Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đường 6a 7x22, 152.6m2 giá 8.6 tỷ khu tdc phước thiện kế bên vinhomes giá tốt nhất kv
3
8.6 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Cần bán lô đường 6A khu TDC Phước Thiện kế bên khu đô thị Vinhomes Grank Park.
Lô đất này có bề ngang là 7m và chiều sâu là 21m tổng diện tích công nhận là 152,6m về pháp lý là đất ở đô thị pháp lý và quy hoạch chuẩn chỉ.
Lô đất này nằm trên trục đường 6A có độ rộng là 12m đường thông tứ phía, kinh doanh được đủ mọi ngành nghề.
Lô đất này đang được bán với giá 8,6 tỷ (đang rẻ hơn thị trường là ...
Bán biệt thự 200m2 khu compound an ninh nhất vinhomes grand park, giá tốt, gần sông
6
28 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Bán biệt thự khu compound an ninh, số lượng căn giới hạn, yên tĩnh, gần sông, công viên phù hợp để ở.

- Diện tích: 200m².
- Xây dựng: 3 tầng + 1 tum.
- Pháp lý: Đầy đủ công chứng mua bán nhanh gọn.
- Thuộc khu compound an ninh tuyệt đối, gần sông, công viên.
- Phù hợp mua để ở, tích trữ tài sản, đầu tư tăng giá.
- Di chuyển thuân tiện các tiện ích: Công viên 36ha, trung tâm thương mại Vincom, ...
Bán nhanh đất nền đẹp, giá tốt DT 200m2, Giá 87tr/m2 KDC Kiến Á, đường Liên Phường, Quận 9
4
17.4 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

CHUYÊN NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT QUẬN 9
- KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, KDC Phú Nhuận, KDC Đông Dương, KDC Nam Long, Sở Văn Hoá Thông Tin, Mẫu Giáo Trung Ương 3, Thời Báo Kinh Tế....
- Hỗ trợ tư vấn và pháp lí
*Anh/ chị quan tâm xin liên hệ em Linh: 07047410470704741xxx
----------------------------------------
- Đầy đủ các ...
Cần bán gấp biệt thự lucasta villa biệt thự song lập, xem nhà  0909 121 ***
8
25 tỷ 175 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Lucasta Villa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Gía tốt chốt sớm - xem nhà thuận tiện.
Cần bán căn biệt thự song lập 175m² (ngang 10m dài 17,5m).
Nhà hoàn thiện full nội thất.
Giá 25 tỷ - để lại full nội thất.

Xem nhà liên hệ Tấn Giàu, số điện thoại: .

Biệt thự Lucasta Villa cổng vào mặt tiền đường Liên Phường, phường Long Trường, TP Hồ Chí Minh.
Khu dân cư chỉ có 140 căn biệt thự song lập & biệt thự đơn lập trên khuôn viên đất 8,1ha.
Nội ...
Bán đất biệt thự song lập kdc nam long đường d6 rộng 16m,diện tích 200m2 giá khó tin chỉ 78tr/m2.
3
15.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí đắc địa:
Mặt tiền đường D6 lộ giới rộng 16m thông thoáng. Vị trí cực đẹp, chỉ 1 xẹc ngắn ra trục đường huyết mạch Liên Phường. Giao thông kết nối hoàn hảo ra vòng xoay Liên Phường, Võ Chí Công, cao tốc TP.HCM - Long Thành - Dầu Giây chỉ trong vài phút.
Diện tích:
10m x 20m (Tổng diện tích công nhận: 200m²).
Đất vuông ức, khuôn viên chuẩn để thiết kế một căn biệt thự song lập sân vườn ...
Biệt thự khu compound, lô góc 2mt, 200m2, full nội thất, sống đẳng cấp chỉ 20.8 tỷ
12
20.8 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Không gian sống đẳng cấp, hàng xóm thành đạt, hạ tầng đồng bộ.
Vị trí góc 2MT thoáng, đường thông 16m, thiết kế sang trọng, thư giãn sau giờ làm việc mệt mỏi.
Sổ hồng riêng, hoàn công chuẩn.
Chọn lọc nền đất rẻ nhất dự án thời báo kinh tế sài gòn sổ đỏ đường bưng ông thoàn quận 9
13
9.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chuyên Bán đất nền giá dự án Thời Báo Kinh Tế Sài Gòn phường Phú Hữu Quận 9.
- Pháp lí dự án Thời Báo Kinh Tế đã sổ đỏ cá nhân.
Những nền đất rẻ nhất dự án Thời báo Kinh tế Sài Gòn đường Bưng Ông Thoàn phường Phú Hữu Quận 9:

DT 8 x 20m = 160 m² đường 12m giá 60 tr/m
Mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn DT 8 x 20m = 160m² giá 101 tr/m tổng 16 tỷ 160 triệu.
DT 20 x 22m=440 m² đường 12m giá 42 tr/m²

- ...
Cam kết các sản phẩm 100% là có thật, tránh mất thời gian quý báu của anh chị!

- Dự án Đại học quốc gia 245 có vị trí tại đường Gò Cát (đường 882), phường Phú Hữu, TP. Thủ Đức gần kề Melosa Khang Điền
- Quy hoạch thành các khu căn hộ chung cư, nhà liền kề, các công trình giáo dục, y tế, tiện ích công viên cây xanh cùng hạ tầng giao -thông nội khu
- Pháp lý Đại học Quốc Gia 245: Mua bán hình thức ...
Dự án mới đh quốc gia 245 võ chí công phường phú hữu quận 9 chờ sổ đỏ, giáp melosa khang điền
7
7.75 tỷ 189 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất dự án đại học Quốc Gia 245, Quận 9. Chuyên tư vấn, ký gửi đất dự án 245 ĐH Quốc Gia quận 9, cung cấp thông tin tình hình dự án 245, hỗ trợ pháp lý, gỡ rối hồ sơ.
Liên hệ: em Đôn (Zalo - Viber).

Chủ đất gửi bán nền đất thuộc dự án đại học Quốc Gia 245, Quận 9.
- Diện tích: 9 x 21m = 189m², giá 41 tr/m².

- Pháp lý: Mua bán hình thức công chứng ủy quyền toàn phần (tiếp tục đóng tiền, ...
Chuyên nhận ký gửi mua bán đất nền dự án thời báo kinh tế sài gòn, mặt tiền bưng ông thoàn, q9, hcm
5
9.6 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT QUẬN 9

*Cần bán nhanh đất nền biệt thự KDC Thời báo kinh tế, đường Bưng Ông Thoàn, phường Phú Hữu, TP Thủ đức. Chỉ mất 5 phút để ra đường Nguyễn Duy Trinh
*Pháp lý: Đã có sổ. Xây dựng thiết kế tự do

Lô 1: dt 160m² (8x20)
đường 12m,
giá 60tr/m2

Lô 2:, dt 20x23m,
đường 12m
giá thương lượng

Lô 3: dt 160m² (8x20)
mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn

và một số nền khác đa ...
Mặt tiền lê văn việt sầm uất giá mềm đối diện khu man thiện 152m2 ngang 10m vuông đẹp hiếm 27.9 tỷ
3
27.9 tỷ 152 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Văn Việt, P.Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, HCM

Mặt tiền Lê Văn Việt sầm uất giá mềm đối diện khu chung cư C8 Man Thiện.

DT: 152m² ngang 10m vuông đẹp hiếm - full thổ cư.

Giá chỉ 27.9 tỷ.

Liên hệ: Duy - làm việc chính chủ.
Đất full thổ cư  kdc khang điền  phước long b(cũ)  tp thủ đức
5
17.5 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Phước Long B, Quận 9, HCM

ĐƯỜNG NỘI KHU 15M VỈA HÈ - KDC KHANG ĐIỀN - PHƯỚC LONG - TP THỦ ĐỨC.
DT : 200m (8 x 25) full thổ vuông vức
- Hiện trạng đất trống KDC GIA HOÀ nội khu bao quanh tiện ích không thiếu bất cứ gì.
- Khu biệt thự toàn giới thượng lưu.kết nối giao thông đỗ Xuân hợp đi trung tâm Q1,Q2,Q7 cao tốc.
Giá chỉ nhỉnh 85tr/m (TLCC)
LH BẢO HỖ TRỢ XEM ĐẤT TRỰC TIẾP
Bán lô đất 200m2 đối diện công viên kdc hưng phú liên phường q9, giá tốt 85r/m2
5
17 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Diện tích: 10x20m.
- Đường 15m gần công viên, khu an ninh có bảo vệ.
- Nhận mua bán kí gửi đất khu dân cư Hưng Phú Q9 giá tốt.
Liên hệ em My: .
Bán nhanh trong tuần đất nền dự án bách khoa tại nguyễn duy trinh, 71.5 triệu / m2, 182 m2
3
13.01 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Bách Khoa tọa lạc tại Khu dân cư Đại học Bách khoa, Nguyễn Duy Trinh, Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên bình và tiện nghi.

- Diện tích: 7x26 giá 71.5 tr/m².
- Pháp lý: Đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.

Điểm cộng:
- Phong thủy tốt, thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.
- Mặt tiền rộng rãi, thích hợp cho ...
Bán đất nền dự án hưng phú 1, 76 triệu/m2, 175m2 giá ưu đãi uy tín
3
13.3 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Hưng Phú 1 tọa lạc tại Hưng Phú 1, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), với diện tích 175m², giá bán 76 triệu VND.

+ Hướng cửa chính Đông Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Chiều ngang mặt tiền 10m, thuận lợi cho việc kinh doanh và xây dựng.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua.

Đất nền này có những điểm nổi bật như mặt tiền rộng ...
Bán đất dự án bách khoa 7x26m, vị trí đẹp giá đầu tư
4
Thỏa thuận 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: A. Phong (7 tin đăng)
Bán đất Dự án Bách Khoa.
- DT 7x26m.
- Đường 16m, 12m.
- Pháp lý Sổ hồng.
Bán đất view công viên nội khu 6a phước thiện
7
8.6 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bán đất Phước Thiện đường 6A view công viên nội khu.
- Diện tích 7x21,8.
- Giá 8,6 tỷ
Liên hệ - a Thoan.
Shophouse thương mại 6 tầng, khu dân cư đông đúc, giá chỉ 15.4 tỷ, view hồ siêu đẹp
12
15.4 tỷ 153 m²
ShopHouse
8 9

Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Bán nhà phố thương mại Broadway tại Khu đô thị Vinhomes Grand Park.
Chỉ với 5 tỷ sở hữu 1 căn.
Số lượng có hạn.
Khu Broadway Sở hữu 2 mặt tiền đường lớn, thuận tiện kinh doanh:
Mặt trước, đường Nguyễn Xiển Long Phước TRỤC Đường chính của Khu Đô Thị Vinhomes Grand Park.

DT đất: 6m x 26,65m (153,9m²).
Tổng DTXD: 437,7m² - 461,7m².
Số tầng: 06 tầng.
Ưu đãi chiết khấu dành cho 5 khách đầu ...
Biệt thự boutique villas 200m2 mặt phố kinh doanh đắt giá nhất nhì vinhomes grand park