Mua bán nhà đất tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Kdc bộ công an, long thới, nhà bè, thổ cư 210m2, xây theo mẫu 1t2l mái thái, 5.2tỷ
6
5.2 tỷ 210 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

KDC Bộ Công An, Long Thới, Nhà Bè, ngay KCN Hiệp Phước, đường Nguyễn Văn Tạo nối thông Nguyễn Hữu Thọ, đi Q7 chỉ 20p
- DT: 10x21, thổ cư 210m², xây theo mẫu 1T2L mái thái.
Bán biệt thự xây mới 100%, phong cách resort,hxh tại phạm hữu lầu, nhà bè. dt 253,1m2, giá 14,8 tỷ
3
14.8 tỷ 253 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 2

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán biệt thự xây mới 100%, full thổ cư, phong cách resort, nội thất cao cấp, hẻm xe hơi tại Đường Phạm Hữu Lầu, Xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh

+ Diện tích rộng rãi 253,1m² (12mx21m), giá 14,8 tỷ.
+ Nhà mới xây hoàn toàn, gồm: 3PN, 2WC
+ Nội thất cao cấp, đầy đủ, chỉ việc vào ở.
+ Sân vườn thoáng mát
+ Sổ hồng, chính chủ, không qua trung gian.

Khu vực xung quanh:
Gần chợ, siêu thị, khu đông dân cư, an ...
Cần bán gấp nền đất biệt thự khu e kdc thái sơn bộ quốc phòng trước tết giá 65tr/m2
3
16.25 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán Gấp Nền Đất Biệt Thự KDC Thái Sơn Bộ Quốc Phòng, Xã Nhà Bè, TP. HCM.
Diện tích: 10m x 25m (250m²)
Giá bán: 16,25Tỷ.
Pháp lý: Sổ Hồng lâu dài (xây dựng liền).
Vị trí: Dự án nằm giữa 2 trục đường lớn (Nguyễn Hữu Thọ & Lê Văn Lương) xã Nhà Bè, Tp.HCM liền kề quận 7.
Hotline: Mr. Phát.
Chuyên Mua Bán Ký Gửi Nhà Đất.
Chuyên Tư Vấn Pháp Lý Nhà Đất.
Chuyên Đo Vẽ Căm Móc Nhà Đất.
Bán lô đất đẹp phù hợp xây biệt thự sân vườn  264m2  ngang 14m  giá chỉ 7,2 tỷ
3
7.2 tỷ 264 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Diện tích: 14m x 19m. 264m².
Vị trí: Hẻm xe hơi tránh cách 150m ra Nguyễn Văn tạo.
Tiện ích: Xung quanh đầy đủ gần chợ bách hóa xanh. Gần KCN long hậu.
Sổ hồng riêng. Công chứng nhanh.
Lh (Huỳnh Muội).
Đất 2 mặt tiền. View sông tại Nhà Bè đã có bờ kè.

- Kết nối 2 trục chính Lê Văn Lương - Nguyễn Bình Gần 3 Trường ĐH Tài Nguyên - ĐH Mở - ĐH Thể Dục Thể Thao.

- Đường 8m. 270m² (ngang 8 x 35m) có 136m² thổ cư dân cư hiện hữu.

Thích hợp làm nhà vườn, kho xưởng, văn phòng, CHDV.

Giá chỉ 7 tỷ sổ sẵn, hỗ trợ bank.

LH: E Kỳ hỗ trợ tư vấn.
Bán đất nền dự án kdc phú xuân vạn phát hưng, 50 triệu / m2, 210m2, chính chủ giá cực chất
3
10.5 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Tọa lạc tại KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh (Nhà Bè, Hồ Chí Minh cũ), dự án đất nền KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng là một trong những lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng với không gian sống xanh mát và tiện nghi đầy đủ. Với giá bán hấp dẫn 50 triệu / m² và diện tích 210m², dự án này hứa hẹn mang đến cho cư dân sự thoải mái và ...
Bán siêu phẩm nhà phố khu dân cư lập phúc phước kiển  lô góc 2 mặt tiền 214m2
4
16.8 tỷ 214 m²
Nhà Riêng
4 5

X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

11m x 21m
Đường nhựa 12m có lề vỉa hè, cây xanh, mát mát. Phù hợp gia đình có người cao tuổi nghĩ dưỡng.
Vị trí cực đẹp cách LVL chỉ 100m thẳng một trục, nằm trong khu KDC Lập Phúc, Phước Kiển,... Tiện ích gần Chợ, Bách Hóa Xanh, trường học các cấp, UBND Phước Kiển, thuận lợi di chuyển qua Q7.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn
công
Lh ( Huỳnh Muội)
Bán căn góc 3 mt đường huỳnh thị đồng tt nhà bè  207m2 8x26 vị trí vip kinh doanh  31 tỷ
10
31 tỷ 207 m²
Nhà Mặt Tiền
5 6

Đường Huỳnh Thị Đồng, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Bán căn góc 3 mặt tiền đường Huỳnh Thị Đồng thị trấn Nhà Bè.
DT 8x26 207m². Vị trí định danh ngay mặt tiền đường Huỳnh Thị Đồng. Cạnh uỷ ban thị trấn.
Đường rộng 12m có vỉa hè.
Kết cấu 4 tầng có thang máy, rất phù hợp làm văn phòng đại diện, văn phòng công chứng, BĐS.
Sổ Hồng riêng chuẩn hoàn công.
Cần bán nền góc nhà phố kdc vạn hưng phú, phú xuân dt 12x23 giá 50tr/m2  0984 975 ***
3
12.6 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Trâm (5 tin đăng)
Cần bán gấp nền góc nhà phố thuộc KDC Vạn Hưng Phú, Phú Xuân, Nhà Bè, diện tích11.5x23m, 252m², hướng Đông Nam.
Giá 60tr/m².
Hướng Đông Nam mát mẻ. Mặt tiền đường chính, góc công viên bờ rạch thoáng mát, riêng tư, yên tĩnh
Anh chị quan tâm đầu tư đất nền khu vực Phú Xuân, nhắn em Trâm SDT để được tư vấn và đi xem vị trí.
Bán căn hộ sân vườn phú hoàng anh 5pn, sổ hồng riêng, full nội thất
13
8.2 tỷ 250 m²
Nhà Chung Cư
5 4

Phú Hoàng Anh, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán.
Phú Hoàng Anh.
Căn hộ Lofthouse sân vườn 90m².
- DTSD: 250m² + sân vườn riêng.
- Thiết kế: 5PN - 4WC.
Giá bán: 8,5 tỷ.
Có sổ hồng riêng.
Liên hệ xem nhà: Minh.
Bán căn hộ penthouse essensia sky, 20,5 tỷ, 244 m2, đẹp, nhiều tiện ích cao cấp
17
20.5 tỷ 244 m²
Nhà Chung Cư
5 4

Essensia Nam Sài Gòn, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay sở hữu căn hộ đẹp tại Essensia Sky, Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.
Căn hộ có diện tích 244 m² (DT căn hộ 212 m², DT sân vườn: 32,2 m²) với thiết kế hiện đại, bao gồm 5PN và 4WC, hướng cửa chính Tây Nam và ban công Đông Bắc.
Nội thất: Giao hoàn thiện cơ bản, không bếp, không thiết bị điện, WC, sàn trần.
Không gian sống lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên, mang đến sự ...
Đất kdc thái sơn 1 bqp giá chỉ 57.5 tr/m2 , 10x25 sổ hồng, xây dựng ngay
6
14.29 tỷ 248 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

___KDC THÁI SƠN Nhà Bè _____cạnh GS Metro city
10 x 25m Giá 57.5 tr/m2
Sổ hồng, xây dựng ngay, đường 12m
Vị trí trung tâm xã Phước Kiển, Nhà Bè khu dân cư cao cấp, hạ tầng hoàn thiện, pháp lý chuẩn chỉnh.

Gọi em Vũ xem đất và giấy tờ
Bán shophouse đẹp tại celesta avenue, 235 triệu/m2, 210 m2, 3pn, 3wc, 2 mặt tiền
20
49.35 tỷ 210 m²
ShopHouse
3 3

Celesta Avenue, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay sở hữu shophouse đẹp tại Celesta Avenue, có diện tích 7x30, 210m² với thiết kế 3PN + 3WC. Giá bán chỉ gần 235 triệu / m², phù hợp cho những ai đang tìm kiếm không gian sống và kinh doanh lý tưởng. Mặt tiền rộng 60m, đường vào thuận tiện cho việc di chuyển và kinh doanh, mở văn phòng, tài sản tích luỹ theo hạ tầng đang phát triển mạnh và nhanh.
Ngay sát bên Metro số 4 sắp được khởi ...
Nền biệt thự dự án kdc cảng sg, phú xuân nhà bè 240m2 giá 60tr/m2 sổ riêng.  0984 975 *** trâm
4
14.4 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Trâm (5 tin đăng)
Cần bán nền biệt thự KDC Cảng Sài Gòn, Phú Xuân, Nhà Bè, diện tích 240m² (10x24m), hướng Tây Bắc, giá tốt đầu tư. Giá có thương lượng. Giá 60tr/m². Vị trí: Mặt tiền đường 25m, đường lớn nhất dự án.
Pháp lý: Sổ hồng riêng. Ký công chứng ngay.
Lô đẹp, đường chính 12m, xe hơi chạy thoải mái, thông thẳng đường 15B Nguyễn Lương Bằng trong tương lai khi công trình của thành phố xây cầu Cần Giờ được ...
Bán căn biệt thự đơn lập mặt sông lavila nhà thô, 12x25m, 300m2, 3 tầng, hồ bơi riêng, giá tốt
9
65 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Lavila De Rio , X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán biệt thự đơn lập Lavila De Rio mặt sông hồ bơi riêng, công viên bờ sông trực tiếp chủ đầu tư.
- DT: 12 x 25m (tổng: 300m²).
(DT sàn 400m).
- Xây dựng: 03 tầng.
- Nhà Thô.
(Hướng Tây).
- Sổ hồng lâu dài.
Bán: 65 tỷ (thương lượng).
===========
=============
Liên hệ: em Hiếu để xem nhà và chốt giao dịch ngay hôm nay.
Siêu rẻ. chỉ 33 triệu/m2. có ngay lô trung tâm nhà bè, dự án sài gòn mới.  0986 766 ***
10
8.09 tỷ 245 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sài Gòn Mới, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Giá cực tốt, cơ hội an cư, đầu tư với lô đất tốt nhất thị trấn Nhà Bè.
Cần bán lô đất biệt thự khu dân cư Sài Gòn Mới - Vạn Phát Hưng.
Khu dân cư ổn định, văn minh. Nằm ngay trung tâm thị trấn Nhà Bè. Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 2.5km.
Diện tích: 245m².
Giá bán: 33 tr/m².
Liên hệ: .
Chỉ 48 triệu/m2. dt 288m2 lô đất biệt thự giá tốt nhất kdc phú xuân vạn phát hưng.  0986 766 ***
10
13.82 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Hotline: - PKD - Chuyên Phú Xuân Vạn Phát Hưng.
Cam kết đây là lô đất biệt thự giá tốt nhất dự án, cơ hội đầu tư, an cư.
Diện tích: 288m² - 12 x 24m.
Giá bán: 48 triệu/m² - Lô duy nhất

Cơ hội đầu tư: Cầu Phú Xuân 2, đường 15B kết nối PMH chuẩn bị khởi công.
KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng tọa lạc tại trung tâm thị trấn Nhà Bè, cách Phú Mỹ Hưng chỉ 1,5 km. Cơ hội đầu tư, an cư với KDC được quy hoạch ...
Nhà phố cao cấp 3 tầng, hẻm xe tải 20m, gần kcn hiệp phước, hợp ở/cho thuê, sổ hồng, 11,5 tỷ
21
11.5 tỷ 262 m²
Nhà Riêng
4 6

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Thông tin chi tiết:
Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng.
Diện tích: 5m x 17,5m (tổng DTSD 262m²).
Phòng ốc: 4 phòng ngủ, 6 WC, phòng khách, phòng bếp rộng.
Hẻm xe tải 20m, đỗ xe trước nhà thoải mái.
Nhà đẹp, cao cấp, hướng Đông, hàng xóm thân thiện, cây xanh thoáng mát.

Vị trí đắc địa khu vực phát triển mạnh:
Ngay KCN Hiệp Phước, gần trường học, khu dân cư đông, thuận tiện kinh doanh, làm ...
Bán biệt thự giáp sông lớn 11x22m, 214m2 thổ cư giá 32tr/m2 hiện trạng có nhà cấp 4 đã hoàn công
6
6.86 tỷ 214 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Nguyễn Bình, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán biệt thự sân vườn giáp sông Soài Rạp, Phú Xuân, Nhà Bè.
Hơn 500m² đất đang sử dụng, diện tích nhà nước công nhận 214,4m² thổ cư (11x22m).
Hiện trạng có 2 căn nhà cấp 4, đã hoàn công.
Hỗ trợ xin giấy phép xây dựng mới 1 trệt 2 lầu.
Giá 32tr/m² đất thổ.
LH: .
Bán đất nền dự án cảng sài gòn phú xuân nhà bè, 55 triệu / m2, 230m2, sổ hồng
6
12.65 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Tọa lạc tại vị trí đắc địa trên mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát, xã Phú Xuân, huyện Nhà Bè, TP.HCM, dự án đất nền Phú Xuân Cảng Sài Gòn mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng. Diện tích đất lên tới 230m², phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

- Giá bán: 55 triệu / m².
- Pháp lý đầy đủ. Sổ đỏ
- Mặt tiền rộng 10m, thuận lợi cho kinh doanh.
- Đường vào rộng 12m, dễ dàng cho ô ...
Từ 120 tới 140 của 159

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh