Mua bán nhà đất tại Việt Nam giá lớn hơn 50 tỷ diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà 135a bình quới đang cho thuê chdv dòng tiền cao 5% năm dt (11.5x30m) hầm 7 tầng view sông
3
99 tỷ 345 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Bình Quới, P.27, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán gấp tòa nhà CHDV 135A Bình Quới, P. 27, Bình Thạnh.

- Diện tích: 11.5 x 30m - CN 311m², DT sàn: 1700m².
- Kết cấu: Hầm + 7 tầng (MB + 32 phòng).
- HĐT: 440 triệu/tháng.
- Giá bán: 99 tỷ.
Anh/Chị quan tâm LH em: Ms. Phương.
Bán tòa nhà mt hai bà trưng  dt 14x30m. cn 420m2  hầm + 8 lầu  hđt 950tr/tháng  giá 230 tỷ
4
230 tỷ 420 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Hai Bà Trưng, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Bán Tòa nhà MT Hai Bà Trưng - DT: 14x30m. CN 420m - Hầm + 8 lầu - HĐT 950tr/tháng - giá 230 tỷ
- Diện tích: 14 x 30m.
- Kết cấu: 1 hầm + 8 tầng.
- Hợp đồng thuê: 950tr/tháng.
- Vị trí cực kỳ đắc địa.
- Giá bán: 230 tỷ.
# Khách Sạn MẶT BIỂN ĐÀ NẴNG - LÔ GÓC 3 MẶT TIỀN – 390m2 ngang 19m, GIÁ ĐẦU TƯ 179tr/m2
4
70 tỷ 390 m²
Condotel
22 23

Đường Nguyễn Tất Thành, P.Xuân Hà, Q.Thanh Khê, ĐN

Khách Sạn MẶT BIỂN ĐÀ NẴNG - LÔ GÓC 3 MẶT TIỀN – 390m2 ngang 19m, GIÁ ĐẦU TƯ 179tr/m2
VỊ TRÍ KIM CƯƠNG - SIÊU PHẨM MẶT BIỂN NGUYỄN TẤT THÀNH - 3 MẶT TIỀN ĐỘC BẢN 🌊
Cơ hội hiếm có để sở hữu tài sản đẳng cấp nhất trục đường biển Nguyễn Tất Thành. Một vị thế khẳng định tầm nhìn và đẳng cấp của nhà đầu tư!
📍 Vị trí "Vàng" trong làng Bất động sản:
· Lô góc 3 mặt tiền view trực diện biển ...
Biệt thự góc (400m2) lê văn sỹ , được xây cao 710 tầng!! chỉ 7x tỷ
9
75 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Văn Sỹ, P.12, Quận 3, HCM

Bán Biệt Thự góc 2MT Lê Văn Sỹ
DT: 17,3m x 25m - DTKV: 402m2
DTCN: 264m2
Kết Cấu : Villa Sân Vườn
Thích hợp để ở hoặc xây Toà nhà Hầm 7-10 tầng
Giá 75 tỷ thương lượng
 duy nhất! biệt thự thạnh mỹ lợi , q2, 18x18.5, hầm 5 tầng , view sông , 133 tỷ
4
133 tỷ 319 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
10 10

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Duy nhất! Biệt thự Thạnh Mỹ Lợi , Q2, 18x18.5, Hầm 5 tầng , View Sông , 133 tỷ

- Diện tích: 18 X 18,5 CN 319,7m²
- Kết cấu: Hầm 5 tầng
- Biệt thự đẹp tâm huyết gia chủ để lại đi định cư
- Giá 133 tỷ TL
- Lh ngay Em Ngọc Thảo 0906.30.87
Ngộp bank! 2 mt đinh tiên hoàng  điện biên phủ, p. đakao, quận 1, 15x30, gpxd hầm 8 tầng, 100 tỷ
3
100 tỷ 450 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đường Đinh Tiên Hoàng, P.Bến Nghé, Quận 1, HCM

Ngộp bank! Góc 2 MT Đinh Tiên Hoàng, P. Đakao, Quận 1, 15x30m, GPXD: Hầm 8 tầng, chỉ 100 tỷ.
- Diện tích: 15x30m, CN đủ.
- GPXD: Hầm 8 tầng.
- Giá: 100 tỷ TL.
- LH: Thảo (MTG).
Dt 13 x 25m, hđt 350tr/th bán siêu vị trí gấp nhà mặt tiền lê văn quới kc hầm 7 tầng giá 82 tỷ
3
82 tỷ 323 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Văn Quới, P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM

Chính chủ cần bán gấp siêu vị trí, siêu phẩm toà nhà góc 2 mặt tiền Lê Văn Quới, P. Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân.
Khu vực tập trung nhiều tòa nhà văn phòng, ngân hàng, cung đang sang đẹp, rộng lớn tới 30m, cung đường thương hiệu đẹp nhất quận Bình Tân.
- Diện tích 13 x 25m - công nhận: 323,5m².
- Diện tích sàn: 1782.4m².
- Kết cấu: Hầm, Trệt, 7 lầu.