Mua bán nhà đất tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất nền khu thanh nhựt đường phạm hữu lầu 6x18m=120m2 giá 6.3 tỷ
3
6.3 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Lê Bá (10 tin đăng)
Bán đất KDC Thanh Nhựt, đường Phạm Hữu, Phước Kiển, liền kề GS Hàn Quốc.
- Diện tích: 6x18=120m², sổ đỏ cty, công chứng nhà nước đầy đủ.
- Đường nhựa trước đất 12m.
- Giá bán: 6.3 tỷ (và 300 tr tiền móng cọc là 6.6 tỷ).
Vị trí đẹp. Gần các trường Đại Học Tôn Đức Thắng, Đại Học Rmit.
Liên hệ: .
Thanh toán 1.6 tỷ (đến khi nhận nhà) sở hữu ngay căn hộ 3pn 119m2  mua trực tiếp cdt essensia sky
7
8.7 tỷ 119 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Essensia Nam Sài Gòn, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Thanh toán 1.6 tỷ sở hữu ngay căn hộ 3PN 119m² Essensia Sky Nam Sài Gòn.
Vị trí mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ liền kề Phú Mỹ Hưng 2, cách Lotte Mart Q7 chỉ 5 phút, Quận 1 chỉ 15 phút.

Diện tích. 119m²: 3 PN, 2 WC.
Tối ưu dòng tiền với lịch thanh toán vay: Chỉ thanh toán 20% cho đến khi nhận nhà.
- 2025 - 20%.
- Q4/2026 - 10% (Thông báo nhận nhà).
+ Ngân hàng giải ngân 70% GTCH Ân hạn gốc 24 ...
Bán nhà đẹp hiếm, kdc hiện hữu cơ hội đầu tư & an cư lý tưởng nguyễn văn tạo, nhà bè
8
3.5 tỷ 110 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Nhà 2 tầng 1 trệt 1 lầu.

Vị trí đắc địa: Gần chợ, thuận tiện di chuyển, chỉ vài phút đến KCN Hiệp Phước khu vực phát triển mạnh, nhu cầu ở cao.

Thông tin chi tiết:

Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 4 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh.
Diện tích: 110m² (5.8m x 23m).
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, hàng xóm thân thiện.

Ưu điểm nổi bật:
Nhà rộng rãi, phù hợp gia đình đông người.
Gần chợ, tiện ích đầy đủ xung quanh.
Khu ...
Bán 1200m2 đất (300m2 thổ cư) mặt tiền liên ấp 2  3 xã hiệp phước  nhà bè. giá 5,2 tỷ
3
5.2 tỷ 1200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên ấp 2-3, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất 1200m² có 300m² thổ cư mặt tiền Liên Ấp 2 - 3, Hiệp Phước, Nhà Bè.

Nhà cấp 4 trên đất, hoàn công đầy đủ.

Mặt tiền đường xe hơi.

Thích hợp đầu tư, xây nhà vườn...

Giá bán: 5,2 tỷ.

Liên hệ Lợi.
Biệt thự huỳnh thị đồng dt khủng 453m2 12x40 3 lầu có hồ bơi  đang cho thuê 60tr/tháng  chỉ 40 tỷ
8
40 tỷ 453 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
12 12

Đường Huỳnh Thị Đồng, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Biệt thự siêu to khổng lồ mặt tiền đường Huỳnh Thị Đồng khu trung tâm Thị Trấn Nhà Bè.
DT 12x40 453m² full thổ cư.
Nhà đẹp xây thành 4 khu nhà, có hồ bơi hệ thống PCCC an toàn.
Đang cho trường mầm non thuê hợp đồng 60tr/tháng.
Vị trí mặt tiền đường số Huỳnh Thị Đồng, vỉa hè 2m.
Sổ Hồng riêng chuẩn.
Bán các căn góc phú hoàng anh 3pn 129m2, view thoáng mát, full nội thất, sổ hồng riêng
19
4.9 tỷ 129 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Phú Hoàng Anh, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán gấp căn hộ Phú Hoàng Anh, đường Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè.
Căn góc 3PN 129m² tặng full nội thất xịn, sổ hồng vĩnh viễn, công chứng ngay.
Hỗ trợ vay ngân hàng.
- Nằm trên MT đường Nguyễn Hữu Thọ, cạnh chung cư Hoàng Anh Gia Lai 3, khu biệt thự Kim Long, Ngân Long, từ đây chỉ mất 5 phút qua Phú Mỹ Hưng, Lotte Mart Q7, Đại học RMIT.
10 phút di chuyển đến các quận 1 - 3 - 4 - 5.
* ...
Bán căn hộ penthouse essensia sky, 20,5 tỷ, 244 m2, đẹp, nhiều tiện ích cao cấp
17
20.5 tỷ 244 m²
Nhà Chung Cư
5 4

Essensia Nam Sài Gòn, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay sở hữu căn hộ đẹp tại Essensia Sky, Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.
Căn hộ có diện tích 244 m² (DT căn hộ 212 m², DT sân vườn: 32,2 m²) với thiết kế hiện đại, bao gồm 5PN và 4WC, hướng cửa chính Tây Nam và ban công Đông Bắc.
Nội thất: Giao hoàn thiện cơ bản, không bếp, không thiết bị điện, WC, sàn trần.
Không gian sống lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên, mang đến sự ...
Chính chủ bán đất lê văn lương diện tích hiếm ngang 8*21m mặt tiền 12m giá đầu tư.  0903 818 ***
3
11.48 tỷ 164 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất hẻm 1246 Lê Văn Lương - Nhà Bè.
- Diện tích: 8x20.5m (164m²).
- Bán: 70 tr/m² (thương lượng).
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh gọi ngay: xem đất.
Bán lô đất nền dự án vạn hưng, dt 7x22m, đường 12m, giá 46tr/m2,  0911 630 *** gặp phong
4
7.08 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền dự án Vạn Hưng Phú, xã Phú Xuân, huyện Nhà Bè, DT 7x22m, đường 12m.
Giá 46tr/m².
Liên hệ: gặp Phong tư vấn.
Đất kdc thái sơn 1 bqp giá chỉ 57.5 tr/m2 , 10x25 sổ hồng, xây dựng ngay
6
14.29 tỷ 248 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

___KDC THÁI SƠN Nhà Bè _____cạnh GS Metro city
10 x 25m Giá 57.5 tr/m2
Sổ hồng, xây dựng ngay, đường 12m
Vị trí trung tâm xã Phước Kiển, Nhà Bè khu dân cư cao cấp, hạ tầng hoàn thiện, pháp lý chuẩn chỉnh.

Gọi em Vũ xem đất và giấy tờ
Bán căn hộ 3pn 120m2 chính chủ tại essensia sky nguyễn hữu thọ quận 7
13
9.75 tỷ 120 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Essensia Nam Sài Gòn, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

* Cần bán căn 3PN2WC Essenisa Sky TẦNG TRUNG CAO TRÊN 10 view hoàng hôn, thoáng và đẹp nằm ngay trên đường Nguyễn Hữu Thọ mở rộng 10 làn xe, sát trạm Metro số 04 (trong tương lai) liền kề Phú Mỹ Hưng, thiết kế vuông vức với hơn 50 tiện ích tiêu biểu: Nước nóng onzen 4 mùa riêng tư, hồ bơi địa phân muối vô cực, công viên nội khu xanh mát.

* Giá tốt trên thị trường. Giá 9 tỷ 750 all in, bàn giao ...
Bán đất nền cotec phú gia, 147m2, 27.5tr/m2 đã có sổ cty, đường 14m.  0984 975 *** bích trâm
3
4.04 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Trâm (5 tin đăng)
Cần bán đất nền KDC Cotec Phú Gia, Nhà Bè,
- Diện tích 147m², giá tốt đầu tư 27.5tr/m², đường 14m, đã có sổ công ty.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
Vị trí lô đất đẹp, lối vào chung cư Orchid Park đã đi vào hoạt động. Mặt tiền đường 14m thông thẳng Nguyễn Lương Bằng.
Hạ tầng dự án đẹp, điện nước âm. Tương lai thông thẳng 15B, đi trung tâm thành phố dễ dàng.
Giá tốt đầu tư, anh chị quan tâm mua đất ...
Bán shophouse đẹp tại celesta avenue, 235 triệu/m2, 210 m2, 3pn, 3wc, 2 mặt tiền
20
49.35 tỷ 210 m²
ShopHouse
3 3

Celesta Avenue, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay sở hữu shophouse đẹp tại Celesta Avenue, có diện tích 7x30, 210m² với thiết kế 3PN + 3WC. Giá bán chỉ gần 235 triệu / m², phù hợp cho những ai đang tìm kiếm không gian sống và kinh doanh lý tưởng. Mặt tiền rộng 60m, đường vào thuận tiện cho việc di chuyển và kinh doanh, mở văn phòng, tài sản tích luỹ theo hạ tầng đang phát triển mạnh và nhanh.
Ngay sát bên Metro số 4 sắp được khởi ...
Bán nhà mặt phố lê văn lương, 135 triệu/m2, 174m2, view đẹp, nhà bè, hcm
4
23.49 tỷ 174 m²
Nhà Mặt Tiền
9 9

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhà mặt phố tọa lạc tại Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh với diện tích 174m², giá 135 triệu/m². Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng và thuận tiện.

- Diện tích 174m², giá 135 triệu/m² TL.
- 9 phòng ngủ, 9 toilet, phù hợp cho gia đình lớn hoặc kinh doanh.
- Mặt tiền rộng 40m, thuận lợi cho việc buôn bán và kinh doanh.
- Hỗ trợ xin GPXD ...
Nền biệt thự dự án kdc cảng sg, phú xuân nhà bè 240m2 giá 60tr/m2 sổ riêng.  0984 975 *** trâm
4
14.4 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Trâm (5 tin đăng)
Cần bán nền biệt thự KDC Cảng Sài Gòn, Phú Xuân, Nhà Bè, diện tích 240m² (10x24m), hướng Tây Bắc, giá tốt đầu tư. Giá có thương lượng. Giá 60tr/m². Vị trí: Mặt tiền đường 25m, đường lớn nhất dự án.
Pháp lý: Sổ hồng riêng. Ký công chứng ngay.
Lô đẹp, đường chính 12m, xe hơi chạy thoải mái, thông thẳng đường 15B Nguyễn Lương Bằng trong tương lai khi công trình của thành phố xây cầu Cần Giờ được ...
Biệt thự essensia parkway mặt tiền nguyễn hữu thọ, 160m2, 4 tầng,  0767 506 ***
17
32 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Essensia Parkway, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Biệt thự nằm tại Essensia Parkway, Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.
Biệt thự: 160m² (8x20m)

Với diện tích 160m². Căn nhà thiết kế hiện đại, gồm 4PN + 3WC + bếp, thích hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi. Giá bán 200 triệu/m², hướng cửa chính và ban công đều Đông Bắc, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.

Đường chính rộng 60m, thuận tiện cho việc di ...
Bán đất nền dự án 108m2, 66 triệu/m2 sổ đỏ cá nhân, thanh nhựt
6
7.13 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại The Sun City Phước Kiển, tọa lạc ở Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, TP. HCM, là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm nơi an cư hoặc đầu tư sinh lời.

- Diện tích: 108 m².
- Giá: 66 triệu / m².
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân.
- Thiết kế hiện đại.
- Khu vực yên tĩnh, môi trường sống trong lành.
- Đường vào rộng 20m, thuận tiện cho xe ô tô.
- Mặt tiền 12m, phù hợp ...
Bán căn biệt thự đơn lập mặt sông lavila nhà thô, 12x25m, 300m2, 3 tầng, hồ bơi riêng, giá tốt
9
65 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Lavila De Rio , X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán biệt thự đơn lập Lavila De Rio mặt sông hồ bơi riêng, công viên bờ sông trực tiếp chủ đầu tư.
- DT: 12 x 25m (tổng: 300m²).
(DT sàn 400m).
- Xây dựng: 03 tầng.
- Nhà Thô.
(Hướng Tây).
- Sổ hồng lâu dài.
Bán: 65 tỷ (thương lượng).
===========
=============
Liên hệ: em Hiếu để xem nhà và chốt giao dịch ngay hôm nay.
Bán 8000m2 mặt tiền ngô quang thắm long thới có 1500m2 thổ
4
128 tỷ 8000 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Quang Thắm, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất mặt tiền Ngô Quang Thắm Nhơn Đức Nhà Bè diện tích 8000m², mặt tiền đường dài 75 mét, phù phù hợp làm nhà xưởng, biệt thự vườn hoặc để dành cho tương lai.

Vị trí đất thuộc ấp 4 Nhơn Đức trên trục đường Long Thới Nhơn Đức củ nay là Ngô Quang Thắm, dễ dàng kết nối giao thông với Lê Văn Lương, Nguyễn Văn Tạo. Gần chợ, trường học quốc tế Việt Mỹ, phổ thông Long Thới, UBND xã... Đi phú mỹ hưng ...
Shophouse mặt tiền nguyễn hữu thọ 7.5x23m 1 trệt, 2 lầu, 1 tum sở hữu lâu dài  essensia broadway
6
46 tỷ 172 m²
ShopHouse
3 4

Essensia Broadway, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

CDT Phú Long (liên doanh Keppel Land) mở bán Căn Nhà Phố Thương Mại 2 mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ

- Vị trí mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ ( cư dân hiện hữu liền kề 10 block chung cư bán kính 1km)