Bán nhà riêng, nhà hẻm tại Việt Nam diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán nhanh căn biệt thự vườn tại đường 5 trường thạnh, quận 9 giá 5tỷ710/200m2. cho thuê 25tr
5
5.71 tỷ 200 m²
Nhà Riêng
4 6

Đường 5, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cần bán NHANH căn biệt thự vườn cực đẹp tại Trường Thạnh, Quận 9

* Vị trí: cách 100m là đường Lò Lu ( ĐƯỜNG NHỰA 30m ), khu dân cư hiện hữu

* Diện tích: 200m² ( 94m² nhà + 106m² sân vườn rộng, thoáng mát ).

* Nhà mái thái, có 1 lầu 4 phòng ngủ - 5 toilet
* Không gian yên tĩnh phù hợp nghỉ dưỡng hoặc đầu tư lâu dài

* Pháp lý: sổ hồng sẵn, sang tên nhanh
Lh ngay số e hỗ trợ xem nhà nhanh
87m  nhà 3 tầng  thạnh mỹ lợi, tp. thủ đức  ngang 4m  lô góc mặt tiền  7,5 tỷ
9
7.5 tỷ 87 m²
Nhà Riêng
3 3

P.Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: (28 tin đăng)
87M NHÀ 3 TẦNG THẠNH MỸ LỢI, TP. THỦ ĐỨC NGANG 4M LÔ GÓC MẶT TIỀN 7,5 TỶ

Tọa lạc tại phường Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức khu vực đang phát triển mạnh với hạ tầng hoàn thiện và tiềm năng tăng giá cao, căn nhà sở hữu vị trí mặt tiền đường rộng khoảng 10m, xe hơi lưu thông thoải mái, kết nối thuận tiện nhiều hướng. Đặc biệt là căn góc nên rất thông thoáng, có thêm lối đi bên hông, phù hợp cả ở ...
Bán nhà 5 tầng có thang máy, dt 90 m2, mt 6 m thuộc khu đấu giá phúc lợi đường to 0372 818 ***
6
Thỏa thuận 90 m²
Nhà Riêng
6 6

Đường Phúc Lợi, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Bán nhà 5 tầng có thang máy, DT: 9 m, MT: 6 m thuộc khu đấu giá Phúc Lợi đường to có vỉa hè, kinh doanh sầm uất, có thể cho thuê làm văn phòng, hướng Tây Bắc.
Tiện ích cực sầm uất đi lại đông như phố đi bộ không thiếu bất cứ gì phong cách Châu Âu hiện đại.
.
Bán nhà đường phan huy ích p 15 tân bình , ngang 8m 120m2 giá  9tỷ công chứng ngay
7
9 tỷ 120 m²
Nhà Riêng
3 1

Đường Phan Huy Ích, P.15, Q.Tân Bình, HCM

Bán nhà đường Phan Huy ích
P 15 Tân Bình
Ngang 8M 120M2
Giá ; 9Tỷ
kết cấu : 2 Tầng có 3 phòng ngủ 1wc
Sổ hồng riêng công chứng ngay
LH gặp Miên xem nhà miễn phí
xíu Ra trường Chinh Nguyễn Sỹ sách
khu công nghiệp Tân Bình
Nhà ngay phạm văn bạch 83.2 m hẻm 11 m ngay chợ phạm văn bạch
3
9.8 tỷ 83 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Phạm Văn Bạch, P.15, Q.Tân Bình, HCM

Vị trí đắc địa gần sân bay nhà ga metro
Hẻm 1/ một trục cạnh mặt tiền gần chợ phạm văn bạch
Hẻm thông 11 m
- diện tích : 5 x 17 m
Gpxd 6 tầng
Pháp lý chuẩn
Bán nhà tân bình  462m2(14*33) | hxh thông | hàng hiếm  mặt tiền khủng, khu an ninh, sạch sẽ
5
37 tỷ 462 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Tân Trụ, P.15, Q.Tân Bình, HCM

Bán nhà Tân Bình - 462m²(14*33) | HXH thông | Hàng hiếm - Mặt tiền khủng, khu an ninh, sạch sẽ:
- Biệt thự Cổ gần 30 năm, ngang 14m chuẩn sổ vuông đẹp - Chính chủ từ xưa đến nay chưa qua 1 lần đò.
- Khu vực toàn Biệt thự Cổ và Mới bao quanh, hẻm thông khắp ngã, từ Tân Trụ - Hoàng Bật Đạt, Cống Lỡ, Nguyễn Phúc Chu, Trường Chinh Kế bên Sân Golf Tân Sơn Nhất, nhà ga Metro 2.
- Khuôn viên có sân rất ...
Mình chính chủ bán nhà nguyễn trãi , q5
6
19.5 tỷ 128 m²
Nhà Riêng
9 8

Đường Nguyễn Trãi, P.7, Quận 5, HCM

Diện tích: 7.8m x 16.0m CN 125m².
Kết cấu: Trệt lửng 2 lầu.
Vị trí: Hẻm trước nhà 3m , cách mặt tiền Nguyễn Trãi 30m, ngay giao lộ Nguyễn Tri Phương, thuận tiện di chuyển sang các quận trung tâm , xung quanh trường học bệnh viện lớn , đầu hẽm Quân Đội trực 24/24 An ninh tuyệt đối ,
Pháp lý sổ hồng hoàn công đủ công chứng trong ngày
Bán nhà đẹp  giá tốt  vị trí trung tâm bảo lộc  sổ riêng, dọn vào ở ngay, tiềm năng tăng giá cao
5
2.3 tỷ 123 m²
Nhà Riêng

Đường Mạc Đĩnh Chi, P.2, Tp.Bảo Lộc, LĐ

BÁN NHÀ ĐẸP - GIÁ TỐT - VỊ TRÍ TRUNG TÂM BẢO LỘC - SỔ RIÊNG, DỌN VÀO Ở NGAY, TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ CAO
* CƠ HỘI SỞ HỮU NHÀ ĐẸP GIÁ TỐT TẠI BẢO LỘC, LÂM ĐỒNG

* Nhà Mạc Đỉnh Chi Phường 2 (cũ)

Diện tích: 6 20.5m
Có sẵn 80m² thổ cư
Khu dân cư yên tĩnh, gần trung tâm
Giá: 2.3 tỷ

* Nhà mặt tiền Trần Nhật Duật Phường 2 (cũ)

Diện tích: 10 60m
Có 200m² thổ cư
Mặt tiền rộng, phù hợp kinh doanh, đầu ...
Bán nhà hẻm trịnh thị dối, đông thạnh, hm. 275m2. giá 7 tỷ.
4
7 tỷ 275 m²
Nhà Riêng

Đường Trịnh_Thị_Dối, X. Đông Thạnh, H.Hóc Môn, HCM

BÁN NHÀ HẺM XE TẢI 1/ TRỊNH THỊ DỐI. NGANG 8 DÀI 35. CÔNG NHẬN 275M2.
GIÁ CHỈ 7 TỶ.
Diện tích: ngang 8m dài 35m. Công nhận 275m², có 250m² thổ cư.
Kết cấu: nhà cấp 4 cũ, có 3 PN, 1 WC. Phía sau có 2 căn phòng trọ cho thuê 5tr/ tháng. Chủ xác định bán đất tặng nhà.
Vị trí: hẻm xe tải. Gần chợ Gấu, Giáo xứ Tân Đông, khu vực cực kì tấp nập.
Pháp lý: sổ hồng riêng. Công chứng ngay.
Bán nhà riêng rất đẹp 2 tầng nguyễn thị hương, thị trấn nhà bè hcm, nhích 7 tỷ xíu dt đất 146m2
6
7.26 tỷ 121 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Nguyễn Thị Hương, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: NGA (20 tin đăng)
Bán nhà riêng rất đẹp 2 tầng tại đường Nguyễn Thị Hương, Thị trấn Nhà Bè, TP.HCM, nhích 7 tỷ xíu DT đất tận 146m². Công nhận trên sổ 121m² full thổ cư.
Nhà tuyệt đẹp, không gian tươi mát rộng rãi do kiến trúc sư thiết kế vô cùng sang trọng như căn RESORT giữ lòng thành phố.
Diện tích: 5.5m x 26 m công nhận đủ 121 m² full thổ cư.
Kết cấu: 1 trệt 1 lửng với sân trước để xe, có thác nước, hồ cá koi, ...
Cần bán gấp nhà dt 8,3m x 33m có nở hậu 10,5m. đường ô tô 100m ra nguyễn văn quá giáp gò vấp
3
13.5 tỷ 330 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Văn Quá, P.Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM

- Đất Diện Tích Lớn tiện xây CHDV , Công Ty, Biệt Thự,...
- Nguyễn Văn Quá Giáp Gò Vấp Khu vực đang rất phát Triển
- DT 8,3m x 33m nở hậu 10,5m ( 330m²)
- Có trọ cho thuê 10 phòng thu nhập 25 triệu/ tháng
- Chỉ 40,9 triệu/m2
Giá Tốt TL Chính Chủ
Bán nhà hẻm 60 lâm văn bền, 5x20, 4tầng, giá 12.8 tỷ, p.tân kiểng, q.7
8
12.8 tỷ 82 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Lâm Văn Bền, P.Tân Kiểng, Quận 7, HCM

Người đăng: Hong Bui (9 tin đăng)
- Diện tích: 5 x 20m (100m)
- Kết cấu: 1 trệt + 3 lầu
- Công năng: 3PN 4WC
- Sân thượng rộng

Điểm cộng đáng chú ý:
Nhà mới xây 2023 kết cấu kiên cố
Không gian thoáng, đón gió và ánh sáng tự nhiên
Có thể cải tạo thêm phòng nếu cần
Đã chuẩn bị sẵn vị trí lắp thang máy

Pháp lý rõ ràng:
- Sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ

Vị trí thuận tiện:
- Gần Nguyễn Hữu Thọ, di chuyển nhanh về trung ...
Hot! bán nr tại đường 11, trường thọ, tp thủ đức, 5,9 tỷ, 100m2
5
5.9 tỷ 100 m²
Nhà Riêng
4 2

Đường 11, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Đường 11, Phường Thủ Đức, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh) là một căn nhà riêng cực chất với thiết kế cơ bản, lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái.

- 4PN rộng rãi, 2WC tiện lợi
- Mặt tiền 4.5m, phù hợp cho việc kinh doanh
- Ngõ vào 4m, dễ dàng di chuyển
- Pháp lý đầy đủ, yên tâm về giấy tờ

Khu vực xung quanh:
- Gần siêu thị điện máy nội thất ...
Nhà 3t 103m, ngang 4,5m, biên hòa, đồng nai
4
4.6 tỷ 103 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Huỳnh Văn Nghệ, P.Bửu Long, Tp.Biên Hòa, ĐN

NHÀ 3T 103M, NGANG 4,5M, BIÊN HÒA, ĐỒNG NAI
----------------------------------------
- 103M2 (4,5 x 22) hẻm xe hơi Huỳnh Văn Nghệ
- giá thỏa thuận
- nhà 3 tầng phù hợp để ở
----------------------------------------
Vương Mạnh Banker
ACE môi giới LH nhanh