đồng bộ với Bến Xe, Depot MeTro). Xung quanh có nhiều dự án biệt thự, chung cư hiện đang thi công và ...
Chỉ 27,6tỷ mt lê văn việt,ngay chung cư c8 dt 10x15,2m vuông vức, khu xây dựng cao tâng, vị trí đẹp
4
27.6 tỷ 152 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Văn Việt, P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM

MT Lê Văn Việt, vị trí đẹp. Ngay chung cư C8 Man Thiện
Ngang lớn 10m dài 15,2m công nhận full thổ cư
Khu vực kinh doanh sầm uất
Đường mở rộng đủ 30m có lề đường 5m
Sạch đẹp, xây dụng 1 hầm 4 tầng
Giá chỉ 27,6tỷ có tl bán nhanh
Sổ hồng riêng, sẵn sổ công chứng ngay
Lh: làm việc chính chủ
Chủ cần tiền bán nhanh lô 9x18m trục 16m ngay global quận 2 giá tốt
8
13.77 tỷ 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí : cách đường liên phường tầm 70m , gần global city quận 2
Trục 16m , có hè rộng
Diện tích : 9x18m
Pháp lý ( xây nhà hoàn công )
Lưu ý : khi mua là phải xây dựng phần thô liền
Giá : 85 tr/m có thương lượng
Liên hệ: nhận ký gửi mua bán nhanh
Bán nhanh 156m ngang 6m trục d1 rộng 25m khu nam long giá 91 tr/m thương lượng
8
14.2 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí : ngay mặt tiền đường 25m ( trục D1 )
Gần quỹ đất xây chung cư ..
Lô : 156m
Ngang 6m
Trục 25m
Giá : 91 tr/m thương lượng

Ngoài ra còn nhiều nền vừa và nhỏ cùng khu vực giá tốt cho quý khak hàng

Liên hệ Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần
Chủ gửi bán nhanh 8x20m khang an  vòng xoay liên phường quận 9 giá tốt
6
12 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường, Song Hành cao tốc, đi trung tâm tầm 25 đến 30 phút.
Lô: 160m².
Ngang: 8m
trục gần chung cư Hausneo.
Trục: 12m.
Hướng: Mát.
Giá: 78 tr/m².

Ngoài lô này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Liên hệ: .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9.
Cần bán gấp căn biệt thự song lập 175m2 ( 10x17.5m). nhà thô. trục đường lớn 20m. hướng nam
7
25 tỷ 175 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Lucasta Villa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán căn biệt thự song lập vị trí trên trục đường chính dự án Lucasta.
- Diện tích đất: 175m².
- Diện tích xây dựng: 250m². Xây 1 trệt 2 lầu.
- Sổ hồng riêng.
- Hướng Nam .
- Nhà thô.
- Vị trí căn nằm trên trục đường 20m cực kỳ thoáng rộng rãi, sân vườn rộng, trước nhà thoải mái đậu xe oto.
- Giá bán: 25.x tỷ. Cam kết đăng đúng giá và diện tích , vị trí căn.
- Liên hệ: . Để coi nhà ...
Biệt thự cao cấp valora fuji siêu vip  kế bên global city tp.thủ đức  giá chỉ 25.5 tỷ
4
25.5 tỷ 169 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Valora Fuji, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí cực đẹp, nằm trong khu compound Valora Fuji cực kỳ đẳng cấp và an ninh ngay KDC Nam Long, đối diện khu đô thị Global city, nằm trên trục đường Võ Chí Công - Đỗ Xuân Hợp - Liên Phường nên di chuyển về Quận 7, Quận 1 hay lên Cao tốc LT-DG về khu đông rất dễ dàng và thuận tiện, giao thông thông thoáng.

Phù hợp mua đầu tư cho thuê, mua để ở,... mà không phải đầu tư thêm gì.

Đường trước nhà ...
Cần bán gấp, đất khu sinh thái bcr. dt 7x25m, chỉ 40 tr/m2.  0902.746,319
16
7 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cần bán gấp lô đất nhà phố, nằm ngay trên trục chính khu BCR - Tam Đa.
- DT: 7m x25m = 175m².
- Đường 12m, trục thông, gần sông rạch.
- Vị trí cực đẹp, thoáng mát, khí hậu mát mẻ trong lành.
- Nằm trong khu quy hoạch an ninh dân trí, có hồ bơi, bảo vệ, ngay sông lớn.
- Mật độ xây dựng thấp, nhiều mảng xanh, công viên.
- Giá bán: 40 tr/m².
- LH: 0902.746,319 Ms Trúc.
Bán lô 10x20m giáp công viên khu nam long giá 70 triệu/m2
3
14 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất nền khu dân cư Nam Long, Đỗ Xuân Hợp. Vị trí đối diện khu đô thị Global City.

- Lô 10x20m giá 14 tỷ (Giáp công viên).

Anh/chị quan tâm liên hệ Em Kiên - .
Nhận ký gửi - mua bán nhanh nhà đất (lấy phí thấp).
Bán gấp nhà khu bcr tam đa quận 9 dt 7x24.5m. kết cấu 1 trệt 2 lầu 4pn 5wc sổ hồng. giá 8.8 tỷ (tl)
8
8.8 tỷ 171 m²
Nhà Riêng
4 5

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

- Do không còn nhu cầu ở. Cần bán gấp căn nhà 3 tầng khu BCR, Tam Đa Quận 9, Thành Phố Thủ Đức.
- Đường trước nhà 12m. Hướng Đông Nam mát mẻ.
- Diện tích: 7 x24.5m. Kết cấu 1 trệt 2 lầu. Nhà hoàn thiện nội thất gồm 1 Pk 4 PN, 5WC.
- Tổng diện tích sàn 367.7m².
- Nhà đã có sổ hồng hoàn công đầy đủ. Công chứng sang tên nhanh gọn.
- Khu an ninh có bảo vệ 24/24.
- Giá: 8.8 tỷ (TL khách thiện chí).
- ...
Từ 420 tới 440 của 481

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh