Mua bán nhà đất tại Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
 cần bán đất đường 20m kdc vạn phát hưng phú xuân . dt 138m2 giá 65tr/m2
3
8.97 tỷ 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất KDC vạn phát hưng phú Xuân nhà bè .
Dt 6 x 23 m² giá 65tr/m² đường 20m
Gọi vân
Bán căn hộ phú mỹ thuận. dt 147m, 3 pn, 1 trệt, 1 lầu, vừa ở vừa kinh doanh. giá 4 tỷ
12
4 tỷ 147 m²
Nhà Chung Cư

Phú Mỹ Thuận, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

BÁN TẦNG TRỆT C/C PHÚ MỸ THUẬN - 2398 Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè
DT: 147m, 3 phòng ngủ, 1 trệt, 1 lầu, vừa ở vừa kinh doanh
Pháp lý: hợp đồng mua bán, đã có thông báo làm sổ, mua xong nộp hồ sơ làm sổ luôn, sở hữu vĩnh viễn
Giá: 4 tỷ
Tiện ích nội khu đầy đủ
LH: (Cường)
Cần bán căn shophouse amelie phú mỹ hưng giá tốt nhất dự án chỉ 14 tỷ sổ hồng
10
14 tỷ 148 m²
ShopHouse
6 6

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Chuyên quản lý chuyển nhượng khu Amelie Villa Phú Mỹ Hưng. Chìa khóa cầm tay - xem nhà ngay được.
Chủ nhà cần chuyển nhượng gấp căn shophouse giá chỉ 14 tỷ, đã có sổ hồng.
Vị trí đẹp, khu compound an ninh tuyệt đối.
Khu dân trí cao, phát triển và quản lý bởi CĐT uy tín Phú Mỹ Hưng.
Diện tích:
Nhà phố 148m² giá 14 tỷ.

Liên hệ em xem chi tiết nhà và thương lượng chính chủ.
Thu Hà - Chuyên khu ...
Bán đất huỳnh tấn phát nhà bè, nỡ hậu tài lộc, full thổ cư, xây dựng tự do, nhỉnh 4 tỷ
3
4.5 tỷ 82 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền hẻm nhựa 2552 Huỳnh Tấn Phát - xã Nhà Bè . 
 - 5x16, nở hậu 5.28, Công nhận đủ 81.7m2
- Đường nhựa sát mặt tiền, dân cư đông đúc, gần các dự án trọng điểm Nhà Bè, Cần Giờ...
-  Kết nối thuận tiện : cao tốc Bến Lức Long Thành . Cầu Cần Giờ ..
.KDC yên tĩnh, an ninh . Full thổ cư , xây dựng tự do
Bán căn hộ phú mỹ thuận, dt 95m2, 2pn, 2wc, nhà trống, view công viên. giá 2.6tỷ
12
2.6 tỷ 95 m²
Nhà Chung Cư

Phú Mỹ Thuận, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

LH: - Thu Trúc.
Bán căn hộ Phú Mỹ Thuận.
Địa chỉ: 2398 Huỳnh Tấn Phát.

- DT 95 m², lầu thấp, view sông viên
- 2 PN, 2WC.
- Giá bán: 2.6 tỷ.

- Pháp lý: Đang nộp hồ sơ làm sổ
- Sở hữu lâu dài.
Nhà sân vườn giá rẻ  đẹp như resort  hồ cá koi gần mt huỳnh tấn phát
20
6.4 tỷ 170 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nhà sân vườn hồ cá Koi gần MT Huỳnh Tấn Phát | không gian sống xanh hiếm.

6,4 tỷ (TL).

Cách mặt tiền Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè chỉ 50m.

DT công nhận 155m² (thực tế ~170m²) full thổ cư.

Nhà vườn thiết kế nghỉ dưỡng.
3 PN không gian thoáng sáng.

Điểm nổi bật:
Sân vườn rộng cây xanh bao quanh.
Hồ cá Koi + thác nước thư giãn mỗi ngày.
Phòng ngủ view vườn cực kỳ mát mẻ, yên tĩnh.
Phù hợp gia đình ...
Chính chủ cần tiền giảm 3 tỷ bán nhanh căn biệt thự song lập amelie villa giá chỉ 22 tỷ
8
22 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ cần tiền kinh doanh bán nhanh căn biệt thự song lập đẹp nhất Amelie Villa Phú Mỹ Hưng.
Số lượng giới hạn, với diện tích 10*20m. Khu dân trí cao, compound an ninh tuyệt đối.
Diện tích 10*20m xây dựng 1 trệt 2 lầu.
Hiện trạng bàn giao: Nhà thô hoàn thiện ngoài.
Giá bán 22 tỷ có giảm lộc mua bán nhanh.
Liên hệ: Thu Hà .
Mua nhà Phú Mỹ Hưng, Mua An Tâm, Ở An Toàn.
Bán nhà hẻm xe hơi huỳnh tấn phát, nhà bè dt 96m 4 tầng giá tốt
5
7.58 tỷ 96 m²
Nhà Riêng
3 5

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán nhà vị trí đẹp đường Huỳnh Tấn Phát, huyện Nhà Bè. Khu dân cư hiện hữu, an ninh, giao thông thuận tiện di chuyển về Quận 7.
Diện tích: 96m
Kết cấu: 4 tầng, gồm 3 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh
Hẻm xe hơi rộng 6m
Nhà xây kiên cố, thiết kế hiện đại
Phù hợp để ở hoặc đầu tư lâu dài.
Giá bán: 7.58 tỷ (thương lượng)
Liên hệ để biết thêm chi tiết và xem nhà.
Cần bán đất biệt thự cotec phú gia phú xuân nhà bè dt 250m2, giá 20tr/m2 tl
3
5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất biệt thự Cotec Phú Gia Phú Xuân Nhà Bè, DT 250m² hợp đồng.
Giá 20tr/m² TL.
Gọi Vân .
Hàng hiếm tại xã phú xuân, nhà bè, hồ chí minh, 31.500 triệu/m2, 139.52m2 mặt tiền 20m
3
4.39 tỷ 139 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền bán tại Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh với diện tích 139.52m², giá 31.500 triệu/m². Đất có pháp lý rõ ràng với hợp đồng mua bán, thích hợp cho việc đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Khu vực yên tĩnh, không khí trong lành, là nơi lý tưởng để định cư.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Công viên Phú Xuân.
- Siêu thị Bách Hóa Xanh.
- Trường THCS Lê Văn Hưu.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi ...
Chính chủ cần bán căn nhà phố amelie phú mỹ hưng diện tích 6*20m vị trí đẹp giá chỉ 13 tỷ
12
13 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh căn nhà phố Amelie Phú Mỹ Hưng. Diện tích 6*20m xây dựng 1 trệt 3 lầu có chừa ô thang máy giá 13 tỷ - đã có sổ hồng.

Phú Mỹ Hưng bàn giao hoàn thiện đồng bộ ngoài thô bên trong. Chỉ 149 căn compound an ninh tuyệt đối, thiết kế phong cách Pháp hiện đại.
Cộng đồng cư dân văn minh lịch sự. Có hơn 35% cư dân về ở.

Liên hệ em xem nhà và làm việc giá chính chủ.
Chuyển ...
Bán nền biệt thự view rạch dự án vạn phát hưng phú xuân 10x24m giá 52tr/m2.  0911 630 ***
5
12.48 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán nền biệt thự view rạch dự án Vạn Phát Hưng Phú Xuân Nhà Bè.
DT 10x24m.
Giá 52tr/m2
Liên hệ: gặp Phong tư vấn xem đất.
Đường số 7 (20m) 6*24m, 144m2  59 triệu/m2 có sổ riêng cty
6
8.5 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án.
Khu dân cư Phú Xuân (Cty Vạn Phát Hưng).
Đất nền khu này đã được chủ đầu tư giao sổ đỏ từng lô cho khách hàng.

Nền nhà phố đường 20m. Đường Số 7.
- 6*24m, 144m².
- Giá 59 triệu/m².

Kí quỹ móng cọc 200 - 300 triệu/nền.
Loại HĐMB.
Giữ sổ đỏ bản gốc tùy lô.

Tín - .
CTCP Địa Ốc Phú Lâm.
VP: Số 15 đường Hoàng Quốc Việt, Quận 7.
Bán nhanh nền nhà phố shr kdc phú xuân cảng sài gòn, nhà bè, tp. hcm, giá 62tr/m2
5
8.26 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Chính chủ gửi bán nền biệt thự sổ hồng riêng KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn.
- DT: 6x22,2m (133.2m²) đường 20m sổ hồng riêng giá 62tr/m².
- Vị trí: Trung tâm hành chính huyện Nhà Bè, trường học cấp 3 Dương Văn Dương, siêu thị, chợ bán kính 500m. Kết thông trục Nguyễn Lương Bằng 40m về Phú Mỹ Hưng Quận 7. Đi Cần Giờ.
+ Đất nền có pháp lý rõ ràng, đảm bảo an toàn cho nhà đầu tư.
+ Khu vực phát triển ...
Bán đất nền dự án phú gia cotec, 28 triệu/m2, 119m2, nhà bè, hcm, giá tốt
9
3.33 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án Phú Gia Cotec tọa lạc tại Phú Xuân, Xã Nhà Bè, TP. HCM, với diện tích 119m². Với mức giá chỉ 28 triệu/m², đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đầu tư tiềm năng.

Điểm nổi bật:
- Hướng cửa chính Tây Nam, rất tốt cho phong thủy.
- Chiều ngang mặt tiền 7m, thuận tiện cho việc xây dựng và buôn bán.
- Đường vào rộng 14m, dễ dàng cho xe hơi di chuyển.
- Vị trí: ...
Giảm mạnh 10 tỷ  bán gấp biệt thự đơn lập tại amelie villa phú mỹ hưng, 19,99 tỷ, 238m2
3
19.99 tỷ 238 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay sở hữu biệt thự đẹp tại Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh - Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh cũ. Nằm trong khu vực Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, căn biệt thự này có diện tích 238m² với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất cao cấp

- 4PN, 4WC, 3 tầng
- Hướng cửa chính: Tây Bắc
- Hướng ban công: Tây Bắc
- Mặt tiền rộng 11m, dài 20 m, đường 12m
- Nội thất ...
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a6 6x22m, 132m2 giá 58,5 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
5
7.72 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nội khu đẹp nhất dự án dãy A đường 12m - sổ đỏ công ty.
Diện tích: 6x22m 132m².
Giá bán nhanh 58,5 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Dãy nội khu gần đường chính, vị trí thuận lợi về HTP, về UBND Nhà Bè.
Hướng nhà: Bắc
Pháp lý : HDMB + Ký quỹ 200 triệu
Ngân hàng hỗ trợ vay 50%

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Bán nền nhà phố 126m2 (sổ công ty), giá chỉ 55tr/m2.  0938 303 *** lợi
3
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, diện tích 126m² (6x21m), giá 55tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Cạnh trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Bán kính 2km đầy đủ tiện ích: Chợ, siêu thị, trường học mẫu giáo, cấp 1 - 2 - 3. Cách đô thị PMH chỉ 15p di chuyển.

Sổ cty giao khách hàng giữ, công chứng mua bán sang tên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây ...
Bán đất nền dự án tại kdc phú xuân vạn phát hưng, 40 triệu/m2, 132m2 (6x22)
10
5.28 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh (Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh cũ).

- Diện tích: 132m² (6x22).
- Giá bán: 40 triệu/m².
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
- Dự án: KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng.

Liên hệ em Việt để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại: .
Bán đất tại đào tông nguyên, phú xuân, nhà bè, hcm, 7 tỷ, 200m2
10
7 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Đào Tông Nguyên, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền 200m² tại Đào Tông Nguyên, Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh với pháp lý đầy đủ.

+ Diện tích 200m², mặt tiền 10m, ngõ vào rộng 9m.
+ Giá 7 tỷ VND, phù hợp cho việc đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.
+ Đặc biệt có phong thủy tốt và mặt tiền phù hợp cho kinh doanh.

Khu vực yên tĩnh và thoáng đãng, rất lý tưởng cho gia đình.

Gần siêu thị Bách Hóa Xanh Đào Tông Nguyên, gần siêu thị Bách Hóa Xanh và ...
Từ 120 tới 140 của 201

Xem quy hoạch tại X. Phú Xuân, H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh