Mua bán nhà đất tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất bộ công an phạm hữu lầu, 13.7x23m, giá 65 tr/m2, sổ hồng, cách sông 150m
4
20.48 tỷ 315 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất dự án KDC Bộ Công An Phạm Hữu Lầu.
Lô đất nền biệt thự, cách công viên ven sông chỉ 150m, siêu đẹp.
Đường 12m, quá đẹp.
Diện tích 13.7x23m.
Giá bán 65 tr/m².
Sổ hồng, xây dựng ngay.

Liên hệ em Vũ xem đất và giấy tờ.
Bán nền đất biệt thự 200m2 tại kdc phú xuân vạn phát hưng dãy b5, giá chỉ 51tr/m2. 0932 334 ***
5
10.2 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Nhà Bè, Hồ Chí Minh là một trong những khu vực phát triển nổi bật nhất hiện nay. Đất nền dự án với diện tích 200m² và giá 51 triệu / m², hứa hẹn mang lại cơ hội đầu tư hấp dẫn cho các nhà đầu tư và gia đình tìm kiếm không gian sống lý tưởng.

+ Diện tích: 200m².
+ Giá: 51 triệu / m².
+ Hướng cửa chính: Đông Nam.
+ Chiều ngang mặt tiền: 10m.
+ Chiều rộng: 20m.

Điểm nổi ...
Biệt thự nhà bè nguyễn bình, 117m2, full nội thất, 14 tỷ
14
14 tỷ 117 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Đường Nguyễn Bình, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

BIỆT THỰ NHÀ BÈ NGUYỄN BÌNH, 117M2, FULL NỘI THẤT, 14 TỶ

Nguyễn Bình Nhà Bè , gần UBND, kết nối nhanh Quận 7, gần Phú Mỹ Hưng

11 x 15m (~117m)
3 tầng 4PN 5WC
Gara ô tô trong nhà
Hồ non bộ tiểu cảnh không gian sang trọng
Full nội thất cao cấp gỗ xịn vào ở ngay

14 TỶ TL biệt thự Nhà Bè giá tốt phân khúc
Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ

Nhà ở cao cấp nghỉ dưỡng đầu tư giữ ...
Biệt thự hiếm zeitgeist gs metrocity nhà bè (quận 7) giá cực ưu đãi
18
26 tỷ 162 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Zeitgeist City, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Biệt thự hiếm zeitgeist GS metrocity Nhà Bè (quận 7)
không gian sống đẳng cấp view công viên & hồ bơi thoáng mát

Thông tin chi tiết:
+Diện tích đất: 162m²
+Kết cấu: 1 trệt 2 lầu
Có ban công, sân trước & sân sau rộng rãi,thiết kế thoáng, đón gió tự nhiên

Ưu điểm nổi bật:
+view trực diện công viên & hồ bơi
+hướng đông nam mát mẻ quanh năm
+khu đô thị cao cấp, quy hoạch đồng bộ

Nhà bàn giao thô ...
Bán dãy trọ 27 phòng giá 770 triệu kcn hiệp phước quận 7 cho thuê 35 triệu/tháng
3
770 triệu 306 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ Cần bán gấp nhà trọ 306m² ngay đường Nguyễn Văn Tạo - Khu Công Nghiệp Hiệp Phước.
Ngang 10m dài 30m có 27 phòng thu nhập 35 triệu/tháng.
Nhà ngay kế bên khu công nghiệp Hiệp Phước.
Giá bán 770 triệu thương lượng cho khách thiện chí.
Nhà sổ hồng riêng - Hoàn công đầy đủ - Không dính quy hoạch.
Nhà mới sạch đẹp - Phù hợp mua ở lâu dài.
Khu dân cư đông đúc.
Về Quận 7 - Quận 8 - Nhà Bè chỉ ...
Đất thanh nhựt phước kiển. liền kề gs
3
7.55 tỷ 108 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất sổ đỏ. Thanh Nhựt. liền kề GS.
- DT: 6x18m. Đường 12m.
- Vị trí đẹp. Sổ sẵn, công chứng liền.
Giá 7.550 tỷ. TL. Chủ hỗ chợ vay ngân hàng.
Alo: . Quỳnh Hướng.
Bán gấp đất thổ cư hiệp phước, nhà bè tphcm giá 5,2 tỷ.  0934 132 ***
3
5.2 tỷ 1228 m²
Đất Riêng

X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất Nhà Bè HCM.
Diện tích: 1228,6m² có 300m² thổ cư.
- Có nhà cấp hoàn công hoàn công đủ.
- Mặt tiền đường xe hơi tận nơi.
- Thích hợp mua đầu tư đón đầu Vành Đai 4, làm nhà vườn, kho nhỏ... (đường xe tải nhỏ).
- Mặt tiền Liên Ấp 2 - 3, Hiệp Phước, TPHCM.
- Có giá 5,2 tỷ (4,3tr/m²).
Liên hệ Diễm Phúc.
Nhà đẹp long thới 5x20m hẻm ô tô giá chỉ 4.1 tỷ
12
4.1 tỷ 103 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

NHÀ ĐẸP LONG THỚI 5x20m HẺM Ô TÔ GIÁ CHỈ 4.1 TỶ

Anh chị đi xem nhiều nơi mà vẫn chưa tìm được căn ưng ý? Hãy đi xem ngay căn này trước khi quyết định:

Diện tích: 5 x 20m

Vị trí: Hẻm rộng, ô tô vào tận nơi, khu dân cư an ninh.

Công năng: Nhà đẹp, phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh.

Giá bán: chỉ 4.1 tỷ (bớt lộc cho khách mua nhanh).

...
Thổ địa  quản lý bán nhiều căn 2pn  3pn  lofthouse  penhouse tại phú hoàng anh || giá tốt nhất
12
Thỏa thuận 220 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Phú Hoàng Anh, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Nam (10 tin đăng)
* Cam kết giỏ hàng giá tốt nhất thị trường Tại Phú Hoàng Anh.
* Thổ địa tại Phú Hoàng Anh Công ty với 15 năm kinh nghiệm - Uy Tín - Chuyên Nghiệp - Tận Tình.
* Sẵn sàng hỗ trợ 24/7 Hotline: .

* Giá bán tại Phú Hoàng Anh thay đổi tùy thời điểm, Vị trí căn hộ, Tầng, Nội thất bên trong căn hộ.
* Nắm toàn bộ giỏ hàng căn hộ bán tại Phú Hoàng Anh.

- Căn hộ 2PN Diện tích 88m² Giá: 3 tỷ 9 - 4 tỷ ...
Chính chủ gửi bán nhanh căn 3pn 106m view hồ bơi giá 6.850 tỷ
15
6.85 tỷ 106 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Celesta Rise, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán nhanh căn 3PN 106m view hồ bơi giá 6.850 tỷ.

Tại Celesta Rise, mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ liền kề Phú Mỹ Hưng.

Thông tin nổi bật.
Diện tích 106m², thiết kế 3PN 2WC, layout đẹp.
Nhà thô, dễ bố trí nội thất theo ý thích.
Tầng cao, view hồ bơi & nội khu thoáng mát.
Khu vực trung tâm Khu Nam, kết nối nhanh Quận 7 Quận 4 Quận 1.
Tiện ích: Hồ bơi tràn, gym, công viên, BBQ, khu vui chơi, an ninh ...
Đất thái sơn 10x25 view trực diện công viên, đường thông, chủ cần bán chốt 68 tr/m2
4
17 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất KDC Thái Sơn 1 - Nhà Bè.
Đường Nguyễn Hữu Thọ.
View trực diện công viên.
Diện tích: 10x25m = 250m².
Giá bán: 68 triệu/m².
Liên hệ em Vũ để xem vị trí đất và giấy tờ.
Bán nhà có sân rộng rãi đặng nhữ lâm, thị trấn nhà bè
12
7.26 tỷ 143 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Đặng Nhữ Lâm, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Bán nhà có sân rộng rãi Đặng Nhữ Lâm, Thị Trấn Nhà Bè.
DT: 5,5 x26m, nhà trệt 4 phòng ngủ.
Sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ, hỗ trợ vay NH.
Giá 7,26 tỷ còn TL.
LH: Tú để xem nhà.
Bán nhà riêng góc 2 mặt tiền kdc đường trần thị liền, phước kiển, nhà bè, 26 tỷ, 160m2
8
26 tỷ 160 m²
Nhà Riêng

Đường Trần Thị Liền, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhà riêng tọa lạc tại KDC Đường Trần Thị Liền, Xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh (Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh cũ), với diện tích 160m², giá 26 tỷ VND TL mạnh cho khách thiện chí
Diện tích 8x20. DTCN 160m2
Kết cấu: Trệt + 4 lầu, 1 tum, 4 sân có Thang máy và hệ thống điện năng lượng mặt trời
Tiện ích xung quanh:
- Gần cửa hàng Winmart+ và siêu thị Bách Hóa Xanh Lê Văn Lương.
- Công viên Lô P2 - Khu A là nơi lý ...
Đất mặt tiền đào sư tích 10x20m, chỉ 12 tỷ, phước kiển
8
12 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đào Sư Tích, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất mặt tiền Đào Sư Tích, Phước Kiển, 10x20m, chỉ 12 tỷ

Mặt tiền đường Đào Sư Tích, Phước Kiển, Nhà Bè, gần Lottemart Quận 7

10 x 20m, công nhận 200m² thổ cư 100%, vuông đẹp
Xây hầm + 4 tầng + sân thượng
Phù hợp CHDV / biệt thự vườn

3 phút ra Lê Văn Lương, 10 phút ra Lottemart, Quận 7
Gần chợ trường siêu thị

Mặt tiền đẹp, dễ khai thác.
Mặt tiền đường Đào Sư Tích, gần sông mát mẻ
Khu ...
Bán căn 3pn 2wc 106m2 tại celesta rise, full nội thất view thoáng, giá chỉ 7,25 tỷ  0902 520 ***
3
7.5 tỷ 106 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Celesta Rise, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Căn góc 3PN diện tích lớn khu siêu thoáng.
Giá chỉ: 7.250 tỷ (chưa gồm 5% ra sổ) thương lượng mạnh cho khách thiện chí!

Thông tin căn hộ:
Diện tích tim tường 106m², thông thủy 95m².
3PN 2WC, layout vuông vức, không lỗi phong thủy.
Nhà thô dễ thiết kế theo phong cách riêng.
Hướng cửa Đông Bắc, view hồ bơi nội khu rộng thoáng, giá trị khai thác cực cao.

Điểm mạnh vượt trội:
Pháp lý rõ ràng hỗ trợ ...
Quá rẻ! đất biệt thự sài gòn mới, trung tâm tt nhà bè, dt 245m2 giá đầu tư 32.5tr/m2.  0932 334 ***
5
7.96 tỷ 245 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sài Gòn Mới, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất biệt thự khu dân cư Sài Gòn Mới mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè.
Diện tích: 245m² (10m x 24.5m).
Giá bán: Có thỏa thuận.
Cam kết là sản phẩm có giá tốt nhất KDC Sài Gòn Mới.
Tự hào là nhà tư vấn với những thông tin nhanh và chính xác nhất.
Liên hệ: Thuận.
Bán biệt thự gs metrocity 200m2 giá 24 tỷ miễn trung gian 0909 467 ***
6
24 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Zeitgeist City, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: PKD (6 tin đăng)
Bán biệt thự dự án Zeitgeist Nhà Bè (GS Metrocity Nhà Bè).
Phòng kinh doanh dự án GS Metrocity gửi đến quý khách hàng hàng sang nhượng lại dự án GS Metrocity mới nhất - giá tốt nhất như sau:
- Biệt thự song lập 200m² (10x20) xây 1 trệt 2 lầu giá bán 24 tỷ mã căn B2-10.
- Hỗ trợ xem thực tế dự án.
Hotline: Mr Nhân, cảm ơn quý anh chị đã xem tin.
Bán gấp đất nền KDC Phú Xuân vạn Hưng Phú Giá 45tr/m 0916.681.682
6
45 triệu 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán gấp đất nền KDC Phú Xuân vạn Hưng Phú
- Dãy B1-dt 7x22(154m2)
- Cam kết giá bán rẻ nhất thi trường 45tr/m2
- Pháp lý HDMB xây dựng ngay hoàn công ra sổ
- Mặt Tiền đường nhựa 12m
- Hướng Tây Bắc.

📱: 0916681682 09166816xxx- 0927433433 0927433xxx Nghinh BĐS Phú Xuân - Nhận Ký Gửi Nhà Đất - Nhà Đất Dự Án - Nhà Đất Nhỏ Lẻ - Hỗ Trợ Pháp Lý. Thủ Tục Hành Chính. Đăng Bộ, Đo Vẽ, Cắm Ranh Mốc ...!
Nhà lê văn lương, xe tải vi vu, 222m2 (7.8x35), nhà cũ full thổ, chỉ 6tỷ390 (28.7tr/m2)
5
6.39 tỷ 222 m²
Nhà Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Nhà cũ, xe tải vi vu, 222m², ngang 8m, đất full thổ, chỉ 6tỷ390 Nhà Bè. Chỉ 28.7tr/m² cực hiếm.
+ Vị trí:
- Đường xe tải tránh. KDC đông đúc.
- Gần trường ĐH Tài Nguyên, ĐH Mở...
- Sát chợ, trường học, BHX...
+ Diện tích:
222m² (7.8x35), nhà nát. Đất full thổ.
* Tiện xây CHDV, biệt thự vườn, xây trọ,...
+ Sổ hồng riêng. Bank hỗ trợ.
Mặt tiền lê văn lương nhà bè ngang khủng 7.5m, 208m2 công nhận, bank định giá 14.5 tỷ
16
14.5 tỷ 208 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Lê Văn Lương, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Mặt tiền Lê Văn Lương Nhà Bè ngang khủng 7.5m, 208m² công nhận, bank định giá 14.5 tỷ.

Hàng mặt tiền hiếm, ngay khu chợ chân cầu Rạch Dơi, ngang lớn cực đẹp, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh: Siêu thị, cửa hàng,...

- Diện tích công nhận: 208m².
- Ngang 7.5m, dài 35m.
- Phía sau có thêm khoảng 50m² đất rạch đang sử dụng.
- Khi nhà nước bán, chủ sử dụng được ưu tiên mua.
- Hiện trạng nhà cấp 4 khoảng ...
Từ 40 tới 60 của 971

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh